ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตามหาหมาแดงครับ
  • เจ้าตัวนี่อยู่กับใครครับ ขอซื้อได้ไหมครับ 15000 บาท คต ไม่สน เหยิน ไม่ว่า แต่ชอบ น่ารักดี ครับ
    ไฟล์แนบ
    11132.jpg 58K
    111132.jpg 58K
  • 555... ถ้า ค่าตัวของมัน 15000 เนี่ยผมได้มันไปก่อนแล้วคร๊าบ ผมเคยเสนอไปให้เขา25000 ยังไม่ให้ผมเลย แต่ได้ข่าวว่าตอนนี้มันไปทับกับสาวแดงแล้ว นะ ยังรอๆตามลูกมันอยู่เหมียนกัน
  • อยู่กับท่าน tomjubu อ่ะครับ
  • เจ้าโรนินดังใหญ่แล้ว:o061:
    ไฟล์แนบ
    Copy of DSCF6967.jpg 84K
  • ไอ้นิน หน้าสั้นอ่ะหรอ

เมื่อวานไปเอาหนังสือ เดินไปใกล้ๆถึงได้ยิน หลับ อุตุมากกกกกกกกก

ตื่นมาโวยวายเลย
  • สุขสันต์วันเกิด นะน้องต่าย ย้านหลังไป วันนึง ไม่ว่ากันเด้ออออออ
  • ว้าว..ไอ้ โรนิน ราคาค่าตัว เพิ่มขึ้นเร็วจัง

แต่ก่อนเจ้าของเดิมขายแค่6000แถมบล้อค อีกต่างหาก

รู้สึกว่าเจ้าโรนิน จะมีผลงานเร็วๆๆนี้นะ
    รอดูลูกมันอยู่นะ
  • :001:ขอบคุณจร้าที่สนใจตอนนี้ยังม๊ะคิดจะขายมันอ่ะ:015:
    ไฟล์แนบ
    c752e4ba86ceb21e5b73f8f24af8c_33012.jpg 49K
  • ขอบคุณค๊า.....พี่หยก

ปีนี้มีคนอวยพรเยอะเลยยยยยยยยย
  • อ้าวลืมน้องเลิฟๆไปได้ไงแฮ๊ปปี้เด้อต่าย:006::035::005:
  • อิอิ เจ้ วันนี้ว่าจะแวะไปหาเน้อ ว่างป่าวววววววววว

งุบงิบๆ
  • แผนการโปรโมตหมารึเปล่า!
  • ว่าละต้องมี แบบนี้มา ซื้อหวยยังถูกเลยยยยยยยยยยยยยยยยย

ฮิ้วววววววววววว

หุหุ
  • ว่าไงคุณ กร่าง ตัวแดง Ha Ha Ha ล้อกันเล่นนะเจ้าโรนิน สุดยอดดดดดดดด
    ไฟล์แนบ
    ronin.jpg 94K
  • ตัวนี้ยังไม่ใช่หมาแดงของแท้ครับ
    ของแท้ต้องอยู่ร้านขายยาฆ่าหญ้า(ตราหมาแดง)
    5555+
    :m073::m073::m073:
  • ^
    |
    |
    เกรียนไปเรื่อยเลย....
  • แล้วแบบนี้ถือว่าหล่อ ไหมอะครับหมาบ้านผมเอง ติชมตามสะบายเลย 10เดือนแล้วอะตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    แก้ไข-IMG_2471.jpg 121K
    แก้ไขIMG_2068.jpg 123K
  • ไอ้เจ้า Yakuza_Kill_Mafia นี่ ดูมันตอบกระทู้แล้ว ความคิดและความเกรียน ของสมอง ไม่น่าเกิน ม.ต้น (กลับตัวกลับใจ สังคมยังให้อภัยน่ะไอ้น้อง)
  • ตามหาเอง เจอเอง โปรโมตชัดๆ
  • ู^
    |
    |
    พี่มาร์คหรอเนี่ย..แหมมม กล้าเนอะ
  • ตามหาเอง เจอเอง โปรโมตชัดๆ
    แผนการโปรโมตหมารึเปล่า!

