ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามพี่มาร์คมาเฟีย
  • พอดีว่าเมื่อวานแฟนพาโซดาไปฉีดยามา ฉีดวัคซีนรวม , หนอนหัวใจ และพิษสุนัขบ้า มาทีเดียว 3 เข็ม พอเช้ามาขาเขาเจ็บใช้ผ้าชุบน้ำอุ่นประคบให้ได้ไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ
  • อีก 3 วันพี่มาร์คจะมาตอบนะ อาจจะต้องตัดขาหมาทิ้งอย่างเดียว

ทำไมไม่ถามหมอคนที่ฉีดล่ะ
  • ผีปากเสียจิงๆเลย

ไม่แน่จัยหาหมอดีกว่าครับ
  • ถ้าคนอื่นรู้ ก็ไม่มีสิทธิ์ตอบล่ะสิ
  • จะมาถามอะไร นั่งรอให้เขาตอบให้เสียเวลา ขาหมาคุณอาจต้องตัดจริงๆก้ได้ บ้าป่าววะ แล้วไม่เหนเจ้าของกระทู้มาตามผลงานเลยล่ะบักหำ
  • บวมมากจนเกินไปหรือเปล่าครับ
    ถ้าไม่มากก็รอดูอาการก่อนแต่ถ้าบวมมากก็รีบพาไปหาหมอครับ
  • น่าจะได้ครับ มันคงระบมมั้ง
  • พี่มาร์ค

จบ
  • มันไม่เป็นอะไรหลอกครับเดียวก็หาย ไม่เชื่อคุณรองโดนหมอฉีดตูดซักสามเข็มเดินขัดอยู่ 3-4 วันก็หายแล้วเป็นเรื่องธรรมดามากๆ:013: อย่าไปกังวลมากเลยครับเลี้ยงหมานะไม่ใช้คน