ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอโทษต่อพี่มาร์ค
  • ขอโทษจริงๆครับ
  • รู้แต่ว่า เจ้าของกระทู้ไม่ใช่พี่มาร์ค แค่นั้น
  • ว่าว..กันเต็มที่ ขี้กันเต็มเกง เลยคับพี่น้อง

จะได้ให้ หมามันแดกขี้คับ ถุยๆๆๆๆๆๆๆ

เก็บไว้คนแดกเข้าไป ก็พูดอะไรเน่าๆๆออกมา
  • :m005: :m005: :m005:

ทำไมต้องทำอย่างนี้ด้วย เลียนแบบอย่างนี้ ตั้งกระทู้อย่างนี้

Mafia กะ Mafia_

:m005: :m005: :m005:
  • งานนี้มีเฮ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  • โฮ่ง..... แฮ่.... อืม..... สุดท้าย ก้อ เอ๋งๆๆๆๆๆๆๆ

เตรียมน้ำร้อนได้เลยครับ
  • สงสัยอยากดังเหมือนช้างยิ้ม สุดท้ายก็หายเข้ากลีบเมฆเหมือนเคย
  • ผมว่ามันคือไอ่คน ที่มาป่วนกระทู้เมื่อวานแหล่ะ คงโกรธที่โดน ป๋ามาร์คเค้าว่าเอา
  • ยังไม่สร่างข้าวเหนียวอีกหรอว๊ะ ...555 ไอ้เด็ก โคราช บ้านมึง! งี๊เขาเรียก ตลกเสี่ยงตีน ครับพี่-น้อง555
    ไฟล์แนบ
    500L051ALct.gif 59K
  • แหม๋ ไปป่วนหลายๆ กระทู้กระหวัง ให้เค้ากลับมาด่า ผิดคนอะดิ มุขแบบนี้ ล้านสมัยมากๆ ตุ๊ดด้วย
  • มีปัญหา ด้านจิต ประสาทแน่ๆเลยคนนี้อะ โกรธ แล้วไม่รู้ไปลงกับใครอะดิ ภูมิหลังคงแย่มาก น่าสงสารนะคนแบบนี้
  • นิสัยกับหน้าตานี้แย่พอกันเลย
  • ผมว่านี่มัน คนอ่อนขั้นวิกฤติ ถึงขั้นมาปลอมชื่อให้คล้ายๆพี่มาร์ค แล้วก็ไปป่วนกระทู้เค้า

ตั้งใจใส่ร้ายคนอื่นๆเค้าแบบนี้ โคตรกระจอกเลยว่ะ ไม่รู้เป็นลูกกระจ๊อกจากที่ไหนมาวะ

คนที่เป็นผีเค้ายังแน่กว่าคุณอีก แต่คุณอ่อนกว่าพวกเค้าอีกหลายขั้นนัก มาป่วนแล้วจะเงียบหาย

ผมว่าของอย่างนี้มันมาจากพันธุกรรม เป็นยังไง ลูกก็เป็นอย่างนั้น ไอ้หนูเอ๊ย

กลับไปดูดนมแม่เอ็งก่อนดีกว่า รอให้โต ให้ได้ภูมิคุ้มกันขึ้นมาหน่อย พอได้คิด แล้วค่อยกลับมา
  • :o008:
    ...หยก...
    เย็นไว้ๆ... ลบส่วนที่ว่าเกินออกเถอะ...
    ไม่ดีหรอก... ด่ามัน อย่างเดียวพอแล้ว คนอื่นไม่เกี่ยว เค้าคงไม่รู้หรอก
    ค่นพั่นนี้...!!!
    :o018:
  • คนที่ใช้ชื่อคล้าย มาเฟียนะ
    กูว่างานนี้มึง ไม่รอดหรอก

เขากำลัง ตรวจสอบอยู่ว่ามึงอยู่ที่ไหน
    ถ้าใช้ขอนแก่นละก็มึง ไม่รอดแน่ๆๆงานนี้นะ
    คนที่กล้าทำแบบนี้มีไม่กี่คนหรอก
    จะใช้ชื้อไกล้เคียงกันได้แต่อย่า ไปก่อกวนคนอื่นๆๆเขา

