ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbulls Festival 2009
  • อ้าว สวัสดี ยามเช้า ครับพี่ มาร์ค จิบกาแฟอยู่เหรอพี่.
    ไฟล์แนบ
    108018.jpg 83K
  • 555...งานนี้ต้องรีบปรึกษาทีมลำปางด่วนแล้ว พลาดไปเสียใจแย่ งั้นงานนี้กะจะหาเมีย ให้ บีเจ สักหน่อย (รวมทั้งเจ้าของด้วย..อิอิอิ) มีสาวเชียเบีย มีบรรยากาศที่ดีๆ มีเพื่อนคุยเรื่องหมา มีเพื่อนกินเหล้า และสุดท้ายอาจจะมีเพื่อนที่เมาอย่างหมา.....คิคิคิ
    ไฟล์แนบ
    แก้-IMG_27742.jpg 123K
    DSC034714.JPG 101K
  • งานน่าไปมาก ตรงกับงานbike ด้วย ไม่มีงานไหนจะพร้อมเท่างานนี้แล้ว อิอิ สุดยอด
    ไฟล์แนบ
    123332.jpg 62K
  • จองให้แล้วนะครับพี่ Mark

คุณบอยกับน้องโจ แดงๆกันทั้งนั้น...
    ไฟล์แนบ
    DSC00621.JPG 78K
  • ก่อรออยู่หนาว่าเมื่อใดจะได้มีงานชิวๆๆแบบนี้ ^^ :m030:
    พี่บังรีบตามมาเน้อ น้องไปรอก่อนล่ะ เมินละบ่อได้ปะกั๋น..... :m087:
    พี่เต็กคะ ไปบ่อยแต่ไม่มีโอกาสเจออ้ายเบิกเรย งานนี้ต้องเจอกันหน่อยแล้วคะ :m071:
    ไฟล์แนบ
    alone cm.jpg 30K
  • :m086::m017:ถูกต้องแล้วครับผมถ่ายรูปที่ปายหนาวนี้ถ้าใครมาเที่ยวเชียงใหม่แล้วอย่าลืมไปอำเภอปายน่ะพี่น้อง
    ม่วนๆๆๆๆเมาๆๆๆๆ แต่เมาอย่าขับน่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07238.jpg 68K
    DSC07111.jpg 67K
  • พี่Tek ครับถ้าสนใจที่ร้านมีเครื่องดนตรีมั้ยครับ...
    ถ้ามี วง PITBULL BAND ว่างอยู่น่ะครับ...( Sorry Rock'N Roll Only )
    แก็ป&แอมป์...ลงทะเบียนไปน่ะครับ
    .....ไปปายทำไมชอบไปถ่ายรูปกับสะพานกันจังครับ มันต้องไปดูดยาสิครับถึงจะเรียกว่าถึง ปาย...
  • pitbull band เรียกผม jam ได้นะครับ Rock n roll นี่อยู่ในสายเลือดเลย ... ตั้ม ครับ.....

http://i917.photobucket.com/albums/ad12/balbao/8734_1056848640913_1816770760_11666.jpg
  • พอดีพี่ไปงาน Cowboys Night มามีนักร้องสไตร์คันทรี่ บรรยากาศไม่ค่อยตื่นเต้นเท่าใหร่ พี่ว่ามีคาราโอเกะ
    ทุกคนในงานสามารถมีส่วนร่วมด้วย สับเปลี่ยนกันร้อง มันน่าจะมันส์กว่า พี่เลยให้ที่ร้านเค้าจัดเตรียมเครื่องไว้แล้วครับ

รู้ว่าน้องแก็ป&แอมป์ มีสายเลือดร็อกอยู่ข้างใน แต่ไม่รู้เลยว่าคุณตั้มก็ Hard Rock เหมือนกัน, คุณหนึ่งดูแววตาในรูปแล้วไม่น่าเมาเหล้าอย่างเดียวนะเนี่ย...:020:

น้อง varabee เตรียมแก้มไว้ให้อ้ายเบิกดีๆนะครับ โดนแน่!
    ไฟล์แนบ
    DSC04265.JPG 113K
    DSC04261.JPG 66K
  • แบน โจแมน ฟังไปก็เพลินไปอีกแบบ..นะครับ มะก่อนผมชอบไปนั่งฟังที่ลานเบียร์โรงแรมแม่ปิง
  • น่าสนุกจัง ไม่รู้จะมีโอกาสไปป่าว :m020:
    ไฟล์แนบ
    081152..jpg 13K
  • ฮั่นเลาะ :m070::m030:

