ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

15 Day Line Breed Blueship สำหรับที่จองไว้
  • ต้องขอโทษด้วยสำหรับตัวผู้สีช็อก อายุมากขึ้นมันเริมมีสายเสือปมมาซ่ะงั่น
    ไฟล์แนบ
    CHOCO23.jpg 114K
  • ตั้งใจจะBreedให้ได้ช็อกทั้งหมด

แต่ผมกับลืมไป...ว่ากำลัง Breed สาย Breed Blueship อยู่
    ลืมไปว่าบรรพบุรุษมันเป็นแฟนซีลายเสือ ...กำของผมจริงๆ...

ต้องขอโทษเป็นอย่างมากด้วยครับ สำหรับ M2
  • มาดูลูกหมากันดีกว่าครับ

เริ่มที่พ่อเขาตอนเด็ก เสียดายที่เหลือแต่รูปพ่อ
    ไฟล์แนบ
    1ZUMO IN KID.jpg 111K
  • M1 สำหรับ คุณจิ้ง ต้องขอโทษด้วยถ้าไม่ถูกใจ
    จะเปลี่ยนเป็นเรดโน๊ตก็ไม่ว่ากันครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF1707.jpg 114K
    DSCF1704.jpg 113K
  • M2 ครับ ดันมีลายเสือมาได้ยังไงงง ยิ่งโตยิ่งชัด ต้องขอโทษทุกท่านที่สนใจ M2 กันเป็นจำนวนมาก

คงฝันสลายกันไปแล้ว ต้องขอโทษด้วยจริง
    ไฟล์แนบ
    DSCF1718.jpg 99K
  • สำหรับ F1 สุดสวยหน้าโหดหัวใหญ่ตั้งแต่เด็ก
    ไฟล์แนบ
    DSCF1712.jpg 91K
  • ยอมกันไม่ได้กับ F2
    ไฟล์แนบ
    DSCF1717.jpg 115K
    DSCF1716.jpg 88K
  • และ3ตัวสุดท้ายที่ตั้งใจจะเก็บไว้เอง F3 F4 และ F5
    ไฟล์แนบ
    DSCF1722.jpg 118K
    DSCF1720.jpg 105K
    DSCF1726.jpg 104K
    DSCF1724.jpg 92K
    DSCF1711.jpg 93K
  • ขอดูรูปตัวแม่มุมอื่นมั่งครับ
  • ฮึๆๆ พ่อกับแม่เป็นตัวเดียวกัน
    มึงไปหลอกขายควายไป
  • แต่ถ้าท่านใดประสงค์มีความต้งการ 3 ตัวสุดท้าย โทรมาคุยกันก่อน...ด้วยเหตุและผลครับ
    แต่ที่แน่ๆ3ตัวนี้ ตัวไหนก็ได้ผมจะต้องขอเก็บไว้1ตัวครับ
    เพื่อไว้ต่อสาย

ลูกหมาแค่15วันเองนะครับ ขอย้ำๆ

อาจจะไม่สวยไม่โดนใจไม่ชอบ หรือผิดหวัง ยังไงก็โทรมาต่อว่ากันได้ครับ

รัน 083-3102255
    ขอบคุณพี่ๆเพี่อนๆทุกคนที่โทรเข้ามาสอบถามครับ
    ไฟล์แนบ
    RUN.jpg 43K
  • :m019:ด้วยความบรอสุทธิ์ใจเป็นอย่างยิ่ง...ขอบคุณมากครับ:m020:
  • เฮอ!!! โดนจนได้
    เซ็งเป็ด
  • วก วน อยู่ได้ เจ็ด แม่ ตอบเรื่องรูปแม่หมาซิว๊ะ ไหนบอกว่า ด้วยความบรอสุทธิ์ใจเป็นอย่างยิ่ง. ว๊ะ
    แล้วที่มรึงบอกว่า 30 วันจะมาลงอัพให้ดู ไอ้เหี๊ย นี่ลูกหมายังไม่ลืมตาเลย กระทู้ก่อนเพิ่งลงมาได้ 2 3 วันก่อนเอง