โทดนะคะไม่เคยมีความคิดสกปรกแบบนี้หรอก
    คนคิดได้อ่ะคนเคยทำ..สมองเท่าเม็ดถั่วเขียว
    ต่อให้งอกออกมาก้อคิดไม่ออก....
    ไม่เคยคิดว่า..จะหาแดกกะหมาหรอกคุณเอ๊ย..ชั่วไม่พอ
  • :015:ไม่ใช่..พี่มาร์คหรอก..นั้นมันเด็กเหลือขอ...อิอิ..
    ..ขาดความอบอุ่น..อิอิ
  • ผมไม่ได้มาป่วนนะครับ เจ้าตัวนี้ชื่อเก่า เจ้า โคล่า ฟันอันเดอร์ พอรับได้เป็นธรรมดาของหมาแดง หางคต ไม่เป็นไรแค่ดูน่าเกลียด แต่ที่สำคัญ ที่ไม่ควรนำไปผสมพันธ์ คือ เจ้าตัวนี้ เป็นข้อสโพก ตอนนี้อาจไม่แสดงอาการ แต่รุ่น ลูก เป็น ไป 2 ตัว ครับ แล้วคุณจะอยากได้ไปทำไมครับ ขอถามหน่อยครับ เจ้าโคล่า หรือ โรนิน ถ้าไม่มีอาไรแอบแฝงเจ้า ของเก่าเขาไม่ขายหรอกครับ มันจ่ายลูกแล้วมีปัญหา เขาถึงขาย ไม่ได้ว่า ไม่ได้ป่วน แค่อยากให้มันหยุดแค่นี้ ครับ เรื่อง คต / อันเดอร์ หมามันยังใช้ชวิตปกติได้ แต่ ข้อสะโพก มันทรมาร จน ตาย ครับ หยุดเธอะ นะครับ อย่าหากินกับหมา
  • แล้วคุณเป็น...อะไรกับผมผมหากินกับหมาตรงไหนคับทุกวันนี้ผมมีเงินใช้อยู่แล้ว
    ไม่จำเป็นต้องหาแดกกับหมา แล้วหมามันเป็นเฮี้ยอะไรกรูไม่เห็นมันเป็นอะไรเลยไอสัต
    ขอด่าหน่อยนะครับคุณ แต่ทีหลังมิงทิ้งเบอไว้หน่อยมิงว่ากรูหาแดกกับหมาเนี้ย
    มิงเอาส่วนไหนคิด แล้วกระทู้นี้กรูไม่รู้ใครตั้ง ผมคงไม่หาเรื่องใส่ตัวหลอกนะ เพราะ
    หมามันสวย คนก็ชอบเป็นธรรมดา ผมไม่เคยคิดจะโชว์หมา นอกจากคันไม้คันมือ
    เดือนนึงลงครั้ง และขอบอกไว้ตรงนี้นะคับคุณNONAME ผมไม่เคยคิดจะหากินกับหมา
  • ไม่ได้หากินกับหมา เห็นเคยลงปรกาศขายปลอกคอเหมือนกันน่ะ ทำบอกตอขาย แต่ดีที่ไม่แพงมาก

แล้วทำไมต้องมีสองชื่อตัวอ่ะครับ tomjubu นี้ใช่คุณรึเปล่าครับ Tunny ก็ใช่ ทำไมต้องมีสองชื่อ งง..

แล้วทำไมคุณ Redwood หายไปไหนเลย ไม่เห็นออกมากล่าวอะไรสักหน่อย
  • อ๋อขอโทษนะครับคุณไม่ได้หากินกับหมาซื้อหมาไป 6000 ฟรี บ็อก แต่คุณรับผสมทีเท่าไรครับ บอกหน่อยผมไม่ได้มีหมาตัวเมียนะครับเพรียงได้ยินมาหลายครั้งละ บางทีบอก 6000 ขอลูก 1 ตัว 5000 บ้างก็ขอลูก 1 ตัว แล้วคุณไม่ได้หาแดกกับหมา ยัง ไงครับ
  • ไม่ได้หาแดก กับ หมา ก็แค่ กะรวยกับหมา แค่นั้น ใช้ไหม ครับ
  • คนที่ชื่อ tunny เมียผมเค้าเข้ามาพิทบูลโซนบ่อยมาก ส่วนทำปอกคอคุณคงจำผิด
    เมียผมเค้าทำสายจูงและอีกอย่าง กรูพูดตรงนี้เลยนะ ผมไม่เคยขายสักเส้นไม่เคยขาย
    แต่ที่ทำไปเพราะเมียผมเค้า คิดอยากจะทำแต่ส่วนมากจะแจก หรือใช้เองนะครับ