^^
    ไฟล์แนบ
    IMG-6224.jpg 54K
  • ลีลาโซโล่ผ่านนะพี่ตั้ม แต่หุ่นไม่ผ่านวะพี่ตั้ม สนุ๊กพุงอีกคนแล้ว แอบมีที่วางกีตาร์ส่วนตัวสะด้วย! 555
  • งานนี้ไม่พลาดแน่ แต่จะเอาไปทั้งมอไซทั้งหมาไงดี คุณtek มีอะไรให้ช่วยโทบอกได้นะ0816870492 ขอสาย ฮัมวี่นะ
  • มอเตอร์ไซค์อะไรครับ ติดพ่วงแบบจูล่งเลย เจ้าฮัมวี่รับลมเต็มๆ
    ผมอยากเอา KSR ไปเหมือนกัน แต่ต้องหาที่จอดไกลๆช้อปเปอร์พี่ๆเค้าหน่อย อายแย่...
    ไฟล์แนบ
    DSC02823.JPG 107K
  • สุนัขที่ลงประกวด แยกเพศผู้ เมีย หรือปล่าวครับท่าน

อากาศดีมากๆ ครับ อิจฉาคนเชียงใหม่ ที่มีอากาศและภูมิทัศน์ บริสุทธ์ กว่าเมืองอื่นๆหลายเท่าตัว :020:
    ไฟล์แนบ
    asdf.jpg 55K
  • ขอบคุณครับท่านเต็ก กำลังวางแผนเดินทาง
    จะแวะไปเยี่ยมตัวแทนด้วย ต้องการหาไกด์นำเที่ยว ใครสนใจสมัครด่วน
  • ตอนแรกว่าจะไม่แยกครับคุณบัง แต่มีหลายท่านสมัครและคอนเพิร์มกันเข้ามา
    เฉพาะภาคเหนือก็น่าจะมากพอสมควร เลยต้องแยกเพศดีกว่า รางวัลจะได้ทั่วหน้ากัน
    ลอรุ้นอยู่นะครับ ว่าคุณบังจะนําตัวใหน่ลงประกวด...

พี่ Mark วางแผนเดินทาง แสดงว่ามาชัวร์ๆ สุดยอดครับ!!! พี่ๆน้องๆชาวล้านนาเตรียมพบกับตัวจริงเสียงจริงได้เลยครับ
    ไกด์นําเที่ยวเพียบพี่ แฟนคลับ Pitbullzone เต็มเชียงใหม่และกระจายทั่วภาคเหนือไปหมดครับ...
  • พี่ tek ครับเป็นไปได้ผมอยากไปร่วมด้วยจัง
  • ไปดิแจ็ค พาติงเลย์ไปให้โลกเห็นมั่ง อย่างเทพ
  • ข้าวปุก ปาย อยากไปๆ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0286.JPG 114K
  • น่าสนใจครับ บราวนี่ขึ้นเหนือ เที่ยวนี้ คงไม่พลาดแน่ๆ
    ไฟล์แนบ
    117.jpg 89K
  • คุณ Tek
    น่าสนจัย อย่างมากมายเลย เพราะผมกำลังหาเรื่องเที่ยวเหนือ
    ช่วงนี้มีแต่งงานเข้า เปิดเจอกระทู้นี้ งานการ เป็นอันทำไม่เป็นเลย สมองตอนนี้คิดแต่เรื่องเที่ยว
    ที่นอนไม่ห่วง หาที่ปักเตนท์ได้ ก็โอเค

เลยกะโปรแกรมการเดินทางไว้คร่าวๆ เผื่อมีใครร่วมไปด้วยกัน
    ออกเย็นวันศุกร์ที่ 4 แวะกางเต้นท์นอน จ.ตาก อุทยานตากสินมหาราช
    เช้าวันเสาร์ที่ 5 เดินทางต่อไป เที่ยวๆๆๆๆๆ ชม.รับลมหนาว หาที่นอน.....
    วันอาทิตย์ ที่ 6 เที่ยวเสร็จหาที่นอนไกล้ๆน้ำพุร้อนสันกำแพง แช่น้ำอุ่นก่อนและเข้าร่วมงาน Chiang Mai International Pitbulls Festival 2009ตอนเย็น
    วันจันทร์ ที่ 7 วันหยุดชดเชย ตีกลับ กทม.บ่ายๆ

มีปัญหาอย่างเดียว เรื่องฝากหมา
    ถ้าเคลียได้ รับรองเจอกันแน่นอนครับ

ท่านมาร์ค ท่านมุ ล้อหมุนกันยังไง ออกตัวเมื่อไหร่ โพสบอกกันบ้างเด๊อ
    เผื่อได้ขับตามกันไป หลงตามกันเป็นทางยาว........จ๊าก

ที่จริงก็อยากเอารถตู้ไป เหมือนตอนไปกฐินพิทบลู มันส์ดี ว่ะท่าน
  • งานใหญ่แบบ นี้ ต้องซุ่มฟิต สะแล้วๆ ๆๆ เจอกันอีกทีวันงานนะครับ

