ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :028:
    วันนี้ปวดหัวมากเลย เป็นไข้หวัดคะ แต่ต้องเล่นกับลูกชาย NOKIA อายุ 2 เดือน กลัวมันจะซึม

ถามว่าลูกหมามีโอกาสติดหวัดจากเราป่าวคะ เพราะไม่กล้าอุ้มเลยกลัวติดไข้คะ
  • ติดกันไม่ได้คับ
    เพราะเชื้อเป็นคนละTypeกัน
    แต่สภาพอากาศ กับที่อยู่ อาจเป็นปัจจัยเกิดโรคเหมือนกัน
    ยังไงก็ขอให้หายไวๆคับ
  • ขอบคุณมากคะ สบายใจขึ้นมาก จะได้เล่นกันได้โดยไม่ต้องกังวล อิอิ
  • อยากเห็น nokia จัง รุ่นไหนเนี่ย ....อิอิ
    ขอให้หายไวๆนะคะ
  • คุณ 1 ทำหมาออกมาได้งัยแบบนี้ (( ได้จัย))
  • :m008: นี่คะลูกชาย ชื่อ nokia 2 เดือนกับอีก 4 วันแล้ว ซนเหมือนลิงเลยย
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0263.jpg 25K