ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นี้เหรอคือบอร์ด HARDCORE
  • ผมเห็นผีหลายตัวชอบบอกว่าชชอบบอร์ดนี้เพราะเป็นบอร์ดฮาร์ทคอผมนึกแล้วก็ขำ บอร์ดฮาร์ทคอเหรอบอบอร์ดตุ๊ดคอ ผมเห็นพวกที่ด่ามีแต่ผีไม่เห็นมีใครกล้าล็อกอินแล้วด่าเลยครับบางทีผมอ่านแล้วสงสารคนถูกว่าเช่นวันนั้นคนขายหมาเป็นผู้หญิงถ่ายรูปอุ้มหมาคุณก็ไปขอซื้อผู้หญิงแทนหมาดูแล้วอดสูครับ อย่างกรณีคุณยุธชลบุรีมีใครหน้าไหนมั้ยครับที่กล้าล๊อกอินไปว่าเค้าถ้าคุณมั่นใจว่าไม่ดีจริงล็อกอินพูดกันแบบแมนๆกันไปเลย อย่างกรณีคุณสุธิพง ถ้าไม่ดีก็ให้ล็อกอินพูดกันไปเลยครับกลัวอะไร จริงๆคนที่เลี้ยงหมาพันธุ์นี้ได้น่าจะเป็นชายโคตรๆไม่ใช่เหรอ ท่าอะไรที่คุณคิดว่าเค้าผิดเหรอทำไม่ถูก ก็ว่าเค้าได้เลยครับไม่ต้องเป็นผีมาว่าเค้า พวกเป็นผีผมว่าไม่มีเจตรนาดีต่อบอร์ดครับจึงไม่กล้าล็อกอิน ผมมาพูดครั้งนี้อยากให้พี่ มาร์คแก้ไขระบบได้แล้วครับให้ล็อกอินจึงตอบกระทู้ได้แล้วให้มีการแสดงไอดีครับสังคมของบอร์ดเราจะได้อบอุ่นอย่างแท้จริงครับมีแต่มิตรภาพ ไม่ใช่มีแต่ตุ๊ด
  • หากต้อง Login ก็แค่สร้าง ไอดีปลอมมาคอยด่าไม่เห็นจะยากเลยครับ แค่เสียเวลาไปอีก ไม่เกิน 3 นาที ผมว่าก็ไม่ต่างกับพี่ผี

แค่เสียเวลาสร้าง id อีกนิดหน่อย อย่างผมก็มีตั้ง 3 ไอดี แต่ผมไม่ได้ด่าใครนะ ไว้วิจารณ์หรือจับผิดพวกโกงอะ

อะ อะ อะ สงสัยล่ะสิผมเป็นใคร อิ อิ
  • สงสัยสิครับพี่ทั่น ว่าเป็นใคร
  • ไอ่เป็ดแดง มึงนี่มันโคตรเด็กเลย มึงเข้ามาทางไหน กลับไปทางนั้นเลย...ไอ่ห่าเอ้ย

ปล.ขอร้องกะทู้ส้นตีนแบบนี้อย่าตั้งเลยเปลืองพื้นที่ป่าวๆ...ขอบคุณ
  • ไม่เข้าใจเหมือนกัน ทำมัยต้องด่ากันด้วย

ผมเห็นคนที่เค้าชอบอะไรที่เหมือนกัน เค้าก็จะคุยกันดีๆ มีมิตรภาพที่ดีต่อกัน

เพราะว่าเราชอบอะไรที่เหมือนกัน

ผมว่าเปลี่ยนนิสัยการพิมพ์ มาใช้สติ แทน ใช้นิ้วกันดีกว่ามั้ย

ไม่เข้าใจจริงๆ :m014:
  • คงไม่ใช่อย่างที่คุณพูดทุกข้อนะครับ
    เพราะบางที ผีที่เข้ามาด่าแบบไม่มีเหตุผล ไม่มีสมอง สุดท้ายมันก็เเพ้ผีด้วยกันเอง
    คนไม่เห็นต้องเข้าไปยุ่ง เหมือนอยู่บนภูดูเสือกัดกัน นี่นั่งหน้าคอมดูผีกัดกัน ก็หนุกไปอีกแบบครับ