" ได้ 30 วันจะ Up รูปให้ดู " ใช่คำพูดมรึงไหม
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=8545&page=1#Item_0
  • นี้ คุณ ผม บอก ตรงๆนะว่า พ่อพันธ์ คุณ หน้าตาโครตน่าเกรียด เลยอะ หน้าแม้งอย่างกะ ปีศาส ไม่เอารูปพ่อแม้งมาลง ยังน่าจะขายง่ายกว่าอีก ไม่ ต้องเอารูปแม่ มัน มา ลง แล้ว ครับ แค่ พ่อมัน กู ก็จะ อ้วก แล้ว ครับ เห็นหน้าแม้งแล้วจะอ้วกอะครับ บอกตรงๆเลยนะครับ ว่า หน้าตา พ่อ พันธ์ โครตถุเรด เลยอะ หมาเหี้ยอะไรของมึง เนี้ย เอ้าผมทนไม่ไหวจริงๆอะนะแต่ มึงทำเหมือนหมามึงสวยอะ กูเห็นหมาปีศาสของมึงแล้ว กูรู้สึก เวียนหัว มากๆเลยอะ บอกตรงๆเลยว่า กูไม่กล้าจับ อะ ขนรุก
  • ไอ้ สัส ไปหลอก ควาย อย่างที่เขาว่าไปไอ้ สัส จีจ้า ชื่อหนังอินเทน สะด้วยนะมึง นี้ เชื่อ ผม นะ ไอ้ หน้าเหี้ย นี้ ใช่ พิทบูล เหลอ ป่าว ก็ ไม่รู้ แล้ว แม้งคงไปเอา กับหมา บ้าน มาอะ เลยเอามาลงไม่ได้ แล้ว ท่า ลูกหมาโตมา หน้าเหมือนพ่อมัน จะ ทำอย่าง ไงวะเนี้ย อุบาท สิ่นดี พ่อหมา แม้ง หน้า อย่างกะหมู่ป่า ไอ้ สัสมึงน่าจะ เอาไปลงประกาศ ในเวป เกษตรกร หมุ หมา อะไร ของ มึงก็ชั่ง
  • จัดไป ดูมาร์คกิ้งกันเอาเอง พ่อกะแม่ :o053:
    ไฟล์แนบ
    ZUMO+BOOS.jpg 71K
    CHOCO232.jpg 114K
  • เหมือนกัน จนแยกไม่ออกจริงๆ ครับ
  • ตัวเดียวกันชัดๆ
  • หมาไม่สวยก็อย่าไปว่ามันครับ สงสารมัน

มันเลือกเกิดไม่ได้ หมาสวยก็มีคนชอบ

หมาไม่สวยก็มีแต่คนทอดทิ้ง

เห็นแบบนี้แล้วสงสารหมา
  • ดับอนาถ กากจริงๆ ทำสันดานแบบนี้ คนไม่รู้ซื้อไปเลี้ยง โตมาไม่ได้ดั่งใจก้อเอาไปปล่อย แจก ปัญหาสังคมชัดๆ เห็นแก่ได้สัดๆๆ
  • ก็ไม่เห็นยากนี่ครับสำหรับเจ้าของและเพื่อนๆ เอารูปแม่มันตอนให้นมลูกมาให้ดูก็จบ แล้วก็ถ่ายรูปแม่มันตอนหลังคลอดถ้านมมันยานก็ชัวไม่ต้องสงสัย .........
  • เรื่องนี้ไม่ยาก แค่เอารูปแม่ กับพ่อ หลายๆมุม ที่มองเห็นความแตกต่างกัน เรื่องก็จะจบ
  • มีใครจะทำทุเรศ แบบนี้อีกไมวะ เอารูป พ่อมาลงอย่างเดียว หลังจากที่กุพยายาม สังเกตุ นมตัวเมีย กุก็ไม่เห็น ก๊อปรูปไปขยาย กุก็ไม่เห็น

