ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครรู้จักเจ้าของรถคันนี้บ้างครับ
  • http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8231020/J8231020.html

เหี้ยได้อีกอ่ะ
  • แมร่งเหี้ยได้ใจจริงๆ
  • :o019::o019::o019: มันเลวมากๆ ขอให้ตายเหมือน น้องหมา
  • ไอ้ห่าทำไปได้ไงฟะกูขอด่ามึงไอ้ชั่ว
  • ขอให้เวรกรรมที่มึงทำติดตามมึงทุกชาติไปและอย่าให้กูเห็นรถ+ไอ้คนขับขอสาบานว่ามึงจะได้มากกว่าที่มึงคิด six p228
  • :m002::m002::m002::m002::m002:ไอพวกเหี้ย..แม่งกรรมต้องสนอง ไม่วันนี้ก้พรุ่งนี้แหละ
  • โคตรเลวเลยวะ ไอ้ชาติหมา
  • ระยำเหนือคำบรรยาย
  • คิดว่าคงมีความแค้นอะไรกันรึเปล่า
    หมามันไปทำอะไรให้เขาแค้น
    จนต้องทำกันถึงขนาดนี้
    ไม่มีใครอธิบายเหตุผล
    อย่าเพิ่งไปประนามเค้าขนาดนั้นก้อได้
    คุณมาร์คกัอเพิ่งลงเรื่อง ความสำคัญของคำว่า สติ
    อะไร....ลืมกันแล้ว...!!!
  • ผมว่าถ้าแค้นก็ไม่น่าจะไปทำขนาดนั้นนะคับ มันทารุณไป
  • เวงกรรมตามทันแน่
  • :057::057::057:
    โห !! ทำกันได้ลง สงสารเจ้าหมา ตัวนั้น จิง ! :022:
  • :065:อา...อยากให้ลองคิดนี่ดูครับ
    ---รถเก๋งรุ่น... มันกัดสายไฟใต้ท้องรถจนกล่องไฟรถพัง ปัจจุบันแค่พอวิ่งได้...ไฟเหลืองโชเครื่องยนต์บกพร่องตรงหน้าปัด...ถ้าจะซ่อมต้องเสียตัง 4 - 5 หมื่น

--รถปิ๊กอับ 4 ประตูซื้อมา 1-3 วัน( ลองคิดดูนะรถ ได้มาไม่เกิน 3 วันคุณจะ เห่อ จะดูมัน จะรักษามันดีแค่ไหน ) มันมาล่อบังโคน + สายน้ำมันจนน้ำมันไหลเป็นทาง... เหอะๆๆๆ ผมเชื่อว่าทุกๆ คนคงไม่ได้มีจิตใจที่กลัวบาปกรรม และประนามเหมือนๆคอมเม้นข้างต้น... ผมเชื่อว่าหลายๆคน คงอยากจะทำเหมือนในรูปก็ได้
    --- และ ของใช้อีกหลายรายการ รวมทั้งหลุม ที่มันขุด + ขยะที่มันนำมาวางเต็มสนามหญ้า ตอนกลางคืน

-- นี่คือเหตุการณ์จริงที่บ้านผมครับ ผมไปถืออีโต้ เตรียมกุดหัวมันแล้วครับ แต่ใจอ่อนซะก่อน เลยโดนตรีนไปเยอะๆๆๆๆๆๆ แทน

เหตุการณ์ดังรูปที่หัวกระทู้ น่ะ...ถ้าเกิดหมามันทำผิดที่มากกว่าที่ผมโดนมาหลายๆเท่าล่ะ มันจะน่าแค้นไหม...ผมมั่นใจว่าในใจทุกคนมีคุณธรรมพอตัวครับ แต่สิ่งที่ทำให้คนเราขาดคุณธรรมนั้นคืออะไรล่ะ...อย่าพึ่งด่วยตัดสินจนกว่าจะได้รู้เหตุผลของคนที่ทำจะดีกว่าไหมครับ:065:
  • สุนัขมันไม่รู้เรื่อง ไม่ได้มีความคิดที่ซับซ้อนเหมือนคน