อีกอย่างถ้ามันมากเกินไป ผู้ใหญ่ลี (เฮียๆๆ ทั้งหลาย) เค้าก็ออกมาเตือน มาปัด มาเป่า ผีเลวๆจำพวกนั้นเองครับ

ผีดี ก็มี ผีเลวก็มี เหมือนการตัดสินกีฬา ถ้าไม่มีกรรมการ ใช้เครื่องมืออิเล็กทรอนิคทุกอย่าง มันจะมีสีสันหรอครับ

ผี....ผมว่า..บางทีก็เป็นสีสันของบอร์ดนะ...ผีบางตัวให้ข้อคิดมากกว่า คนที่ล็อกอินเข้ามาอีก....

ในสังคมมันก็มีทั้งสีขาว สีดำ สีแดง คุณชอบสีไหน คนอื่นเค้าอาจจะไม่ชอบเหมือนคุณก็ได้.........ว่าม่ะ
  • ผมเห็นด้วยกับ champbkk นะครับว่าทำไมต้องด่ากันด้วย

ไม่มีอะไรจะทำเหรอครับวันๆอ่ะ สิ่งไหนดีหรือไม่ดีก็บอกกันได้นิครับ

บางครั้งเรื่องอะไรนิดหน่อยก้อเอามาด่าเอามาว่ากันเหมือนกับบอร์ดนี้ใครๆก้อสามารถเข้ามาได้

ผมว่าคนที่เข้ามาในเว็บนี้ทุกคนน่าจะรักสุนัขเหมือนกันนะครับ

มีอะไรก็ปรึกษากัน น่าจะดีกว่า หรือถ้าเก็บกดมากเกินก็สร้างเว็บขึ้นเองเลยสิครับด่าแมร่งให้ทั้งวันทั้งคืนจะได้ไม่มีใครไปเดือดร้อนกับคุณ

(รักสุนัขด้วยกันทุกคนก็ช่วยกันเก็บอารมณ์ไว้บ้างนะครับเว็บนี้จะได้เป็นครอบครัวเดียวกันซะที)
  • ถึงไอ้ผีที่มาหาว่าผมโคตรเด็ก กูเพิ่งพูดแม๊ปๆว่ามึงอย่ามาทำตุ๊ดสาดดแน่จริงไม่ต้องเป็นผีมึงล็อกอินเข้ามาก็ได้เหรอไม่มึงใช้ล็อกอินเหี้ยไรมาก็ได้ดีกว่าเป็นผีหว่ะ ไอ้ตุ๊ด
  • โห โห โห มาว่าผีทำไม วอนๆๆๆๆ คราวนี้มึงโดน ใบเหลือง 1 ใบ วันหลังอย่าเสือก ไม่ต้องเอายกใครมาเปรียบกับใคร ไอ่คนช่างยุ กูจะตุ๊ดจะแมนก็เรื่องของกู กูอยู่ในโลกของพิทบูลโซน โลกใบนี้ถึงจะเล็ก แต่มันก็อยู่กันแบบมันส์ มึงจะมาบังคับให้ทุกคนล็อคอิน มึงเป็นใคร ใช้ชื่อเป็ดแดง มึงอยากมีตัวตนใส่ชื่อจริง นามสกุลลงมาเล่น หรือโชว์หน้ามาเลยอย่างนี้มึงก็ไม่ต่างจากผีหรอกโว้ย มึงนึกว่ามึงเป็นเจ้าข้าวเจ้าของบนโลกใบนี้หรือ อย่างมึงยกคุณยุธชลบุรี ยกคุณสุธิพง มาเทียบ ซึ่งทุกคนก็รู้จักหน้าตาเขาทั้งคู่ แล้วไอ่เป็ดแดงหน้าตามันเป็นยังไง กูเป็นผี ผี ผี ผี มึงต่อรอพวกผี พวกกูมาก่อน
  • พี่ผีครับใจเย็นๆ ไม่ต้องโมโหสงสัยผีตัวนี้ด่าเค้าไว้เยอะ ที่คุณบอกว่าผมยกตัวอย่างคนที่มีแต่คนรู้จักหน้าตาก็นั้นหล่ะครับคุณไม่เอาเปรียบพวกเค้ามากไปเหรอ คุณเป็นใครไม่รู้ไปด่าเค้าอย่างนี้เรียกตุ๊ดป่าว ทำไมไม่ลงรูปตัวเองไปด่าเค้าเค้าจะได้รู้ว่าคุณเป็นใคร ท่าคุณมั่นใจว่าสิ่งที่คุณด่าน่ะมันเป็นเรื่องดีเรื่องที่ถูกจริงมั้ย ไม่ต้องมาพูดเรื่องโชว์หน้าตาชื่อจริงนามสกุลจริง เอาเป็นว่าอยากเจอผมนัดที่นัดเวลามาใน กทม ผมจัดให้แต่บอกก่อน พี่เล่นแรงน่ะน้อง (ขอยืมเค้ามาพูดหน่อย)
  • พูดคำเดียวสั้น ๆ
    ค ว ย แน่ะ ไอ้เป็ดแดง
  • hardcroe // Heavymetal // lab
    พิทบุล // งู // กิ้งก่า
    ของพวกนี้มันเป็น livestye ของแต่ล่ะคนนะ ไม่เกี่ยวกันหลอก มันได้ทั้งคนดีคนเลวแหละน้องเอ๋ย