ส่วนคุณNONAME ผมไม่รู้คุณมีปัญหาอะไรกับผมแต่ดูจากการพูดมิงไม่เป็นมิตรกับกรู
    แล้วคุณรู้ได้ยังไงผมไปทับหมาบอกหน่อย มิงเรียกคนที่กรูไปทับสิว่าใครที่กรูไปทับ
    ตามที่มิงบอก ใครที่ผมเอาหมาไปทับทีละ6000กับ5000ขอลูกหมา1ตัว แสดงชื่อมา
    สิครับ คุณลูกผู้ชายจริงไหนลองบอกชื่อมาสิไอสันดาร
  • โรนิล งานเข้าแล้ว
    ไฟล์แนบ
    v153.JPG 69K
  • ขอโทดนะคะเช่อป้อมยุ15ข๊ะ..เจอได้ในแชทค่ะ
    ขอถามหน่อยแบบว่าตั้งข้อสังเกตุ......
    1.NONAME บอกว่าบางทีบอก 6000 ขอลูก 1 ตัว 5000 บ้างก็ขอลูก 1 ตัว
    ตอบค่ะ..ไม่เคยลงกระทู้นอกจากคนอยากทับโทรมาเองแล้วก้อไม่เคยให้เบอร์ใคร
    ไปค้นหากันเอาเอง...เพราะเหตุนี้แล้วตอบได้เลยไอ้นี้อยากทับหมาถึงขนาดโทรมาถามราคา
    จริงม๊ะคะ:006:ถ้าคุณไม่โทรมาจะรุ้ได้ไงว่าราคาเท่าไหร่พอไม่ได้ทับก้อออกอาการ...เจ:013:
    2คุณผีบอกว่าปลอกคอ..
    ตอบ...ไม่ได้ทำปลอกคอค่ะทำสายจูงก้อไม่เคยขายเพราะกลัวมันไม่ดีพอเอาไปใช้เด๋วจะว่าเราได้
    เพราะเหตุนี้ทำแจกซะมากกว่า....เข้าใจแล้วนะคุณผี..อ่ออีกอย่างทำสายจูงขายไม่ได้ค้ายาบ้าสุจริตรค่ะ
    3.คุณโนเนมฝากไว้เลยนะคะ...หมาใครใครก้อรักถ้าคุณไม่ได้เป็นคนเลี้ยงโรนินคุณกรุณาอย่ามาว่ามัน
    ป้อมเป็นคนเลี้ยงพาไปหาหมาก้อบ่อย..ทามมั๊ยทามมัยคุณนิรู้ดีกว่าหมออีกว่ามันเป็นโรคโน้นโรคนี้
    ขนาดหมอยังว่ามันปกติดีคุณนี่เก่งเนอะรู้ดีกว่าหมา...เอ๊ย...หมอ:013:
    สุดท้ายเลยเคยพามันไปทับเพราะพี่เค้าชอบโรนินแล้วไอ้หมา1ตัวเนี่ยไม่ได้เอามาขายแต่อย่างใด
    หมาน้องเค้าตายกะขอให้เค้าเลี้ยงเข้าใจซะใหม่ด้วยนะคะเป็นอันจบตามนี้ไม่เข้าใจติดขัดตรงไหน
    แชทได้เลยค่ะ...เฝ้าห้องอยู่แล้ว:015:
  • รุ้สึกNONAMEนี่รุ้ดีจังเนอะ

พี่ป้อมช่างมันเถอะ พวกป่วนน่ะ อย่าไปใส่ใจไร้สาระมากมาย

รักนะจุ๊บๆ
  • น้ำร้อนนี่เวลามันลวกใคร มันแสบสุดๆเลยนะ ดิ้นทุรนทุราย ปวดแสบปวดร้อนทุกรายไปซิน่า ...เฮ้อ สัจธรรมไม่ว่าใคร เย็นซักแค่ไหน ก็ไม่ใช่อิฐใช่ปูน อาการเดียวกันหมดเลย 5555555
  • สงสัยผีตัวบนเคยโดน

