ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกพิท 2เดือน 3000บาท
  • ตัวละ3000บาท ส่งได้ผู้ซื้อออกค่าส่งครับ
    อยู่จังหวัดปทุม ลำลูกกาคลับ 086-546-7666
    ไฟล์แนบ
    M6.65.jpg 30K
    M67.jpg 34K
    IMG_51238.jpg 30K
    IMG_39027.jpg 43K
  • ยังไม่หมดอีกเหรอเนี่ย...พ่อแม่ก็สวยดีแหละครับ ผมว่าพี่ถ่ายรูปใหม่ โพสสวยๆ

น่าจะขายได้อยู่นา...พ่อแม่ มันไม่ได้เป็นพี่น้องกันใช่มั้ยครับ
  • ไม่เป็นครับเหลือ2ตัวแล้วครับ
  • อยู่ จ ไหนหรอครับบบบ
  • wow! สาย gaff ด้วยใช่ไหมครับนี่ สายนี้ตอนนี้หายากกว่าบลูลี่นะนี่ สวยๆน่ารักดีครับ ขอให้หมดเร็วๆนะครับ ใครต้องการสไตล์หุ่นนายแบบ -นางแบบ เชิญครับเชิญ
    ไฟล์แนบ
    BruApril12_2008_1.jpg 28K
  • ขายเป็นทศวรรษแล้ว ยังไม่หมดอีกหรือนี่!!!
  • ขอดูภาพปัจจุบันหน่อยนะครับ
  • พรุ่งนี้จัดให้ครับ
  • หมาผมขายตอน40กว่าวันครับตอนนี้ก็60วัน มันทศวรรษตรงไหน ไปเรียนหนังสือเพิ่มเติมก็ดีนะครับ การศึกษาช่วยคุณได้เยอะแต่คุณก็ต้องตั้งใจเรียนด้วยนะครับเชื่อฟัง พ่อ แม่ ครู มากๆ อย่าทำตัวเป็นพาระให้สังคมอีกละ คุณGhost
  • พ่อแม่ไม่ช่ายเพ่น้องกานคร๊าบผม อุอุ
  • ผมรอดูภาพปัจจุบันอยู่นะครับ
  • ขอดูภาพปัจจุบันด้วยครับ f4 หลายๆๆมุม เวลายืนอะครับ ขอบคุณครับ
  • เดียวตามมาอีกนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_51332.jpg 19K
    IMG_5131.jpg 21K
    IMG_51296.jpg 35K
  • ไอ้ลายเสือผมซนน่าดูเลย เอาไปนอนด้วยทุกคืน4ชีวิต พ่อ-แม่-ลูก-หมา 5555+
  • เง้อ ครับไว้เอารูปตอนโตลงให้ดูมั้งนะครับ ขอบคุณนะครับ ตั้งชื่อมันว่าไรอะครับ
  • ตอนแรก จะโทรไปติดต่อแล้วคับ แต่พอดีนึกได้ว่า ที่โคราช ไม่มีสนามบิน ไม่รู้จะทำไงดี อยากได้จิงๆๆ เฮ้อ ....
  • upupupupppppppppppp
  • ชื่อ ซูชิ อ่ะครับ แฟนผมเขาตั้งให้
  • ครับผมรักมันมากๆนะครับมีอะไรก็โทรมาครับ
  • upppppppppppppppppp