พวกที่ด่ากันๆๆๆ ผมว่าบางคนยังไม่รุ้จัก hardcroe ก้อเป็นได้

แต่จำไว้อย่างนะ ถ้าเจอพวก สันดานเลว นิสัย stye Hardcroe ก้อรีบหนีไปซะนะ Hardcroe มันโหดนะ มันจับมัดโซ่ เอาแซ่ดีนจะบอกให้
  • ถุย.....ไอ้เป็ดควยแดง ทำออกลูกนักเลงอยากเจอว่ะ เมิงลงเบอร์โทรเลยเดี๋ยวกรูจะจัดให้วันนี้เลย ขอแรง ๆ จริงหน่อยนะเมิง

กรูไม่เกี่ยวกะเรื่องนี้หรอก แต่กรูชอบว่ะพวกนักเลงทำโชว์พาวเว่อร์แบบนี้ ขอให้แรงจริงนะเมิง เบอร์โทรลงมาไอ้สัด ถ้าไม่ลงเมิง

ลูกหมานะโว้ย ขอไว ๆ เลย เก่งหน้าคีย์บอร์ดไม่เอาว่ะ แล้วอย่ามาทำลีลา อ้างโน่นอ้างนี่ไม่ลงนะโว้ย ปากดี ขอให้กล้า ๆ เหมือน

ปากหน่อยนะเมิง ไว ๆ เลยวันนี้กรูกะพวกว่างพอดี เดี๋ยวกรูจัดให้รับรองเมิงไม่เซ็งแน่
  • เลี้ยง พิท รักพิท แต่ทำตัวไม่เหมือนพิทเลย พิทมันไม่ค่อยเห่านะ ส่วนใหญ่ ผมเห็นมันใส่เลย ไม่ขุ่ ไม่เห่า ใบตองแห้ง
    มันใส่กันเลย ไม่ยั้ง ไม่เห่าเสียเวลามัน

ในนี้ผมเห็นเห่า กันขู่ อะไรก้อม่ายรุ้ เมือไรจะซัดกันแบบพิท ซักทีล่ะครับ ขู่กันอยู่นั่นแหละ น่ารำคาญ ประกาศศักดิ์ดา กันอยุ่ได้
    ถ้าพร้อม ก้อหันไปมองหน้านาย พยักหน้าให้ปล่อยโซ่เลย ซัดกันไปเลย จะได้จบ น่าเบื่อหวะ

เลี้ยงพิท นิสัย ชิว่าว่า เนี่ย
  • ถ้าทุกคนต้องสมัครสมาชิก แสดงตน ผมว่ามีไม่กี่คนที่กล้าพูดความจริง
    เพราะนิสัยคนไทยจะกล้าพูดก็ต่อเมื่อพร้อมที่จะแตกหัก
    หากยังทนได้อยู่ก็จะเก็บไว้จนรอวันระเบิด น่าเสียดายมิตรภาพที่เคยมีต่อกัน