ทำหมาเหมือนทำคนบ้าหรือคนไม่มีทางสู้ อยู่ที่จิตใจคนว่าจะคิดอย่างไร และทำอย่างไรเพื่อไม่ให้เกิด

เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบ ไม่ใช่มาทำแบบนี้ หากในภาพไม่ใช่เจ้าของมัน ก็บอกได้เลยว่ามันโง่ที่ให้หมามารังแกได้ เง่าจิงๆ

นานาจิตตัง
  • ยิงมันทิ้งก็ได้นี่ ถ้ามันเป็นแบบนั้น

ทำแบบนี้สังคมประณามคับ
  • ขอให้ลูก มันเกิด มา โดรรถชนแร้วถูกรถ10ล้อ เหยียบหัว

หรือไม่ถ้าไปเที่ยว ขอให้ตกบ่อจรเข้ โอ้ยย เดือด:016::016::016:
  • :057::057::057:
    มันน่าจะมี ทางออกที่ดีกว่านี้ แน่นอน ครับ ถ้าคนเรามีสติ หรือ คิดสักนิด ก่อนจะทำ :022::022::022::022:
  • Illuminados
    สุนัขมันไม่รู้เรื่อง ไม่ได้มีความคิดที่ซับซ้อนเหมือนคน

--อันนี้หมาคนอื่นผมไม่รู้ครับ แต่หมาบ้านผมมันรู้ครับ ว่าถ้าค้นขยะ กัดของ ขุดหลุมนี่คือสิ่งที่ผมไม่ชอบและไม่ให้ทำ และมันรู้ครับ มันจะแอบทำเวลาผมไม่อยู่ หรือเวลาผมนอน ครับ... สรุปมันรู้ครับแต่มันจะทำซะอย่าง...เลยต้องโดนตรีน โดนไม้ไปครับ

--แต่พอมันโตๆมาก็จะเริ่ม ไม่ทำลายของครับ ยิ่งโตยิ่งเป็นประโยชน์ครับ ดูบ้านได้ เป็นยามได้ครับ แต่กว่ามันจะโต เสียหายไปหลายตังครับ เลยต้องออกแรงสั่งสอนครับ:067::067::067:
  • พูดไม่ออก.......ระยำคน
  • เหี้ยจิงๆๆตายตกตามกันขอสาปคนทำหมามันจะรู้เรื่องอะไรกูรักหมาเห็นละอยากจะเอามึงมาลากอย่างหมามั่งจังสงสารจับใจขอโทษเจ้าของเวปที่ใช้คำไม่สุภาพแต่สุดทนจิงๆๆคับ
  • ผมก้อเคยเหน เเม่งโมโหหมากัดสายไฟรถ ระยำ เเล้วก้อ ไป ทำร้ายมัน ป.ล ผมเวลา โมโหหมาก้อ นึกตอนที่มันดีใจเจอเรา ก้อ ใจเย็นลง
  • :m125:ไอชั่วพวกนี้ต้องให้มันโดนอย่างที่มันทำ
  • :017: แม้ง แม่มันตายเพราะหมาหรือไง