สรุปแมร่งตัวเดียวกันแน่นอน กุว่า

ดูจากลายตรงหน้าอกแล้ว เหมือนกันชิบหาย แมร่งแฝดหรอวะสาด
  • เหมือนกับใครนะครับที่เอาตัวผู้คนอื่นมาแอบอ้างว่าเป็นแม่หมาผมจำไม่ได้ครับ เรดโน๊ตน่ะครับ
  • ถ่ายรุปมาดุใหม่นะครับ ตัวพ่อถ่ายได้ ตัวแม่ก็ต้องถ่ายได้นะ

..ขอ้สังเกตุของผมนะ ตัวเมียทำไมนมมันไม่ออกเลยนะ ยังไงมันก้น่าจะมีชักนิดน่า
  • ผมว่าคุณเจ้าของหมา เอารูปตอนให้นมลูกมาลงดีกว่านะคับ

คนอื่นดูจะได้ชัดเจนกับคำพูดคุณ หรือถ้าคุณไม่กล้าก็ขอโทดคนอื่นเค้า

แล้วปิดหัวข้อไปเลย ทำแบบนี้ไม่ดีนะคับ
  • ผูดหยาบไปมั้ง พวกผีสวะสังคม มันก็เรื่องของเขา
    ชอบยุ่งเรื่องคนอื่น เขาเรียกว่าอะไร?
    ไม่ชอบก็ไม่ต้องไปด่าคนอื่นเขา3
    คนอื่นเขาเซ็งเว็บนี้ เพราะพวกสวะอย่างพวกมึง..
  • กุดูจากน่าตามันแล้ว

แมร่ง น่าตาเป็นไอ้ขี้โกงมากเลยวะ

กุละเกลียดนัก พวกสันดานหมาแบบเนี้ย แมร่ง ระยำได้อีกวะ

แบบนี้เขาเรียกว่าหมาเลี้ยงคนแล้วไอ้เหรี้ย

กุไม่เข้าใจว่าเมิงทำแบบนี้เพื่ออะไร

มาร์คกิ๊ง ที่กุดูนะ ส่วนโค้ง เหมือนกันเลย

ไม่เชื่อ คุณลอง สังเกตุดูได้นะครับ

หมาอะไรจะเหมือนกันแบบนั้น

ถ้าเมิงคิดว่า ตัวเนี้ย เป็นพ่อแม่พันธุ์จริงๆ

เมิงลอง ถ่ายแยกมาเลยดีกว่า ตอนให้นมลูก ตอนผสมพันธุ์ แล้วถ่ายตอนมันนั่งข้างกันมาให้กุดูด้วย

ไอ้ภาพที่ถ่ายข้างกันนะ กุรู้ว่า มันทำ โฟโต้ช๊อบได้

แต่น้ำหน้าอย่างเมิงคงทำไม่เนียนหรอก กุจะรอดู ไอ้เหรี้ย สาระเลว มากนะเมิง

ใครที่คิดจะซื้อ หมา มัน คิดดีดีนะครับ จำหน้าลูกหมามันไว้

ผมว่า มีเอาเข้าไป ปนกับพ่อแม่พันธุ์ตัวอื่น แน่นอน ฟันธง คนมันโกง อะไรแมร่งก็ทำได้ เหรี้ยจริงๆ
  • แล้วเมิงเสือกไรด้วย koemalife

กุแค่ไม่อยากให้คนโดนหลอก

หมานะกุชอบ แต่กุไม่ชอบนิสัยที่คนมันทำแบบนี้ไอ้ควย

เย็ดแมร่ง ทำไปได้ เอาหมามาทำเหรี้ยๆ แบบนี้
  • มันต้่องยุ่งครับ....เพราะว่าถ้ามันเป็นปัญหาสังคมขึ้นมา ไม่ว่าผีหรือพวกคุณๆ
    ก็เดือดร้อนหมดแหละครับ ถ้าไม่มาบอกกัน จะรู้มั้ยว่าโดนคัยหลอกมาบ้าง
  • เจ้าของกระทู้คงหายเข้ากลีบเมฆอีกตามเคย เอารูปแม่หมามาดูเลยดีกว่าผสมกับหมาไทยมาแน่ๆ สงสัยงานนี้อาจมีการเอาตัวเมียตัวอื่นมาสวมรอย ทำหมันลูกสุนัขทั้งหมดน่าจะเป็นการดี แต่คนที่ทำเพื่อเงินแบบนี้คงไม่ยอมเสียค่าทำหมันเป็นแน่ เลิกเลี้ยงไปเลยเหอะ
  • ช่วยกันดู หน่อย

ตาผมไม่ค่อยดี เดากันเอาเอง ?

