ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ภาคกลางร้านไหนตัดหูเจ๋งๆมั่งครับ
  • อยู่ นว. ครับ ภาคกลางมีร้านไหนตัดหู เก่งๆมั่งครับ ช่วยแนะนำทีครับ

ขอบคุณผู้คอมเม้น
  • ชาวนครสวรรค์ น่าจะมีที่ตัดอยู่นะครับ

แต่ผมเห็น ชลบุรีสัตวรักษ์ แล้วก็โอ้ววว

สวยทีเดียวครับ
  • เอเซียเพ็ท ก็ตัดได้
    พิดโลก ก็มี แต่ผมก็ไปใช้บริการที่ชลบุรี
    อยู่ นว.เหมือนกัน
  • เอเชียตัดไม่ค่อยดีอ่ะครับลองไปตัดมาแล้ว
  • :063: หมอตั้มครับ นครปฐม
  • ราชบุรีสัตวแพทย์ ตัดดีแน่นอนครับ เย็บแผลดี ห้ามเลือดดี :013:

ระหว่างตัดให้น้ำเกลือหมาด้วย หมาไม่เพลียมาก :006::006::006:

แต่ค่าตัดแพงนิดนึงครับ เผื่อพี่น้องอยู่ใกล้ๆๆแถวนนี้ ผมแนะนำครับ:005:
  • ฝากอีกหัวข้อนะคับ...อยากทราบเหมือนกัน

แล้วที่ พิษโลก มีแถวไหนตัดมั้งคับเอาแบบดีๆๆอ่ะ

ขอบคุงคับ
  • เอเชียต้องแล้วแต่ดวงครับดวงดีก็สวยไปดวงไม่ดีก็.....หมอมือไม่แน่นอนครับลองมาแล้ว:001::001::001::001:
  • ไอร้าน สัตว์รักษ์ที่ชลอ่ะ กวนติน วันนั่นโทรไปเจอผู้หญิงถามอะไรไม่ค่อยอยากจะตอบทำเสียงกะแทกๆเหมือนแบบว่าเค้าไม่ว่างจะคุยอะไรแบบนี้ ถามคำตอบคำน้ำเสียงไม่มีสันดานมาก

แหม่ทำเหมือนแบบว่ามีคนตัดเยอะแล้วไม่ง้อลูกค้าแบบนั่นแหละ กุจะไม่ไปร้านนั่นเด็ดขาดถึงดีขนาดไหน บริการแย่ มากๆ
  • ถ้าไม่รังเกียจที่จะต้องเดินทางก็ชลบุรีค่ะ ร้านสัตวรักษ์..เราเองก็อยู่นครสวรรค์ก็ตัดที่ร้านนี้ทั้งนั้นน่ะค่ะ
    ไฟล์แนบ
    lil.jpg 70K
    IMG_39012.jpg 99K
    IMG_38203.jpg 70K
    IMG_2373.jpg 94K
  • ที่พิดโลก บ้านรักสัตว์ คับ กลุ่มพวกผม ตัดที่นี่ทุกตัว