ไอสาด ไอควาย ไอเหิ้ย :064:
  • ไอ้แก่คนที่นั่งอยู่ท้ายรถมันกำลังมองหมาที่ถูกลากอย่างเฉยเมย... ใครที่มองว่ามีเหตุผลอื่นๆที่มันน่าแค้นจนต้องทำขนาดนี้กูว่ามึงก็ไม่ต่างจากไอ้แก่หลังรถนั่นหรอก ผมเห็นด้วยกับมาเฟียครับว่ามันเหี้ยได้ใจทั้งคนขับคนนั่งหลังรถและคนที่หาเหตุผลให้ไอ้คนขับรถ หมามันจะผิดแค่ไหนมันก็คือสัตว์เดรัจฉานอยู่วันยังค่ำมึงจะทรมานกับมันแค่ไหนมันก็ไม่มีสมองคิดได้หรอกว่ามึงผูกคอลากมันเพื่ออะไรเพราะถ้ามันรู้มันก็จะเกิดเป็นไอ้คนขับรถกะไอ้แก่ที่นั่งหลังรถนั่นแหละ"ไอ้สัตว์ประเสริฐ"โทษทีครับมันทนไม่ไหวจริงๆกะไอ้คนที่มันพยายามหาเหตุผลให้ไอ้เจ้าของรถ
  • ขอให้เวรกรรมตามมันทันทีเถอะ ให้แมร่งโดนรถชนตาย สาธุ
  • เอาแบบชัดๆ อย่าไปว่าเขาเลยคับว่าไปก็เท่านั้น(เพราะมันไม่ใช่มนุษย์)
    ไฟล์แนบ
    J8231020-4.jpg 100K
    J8231020-0.jpg 99K
  • คือ อย่างน้อยมองอย่างเป็นมนุษย์ เราก็จะรู้ว่าหมามันไม่รู้เรื่อง เหมือนเด็กทำผิด เค้าไม่ถือสา เพราะเด็กไม่รู้เรื่อง

แต่อันนี้ผมมองไม่เห็นเหตุผลเลยจริงๆ มองไม่เห็นเลยจริงๆ ยํ้าไว้ ณ ตรงนี้ เลยครับ

ชีวิตนึงต้องอยู่อย่างหลบๆซ่อนๆ หาของกินเรื่อยเปื่อยประทังชีวิตผอมๆ คอยหลบสิ่งมีชีวิตที่มีความคิดมากกว่า

และเรียกตัวเองว่าจิตใจสูงส่งกว่า คอยหลบไม่ให้โดนตี เพราะไปรื้อที่ใส่อาหารเล็กๆน้อยของเคาที่เหลือทิ้ง

ถ้าได้มาก็ต้องรีบกิน กลัวตัวอื่นมาแย่ง เวลานอนก็หนาว ฝนตกถ้าไม่มีที่หลบก็เปียก ลำบากเหลือแสน

และที่สำคัญบางตัวมันก็ไม่คิดที่จะทำร้ายเราเลย หนีอย่างเดียว แล้วเราไปทำร้ายมันอย่างนี้ เพราะเราไม่ได้ถูกกระทำ

ถ้าลองให้มันไปอยู่ใต้ แล้วโดนยิง ไปไหนไม่รอดกำลังจะโดนโจรจับตัดหัว วินาที ที่เค้าจับหัวมัน มันคงระลึกได้ว่ามันเคยทำบาปนี้

เป็นกรรมนิมิตก่อนตาย
  • เดี๋ยวต้องหาทางทำอะไรหน่อยแล้ว สงสัยจะดังแน่ๆรูปนี้
  • สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • ท่านหยก ผมส่งรูปทั้งหมดไป www.sorayut.net เเระ ไม่รู้เค้าจะว่าไงบ้าง พรุ่งนี้จะตามดูแต่เช้า
  • :o029:นานามาแล้วผมเคยเห็นซากสุนัขลอยขึ้นมาจากน้ำพร้อมเชือกมัดคอพร้อมก้อนหินผมเห็นแล้วนึกถึงว่ากว่ามันจะตายคงทรมานน่าดู :o021:ภาพข้างบนเห็นแล้วหดหู่ใจเพื่อนชาวพิท:o011:ถ้าใครเจอรถคันนี้เล่นให้อ่วมเลยทั้งรถทั้งคน
  • ดีคับดีคุณbowdangที่คุณออกมา เค้าต้องมาวิจารณืแน่ หรือไม่ก็ส่งไปให้พวกองกรค์ต่อต้านทารุณสัตว์ก็ของใครซักอย่างที่ชื่อนายโรเจอร์ผมไน่ใจใช่หรือเปล่าแต่เราเรื่องนี้ให้เปิดโบงให้ได้ฝากด้วยนะคับ
  • :001: หมามันไปกัด ใครแน่ๆแต่ทำแบบนี้ก็ทารุณไปหน่อย
  • สัตนรกอย่าให้กรูเจอแถวบ้านนะมิงกรูจดป้ายทะเบียนรถมิงไว้แล้วเจอชุดใหญ่
  • :o034:ไม่รู้หมาไปทำไรมัน แมร่งก็ดันติดใจเอาเรื่องกะหมาอีก สาธุ ให้วิโก้คันนี้แหงโค้งที่ :o034:
  • กงกรรมกงเกวียน
    ชาติที่แล้วมันถูกหมาลาก
    ชาตินี้เลยตามมาเอาคืน
    ชาติหน้ามันก็โดนหมาลาก
  • :017:โห ไอ้สัดนรก ใจดำชิบหาย หน้าตามันเหมือนไม่รู้ร้อนรู้หนาว กับสิ่งที่มันทำเลยอะ เหี้ยมากๆไม่น่าเป็นคนไทยเลยเนอะ เสียชาติเกิด :002: ช้วยกันประจานพวกมันทีครับ :060:
  • ไอ้เหี้ยเอ้ย
  • สมน้ำหน้าเห็นป้ายทะเบียนชัดเจน คราวนี้หล่ะอยู่ไม่สุขแน่
  • ไม่ว่าหมาจะทำไรผิด ก็ไม่ควรทำแบบนั้น ไม่ว่าจะด้วยเหตุผอะไรทั้งนั้นอ่ะคับ
    ไม่ต้องฟังเหตุผลคนทำก่อนถึงจะด่ามันได้หรอก
  • เดาว่าหมามันต้องไปทำของรักอะไรสักอย่างของตาแก่นั่นแน่ๆ
  • ไอ้ระยํา-เหี้ย-เลว-แม่งสงสัยอยากตายเหมือนหมา

