ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE RECENT PICS OF B.J AND HER PUPPY....BY EPK!
  • สวัสดีพี่ ๆ เพื่อน ๆ ชาวพิตบูลโซน
    ผมขออัพเดทรูปล่าสุดของ B.J และลูกสุนัขที่เป็นผลงานในชุดที่แล้วของ EPK ซึ่งใช้แม่พันธ์เป็นแม่พันธ์สาย GOTTI คือ B.J โดยลูกชุดนี้เป็นการ CROSS ระหว่างสาย GOTTILINE กับ RAZORE EDGE คือ MINI ONE ขณะนี้อายุได้ 7 เดือนกว่า ๆ เกือบ 8 เดือนแล้ว และขอฝากให้คุณเอ, คุณโอ๋ และคุณต้อง ได้ชมกันว่าพัฒนาการล่าสุดว่าของชุดนี้เป็นไง

ขอขอบคุณ ๆ มาร์คสำหรับพื้นที่ประชาสัมพันธ์ และขอบคุณทุก ๆ ท่านที่แวะเยี่ยมชมกระทู้ รวมถึงแสดงความคิดเห็นเข้ามา

EPK..(EXOTIC PITS KENNEL) :039:
    ไฟล์แนบ
    EPK-3.jpg 47K
    B_BD.jpg 87K
    B.jpg 87K
    B2_BD.jpg 93K
  • ตัวนี้คือ MR..TWITTER เป็นตัวผู้ครับ :065:
    ไฟล์แนบ
    TWT_BD.jpg 90K
    TT_BD.jpg 89K
  • ตัวนี้คือ LADY BEAR...เป็นตัวเมียครับ ! :065:
    ไฟล์แนบ
    LDB_BD.jpg 89K
    LDB2_BD.jpg 86K
    LD_BD_V2.jpg 93K
  • B J ขายไหมครับสวยชอบมากๆ
  • โทรคุยกันก่อนดีกว่าครับ นี่เบอร์ผม 087-6898399.
  • สู้คอกนี้ไม่ได้นะ แสดงความคิดเห็นสวนตัว http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11794&page=1#Item_0
    ของ New_Line_Kennels
  • เนี่ยแหละหุ่นกำลังดี ไม่อ้วน เนื้อกระชับไม่เทอะทะ รูปทรงน่าเกรงขาม ผมคนนึงละที่ชอบ

" เลี้ยงหมาไม่ใช่เลี้ยงหมู "
  • ขอบคุณครับ...! เรื่องความชอบเป็นเอกสิทธิ์ของแต่ละคนครับ แต่ส่วนตัวผม ๆ ก็ชอบแนวที่ผมทำนี่แหละครับ