ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

(ปิดการขาย)ขายลูกสุนัขสวยราคาถูกคะ
  • ตอนแรกจะเก็บไว้เองเพราะมันน่ารัก แสนรู้...แต่ที่บ้านมีตัวผู้ 2 ตัวแล้ว

ถ้าเจ้านี่โตมากลัวเอาไม่อยู่:022::022:

สนใจโทรมาได้นะค่ะ

เพศผู้....2 เดือน 7 วัน ( 4,000 ถ้วน ) ฉีดวัคซีนเข็มแรกแล้ว

ดูตัวจริงได้ที่ ลาดพร้าว 101 นะค่ะ...Conferm ไม่ผิดหวังแน่นอนจ้า....

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=7748&page=1#Item_20 ลิ้งเดิมดูพ่อแม่ค่ะ ตัว M3 นะคะ
  • :005:
    ไฟล์แนบ
    05.jpg 76K
    06.jpg 64K
  • :012::012:มอมแมมไปหน่อยมันซนจริงๆค่ะ
    ไฟล์แนบ
    02.jpg 79K
    03.jpg 74K
    04.jpg 70K
  • :015:
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 90K
  • หมาสวยครับ...

ล่ำ แต่ เด็กๆๆๆ
  • :002:เสียดายเราพบกันเมื่อสายยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • แสนจะน่ารัก ทรงดี กระดูกใหญ่ ในราคา แบ่งกันเลี้ยงใครหาอยู่ หยิบได้เลยครับ
  • ลูกหมาแบบนี้ ราคานี้ไม่ต้องคิดเลย จับจองกันสบายเลยครับ:006:
  • โอวว..เจ๋งครับ ใครที่อยากได้ลักษณะแบบนี้ไม่ต้องคิดเลยครับ ติดต่อกลับเจ้าของโดยเร็วเลยยย
  • อยากได้มากครับ ขายยังอ่ะครับ เดี๋ยวลองถามพี่ดู ยังไงจะโทรไปครับอยากได้มากมายยยยยยย
  • โหววว... ขาๆๆ ดูขามันดี๊ ราคาถูกด้วย หมาสวยด้วย แต่ไม่รู้จะเอาไปยัดไว้รูไหนแล้ว แหะๆ เสียดายๆ สวยๆๆค๊า
  • ไม่ทราบว่าขายไปหรือยังครับ ถ้ายังลดหน่อยได้ไหมครับเดียวไปรับเอง kong99@windowslive.com
  • ลูกสุนัขขายแล้วค่ะ ขอบคุณ สำหรับทุกคนที่โทรเข้ามาน่ะค่ะ
  • เป็นเเฟนกันมั้ย
    ไฟล์แนบ
    P1030760.jpg 120K