ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครรู้จักเจ้าของรถคันนี้บ้างครับ
  • ไอเหี้ยอยางมึกไม่ไดตายแบบสบายไอพวกห่าขอให้มึงโดนยิงกว่าหมาร้อยเท่าเลย (ไอสันดานชั้ว)
  • คงไม่ใช่ผมหรอกท่านหยก เห็นเฮียสรยุทธ บอกได้มาจาก โอเคเนชั่น คงได้ก่อนหน้าผมส่งไปแล้ว รอติดตามต่อครับ ว่าจะเป็นไงต่อไป
  • เลวจิงๆ

ทำได้ไงกะหมาที่ไม่มีทางสู้

:m068::m068::m068::m068:
  • คนใจคอโหดเหี้ยม จะด้วยเหตุผลอะไรก็แล้วแต่ก็ไม่น่าทำกับหมาได้เลย
    เชื่อในกรรม เวรกรรมที่ต้องชดใช้ในเวลาอันรวดเร็ว ไม่ว่ากับคนด้วยกัน หรือกับสรรพสัตว์ เพราะต่างก็มีชีวิต มีความรู้สึกเจ็บปวด ทุกข์ทรมานเหมือนๆกัน
    กงเกวียน กำเกวีย กรรมสนองกรรม, การหมุนเวียนไปตามสภาพ เวรกรรมเดี๋ยวนี้ตามทันเหมือนติดจรวด ไม่ต้องรอชาติหน้า หรือภพหน้าหรอก ผลกรรมก็จะมาตามทันในชาตินี้แน่นอน

จริงๆมนุษย์ เป็นสัตว์ที่มีความคิด มีความรู้สึก อาจจะเรียกว่า สามัญสำนึก แต่มนุษย์เป็น ผู้ที่ทำลายมากที่สุด มุนษย์ทำลายแทบทุกสรรพสิ่งตั้งแต่ใต้พิภพ สุดสมุทร คน สัตว์ ป่าไม้ สิ่งของ จนถึงอวกาศ

อย่างเช่นมุนษย์ตนนี้ เลวจนไม่มีที่ติ ไม่รู้จะสรรหคำมาต่อว่าได้ สรุปเลวชาติแท้
  • ขอโทษคับ
    ใครลงก้อไม่รู้...งง
  • ขอให้รถคันนี้ ชษ 8994 ถูกปากระจกจังๆ สักดอก มันจะได้รับกรรมแบบอินเทร็นหน่อย
  • ขอให้ชีวิตมันไม่มีความสุขทุกข์ไปจนตาย สาธุ ไอ้สารเลว :064::064::064:
  • พวกนี้มันจับหมาไปกินหรือขายเนี่ยแหละ สังเกตมันเป็นหมาจรจัด และดูที่เชือกที่มันคล้องคอหมาซิคับ
  • ไปเอามาจาก Pantip ครับ
    ชษ-8994
    กรุงเทพมหานคร

ลำดับที่เจ้าของรถ : 1
    วันที่จดทะเบียน : 07 ก.พ. 2551

ผู้ถือกรรมสิทธิ์ : บริษัทโตโยต้า ลีสซิ่ง (ประเทศไทย) จำกัด

ผู้ครอบครอง : นายสุรัตน์ โชติกุล
  • อ่านข้อความนี้แล้วน้ำตาร่วงเอง -*-

ขออย่างเดียวในตอนนี้
    ขอให้น้องเค้าตายในตอนนั้นเลย
    ขอให้เชือกรัดแน่นๆ จนน้องสลบ
    หรือหัวกระแทกหินสลบ
    น้องจะได้ไม่ทรมาณนาน
    ขอให้น้องเค้าหมดกรรมเร็วๆ นะคะ

กระทำสิ่งใด ก็ได้สิ่งนั้น
    ทำด้วยความร้อน ก็จะอยู่แบบร้อน
    ไม่มีความสุขหรอก คนแบบนี้ เห็นมานักแล้ว