เจ้าของหมาก็ไม่ออกมาบอก
    ไฟล์แนบ
    02035.jpg 31K
    02036.jpg 22K
  • งานนี้ เละแน่ๆ

ปัญหาที่ผมเห็นในตอนนี้คือ รูปพ่อกับแม่หมาครับ มีคนสงสัยว่ามันคือตัวเดียวกัน
  • ผมเห็นว่า รูปที่ผู้ชายจับโพส มาร์กกิ้งมันก็คล้ายๆ รูปที่ใส่ไว้ในตัวเมียเลย แทบไม่ผิดกัน

ถ้าไม่มีการตอบกลับสงสัยจะแย่นะครับ ผมชอบหมานะ หน้าตามันเท่ห์ดี
  • อืมมมม.... เหมือนขึ้นมะ... แหะแหะ
    ไฟล์แนบ
    CHOCO2322.jpg 114K
    CHOCO232-flip.jpg 84K
  • ดับอนาถอย่างเดียวครับ
    พูดได้คำเดียว
  • :014:รูปที่ คุณข่างบนทำ มา ทำให้ดูง่ายมาก เลย ครับ เหอะๆ หมดอนาคตเลย JEEJA :014: แสดงความจริงใจนิดนึงนะครับ ซื่อ กิน ไม่หมด คต กิน ไม่ นาน ครับผม :003:
  • มันมีพิรุธ ตั้งแต่เคยมีคนเอารูปตัวผู้ตัวนี้มาโพสในบอร์ดบอกว่าเป็นสายกัด...สุดท้ายสายบลูชิพ
    ส่วนตัวเมียนี่ตั้งใจหลอกกันแบบเจตนาเลย ใครโอนเงินจองไปแล้วไม่พอใจรีบไปแจ้งความไว้ก่อนเลย
    ถ้าพ่อกับแม่หมาสีล้วนๆแบบนี้ โอกาสออกลูกมาเป็นแฟนซีไม่เยอะขนาดนี้หรอก
  • ทำอย่าง งี้ ก๊ ลง หลุม

หมา ตัวเมีย กะเจี๊ยว โผล่

บ๊าย บาย Run_Workingline

ผี ดี ดี ก็มี เห็นมะ
    แต่ออก มาซึ่งๆหน้า มันกว่า ว่ะ

แหมะ น้อง บวช เรียน มาแล้ว ไม่น่าทำกันยัง งี้เลย

มีอะไร ก็บอกกันเลย ดีว่า

สงสัยต้องเก็บไว้เลี้ยงเองทั้งหมดเลย

มาแอบแฝง แบบนี้ มีแต่ ซวย บวก ตรีนนนนนนนนนนนนนน
  • อาการตอนนี้สำหรับ เจ้าของกระทู้ตอนนี้เขาเรียกว่า " หงายท้องขี้ครับ " ก๊ากกกกกกกก ๆ ๆ ๆ
  • เล๊วววววว เลววววว คนเหี้ยไร ขี้โกง ฉิบหาย คนแบบนี้พ่อ แม่ไม่สอนหรือไงวะ แม่งงงงง มีคนอย่างมึงอยู่บนโลกนี้เยอะๆๆ โลกคงแย่นะ กูแนะนำเลยนะ เอาหินผูกคอแล้วโดน้ำตายห่าแม่งไปเลยไอ้สัส หลอกเค้าไปทั่ว ถุยยย อยู่อย่างไร้ศักษ์ศรีไปเหอะชีวิตมึงอ่ะ กูเป็นผี กูยังฉุนเลย เห็นคนเค้าโง่ ตัวเองฉลาดว่างั้น ถ้ามึงฉลาดจริงคงไม่เสือกทำไรโง่ๆๆแบบนี้หรอก ไอ้กาาาาก ของสังคม
  • ช่วยมะ