ระบบสมาชิก แทนที่จะทำให้คนแสดงความคิดอย่างเสรี ก็จะกลายเป็นพูดเฉพาะเรื่องที่ไม่เจ็บตัว
    คงได้เลียกันบอร์ดแฉะเหมือนบางเว็บเชื่อผมเถอะ ขนาดเห็นผิดกันอยู่เต็มตายังไม่กล้าพูดอะไร
    แต่ถ้าเรื่องเลีย ปาดซ้าย ปาดขวา กันจนเยิ้มไปทั้งบอร์ด ผมว่ามันน่าสะอิดสะเอียนมากกว่าครับ

เราต้องแยกแยะ ระหว่างบอร์ดกับคนครับ บอร์ดมันอยู่ของมันเฉยๆ มันทำหน้าที่ของมันไม่เคยบกพร่อง
    คนต่างหากที่เป็นตัวปัญหา การอยู่ในสังคมคนหมู่มาก มันต้องทำใจครับ
    เลือกเสพในสิ่งบันเทิงใจ หลีกเลี่ยงสิ่งที่รำคาญและรบกวน

ผมเป็นเจ้าของบอร์ดยังโดนเลย อย่าคิดมากครับ
  • มาร์คพูดตรงประเด็นมากๆ เวบนี้ไม่มีหน้ากากนะ เวบที่ทุกคนจะมาหาความจริงกันได้ที่นี่ครับ
    ดูมาร์คเป็นตัวอย่าง เจ้าของยังโดน
  • ผมก็เล่นมาหลายเวบก็เพิ่งมาเห็นนี้แหละครับ
    เมื่อก่อนไม่เข้าใจตอนนี้ชินแล้วครับผีดีผีเลวมีบ้างปะปนกัน
    เคยมีกระทู้หนึ่งผู้หญิงเค้าถ่ายกะลูกสุนัขพี่ผีชั่วก็ออกมาเล่นซะเละอยากได้อย่างโน้นอย่างนี้คือแม่งไม่เกี่ยวกะหมาเลยจะล่อหญิงอย่างเดียว
    ผมก็มาตั้งกระทู้เหมือนพี่นั้นแหละแล้วก็ไม่ได้ประโยชน์ไรขึ้นมาพอหลังๆชักชินอ่านผ่านๆบ้างจะดีครับ
    อย่าอ่านทั้งหมดเครียดเปล่าๆ...........หาความรู้หาเพื่อนจากในเวบดีกว่าครับส่วนเรื่องผีๆทั้งหลายพวกนั้นเค้ามีวิธีจัดการกันเองครับ....เล่นเวบให้มีความสุขครับ
    รถสวยหมาก็สวยเมียก็สวยอะไรมันจะดีขนาดนี้.......ใช้ชีวิตอย่างมีความสุขครับ:005:
    ไฟล์แนบ
    tyson3.jpg 58K
    P1020106.JPG 40K
  • โธ่ไอ้กากเอ้ย เขาท้าให้ลงเบอร์โทรก็ไม่กล้า อ้างโน่นอ้างนี่ไปเรื่อย อย่าเมิงมันหมา พุดเดิ้ลเก่งแต่ในกรงเท่านั้นแหละอย่ามาอ้าง

พิทบูลควยไรเลย หมาตัวเมียดีแต่เห่าแบบเมิง ปากเก่งไปวัน ๆ ล่ะว้าควย นี่กรูก็รอเบอร์โทรเมิงอยู่เนี่ย เผื่อจะไปร่วมแจมส้นตีนกะเขา

ด้วยเหมือนกัน แต่กรูว่าแล้วเมิงต้องออกดอกนี้ไอ้หน้าแมงดา เกาะตัวเมียกินไปวัน ๆ แบบเมิง ไปไกล ๆ ส้นตีนก็เหอะ เก็บปากไว้ไป

เลียหีแม่เมิงเหอะไม่ต้องทำมา โชว์ว่าเมิงมีของแรงไรมากมายควาย ถ้าแม่เมิงเก็บกดมากบอกกรูนะ เดี๋ยวกรูจะไปช่วยระบายให้แม่เมิงเอง

