ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากให้พวกพี่ๆครายเครียดครับ
  • :005:อย่าว่าผมทะลึงเลยนะครับเห็นพวกพี่ๆช่วงนี้เครียดๆกันครับ และเว็ปเราผู้ชายทั้งนั้นครับ " เด็กสมัยนี้น่ากลัวครับ " น่าเสียดายน้องเขาด้วยครับ:005: อย่าบอกนะว่าพวกพี่ๆไม่ชอบ ลับเฉพาะสำหรับ พวกเราครับ ขำๆนะครับพี่ๆ ครายเครียดครับ :013:
    ไฟล์แนบ
    C.jpg 116K
    F.jpg 105K
    H.jpg 94K
    B.jpg 114K
    A.jpg 107K
  • โดนแน่คับ ท่าน เชื่อเถอะ เอามันออกไปก่อนจะโดน พวกผียังไม่ตื่น
  • เอามาลงทำไม ไม่เคยมีใครเคยเอามาลงนะ เพราะคนที่เล่นมันมีทั้งหญิงและชาย **ให้เกียรติเจ้าของเว็บหน่อยนะ**

ของพวกนี้หลายคนอาจชอบดู แต่นี่มันเว็บอะไร แยกแยะหน่อย ไม่อยากจะว่า แต่การที่ทำแบบนี้มันเกินไป

มันจะพาเครียดมากว่าอีกนะ เปลี่ยนเถอะ หาอะไรที่มันสร้างสรรค์มากกว่านี้มาลงจะดีกว่า

สมองคนเรามันยังมีอะไรที่สร้างสรรค์อีกเยอะ อย่างทำอะไรที่ให้คนอื่นด่าเลย
  • :o053:ลบเลยค่ะ แบบนี่มันเกินไปแล้วล่ะ ไม่เหมาะสมอย่างยิ่งเลย
    คุณทำเหมือนไม่ให้เกียรติพี่มาร์คอย่างที่น้าผีว่าเลยนะ:m000:
    ลบอย่างด่วนที่สุดด้วยค่ะ ก่อนที่จะโดนด่า
    :m002:
    ทำอะไรน่าเกลียดมากๆ:o019:
  • เปิดมาแต่เช้าก็เจออะไรเหี้ยๆ เลย เกินไปแล้วมั้ง
    มึงนี้ความคิดแหวกแนวตลอดเลยนะ
    ไอ้อ้วน กูละเบื่อแนวมึงจริงๆ ไม่ไห้เกียรติบร์อดเลยนะมึง:o029:
  • น้อง ครั้งนี้พี่ให้อภัยครับ แต่ครั้งหน้าไม่ได้แล้วนะครับ

การลงรูปลามกอนาจาร เป็นเรื่องผิดกฏหมายและมีโทษทางอาญา โดนทั้ง คนโพ๊สและเจ้าของเว็บครับ
    และรูปภาพแบบนั้น ไม่ใช่สิ่งที่สมควรนำมาเปิดเผยในพื้นที่สาธารณะ หากจะส่งให้ใครควรส่งกันเป็นการส่วนตัว

ขออภัยผู้เข้าชมทุกท่าน ผมอาจจะลบออกช้า เพราะไม่เห็นจริงๆครับ
  • :o019:ไอ้น้อง โพสไรอ่ะ พี่ไม่ทันดูเลย โดนลบซะแล้ว:o005:
  • :o008:
    ตื่นสายมันไม่ดีอย่างงี้นี่เอง
    ไม่รู้ว่าเกิดไรขึ้น
    วันหน้า ต้องมาเช็คแต่เช้าซะแล้ว
    ตกข่าวเลย....เห็นมะ...!!!

