ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องหมามีเลือดออกผสมได้ไหมครับ
  • น้องหมามีเลือดออกผสมได้ไหมครับ เป็นฮีตครับ แล้วพอดีพ่อพันธุ์จะเดินทางไปต่างจังหวัดก็เลยกะจะผสมเลยได้ไหมครับ
    แล้วผลที่ได้จะเป็นอย่างไรครับ ขอบคุณครับ ลืมบอกมีเลือดออกได้ประมาณ4-5วันแล้วครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ
  • ไม่น่าจะได้ตัวเมียมันคงไม่ยอม เป็นวันที่ 9 10 11 12 ประมาณนี้จะดีกว่า โอกาสติดมีมากกว่า
  • ผมว่า พี่ท่าน ช่วยไป หากระทู็เรื่องการผสมพันธุ์ มาอ่านจะดีครับ เราจะได้มั่นใจมากขึ้น
  • ผมว่าน่าจะเป็นอย่างที่พี่uziว่าครับ..เพราะถ้าผสมเลย ครั้งเดียว อีกวันพ่อพันธุ์ไปตจวแล้ว ก็โอกาสน้อยที่จะติดคับ
  • ขอบคุณครับ