ตามเช็ค ไอพี มึงนะไม่อยากนะ
    ยากตรงที่ว่ามึงนะอยู่ที่ไหน
    ชื่ออาไรเท่านั้นละ
    แต่คงไม่เกินความสามารถ ของเวฟมาสเตอร์ละมั้ง งานนี้

จัดไอ้ นะไอ้สถุล
  • แฮ่ๆๆๆๆ พอดีมันปรี๊ด ไปหน่อยพี่ โมโหเลยแรง ขอบคุณครับ พี่อ๊อด
  • มัน มีสมองแต่ไร้ปัญญา ทำความดี

ในโลกไซเบอร์ มันนึกจะทำอะไรก็ได้

แต่ในโลกแห่งความเป็นจริง มันน่าโดนกระทืบ อิบอ๊าย
  • ช่างหัวมัน
  • ครับขอบคุณที่ให้คำแนะนำหลายกระทู้เลยครับ ผมจะทำบุญไปให้นะครับ ขอบคุณครับ
  • ย้อนไปดูกระทู้คนอื่น รู้สึกไอ้mafia_
    มันจะตอบนิด ตอบหน่อยไปทั่ว ตัวป่วนของแท้ ของเทียม เด๋วคงรู้กัน
  • ทุกวันนี้สังคมรอบตัวเรามันยังเลวร้ายไม่พออีกหรือ ทำไมเราต้องไปใส่ใจในเรื่งที่ไร้สาระเช่นนี้ด้วย เขาตั้งใจที่จะก่อกวนซึ่งทุกคนก็รู้ดี ไม่ว่าจะเป็นคนหรือผี แต่เราก็ยังลงไปเล่นกับเขาอีก มันก็เท่ากับว่าไปเข้าทางเขาหรือไม่ เราทำเป็นนิ่งเฉยไม่ได้รึไง ถ้าเราไม่เติมเชื้อไฟเดี๋ยวมันก็มอดไปเอง จะเครียดแค้นให้รกจิตใจไปทำไม หรือมันทำให้เราเดือดร้อน
    จัดให้แล้ว เงามาเฟีย
  • เอาแว่นขยายส่องดูเนื้อแล้วนี่มันมาเฟียตัวปลอมแน่ครับทั้งเนื้อก็ไม่ถึงความเก่าก็ไม่ได้พิมพ์ยิ่งเพี้ยนไปกันใหญ่ตำหนิก็ไม่ชัดเจน อันนี้ตามสนามเรียกของเล่นครับ..แบบนี้ไม่มีราคาครับนิมนต์ไว้ป่าช้าเถอะ
    ไฟล์แนบ
    20090819120330_20090728203551_8w555.gif 18K
  • ไอ้ตุ๊ดเอ๊ย
  • ขนาดไร้สาระ คุณtysonตามอ่านซะละเอียดเลย แถมมีตอบด้วย พอกันแหละว่ะ ก่อนห้ามคนอื่น ห้ามตัวเองให้ได้ก่อน
  • เห็นแล้วล่ะหนื่อย ชีวิตนี้ยังมีสิ่งที่ให้เราเรียนรู้อีกมาก

555+
  • เหอะ!!!!!! คนเราทำไปได้ ทำไปเพื่ออะไร
    ไฟล์แนบ
    c28e5e51644f40b9a6f756486d929bc2_0.gif 43K
  • มันชักจะมากไปแล้ว ตกลงไม่ยอมจบใช่ไหมครับ

ผมให้เวลาคุณออกมาขอโทษภายในหนึ่งชั่วโมง พ้นจากนี้
    ผมจะเอามาให้ดูว่าคุณคือใคร บ้านเลขที่อะไร พ่อชื่ออะไร เบอร์โทรอะไร ใช้ชื่ออะไรในบอร์ดนี้บ้าง เล่นอยู่กี่บอร์ด
    และท้ายสุดมีคนไปหาถึงที่บ้านแน่ๆ และถ้าผมเดินหน้าแล้วหยุดไม่ได้นะขอบอก วันนี้ยังหนีหัวซุกหัวซุนอยู่หนึ่งคน
    ผมจัดโปรโมชั่นให้ ฟรีๆ หนึ่งปี เจอเมื่อไรเป็นเจ็บ