:o002::o002::o002:
  • น้องคนนี้เห็นรูปเทออยู่นานแล้ว มีเยอะมากก เป็นร้อยรูปได้มั้ง

เทอไม่ใช่คนไทยคับ
  • ozaka อีกแล้วครับทั่น
  • ตกข่าว :m044: เซ็ง
  • ไม่ได้ดูเลย
  • ไอ้นี่แม่งเกรียนตลอด + ไม่มีสมอง
  • มาไม่ทันโว้ยยย เซ็งเลย
  • พี่ให้น้องคร้าozaka
    ไฟล์แนบ
    ยา.jpg 103K
  • อ่อ ไอ้หมูอ้วน Ozaka นี่เอง วอนซะแล้วมรึง ไอ้ห่า
  • :o029: ตื่นสายอดดูเลยอะไรกันหว่า
  • ขอ โทษ ครับ พี่ๆ อยากให้พวกพี่ๆครายเครียดเล็กๆน้อยๆครับ ขออภัยพี่มาร์ค ด้วยนะครับ อิอิ ไม่ได้มีอื่นแอบแฝงเลยครับ อยากให้พวกพี่ๆยิ้มเท่านั้นเองครับ ขออภัยในนะที่นี้ด้วยนะครับ
  • คุณ oolSoo ผมไม่ได้คิดจังไรเหมือนคุณนะครับ อย่าว่าผมมั่วสิครับ ผมไม่ได้คิดทำร้ายใครสะหน่อยมาว่าผมเกรียน อะไรของคุณ พี่ๆคนอื่นเขาเข้าใจครับว่ามันเป็นเรื่อง ขำๆครายสมองครับ เท่านั้นเองครับ มันเป็นเรื่องเล็กๆน้อยๆที่พี่ๆทุกคนเข้าใจครับไม่ใช่ว่าจะมาจ่อง ด่า ว่า เดินค่าม เหยียดหยาม ส้ำเติม ครับผม เรื่องเล็กๆน้อยๆครับ อ่านกระทู้ พี่ๆด้านบนสิครับ วัตถึงความคิดและอายุได้เลยว่าพี่ๆเขามีความเข้าใจครับ เรื่อง เล็กๆน้อยๆเองครับ คุณ oolSoo ไม่ต้องมาว่าผม เกรียน+ไม่มีสมองหลอกครับ และผมไม่ได้มีเจตนาร้าย เพียงแต่ว่าอยากให้พี่ๆในบอร์ด ครายเครียดเท่านั้นเองครับ แต่มันไม่ใช่เรื่องเลวร้ายขนาดที่ต้อง ด่าว่า กันขนาดนี้เลยนะครับ พี่ มาร์ค ยังเข้าใจเลยครับว่า เรื่องแบบนี้มันให้ อภัย กันได้ครับ มันไม่ใช่เรื่องเลวร้ายหรือใหญ่โตอะไรเลยครับ ( ขออภัย พี่มาร์ค อีกครั้งกับภาพที่ไม่เหมาะสมนะครับ ) แต่ผมไม่มีเจตนาร้ายไดๆเลย พี่ๆคงเข้าใจนะครับ ขออภัยจริงๆคับ :027: :065:
    ไฟล์แนบ
    destop (Small).jpg 69K
    321.jpg 23K
    521.jpg 21K
    94.jpg 21K
  • กุ หรือ มิงที่จันไร อ่ะ คับ แระคนดีๆ ที่ เค้า คิด เปนเค้าคงไม่ทำหรอก

ก้อมีแต่พวกไม่มีสมองแระทำโพสไรมะค่อยคิด
  • อย่าไปว่าเขาแรงๆๆ สิคับคุณ oolsoo ต้องพูดกับเขาดีๆเหมือนเขาเป็นน้องคนเล็กในบ้าน

เดียวจะขาดความอบอุ่นสะอีก ...... :015::015::015:
  • โพสแบบนี้เค้าไม่เรียกว่ามีสมองหรอกนะคุณ

