ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

2 เดือน 4 วัน ติชมหน่อยงับ
  • 2เดือน 4 วัน ครับ ตัดหูมามะวาน
    ไฟล์แนบ
    ภาพหลุด0487.jpg 61K
    ภาพหลุด0486.jpg 60K
    ภาพหลุด0485.jpg 61K
    ภาพหลุด0484.jpg 58K
  • ตัดหูมาเมื่อวานหล่อเลย
    ไฟล์แนบ
    ภาพหลุด0495.jpg 57K
    ภาพหลุด0488.jpg 51K
  • น่ารักดีครับ หน้าใส ขาวดีมากๆเลย

ใช้ครีมหน้าเด้งด้วยเหรอครับ
  • แล้วมันต้องดามไหมครับ แต่...หมอบอกว่าไม่ต้อง แล้วถ้าไม่ดาม มันจะไม่ตกหรอครับ แล้วถ้าดาม ควรดามแบบไหนให้มั่นคงและดีที่สุดอ่ะครับ
  • ภาษาไทยพูดหรือจะเขียน ก็เอาให้มันถูกต้องเถอะครับ ทำไมต้องใช้คำว่า "งับ" ในชื่อกระทู้แทนคำว่า "ครับ"
    commentก่อนผมคุณก้อพูดครับได้ ทำดีก็ทำได้ ทำไมไม่ชอบทำ
  • ตัดที่ไหนหรอคะ ไม่ดามให้เราด้วย
  • เค้าบอกว่าถ้ามันตั้งเองก็ไม่ต้องดามก็็ได้ใช่ไหมครับ เคยเห็นกระทู้เก่าๆ

หน้าตาคล้ายๆลูกสาวผมเลย
    ไฟล์แนบ
    DSC01416n.jpg 58K
  • แล้วต้องใช้อะไรดามหรอครับหรืออุปกรณ์ต่างๆช่วยบอกทีครับจะได้ทำถูกหลักขั้นตอน ขอบคุณครับ
  • ใช้แผ่นพลาสติกบางๆครับตัดตามแบบหูแล้วเอาเทปพันไว้ครับ
  • หูมันตั้งขนาดนี้ไม่ต้องดามหรอกครับ ไม่ล้มแน่นอน มีแต่จะตั้งสวยขึ้นเอง
  • :013: น่ารักครับ

หมาดูสุขภาพดี

สวยงามครับ
  • ขอขอบคุณทุกๆคอมเม้นครับ
  • หูมันตักทรงสั้น

น่ารักแล้ว

ปล่อยมันเลย

หล่อ ตี๋ อวบ นะเนี่ย