ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ซูกิ หมาตากครับ 8เดือนแล้ว
  • ซูกิ 8เดือนแล้วครับ ติชมได้เลยครับพี่ๆ
    มีไรจะแนะนำก็ได้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    326.jpg 115K
    249.jpg 123K
    170.jpg 64K
  • สวยดี ถ้าตัดหูจะสวยกว่านี้อีกคับ

...
  • สวยดีครับ.....พี่น้อง.....อิอิ
  • :005:เยี่ยมๆๆ
  • อยากตัดเหมื่อนกันคับแฟนมันไม่ให้ตัด
  • :o046:สวยครับ
  • สวัสดีครับผมอยู่...แม่สอด
    sorajin41@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    kyur_resize.jpg 78K
  • เนื้อแน่น หนาปึ๊ก
  • ตัวนี้อยู่ วังประจบ ครับ
    ไฟล์แนบ
    f1.1.jpg 82K
  • หน้าเหมือนพ่อมากขึ้นทุกๆวันเลยวะปั๊ม
    ตอนนี้น่าจะใหญ่กว่าพ่อมันแล้วนะ
    มันไม่เตี้ยเหมือนที่อยากให้เป็น
    (ก็พ่อเล่นอัดไข่วันละสิบฟองงี้จะเตี้ยได้ไง)
    แต่ก็สวยงามมากเลยลูกชาย
    รอดูน้องๆครบ 30 วันแล้วถ่ายรูปส่งมาให้ดูมั่งนะปั๊ม
    เนี่ยพ่อมันตอน 8 เดือน
    ไฟล์แนบ
    j2.jpg 67K
  • สวยมาก ครับ พี่ ชาย ไม่รู้ ว่า น้อง Handcock จะได้ เหมือนพี่ ไหมหนออๆๆๆ นี่ 5 เดือนเอง อิอิ!!
    ไฟล์แนบ
    SDC10993.JPG 52K
  • wowwww
    7 เดือน 23 วัน
    แจมด้วยคน
    ไฟล์แนบ
    IMG0296A.jpg 99K
    IMG0306A.jpg 100K
    IMG0309A.jpg 103K
  • ใหญ่ๆเหมือน สกู๊ปี้ดู เลยพี่ปลัด
    ใหญ่สุดๆ เหมือนมาก
    ไอ้ตัวนี้ก็แปดเดือนวันนี้ เหมือนกันครับ
    ครอกเดียวกันกับซูกิ
    ไฟล์แนบ
    bullet2.jpg 79K
    111126.jpg 124K
  • ตอนตัดหู รู้งี้เอายาวๆ แบบเกรทเดน ก็ดี
    เวลาไปแข่งแฟนซีจะจับทาสีเป็น Scooby Doo ซะเลย
    ไฟล์แนบ
    greatdane_jamieguymon.jpg 14K
    ScoobyDooMovieWallpaper800-.jpg 44K
    scooby-doo-tv-07-36.jpg 37K
  • ไอ้จูล่งภาคจมูกดำ
  • lerzchai โตเร็วนะครับ เห็นกันอยู่ตอนลงเมื่อก่อนโตเร็ว
    สวยๆอิอิ
  • เฉลี่ยแล้วมันโตอาทิตย์ละกิโลกว่า ผมอยู่กับมันทุกวันเลยไม่ค่อยรู้สึกว่าโตเร็ว
    เลยต้องอาศัยการชั่งน้ำหนักเอา ตอนนี้ ชั่งได้ 50 กิโลพอดี
    อาทิตย์หน้าก็จะครบ 8 เดือนแล้ว น้ำหนักน่าจะอยู่แถวๆ51 กิโลครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0314A 02.jpg 48K
  • ตัดหูเมียไม่ให้ตัดก็ต้องขี้โกงหน่อยครับ

หายาแก้หวัดแอตติเฟตให้หมากินซักเม้ด มันจะง่วงแบบตะบี้ตะบันง่วงเลย เรียกเมียมาดู ทำท่าจะไม่ดีต้องรีบพาไปหาหมอ ไปหาหมอมาหมอบอกเป็นพยาธิใบหูต้องตัดไม่งั้นจะยิ่งแย่กว่าเดิม เราเลยตัองตัดเพื่อช่วยเซฟชีวิตหมาเอาไว้ เย้!
    ไฟล์แนบ
    20060105142852_pic27.jpg 22K
  • # pitdeer ทำบ่อยแน่เลยนะพี่ ความคิดดี
    อิอิ