คิดอะไรน่ะคิดให้ลึกๆหน่อย คนออกมาว่าแต่กลับไม่สำนึกเนี่ย ไม่รุ้จะพุดว่าอะไรเลย ยังอารมณ์ดี ขำกลับ
  • ค่อยๆพูด ค่อยๆจากัน มันเป็นการกระทำที่ผิดในเหตุผลที่ถูกต้อง ตอนนี้เค้าเข้าใจแล้ว ก็ช่างเค้าเถอะ
  • :m071:หว้า..ตื่นสายอดดูเลย osaka show เหรอคับวันนี้:m071:
  • พอเถอะคับ พี่น้องขวานไทย ใจหนึ่งเดียว ความคิดแต่ละคนที่ไม่เหมือนกัน อาจทำให้บางคนไม่ชอบ แต่เราอยู่ในที่เดียวกัน ( pitbullzone ) จะทะเลาะไปเพื่ออะไร มีพื้นที่ให้อยู่ที่ใหญ่ดีกว่าที่มันจะเล็กลงไป
  • ก้อ หัย อภัยแต่ไม่น่ามาว่า ผม จันไรนิ ok ไม่โกด คับ แต่ ไม่ควรมาโพสแบบนี้อีก

สังคมแบ่งปันจ้า ว่าตามคุณหยกแระกัน แระก้อขอโทษที่แรงไปนิด คุณozaka
  • ผมมีความรู้สึกและสำนึกอยู่ตลอดเวลาครับ และจะไม่ก้าวร้าว หรือ ล่วงเกินไครก่อน คุณ oolSoo ชอบทำให้มันเป็นเรื่องใหญ่อะครับผิดเล็กผิดน้อย เอาใหญ่เลย อย่างนี้ มัน ส่อให้รู้ถึงธาตแท้ของนิสัยใจคอนะครับว่า เป็นคนใจดำ ไม่รู้จักการให้อภัย เรื่องเล็กเรื่องน้อยก็จะเอากันให้ตายเลย คุณคงไม่เข้าใจกับคำพูดที่พี่เขาบอกว่า มันเป็นการกระทำที่ผิดแต่ทำเพื่อความสุขลึกๆของพี่หลายๆคนครับผมและไม่ใด้คิดทำร้ายหรือทำให้ไครต้องเจ็บช้ำเลยไม่ใช่เหลอครับ เรื่องเล็กนิดเดียวเองครับไม่น่าจะมา ว่า มาด่า กัน ขนาดนี้เลย ใจคุณอย่างดำเลยอะครับ ใจคุณแคบมากๆ ผมเคยไปว่าไปด่าคุณมั้ย หรือคุณไม่เคยทำผิด หรือคุณไม่เคยคิดที่จะอยากให้ใคร เขายิ้มบ่างเลยในชีวิต ชีวิตคุณมีแต่ความเครียด เหลอครับ ผมทำผิดพี่เขาก็สอนผม อย่าทำอีกนะ รูปภาพ มัน โป้ เรื่องเล็กมากๆเลยครับ แต่คุณ กลับมา ว่าผม ไอ้อ้วน ไอ้เกรียน ไอ้ ไม่มีสมอง ผมไปทำให้ครอบครัวคุณเจ็บช้ำน้ำใจมากมายขนาดนั้นเลยเหลอครับ คนที่ชีวิต มีแต่ความเครียด อารมเสีย ไม่มีการให้อภัยไคร จ่องแต่จะส้ำเติมทับถม คนอื่นเขาอย่างคุณ ซักวันคุณจะไม่เหลือไครนะครับ ( ผมพูดถึงในชีวิตจริงของคุณอะครับ )
  • คน ใช้สมอง ในการดำรงชีวิต