ขอให้น้องหมาตัวนั้น หมดกรรม
    และได้ไปเกิดในภพภูมิที่ดีด้วยเถิด
  • :016:แย่หวะ คนเรา เฮ่อ........:022:
    ไฟล์แนบ
    20081009095928_20080912070950_20071124115517_b0035b1fdc8dab06d7e5f78ad8061ad8.gif 39K
  • เห็นแล้วรับไม่ได้ คนอะไรใจอมหิตขนาดนี้
    ทำอะไรขอให้มันได้แบบนั้น เลวจริงๆ
    คนที่ทำแบบนี้ได้ คือคนที่จิตใจต่ำทราม
  • เมื่อวานเย็นดูรายการ สรยุทธ แล้ว ต้องมาทบทวนใหม่ ว่าในช่วงเวลานั้น มันเกิดอะไรขึ้น แล้วภาพที่เห็น อาจฟ้องให้เราด่าประนาณเขาได้ แต่เบื้องหลังภาพ ในเชิงลึก อาจจะไม่ได้มีเจตนาทำเช่นนี้ เกิดจากเหตุจำเป็นเช่นนี้เราก็ควรรับฟัง และขอโทษด้วย
    แต่ท้ายที่สุด โดยส่วนตัว ก็ไม่สมควรทำการแบบนี้ วิธีฆ่ามีเยอะเเยะ จบชีวิตมันก็ต้องอย่าให้มันเจ็บปวดทรมานมากนัก
  • ไปเจอมาครับ...

ชษ-8994
    กรุงเทพมหานคร

ลำดับที่เจ้าของรถ : 1
    วันที่จดทะเบียน : 07 ก.พ. 2551

ผู้ถือกรรมสิทธิ์ : บริษัทโตโยต้า ลีสซิ่ง (ประเทศไทย) จำกัด

ผู้ครอบครอง : นายสุรัตน์ โชติกุล
  • ขณะนี้ผลกรรมกำลังตามสนองถึงลูกเมียมันแล้วครับเชื่อเถอะ...มนุษย์มีกรรมเป็นเผ่าพันธุ์ ไม่ทราบว่านาย สุรัตน์ โชติกุลเป็นเจ้าของรถตัวจริงหรือเปล่าถ้าใช่ช่วยแสดงความรับผิดชอบกับความเป็นหมา-นุดด้วย
  • เพิ่งเห็นเรื่องนี้นะเนี่ย ไม่รู้หลุดรอดไปได้ไง ปกติข่าวหมาเนี่ยไม่พลาด รู้สึกหดหู่และสงสารน้องหมามาก เอาอะไรมาตัดสินว่าหมาบ้า มันอาจจะดุ และกำลังโมโหอยู่ก็ได้ หมาบ้าคงไม่มาอาละวาดขนาดนี้มั้ง หรือเคยเป็นหมาบ้าก็ไม่รู้เลยตัดสินได้ แต่ยังไงก็ตามถ้าหมาเขาบ้าจริงก็ควรใช้วิธีอื่นที่ดูดีมีเหตุผลกว่านี้ สู่สุขคตินะหมาน้อย และไปที่ชอบที่ชอบนะ ชษ 8994
  • ผ่านไปเป็นปีเพิ่งได้กลับเข้ามาอ่าน เห็นด้วยกับความเห็นนี้มากๆครับ โดยเฉพาะที่ว่า "ผมเห็นด้วยกับมาเฟียครับว่ามันเหี้ยได้ใจทั้งคนขับคนนั่งหลังรถและคนที่หาเหตุผลให้ไอ้คนขับรถ หมามันจะผิดแค่ไหนมันก็คือสัตว์เดรัจฉานอยู่วันยังค่ำมึงจะทรมานกับมันแค่ไหนมันก็ไม่มีสมองคิดได้หรอกว่ามึงผูกคอลากมันเพื่ออะไร"

aodpitrayongสิงหาคม 2009 Permalink
    ไอ้แก่คนที่นั่งอยู่ท้ายรถมันกำลังมองหมาที่ถูกลากอย่างเฉยเมย... ใครที่มองว่ามีเหตุผลอื่นๆที่มันน่าแค้นจนต้องทำขนาดนี้กูว่ามึงก็ไม่ต่างจากไอ้แก่หลังรถนั่นหรอก ผมเห็นด้วยกับมาเฟียครับว่ามันเหี้ยได้ใจทั้งคนขับคนนั่งหลังรถและคนที่หาเหตุผลให้ไอ้คนขับรถ หมามันจะผิดแค่ไหนมันก็คือสัตว์เดรัจฉานอยู่วันยังค่ำมึงจะทรมานกับมันแค่ไหนมันก็ไม่มีสมองคิดได้หรอกว่ามึงผูกคอลากมันเพื่ออะไรเพราะถ้ามันรู้มันก็จะเกิดเป็นไอ้คนขับรถกะไอ้แก่ที่นั่งหลังรถนั่นแหละ"ไอ้สัตว์ประเสริฐ"โทษทีครับมันทนไม่ไหวจริงๆกะไอ้คนที่มันพยายามหาเหตุผลให้ไอ้เจ้าของรถ