ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตามหาลูกๆ " TUGGBOAT X HAM " โชว์หน่อยครับ
  • :m001:นี่ครับเจ้า M2 ( ชื่อ ZEN ) อายุ 7 เดือน หนัก 30 กิโลกรัม ติชมหน่อยนะครับ:m008:
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 90K
    5.jpg 83K
    6.jpg 89K
  • สวยดีครับ
  • สวยครับ บึกดีจัง นั่นซิช่วงนี้ไม่เห็นเจ้า tugboat เลย อยากเห็นครับ
  • เห็นว่ายังขายไม่หมดเลยนี่ครับเพราะทีแรกแกขายแพงมาก ใครซื้อไปก่อนเซ็งเลยตอนหลังลดราคามาตัวนึงไม่ถึงหมื่น ผมก็เป็นอีกคนที่โชคดีที่ไม่เอาหมาแกมาทีแรกด้วยราคาที่แพงโคตร สุดท้ายพอหลังสามเดือนสูงหมดทุกตัวเลยแกเลยขายไม่ได้
  • คอกนี้ชอบยอหมาตัวเองตลอด
  • หมาโคตรแพงเลยแรกๆ ต่อมาขายไมออกเลยลดลงเยอะเลย
    ตอนนี้น่าจะยังขายไม่หมด แต่สวยดี บึกดีท่าน อิอิ
  • สวยดีครับ...! ผมขออนุญาติอัพเดทเจ้า TUGGBOAT ให้ดูเลยครับ เพราะเพิ่งถ่ายรูปมาพอดี ส่วนอีกตัวคือ BLUE ZARNO(3 สี) เป็นตัวเมียนะครับ เป็นลูก TUGGBOAT เหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    BLUE-ZARNO2_BD2.jpg 95K
    TUG_01_BD.jpg 68K
    TUGG_BD03.jpg 55K
    TUGG_BD01.jpg 82K
  • พ่อตัวนี้โปรโมทอย่างเวอแต่จ่ายลูกอย่างสัตว์แพงก็แพงสวยก็ไม่สวย
    แล้วต้องมาลุ้นเรื่องใบเพ็ดแต่ละคอกอีกน่ากลัวจริงๆ
  • คอกนี้ใบเพดได้หรือปล่าวครับ โปรโมทจัง ใบเพดเคลียร์ด้วยพี่
  • สวยครับจ่ำม่ำเลย