สัตว์ ใช้สัญชาติญาณ ในการดำรงชีวิต

คุณเลือกที่จะเป็นคน/สัตว์ คำตอบอยู่ในตัวคุณเอง

อาเมน....
  • คุณ RapbitZ ครับผมเคยไปว่าไปด่าคุณมั้ยครับ ผมเคยไปให้ทำคุณเจ็บช้ำน้ำใจมั้ยครับ ผมเคยไปดูถูกคุณมั้ยครับ อ่านก่อนให้ดีนะครับ ผมไม่สำนึกตรงไหนครับ ผมยอมรับผิดทุกข้อกล่าวหาแล้วไม่ใช่เหลอครับ แต่ที่ผมพูดกับคุณ oolSoo เพราะว่าเขามาว่าผมไงครับ :003:
  • คุณ LEBRON ผมเคยไปว่าไปด่าคุณมั้ยครับ ผมเคยไปทำให้คุณเจ็บช้ำน้ำใจมั้ยครับ ผมเคยไปดูถูกตุณมั้ยครับ ผมเคยไปว่าจุดด่อยของคุณมั้ยครับ ทุกอย่างมีทางออกที่ดีกว่านี้ครับนอกจากการที่ คุณมาตัดปัญหา โดนการที่คุณมาว่า มาด่า ผมแบบนั้น คนที่มีจิตใจแบบคุณมีเยอะนะครับ แต่เขามีทางออกที่ดีกว่านี้ครับ คุณพูดเหมือนว่าผมไปทำให้บ้านไครระเบิด เรื่องมันเล็กนิดเดียวเองครับ ท่าคุณเข้าใจและใช้อารมให้มันน้อยกว่าเหตุผมอะครับ :003:
  • ก็คุณทำตัวให้เค้าว่าได้นี่คะ ทีนี้มาเดือดร้อนทำไมล่ะ