ควายกาก ดีแต่ปากเจอของจริงหน่อย จู๋หมด มุดหัวเข้าหีแม่ตัวเองไม่ทันเลยนะเมิง
  • จะด่ากันก็ไม่ว่า แต่ขอนิดหนึ่งนะครับสำหรับ คำหยาบ ประเภท ห, ค_ย หรือไอ้ที่มันน่าเกลียดมากๆ หากทนไม่ไหวก็ใช้คำเลี่ยงกันหน่อยอย่าให้โจ่งครึ่มนะครับ
    และการด่าพ่อแม่กัน ก็ขอนะครับ เล่นกันเฉพาะบุคคลเถอะครับ

ขอบคุณในความร่วมมือครับ
  • :o034:แบบนี้แหละดีอยู่แล้วอย่าคิดอะไรมาการผีออกมาพูดมาด่าบางคร้งผมว่ามีสาระและด่าเม้นเตีอนสติบางคนบางท่านหรือวิจารณ์แบบไม่ต้องเกรงใจมันชัดเจนดี ถ้าบางท่านโดนผีด่าก็อย่าสนใจคับอย่าไปต่อปากต่อคำแล้วไปคิดเป็นจริงเป็นจังแค่นี้ก็สบายใจ (ผมเห็นด้วยกับพี่มาร์ค):o008:
  • สวัสดีครับ คุณ REDDUCK ก็แบบนี้หละครับ บอร์ดนี้ อยู่เล่นกันไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็ชินครับ

ส่วนกรณีของผม ผมเองก็รับได้ที่เพื่อนผี ยังเล่นอยู่ในเกมส์ ถามตอบไปมา นานาจิตตัง

แต่บางที มีหยาบมีอะไรบ้างก็ถือว่าหยอกเย้า กระเซ้าแหย่กันครับ ก็ขอบคุณ คุณ REDDUCK ที่หยิบยกเรื่องของผม ขึ้นมาเป็นประเด็น

เพื่อนๆผีทั้งหลายก็สุภาพนิดนึง เพื่อนใหม่เราเข้ามาเล่น ก็รับน้องเบาๆหน่อย ซิเพื่อน