นักเลงป่าช้า
  • :o015:มีฝาเบียรื แจก ฟรีครับ จดทะเบียนมันไว้นะครับ เจอรถมันแอบ ลอกสีให้มันเลย
  • ก้อว่ากันไปนะครับ ไม่มีใครรุ้ตื้นลึกหนาบาง อาจจะมีอะไรในก่อไผ่ก่อนั้นก้อได้ ไม่รู้ไปแค้นอะไรมา
    แต่ดูลุงที่นั่ง หน้าตามิได้บ่งบอก ถึงความสนุกหนาน หรือเคลียดแค้น ก้อเลยไม่รู้ว่าในใจคิดอะไร ซึ่งเราไม่รุ้

แต่ถ้าหมาตัวใด มาทำร้ายลุกผม ไม่ว่ามันจะเป็นสายไหน พันธุ์อะไร ราคาเท่าไหร โทษของมันคือตาย สถานเดี่ยวครับ
    ใครจะว่า โหดร้าย ไม่มีเหตุผล ผมไม่สนครับ เพราะมันไม่สำคัญไปกว่าลูกผมเป็นแน่แท้
    ..Ghost Butter..
  • สันดาน อย่าให้กูเห็นนะ วีโก้คันเนี้ย กูจะขว้างกระจกแม่งเลย
  • หากหมามันเลวร้ายจนไม่สามารถเลี้ยงได้แล้วก็ไม่เห็นต้องทำกันถึงขนาดนี้
    การฆ่าหมาหนึ่งตัวไม่ใช่เรื่องยาก ใช้ตะกั่วกดเปรี้ยงแค่เม็ดเดียวก็สิ้นเรื่อง

ทำแบบนี้มันโหดเหี้ยมผิดมนุษย์ครับ
  • ฆ่ามันแบบเลือดเย็นจริงๆ เลวได้ใจ
  • โลกเราเป็นอะไรไปแล้วนี่...คนทำไมมันใจร้ายใจดำได้ลงคอ
  • แมร่งเห็นแล้วอยากเป็นแก็งปาหิน จริงๆ เลย สาด
  • เมื่อกี่ออกช่อง 3 แล้วครับรายการเรื่องเล่าเสาร์-อาทิตย์
  • อ๊ากกกก ไม่ได้ดูอ่ะ พี่ baba เล่าให้ฟังหนอ่ยครับพี่

โอ้ววผลงานชิ้น โบว์แดง ของพี่ bowdang หรือปล่าวเนี่ย ฮ่าๆๆๆ