จะไม่มีใครว่าพี่หรอกนะ ถ้าพี่เอาเรื่องดีๆมาลงน่ะ

เฮ้อ.....:o029:
  • คุณ bowbang ผมทราบดีครับว่าผมเลือกที่จะเดินทางไหนคับเรื่องมันเล็กนิดเดียวเองครับ ขอบคุณสำหรับคำสอนนะครับ แต่ผมก็ไม่เข้าใจว่าพี่ สอนผม หรือพี่ ด่าผมอะครับ เพราะว่าคำสอนของพี่รุนแรงไปนิดครับ คน กับ สัตว์ มันใช้ชีวิตแตกต่างกันมากเลยนะครับ ไม่รู้ว่าพี่คิดกับผมอย่างไง แต่ท่ามีคนใช้คำถามแบบเดียวกัน มาถามพี่แบบนี้ผมว่า พี่ก็คง " งง " เหมือนผมนี้แหละครับ:003:
  • จบก็ให้มันจบสิคับ เค้าจบกันหมด คุณยังจะไม่จบ หรือ ไม่อยากจบ
  • ท่ามันเป็นเรื่องที่ใหญ่หรือเรื่องที่ทำให้ใครต้องเสียหาย มันเป็นเรื่องเล็กๆอะครับพี่ๆหลายคนอาจเข้าใจ มันเป็นเรื่องไม่ดีหลอกครับ แต่ความในที่ทำลงไปเพราะ ความจริงใจ และความสุขของส่วนรวมอะครับ ( แต่ที่ผมทำมันเรื่องผิดนะครับ ) แต่มันไม่ใช้เรื่องใหญ่อะไรเลยถึงคั่นต้อง ว่ากัน อย่าง หมู อย่างหมา เลย นี้ ครับ ( พูดคำเดียวผมเข้าใจดีครับ ผิดนะ-ถูกนะ เข้าใจง่ายมากเลยครับ ) แต่ท่า ไอ้เหี้ย ไอ้ สัส ไอ้ อ้วน ไอ้ เกรียน ไอ้ ไม่มีสมอง มันเท่าเทียมกับที่ผมทำเหลอครับ แล้วคนที่มา ว่ามา ด่าผม ล้วนแต่เป็นคนที่ผมไม่เคยว่าเคยด่า และให้การช้วยเหลือทุกเรื่อง เมื่อต้องการให้ผมช้วยเหลือ ( ผมเล่นเว็ปนี้ทั้งวันเหละครับ ท่าไครต้องการความช้วยเหลือย่านรังสิต รถเสีย น้ำมันหมด หรือเดือดร้อนร้อนหาไครไม่เจอโทรบอกเพื่อนๆพี่ๆที่เล่นเว็ปเราอยู่ตั้งกระทู้ แล้ว ใส่เบอร์คนที่เดือดร้อน ได้เลยครับ ผมพร้อมที่จะช้วยเหลืออยู่เสมอ ครับผม ) ขออภัย พี่ มาร์ค ด้วยนะครับที่ผม เล่นสนุกเกินไปนิดครับพี่ แต่ผม มิใด้ต้องการหรือเจตนา ทำให้ไคร เสียหายหรือ ปวดหัวใจเลยนะครับ :003:
  • :025:คุณ Mushachi71 ไม่ได้อ่านเหลอครับ ว่าผมยอมมาตลอด ก็เข้าใจกันดีแล้วไม่ใช่เหลอครับ คุณนี้เห็นคนโดนรุมแล้ว ส้ำอีกคนแล้วนะครับ เดียวผมทำ ทุระ ก่อนครับ เดียวจะกลับ มา แสดงความคิดเห็นใหม่ครับ :025:
  • ผมไม่ได้ว่าจะซ้ำคุณ แต่เรื่องมันจบ คุณก็น่าจะจบ ผมเป็นคนแรกที่เตือนคุณ และผมได้ด่าคุณไหม พูดดีๆด้วย ผมไม่ชอบด่าใคร อีกอย่างให้สังคมมันสงบจะดีกว่า ไม่เห็นด้วยกับผมหรอคับ
  • เอาน่าๆ ไงน้องเค้าก็ลบมันออกหมดแล้ว และออกมาขอโทษแล้วด้วย คุณๆ จะเอาอะไรกันนักหนา เฮ็อ มีพลาดกันแล้วออกขอโทษกันก็อภัยกันไปเถอะน่า ozaka เองก็ทีหลังโพสไรก็คิดดีๆหน่อยละกัน นะน้องนะนะ ไปๆ แยกย้ายๆ
  • มันลบเองที่ไหน
    คุณมาร์คเค้าเข้ามาลบให้
    คนเข้ามาว่าตั้งหลายคนเสือกเฉยๆไม่ลบ ต้องให้เจ้าเว็บของมาลบเอง
  • ไหนก็เล่นบอร์ดเดียวกัน รักในสิ่งเดียวกัน รักษาน้ำใจกันไว้ก็ดีคับ คนเรามีศตรูเพราะไม่มีสติน่ะ ใจเย็น เเย็นน(อย่าอะไรกะผมน่ะแค่แสดงความเห็น)
    :o045:
  • :003:ผมเข้ามาก็เห็นลบไปล้วครับไม่ใช่เห็นเขาว่าแล้วยังไม่ลบ พี่ผีข่างบนก็ ว่าแรกไปครับ ทำเป็นเรื่องใหญ่เรื่องโตเลย พี่ที่ โตๆเขาก็เข้าใจหมดแล้วอะครับว่าเป็นเรื่องที่ทำเพราะว่าความสนุกเท่านั้นเองนะครับไม่ใด้มาแกล้งไครหรือทำให้ไครเสียหายเลย พี่ผีด่านบน นี้ เข้าใจอะไรยาก มากนะครับ ผมอะหยุดแล้วแต่คุณ นั้นแหละที่ยังไม่หยุด ผมเข้ามาก็เกือบเที่ยงวันแล้วครับ แล้วผมจะไปรู้เรื่องอะไรละครับ พี่ผีก็ ทำอย่างกะผมไป เผาบ้านไคร มันเป็นแค่เรื่องขำๆคับ พี่นี้ชอบให้เป็นเรื่องใหญ่ตลอดเลยนะครับพี่ไม่ รู้เมื่อไหลพี่ผีด่านบนผม จะโต ตามพวกพี่ๆใน บอร์ด สักที ( ลอกอินเข้ามาเลยครับพี่ผี ด่านบน นี้พี่ไม่ได้สอนผมนะครับ พี่จ่องด่าอย่างเดียวเลย ผมว่าพี่คงยังไม่โตเท่าไหลหลอกนะครับ เพราะว่าท่าพี่โตอย่างพวกพี่ๆเขา คงเข้าใจไปตั้งนานแล้ว แล้วคงไม่มัวมาจ่อง ด่าเด็ก หลอกนะครับ :003:
  • ชิวิตผมดีพร้อมคับ แระอีกอย่างที่คุณหาว่าผมว่าคุณ ไอ้อ้วนไปอ่านดูก่อนผมว่าหรือป่าวอ่านดูคับ