ถึงรุ้ดี 55555+
  • เอ๊าๆ ตบ กับผู้หญิงนี่แม่งโคดเท่...เลยมึง ฉิบหาย ! ไปข้างหน้าก่อนไป๊ ไว้วันตรุษกูจะเผากระดาษไปให้ ไป๊
  • ไอ้ NONAME กูไม่รู้ว่ามึงเป็นส้นตีน อะไรกับหมาตัวนี้

สิทธ์ของเจ้าของหมา จะเปิดผสมเท่าไร

มันจะเป็นส้นตีนอะไร คนเขามาทับก็ต้องเห็นตัวมัน ชอบ ไม่ชอบ มัน ขึ้น อยู่ ตรงนั้น

หมาจะซื้อมา เท่าไร ไม่มีกฏ ตาย ตัว ว่าซื้อมาเท่า นี้ ต้อง ทับเท่า นี้ ค่าตัวหมาแถมบล็อค เหี้ยอะไรกูไม่รู้

แต่กูมั่นใจ ว่ามึง ต้องการ สกัดดาวรุ่ง

ที่มึงทำเนี่ย มึงสูญเสียผล ประโยช ใช่ไหม

ถ้า เขา รวยกะหมา มึิงอิจฉา หรือไง รวยกับหมา ผิดกดหมายหรอ วะ

คัยก็ดูออก ว่ามึง ต้ิองการ จะกัด กะหมา ใช่ไหม

แล้ว ไอ้ที่รีพีท 3-4 รอบ อะ ไอ้ส้นตีนไม่บ่นกัน ขายหมา เขาแพง จะมาขอ ทับ ถูก แบบ นี้ มึง ไปด่าสิ

ทับ 3000 ขาย ลูกมื่น + ไอ้เหี้ย มีเยอะ

กูก้ไม่ได้เป็น ลูกกระโปก ไอ้ โรนิน หรอก กู แค่ เห็นมึงแพล่ม จ้องกัด มัน
  • :022:ในที่สุดก็มี พี่ผีดีๆมาพูดใช่ครับคนที่จะทับหมาเค้าต้องดูหมาก่อนว่าชอบหรือไม่ชอบ
    ถ้าหมามันไม่ปกติเจ้าของ ตัวเมียคงไม่ให้ทับให้เสีบจิ๋ม แต่กระผมก็ไม่ได้ทับหมาเพื่อ
    นำเงินมากินมาใช่นะครับ ไม่อยู่ในหัวสมอง ขอบคุณพี่ผีที่มาพูดให้ผมสบายใจนะครับ:024:
    ไฟล์แนบ
    03630_4322.gif 16K
  • กูไม่อยากเข้ามายุ่งหลอกนะแม้งเห็นแล้วอุบาตตาว่ะ แม้ง โปโมตรเองพอโดนด่าก็เข้าเป็นผีมาชมซะงั้นกำจริงๆๆๆ
  • ไอ้ KUYY มึงรู้ได้ไง วะ ว่า โปรโมท เอง บอก กู หน่อย ดูยังไง

หมามันจะเกิด มัน ขาย ตัว มัน ไม่ต้องไป ทำ เหี้ยอะไรหรอก

แต่ มันจะดับ เพราะเหี้ยๆๆแบบพวกมึง

กู ว่านะ ถ้ามึง มีเีรื่องส่วนตัวกัน มึงไป คุยกะคน หมามันไม่เกี่ยว

แต่ ถ้ามึงมีกะหมา กูถามหน่อย หมามันไป ขี้ รด บน หัวพ่อมึง หรือ ไง หะ ถึงเกลียด มัน

หมามันอยู่ดีดี ็ไป กัด มัน พวก มึง นี่ดุ กว่าหมา จิงๆ
  • ว้าวไอผีมึงออกตัวตลอดเลยเดี่ยวเขาก็รู้หลอกว่าเป็นเจ้าของหมา สาด ทำเหี้ยอาไรโง่ๆ แต่กรุอยากทิ้มเมียมึงว่ะ อ้า ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
  • ^
    ^
    ^
    ^
    สมองยังเกรียนได้อีก

สมัครล็อกอินใหม่ด้วยเมื่อ3ชั่วโมงที่แล้วเอง

อืม คนหนอคน แต่สมองเยี่ยง.......
  • KUYY คุณ มีเจต นา ซ่อนเร้น อะไร หรือ ป่าว

จากที่อ่าน ดู แล้ว สมอง ยังต้อง ศึกษาอีกเยอะ