ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติชมทีครับพี่ๆ
  • เด็กวัยรุ่นครับ ไม่รู้เมื่อไหลจะหล่อเหมือนพี่ๆบ่างก็ไม่รู้ครับ :006:
    ไฟล์แนบ
    100_0212 (Small).JPG 47K
    100_0191 (Small).JPG 37K
    100_0209 (Small).JPG 46K
    100_0190 (Small).JPG 40K
    100_0214 (Small).JPG 41K
  • ไมหูเป็นงั้นคับ............
  • ตัดหูไม่สวยเลย เสียด้ายมาก
  • ผมตัดเองครับผึงหัดตัดใหม่ๆเลยครับ เหอะๆ
  • ตัดเอง ทำไงตัดอะบอกขั้นตอนหน่อย หมามันไม่เจ็บหรอ โตแล้วด้วยนะนั่น
  • :017::017::017:..........:017:............ตัดเองงงงงงงงงงงงงงงงงงงง...................

:026::026::026:..........:026:.............
  • น่ารักว่ะ พิทบลูดูไงๆก็น่ารัก...ตัดหูเองด้วย ? เก่งว่ะ อืม...ตัวใหม่ถ้ามีอย่าเชียวนา อันตราย ให้หมอดีกว่าปลอดภัยดี
  • ตัดเอง.. โอ้พระเจ้า!! กล้าทำเนอะ
  • ทีหลังอย่าทำอีก มันเจ็บ ไม่เชื่อลองไปเอากรรไกรมาตัดหูตัวเองสดๆดู สงสารมันมั่งนะ รักมันไม่ใช่เหรอ
    เออแล้วรูปสุดท้ายน่ะ ตีนไปลุยอะไรมา ทีหลังล้างก่อนเข้ากล้องนะ หมาน่ารักดี

ผี มาดี
  • เด็กวัยรุ่นเหมือนกัน อาทิตย์หน้าจะครบ 8 เดือน
    ไม่รู้ว่าหล่อไหม เพราะเวลาจะเข้าไปหาสาวๆ ทีไร
    ดันวิ่งหนีเราทุกที เหอๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG0314A 022.jpg 48K
  • ใหญ่จังเลย:m075:

ขาเจ้าของอะ:m003:
  • วันหลักลงรูป พ่อกับแม่ ด้วย คับ คุณ Ierzchai ยากเห็น
  • ทั้งตระกูลเลย
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/244
    แถมรูปคุณยาย ตอนได้แชมป์ลาก เมื่อปี 49
    ไฟล์แนบ
    ยายจูล่ง ชื่อเมเดย์.jpg 37K
  • ไม่สวยตรงหูนี่แหละคับ
    ขอร้องเถอะนะคับ อย่าหัดตัดเลยคับ ให้หมอดีกว่า
  • ผมแค่ อยากรู้ ว่าเค้าทำยังไง กับ หมาเค้า เฉยๆ ตัวผมไม่ทำแน่ๆ สงสารหมา

ยิ่งหมาโตอีกเหอะๆ ทำไปได้