ผมก้อไม่ได้โกรธอะไร ผมพูดสั้นๆเอาสะยาวเลยนะ
  • ผมต้องขออภัยคุณ oolSoo ด้วยครับผม เราคงเข้าใจผิดอะไรกันนิดหน่อยครับ ผมโดนเขารุมด่าจน งง ไปหมดครับ ขออภัยด้วยครับ
  • เข้าจัยคับ ไม่เปนไร มีมิตรดีกว่ามีศัตรูคับ
  • น้อง ozaka ผมไม่ได้ว่าคุณครับ

ผมแค่ยกมาเป็นข้อเตือนใจในการดำรงชีวิตในวันข้างหน้าต่างหาก
    ชีวิตคนมันหดหายลงไปทุกวัน เลือกที่จะ.......

สร้างสรรค์สิ่งดีดี ให้เพื่อนมนุษย์ สัตว์โลก มันก็เป็นกุศลแก่ตัวคุณเองครับ

คนเราไม่มีใคร ไม่เคยผิด เคยพลาด แต่มันก็ควรจะเป็น บทเรียนให้เราได้รู้เเละศึกษาเพื่อที่จะไม่พลาดอีกมิใช่หรอครับ

ผมไม่กล้าที่จะสอนใคร หรอกครับ เพราะผมก็ไม่ใช่คนดีไรมากมาย

มนุษย์ กิน ขี้ ปี้ นอน คนนึงเองครับ
  • ต้องขอบพระคุณพี่ bowdang มากเลยนะครับ ที่ให้คำชี้แนะและคำสอนเป็นอย่างดี ( ผมจริงใจและเปิดเผิญเสมอครับ ) ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆ ทุกคนครับผม และขออภัย พี่ๆทุกท่านด้วยนะครับ :005:
    ไฟล์แนบ
    100_0099 (Small)3.JPG 44K
  • :m001::m001::m001::m001::m001:
  • กูไปด่าอะไรไครตอนไหนว่ะ ไม่ได้เอ่ยชื่อพ่อแม่ใครด้วย
    ตินิดแตะหน่อยไม่ได้เลย อะไรของเอ็ง ไม่เข้าใจ
    จะว่าตัวเองจิตใจดีงามว่างั้นเหอะ
  • ผมไม่ได้จิตใจดีงามหลอกครับเพียงแต่ว่า พี่ไม่น่า มาว่าผม ขนาดนั้นเลยมันไม่ใช่เรื่องใหญ่อะไรไม่ใช่เหลอครับ พี่ลองไปอ่านกระทู้ที่พี่ตอมสิครับ แบบนี้เพราะแล้วสำหรับพี่เหลอครับ แล้วท่าพี่ ทำผิดบ่าง แล้วผมเข้าใจพี่ผมให้อภับพี่ผมไม่ด่าพี่เหมือนที่พี่ด่าผมละครับ พีจะรู้ศึกดีมั้ยครับ แล้วท่าอีกมุมนึง พี่ทำผิดแล้วผมเจอเข้าผมด่าพี่ว่า ไอ้ตัวเหี้ย มึงไม่มีสมองในการใช้บอร์ดเหลอไงไอ้สัสนรกไอ้แก่ ไอ้วควาย ทำแต่เรื่องจังไร ไว้สาระ กูทุยน้ำลายใส่มึงก็ตายแล้วไอ้เฒ่า แบบนี้บ่างละครับพี่จะ โกรตผมมั้ยครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับ สำหรับคำตอบหยาบคาย :012:
  • :015:เฮ้ยยยย...แต่ผมโกรธนะ ถ้าโดนเป็นชุด ไม่มีไรพี่น้องกันทั้งน้าน รูปโป๊ผู้ชายคนใหนก็ชอบ น้องเค้าหวังดี เอามาแบ่งกันชมก็เลยโพสลงมา คงไม่ทันคิดว่า บอร์ดนี้มีผู้หญิง และเด็ก ดูด้วย ก็เท่านั้น อีกอย่างเค้าขอโทษแล้วก็ให้อภัยไปเถอะ คำด่าแรงๆ เก็บไว้ด่า ไอ้พวกบ่อนทำลายวงการหมาดีกว่าเน๊าะ..พี่น้อง เน๊าะ