ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขำๆ คลายเครียดครัับ
  • อ่านเล่นงงๆขำๆครับ
    ไฟล์แนบ
    image002.jpg 96K
    image0032.jpg 94K
    image004.jpg 98K
    image005.jpg 98K
  • เคลียดหนักกว่าเก่าอีก ไม่น่าอ่านเรยยยยยยยยยยย ว่ะ................:064::026::024::064::064::064::064:
  • ฮ่าๆๆๆ เอาเรื่องจริงมาพูดเล่น
  • อาทตัวแม่
  • เคลียดหนัก....ก่าเก่าจริงๆ.........บึย..บึย..?
  • ขำออกไหม เนี่ย เครียดแทน?
  • ฮ่าๆๆๆ มันเป็นอย่างนี้จริงๆ บางคนโดนยิ่งกว่านี้ยังไม่ลืมหูลืมตาเลย
  • แต่ว่าเรื่องอย่างนี้ ผู้หญิงจะเป็นมากกว่าผู้ชาย น่าจะเพราะว่าเวลาคบกันผู้หญิงจะค่อนข้างจริงจัง

และคบคนเดียวไม่เหมือนผู้ชาย ก็เลยเสียใจ แบบ Art Art อย่างนี้เอง เหอๆๆ
  • อ่านจบ น่ามี ภาค 2 ต่อ

เอ๊ะ.......!
    กรู ก็ ผู้ชาย
    หรือ ว่า กรู โดนถูกด่า ว่ะเนี่ย..........จ๊าก จ๊าก