ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เลี้ยงพิทบูลแล้วสนุกกว่าพันธ์อื่น
  • :o001: 555+ เอาฮาครับ สืบเนื่องจากหลายๆกระทู้ ทั้งคนเป็นนามแฝงและท่านผี ตอบกระทู้อย่างเมามันส์ สะใจไวรุ่น โต้ตอบกันชุลมุลวุ่นวาย แต่อ่านแล้ว ฮาดีครับ บอร์ดหรือเวปอื่นๆ ไม่มีแน่ๆ ผมว่าคนเลี้ยงพิทบูลนี่ใส่ใจกับหมาและสังคมดีมากๆครับ อ่านแล้วผมว่าพยายามพัฒนาหมา ตัวเอง และสังคมดีมากๆ ดีกว่าสายพันธ์อื่นๆด้วยซ้ำไป โชคดีของผมที่ตอนนั้น เฮียโรจน์ยอมขายให้ผม(ตื้ออยู่นาน)ไม่งั้นป่านนี้เลี้ยงไซบีเรียไปแล้ว สังคมพิทบูลไม่อยู่นึงแบบพันธ์อื่นๆครับสังคมนะครับ เพื่อนเยอะแยะบางครั้งก็ไม่เคยเห็นหน้าตาเลย ปัญหาต่างๆกับหมาไม่ต้องไปอ่านตามฟอรั่ม แต่ตั้งกระทู้ไม่ถึง 1 นาทีมีคนมาตอบแล้ว กำลังใจเพียบ สังคมมันส์ๆเกิดขึ้นใด้ในวงการพิทบูล

:o040: ใครๆที่ไม่ชอบน้าผี ก็พยายามเข้าใจน้าผีลุงผี พี่ผี นะครับ นี่แหละจุดเริ่มของความมันส์ สังคมพิทบูลจึงแข็งแกร่งอยู่ใด้ :m001:
    :o034: หมาแกร่งคนก็ต้องแกร่งตาม นี่คือกฏของคนเลี้ยงพิทบูล
  • โอม!....เพี้ยง..ผีจงมา....
    ไฟล์แนบ
    20090813201234_1114_430154.jpg 19K
  • พันธุ์อื่น ไม่มีบอร์ดแนวฮาร์ดคอร์ อย่างนี้นี่ครับ 5555+++
    ไฟล์แนบ
    IMG0182A.jpg 66K
  • คิดแบบท่านได้ ก็สบายใจไปอีกอย่าง

ผีมาก็รับผิดชอบตัวเองเด้อ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
    ข้อยไปก่อนละ เสียว...............
  • คิดแบบนี้ได้จะดีครับ แต่ว่าตอนนี้พี่วากำลังปลูกมะม่วงอยู่ ระวังจะโดนสอยนะพี่ ไปก่อนดีกว่า เสียวเหมือนป๋า ฮ่าๆๆๆ
  • :001: รู้สึกเสียวสันหลังวาปๆเหมือนกัน กระทู้ล่อเป้าเลยหรือปล่าวเนี๊ยะ แต่ปลายเดือนผมจะไปสกลหล่ะ อยากรู้ว่ามันจะมีเนื้อเอ๋งขายจริงๆหรือปล่าว เดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดูครับ เนื้อเอ๋งอย่างว่า
  • เห็นออกข่าวชอบกินเนื้อ พิทบูล เนื้อมันแน่น
  • ใช่แล้ว เล่น Webboard มาหลายที่ ไม่มันส์เท่าที่นี่จริงๆขอบอก ทุกวันนี้ติดงอมแงมเลย ต้องเข้ามาวันละสามสี่รอบ น้าผีเจาะปากก็ฮาดี อย่าไปซีเรียสเลย!!
  • พิทบูล เปนสุนัขที่ให้คุณ