ฮ่าๆ ๆๆๆๆๆ ซุ่มกันทั้งนั้นเลยๆ ๆๆๆๆๆ
  • ใครจะไปอีกก็แจ้งมาเลย จะได้วางแผนการเดินทาง ขับไปด้วยกันมันส์ดีครับ
    ตอนนี้มีท่านมุ พี่จุ๊บ แน่นอนแล้ว
  • พี่ มาเฟีย เด๋ว น้องเป็น ไกด์ พาเที่ยวเอง:m012:

ท่าช้าง ต่อด้วย warmupcafe และปิดท้ายกับ sayuri :m025::m056:

รับรอง เปิงใจ๋ขนาดเน้อ อิอิ:m072::m021:
    ไฟล์แนบ
    mama.jpg 47K
  • ข้าวปุก งา น่ารักมากๆติดตามมาตลอดเรยคะ
    เป็น FC อิอิ
    ไฟล์แนบ
    jabo sad.jpg 62K
  • อยากไปด้วยจังเลยครับถ้าไป ต้องมีค่าใช่จ่ายอะไรมั่งครับ กลัวติดเรียนด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    DOGS bb00112.jpg 65K
  • มาเยอะๆ นะครับ มามันส์ด้วยกัน เบิกซ้อมยังเราซ้อมทุกวันนะจะบอกให้
    ไฟล์แนบ
    09112009492-001.jpg 62K
  • อีกมุมข่มขวัญเจ้าเบิก กะจูล่งซะหน่อยรุ่นเดียวกัน 12-18 เดือน
    ไฟล์แนบ
    09112009490-001.jpg 64K
  • ขื้นเหนือกันมาให้ใด้นะครับทุกคน ค่าใช้จ่ายไม่มีครับ นอกจากอาหารและเครื่องดื่มที่ท่านอยากจะกิน พิททุกตัวลงประกวดฟรี

พี่เจ้าของ ข้าวปุก เลือกใส่สไตร์ Cowboy หรือ Bob Marley ก็ได้นะครับ ผมให้พี่เป็นกรณีผิเศษแต่เพียงผู้เดียว...:020:

น้อง varabee ไกด์พาเที่ยววันเดียวมีทุกรูปแบบและบรรยากาศเลยนะครับ!!!

มีการมาข่มขวัญอีก แค่นี้ก็กุ้มอยู่แล้ว ใหน่ต้องประทะ King Kong และไหน่ต้องเจอจอมโหดเหี้ยมอย่าง Jergens อีก
    วันนี้ซ้อมหนักซะจนเจ้าเบิกเป็นลมคาถนนเลย แถมต้องอุ้มมันกลับบ้านอีก...
    ไฟล์แนบ
    DSC03606.JPG 75K
  • จูล่งเกิด 3 มกราคม 2552
    หนีไปอยู่รุ่น 3 - 12 เดือนแล้วครับ คุณเล็ก
    ไฟล์แนบ
    Julong-10-month-(22).jpg 99K
  • จูล่ง ยิ่งดูยิ่งสวยวะท่านปลัด ฟิตๆหน่อยนะ ระวังเรื่องขาเยอะๆด้วย
    มันโตผิดปกติ เป็นไรไปเสียดายแย่
  • ผมเกาะรถไปด้วยได้ป่าว:013:
    ถ้าไม่สะดวกช่วยแจ้งด้วยนะ
    เด๋วบินตามไปก็ได้ แต่ช่วยไปรับด้วยนะ

"สรุปผมติดรถไปกับพี่มาร์คนะครับ"
  • ช่วงนี้ลดน้ำหนักแบบสุดๆแล้วครับ
    อดอาหารแบบสองวันติดไปเลย
    ไม่ผอมให้มันรู้ไป
    ไฟล์แนบ
    Julong 10 month (7).jpg 104K
  • ได้เลยท่านมุ

ท่านปลัดฯ อย่าว่าผมหยาบเลยนะ จูล่งแมร่งสวยโคตรๆ
    ผมเปลี่ยนรูปในเพ็ดให้แล้วนะ
  • ขอบคุณครับ ที่จริงกะจะขอเปลี่ยนรูปจูล่งตอนอายุครบปี
    แต่เปลี่ยนตอนนี้ก็ดีครับ หน้าตามันต่างจากตอน 6 เดือนเยอะเลย
    ไฟล์แนบ
    Julong 10 month (13)re.jpg 15K
  • พี่เต็ก ทำโปสเตอร์ดีมั้ยยคะ..จะได้คนจากหลายๆ กลุ่มด้วยย จะำได้กลุ่มนักท่องเที่ยวที่ชอบพิทด้วย...หรือว่ามีแล้วว.. เอ๊ะ หรือยังไง...เอาไงบอกด้วยยนะ ว่างนิดหน่อยยทำให้ได้..เน่อ.. หาสปอนมั้ยย..หรือมีแล้วว งานนี่ใครจ่ายย....เอ๊ะๆๆๆ ยังไง ยังไง....ฮาาาาาา
  • ขอพิกัดGPSด้วยครับถ้ามี