สวัสดีครับ คุณตาม ออกลำใหม่มารึ หล่อเชียวนะ ท่อ V&Hแบล็ค ด้วย
    ไฟล์แนบ
    62308-4.jpg 20K
  • สวัสดี ทุกคน พิทบูลโซนมันก็เป็นอย่างนี้มาแต่ไหน ผีเป็นเรื่องปกติของบอร์ดนี้ ผีมีทั้งดีและไม่ดี แต่ผมว่าผีดีมีมากกว่าเยอะ ในที่นี้ผมว่ามีความเป็นกันเองและจริงใจมาก ใหม่ๆอ่านแล้วรู้สึกบางกระทู้อาจจะหยาบ ก็พยายามผ่านไป กระทู้น่าสนใจให้ความรู้เราก้เลือกอ่านชมเฉพาะกระทู้นั้นๆ ไม่ทำให้คุณขุ่นมัวไปด้วย ทุกกระทู้สำคัญ แต่ก็อยู่ที่คุณจะคลิกเข้าไปหรือไม่ อ่านแล้วไม่ถูกใจก้ปิดทิ้งซะ บางกระทู้อ่านแล้วหัวเราะร่วน หรือนั้งอมยิ้ม จนคนรอบข้างว่าเราบ้า มีโอกาศเข้าคอมเมื่อไหร่ ไม่เคยพลาดที่จะเข้าเวปนี้ พิทบูลโซน เลย เปิดใจยอมรับกับมันแล้วคุณจะสนุก เราเรื่องสนุกเข้าตัว เรื่องเครียดเรื่องซีเรียสนี่ผมคนนึงไม่ชอบ อย่าไปเกลียดเวปนี้เลยเวปมันไม่ได้ทำอะไร มันทำหน้าที่ของมันอย่างซื่อสัตย์และสมบูรณ์มาโดยตลอด ตั้งแต่บอร์ดดำ จน ปัจจุบัน ไม่ว่าใครที่ทำผิดมันแสดงผลให้สมาชิกได้เห็นมามากมาย
    เรื่องการตอบกระทู้ ก็ตอบอย่างสร้างสรร เอาความจริงเข้าว่า ผมก็มีเพื่อนดีดีจากในเวปแห่งนี้มากมาย สนิทกันมากกว่าพี่น้องอีก เราทำกิจกรรมร่วมกัน สนุกเฮฮาร่วมกัน จากคบเพื่อนๆทุกคนก็ขึ้นอยู่ที่คุณอีกนั่นแหละจะเลือกคบ วางตัวให้เหมาะ เรื่องยากดีมีจน ในนี้มีเยอะแยะ ศึกษาจากโลกพิทบูลโซนดีดี คุณจะได้รางวัลแห่งชีวิต เอากับไปใช้ในชีวิตประจำวันได้เป็นอยางดี ขอให้โชคดีกับ โลกใบเล็กใบนี้ โลกแห่งความจริงต้อง PITBULLZONE ครับ
  • ถ้าโลกแห่งความหลงตัวเองต้องนี่เลย..........www.PitbuII Rama 3 .com ..........เคยเปิดเข้าไปดูที แม่งแต่ละคนคิดว่าตัวเองหล่อ โพสท่าโชว์กันใหญ่ โดยเฉพาะไอ่เฮียใหญ่นี่แม่งโคตรหล่อเลย โพสท่าจูงหมาแต่ละท่าแม่งสุดตรีน ใครยังไม่เคยเข้าไปลองเข้าไปดูความหล่อของไอ่เฮียใหญ่ รับรอง...คืนนี้แม่งแดรกข้าวไม่ลงแน่...วู้สสสสสสสสสสสสสส
  • เฮ้ย ๆๆๆๆๆ เรื่องความหล่อมันเรื่องของเขา มันไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อนเหมือนไอ้พวกลอบกัดชาวบ้านวะ
    เขาสนุกสนาเฮฮามันก็เป็นสิทธิส่วนตัว ทุกคนทำได้ กลุ่มสกูบ้าพิท ยามโพสท่าถ่ายรูปก็ใช่ใช่ย่อย เฮียเขาอาจจะติดมาจากนี่ก็ได้

รูปนี้เฮียอ้วน กรูหล่อสุดๆ ดูกี่ที่ก็เคลิ้ม ขอบอก ฮา......................
    ไฟล์แนบ
    a4091272.jpg 77K
    Here Yai.jpg 29K
  • บอร์ดอะไรไม่รู้ หยาบซะไม่มี รับไม่ได้จิงๆ ..... แต่ดูมันทุกเช้าแหละ กินกาแฟ ยามเช้า อ่านไป กัดฟันไป หยาบได้ใจจริงๆ แต่ชอบ คอมเม้นตรงๆ จาก ผีทั้งหลาย
  • น้าอูเข้าขั้นโรคจิต เสพติดไปแล้ววะ วันไหนไม่ได้เข้าบอร์ดมันรู้สึกขาดๆอะไรไปอย่าง
    ขนาดนั่งประชุมตอบกระทู้ไม่ได้ขอแอบเปิดอ่านก็ยังดี
  • นี่แหละคือ บอร์ดฮาร์คคอร์ เมื่อคืน ปลื้มจนนอนไม่หลับเลยปกติไม่มีใครสนใจเลย ขอบคุณน้องผี ดีนะที่ผียังมอง . เฮียจะไปหล่อว่า

น้องได้ไง แต่น่าตา ก็พอดูได้ไม่ขี้ริ้ว ขี้เหล่ ก็บุญของเฮียแล้ว เฮียรับได้ ครอบครัวผมก็รับได้ จะอย่างน้อย เฮียก็ทำให้คุณประหยัดไปมื้อนึง

แซวกันหนุกๆ ฮ่าๆๆๆๆๆ.....
  • :o001: โอ้โห มีคนกล้า แซวเฮียใหญ่ ว่ะ ฮ่ะๆ ผมเล่นมาไม่นานแต่เพิ่งเคยเจอ ฮ่ะๆ