จริงถ้าจะให้เนียนกว่านี้ก็เติมนมลงไปครับ
    ไฟล์แนบ
    CHOCO2323.jpg 114K
    CHOCO232-flip003.jpg 84K
  • จริงๆแล้วขายหมาราคานี้ หน้าตาหมาออกแนวๆ ดูมีเอกลักษณ์ ไม่นานก็ขายหมดอยู่แล้ว

แต่ที่น่าเกลียดก็คือมาหลอกกันนี่แหละ งง ว่าทำไมต้องหลอกกันด้วยวะ

บอร์ดนี้ต้องจริงใจว่ะไอ้น้อง ถ้ายังอยาก มีพิท มีเพื่อนอยู่ ออกมาขอโทษพี่ๆน้องๆซะเหอะ

คนในนี้ใจกว้าง กล้าขอโทษก็ต้องมีการให้อภัย

ตัวอย่างก็มีให้เห็น เร็วๆนี้เอง พี่มาร์คนั่นไงใจกว้างให้อภัยพี่น้องได้เสมอถ้าต้องการกลับใจ คิดดูให้ดีนะ
    ไฟล์แนบ
    27 avants good sense.jpg 32K
  • คิดได้ไงเนี่ย พ่อแม่ตัวเดียวกันชัดๆ เห็นประโยขน์ของการมีผีรึยังครับเพื่อนๆ คัดค้านคนขี้โกง
  • แจ้วมากคุณผี...สุดยอด
  • ผมเคยโทรไปว่าขอดูลูกหมา เค้าบอกว่าลูกหมาอยู่อีกที่นึง รอให้ถึงอายุมันแล้วจะเอามาที่ท่ามะกา ก็งง ทำไมไม่ให้ดู ตอนนี้กระจ่างแล้ว กลัวเห็นแม่หมานี้เอง แย่จิงๆๆ
  • เหี้ยไม่พอเสือกเป็นตุ๊ดอีกกกกก โดนด่าขนาดนี้ไม่ออกมาชี้แจงแบบลูกผู้ชายอีกวะ มุดหัวอยู่ในกระดอง ไปนอนให้ลูกหมามึงดูดนมเหอะ ไอ้หน้าแย้
  • ผมรัน กล้าทำกล้ารับครับ
    ขอโทษครับที่เกิดมาเลว ในสังคมดีๆ
    และผมจะไม่ทำแบบนี้อีก

ขอโทษที่ต้องโกหกครับ
  • :o001:ไม่เป็นไรคับ แต่ทีหลีงอย่าทำอีกก็แล้วกัน :o004:ถือว่ากรณีตัวอย่างผูใดที่คิดจะทำอย่าเลยนะคับ ยังมีผู้ซื้ออีกเยอะคับที่ไม่ได้คำนึงถึงสายพันธ์แต่ขอให้เป็นพิทเพราะคนกลุ่มนี้เค้ารักพิทที่เป็นพิทแต่พอคุณทำแบบนี้ทำให้ตัวเองเสื่อม ผู้ขายคนอื่นก็ถูกมองไปด้านลบไปกับคุณได้ ผู้ซื้อเค้าขาดความเชื่อหมั้นได้:o009:
  • ใครงว่าผีไม่ดี นี่คือกฎขvอง pitbullzone มาในบอร์ดนี้จะผีหรือมีตัวตน ขอให้มีความจริงใจเท่านั้น บอร์ดไม่เคยทำร้ายใคร แต่ใครใจคด แล้งซึ่งน้ำใจ

บอร์ดนี้จะเป็นสื่อนำสนองการกรทำ คืนแกคนผู้นั้นได้อย่างสาสม pitbullzone ทำหน้าที่ของมันได้อย่างเสมอต้นเสมอปลายมาตลอด เป็นผีก็ขอให้มีวินัย มีขอเขต

ไม่ละเมิดสิทธิ จวบจ้วง กันจนเกินเลย สนุกได้แต่พองาม

ขอบคุณ pitbullzone