ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกพิทบูล 50 วัน
  • เพศเมีย 1,เพศผู้ 1 อายุ 50 วัน วัคซินรวม 1 เข็ม สนใจสอบถามดีกว่าครับ 0861716109
    ไฟล์แนบ
    DSC026812.JPG 23K
    DSC026762.JPG 21K
    DSC02720.JPG 28K
    DSC02718.JPG 27K
  • อยู่ที่ไหนคับ ตัวขาว ผู้ เมีย คับ ขอราคาด้วยคับ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=8525&page=1#Item_0

ไหนบอกว่าเหลือตัวเดียวไง
    ขายของไม่ลงรุปพ่อแม่อีกแล้วนะ..พ่อแม่หมาขี้เหร่สุดๆๆ

CommentAuthornan CommentTime4 วันก่อน
    ถูกต้องครับ ผมขายเป็นประจำ(เป็นอาชีพ) หลายปีแล้ว ไม่เคยหลอกใคร เป็นของผมบ้าง ของคนรู้จักบาง ถ้าเขาให้ช่วยขาย ดี ไม่ดี ตรวจสอบได้ครับ ถูกหรือแพงขึ้นอยู่กับคุณภาพ ส่วนรูปพ่อ-แม่ ถ้าถ่ายออกมาแล้วไม่สวย ผมไม่ลงให้โดนด่าแน่นอนครับ เพราะโดนมาเยอะมาก ชุดนี้เหลือตัวเดียวครับ สวัสดีครับ

ถ่ายออกมาแล้วไม่สวย หรือมันไม่ใช่พ่อแม่พันธ์ที่ดี หรือหมามีปัญหาหรือเปล่าครับ...อธิบายด้วยนะครับ

คนชื้อไม่อยากโดนหรอกนะครับ
  • ราคาเท่าไหร่สายอะไรอยู่ที่ไหน