เปนสุนัขที่ให้คุณสูงมากก

ให้คุณมีภาระงัยครับ 5 5 55 5

เเต่ถึงจะเป็นภาระ ก้อยอม เพราะเรารักเค้า

ทำได้เพราะรักเสมอ 5 5 5 55 5 5
  • ไม่ใช่เลี้ยงมันส์ อย่างเดียวนะ คุณวา...
    เอามาแต่งเล่นก้อ สนุกไม่แพ้กัน..55
    ไฟล์แนบ
    kongga01-4512.jpg 51K
  • ไอ่หอก มึงเพิ่งรู้หรือ เค้ารู้มาตั้งนานแล้ว ถ้าสังคมนี้มีคนอย่างมึงเยอะๆ ตั้งกะทู้ไร้สาระแบบนี้ก็เป็นตัวถ่วงความเจริญชาวบ้าน...ขอให้เข้าใจไว้ด้วย..................ขอบคุณมาก
  • ครับผมมาทำให้คุณ hot
  • :o001:ผมน้องใหม่ก็ติดเว็บนี้ต้องเปิดวันละหลายรอบทั้งที่ทำงานที่บ้าน :o022: สนุกคับสังคมพิทไม่แคบคนชาวพิทใจก็ไม่แคบเหมือนกันคับ (ขอให้คนชาวพิทจงเจริญ):o061:
  • จริง Have pit Have friend Have fun & Happy If you are sincere.
  • :o001: ไอ่หอก มึงเพิ่งรู้หรือ เค้ารู้มาตั้งนานแล้ว ถ้าสังคมนี้มีคนอย่างมึงเยอะๆ ตั้งกะทู้ไร้สาระแบบนี้ก็เป็นตัวถ่วงความเจริญชาวบ้าน...ขอให้เข้าใจไว้ด้วย..................ขอบคุณมาก
    :o001: ผีท่านนี้สุภาพมากครับ ชอบ ตรง "ขอบคุณมาก" ที่ตั้งกระทู้ไม่ใช่อะไรหรอกครับ บางทีคนใหม่ๆเข้าบอร์ดแล้วชอบตั้งกระทู้ ด่าผีเลยอยากให้รู้ใว้ครับ ระบบผีมีประโยชน์
    :o001: ขอบคุณบรรดาผีๆที่ เม้นครับ
  • มึงเอาหมาเหรอ ถึงได้สนุก
  • มันมีทุกสังคมแหละครับ ผ่านมาเยอะ ขนาดว่า วงการปลา ที่ว่าเลี้ยงแล้วทำให้ใจเย็นขึ้นมันไม่มีหลอกครับ
    มันทะเลาะกันทุกวันเหมือนกันแหละ ทั้งวิธีการเลี้ยง ค่าตัว อะไรอีกหลายๆๆอย่าง ที่มันจะหาเรื่องทะเลาะกัน

โดยเฉพาะ บรรดา เซียนทั้งหลายนะครับ จุดส่วนใหญ่จะมาจากตรงนั้นกัน ส่วนใหญ่เพราะว่า ตรุ เป็นเซียนใครจะเก่งกว่า
    ดีกว่า ตรุ มิได้ ใครตอบแบบมีความรู้กว่า หรือมีกิ๋นกว่า ก้อไม่ยอมรับ หาว่าเค้ามั่วมัง อะไรแบบนี้

มันหนีไม่พ้นหลอกครับ ยิ่งอะไรที่ กระแสแรง ค่าตัวแพง การตลาดพุ่งพล่าน พวกนี้ มีปัญหาแทบทุบเวป ทุกวงการ
  • :001: อ่านะมี Mafia_ ตัวปลอมด้วย
  • คุณวา ใจเย็นๆ ผีมันมีทั้งนอกบอร์ดและในบอร์ด ในบอร์ดก็ตอบกันตรงๆขวานผ่าซากเป็นประโยชน์สร้างสรรสังคม ส่วนนอกบอร์ดมันมาจากที่อื่นมาป่วนบอร์ด กากเดนมนุษย์ตอนเป็นคน มาป่วน มันยังไม่เคยเจอผีเราไปสนองบอร์ดมัน มันไม่รู้สึก ที่นี่เปิดกว้างต้องเลือกดูเอาว่า นอกหรือใน
  • 5555+ ผีดีๆก็มีนะโว้ย ถ้าเอ็งเป็นแฟนพันธ์แท้กัน เอ็งก็ต้องจำได้ว่างวดที่แล้วผีบอกตรงๆ 33 แล้วพวกเอ็งว่าผีหลอกหรือเปล่าวะ แต่ผีโดนตัวเองหลอกว่ะ (ตูไม่ถูกกกกกก....แม่งเอ้ยยย)
  • ควายเอ้ย! ลืมกลับ..... แม่งลืมกลับไปซื้อ..... โง่ซะงั้น ซ้ำยังไม่หาย...ป่วยเลยตู