งานนี้ไม่มีอำ ผมเชื่อว่าคุณรู้ตัวนะว่า ผมรู้จริงหรือไม่จริง
    งานนี้ไม่เกี่ยวอะไรกับขอนแก่น ไม่ใช่โคราช บอกได้แค่นี้
    หรือคุณอยากทดสอบ ยืนรอที่เครื่องโทรศัพท์หมายเลขบ้านคุณเลย ผมจะโทรไปเดี๋ยวนี้

งานเครียดยังต้องมาเครียดกับเด็กเวรนี่อีก
  • :030:...โรคจิต..ยิ่งถ้าเลี้ยงหมาด้วยสงสารหมาจัง..มีเจ้านายโรคจิต..อิอิ
    ...ไม่รู้มันต้องโดนอะไรมั้ง....
  • Mafia_......บอกได้เลยป่วยทางจิต..ฟันธง:o053:
  • :028:ยังไงหนิ ผมละ งง เย๊ยย ทำไมมี Mafia 2 คน หรือยังไง หรือ คนเดียว งงวุ๊ยย
    ดูกระทู้ผมหน่อย พี่ Mafia คนนี้ตอบผมแปลกๆ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=8577&page=1#Item_7

...
  • เอ้า !!!!! สแคช เลยพี่น้อง
    ไหนไหน ก้อ ไหนไหนแล้ว
    ไม่ต้องสมานฉันกันแล้วฆ่ากันให้ตาย
    โ่ลกจะได้เริ่มใหม่ ผมก็เซ็งโลกนี้แล้ว
    จะไปเกิดใหม่ก้อเสียดาย ขออยู่ดูโลกแตกหน่อยแล้วกัน
    ลุย:003:
  • พี่มาร์คครับ ถ้ารู้ตัวแล้ว เอามาแฉ!กันเล่นๆให้รู้จักกันหน่อยนะครับ ว่าเป็นไคร (ช่างกล้าทำเนอะ)
    ไฟล์แนบ
    c28e5e51644f40b9a6f756486d929bc2_03.gif 43K
  • แถวบ้านผมถ้าโจรคลุมไอโม่งเข้ามาปล้นในบ้าน เค้าจะยิงมันก่อน ตายไม่ตายช่างมัน แล้วค่อยดูว่ามันเป็นใคร..
  • เด็กมันกำลังเสี้ยนอ่ะนะ

โบราณว่า เชือดไก่ ให้ลิงดู น่าจะเอามาใช้ได้เเล้วนะ

พักนี้ ลิงปัญญาอ่อน เยอะเหลือเกิน
  • อะไรๆ มันก้อเหมือนดาบ 2 คม
    ใช้ในทางที่ดี มันก้อดี ใช้ในทางไม่ดี มันก้อไม่ดี
    มองให้มันดี มันก้อดี มองให้มันไม่ดี มันก้อไม่ดี

อย่างเช่น นิ้ว.. กับ ขี้..

ถ้าเรา เอานิ้วไปจิ้มขี้

มองในแง่ไม่ดี ก้อคือ นิ้วเราจะเหม็นขี้..
    มองในแง่ดี ก้อคือ 1. เราได้เรียนรู้ว่า ขี้มันเหม็น ครั้งหน้า เราจะไม่เอานิ้วไปจิ้มมันอีก..
    2. เราจะรู้วิธีทำให้นิ้วเราสะอาด และ หายเหม็น นิ้วเราจะหอมกว่าตอนแรก..

ข้อแนะนำ
    อย่าลอง เอานิ้วไปจิ้มขี้ เพราะมันเหม็น จริงๆ ...
  • คุณอ๊อด เข้าใจหาอะไรมาขั้น ระหว่าง พัก โฆษณา 1 ชม.
    5555555.................

ไม่จิ้มขี้ ด้วยเหมือนกัน

รดดูหนัง กัน ต่อไป
  • ฮ่าๆๆๆ เหนือสิ่งอื่นใดคำพูดของพี่ อ๊อด เป็นประโยชน์ แต่ว่าหยก โมโหไปก่อน แฮะๆๆ
  • เฮ้ย หยก ระวัง มีคนปลอมเป็น หยก บ้างนะ..คราวนี้..ตัวไครตัวมัน55

ปลอมได้เกือบเนียนนะ เด้ก คนนี้นะ
    ออกมาขอโทษตอนนี้ยังไม่สายนะจะ

รอดูต่อไป ชอบๆๆๆ
  • เมื่อคืนเสียเวลากะเรื่องนี้นานพอสมควร กว่าจะได้นอน ง่วงอิบอ๋ายยยยยย :024:
  • มิน่าเล่า ยิงเอ็มไป มะตอบ

รอฟังผลอยู่เด้อ ป๋า
  • ฆ่ามานนนนนนนนนนนนนนนน
  • พี่มาร์ค พวกเรารอข้อมูลกันอยู่นะครับ โปรดกระจายข่าวล่าสุดด้วยครับ จะได้ช่วยยำได้รสชาติถูกใจพวกเรา!!!
  • รอดูผล

จะตายแบบไหน

เอิ๊กๆๆๆๆ
  • ดีค่ะคุณ mafia_

นี่ถ้าคุณอิจฉาเค้าก็บอกเค้าไป มาเล่นเลียนแบบ กันอย่างนี้ มีผมไว้กันหูหรอค่ะ

คิดเองไม่เป็น หรือ ประเด็นจะมาป่วนเค้า สนุกดี มีความสุขดี

สงสารหมาจัง (ถ้าเลี้ยงนะ) มีเจ้าของเป็นหมาลอบกัดอย่างนี้

โคดดดจะแมนเลย
  • ไปเหมือนกัน
  • ไอ้สองตัว นี้ มันจบง่ายจัง จิงหร๋อ?

แถมมาลาอีก

แถมมีสัมมาคาระวะ เป็นด้วยว่ะ
  • ไปได้ก็ดี รู้จักสำนึกตนได้บ้าง ทำให้สังคมพิทบูลวุ่นวายหมด สมควรไปนานแล้ว อย่าให้พี่มาร์คเค้าลงมายุ่งด้วยเลย มันเรื่องไร้สาระ พี่มาร์คเค้าไม่สนใจหรอก แต่ถ้าวุ่นวายมากๆเข้าก็ไม่แน่หรอก รักวังตัวไว้นะไอ้น้อง
  • หวังว่าจะไม่เห็นพวกมันมาป่วน Board อีกแล้วกัน!!!
  • 55555+
    นี่มึงตั้งกระทู้มาเรียกเรตติ้งเหรอ
    นี่เอาขนาดเล่นกะพี่มาร์คเลยเหรอ
    พ่มาร์คเค้าไม่สนใจเด็กอย่างมึงหรอก
    ไปไกลๆได้ก็ดี แล้วมาทำให้เสียคนอีสานอีก
    ไม่น่าเลย มึงเป็นคนอีสานใช่ป่าววะเนี่ย
    กูไม่อยากรู้ว่ามึงเป็นใคร
    ไปไหน ไปไกลๆได้ก็ดี
    พี่มาร์คเค้าไม่มีเวลามายุ่งกับเรื่องไร้สาระแบบพี่ผีว่าแหละ
    เค้ารู้ว่าเด็กก็คือเด็ก ถ้าเค้าจะเอาจริงเค้าก็ทำได้
    แต่เค้าไม่ทำ ดีแล้วที่มึงไปได้
    อย่าเข้ามาป่วนอีกละกัน
    ขออโหสิด้วยละกัน ทำผิดยังรู้จักสำนึก
    ไม่เหมือนใครบางคน ทำผิดก็ยังเถียงข้างๆคูๆ
    ไม่อยากเอาเรื่องอื่นมาเกี่ยว มันเป็นบอร์ดพิทบูล
    ไม่ใช่บอร์คการเมือง
    เอาไว้แค่นี้แหละ
    คนเราทำผิดแล้วสำนึกตัวก็ยังไม่สาย
    ไปดีเถอะ