ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• โกลด์เด้นที่บ้านกินบูลลี่เวย์ยังกล้ามขึ้นเห็น ต่อน ๆ เลย 5555
    โหดร้ายมากถ้าฟันยับ แต่ถ้าฟันเหยินนี่สุดติ่งแน่ 5555
  • บูลลี่เวย์ ของเขาคุณภาพดีจริง หมา 3 เดือน กินยังมีกล้ามออก ดีคับพี่บิว
  • อาชาวินก็ M1 งัยพี่
  • โกลด์เด้นนี่ต้องแหวกขนดูเลยไม๊หล่ะหะ..??
    ไฟล์แนบ
    Photo-0045.jpg 69K
  • คิดถึงบ้านที่ซอย30จังเลยโว้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่บิวหมาตัวที่อยู่ในบล๊อกคัยอ่ะพี่
  • ไปดูย้อนหลังมา
    สุดตรีนจริงๆ...คุณบิว
    ไฟล์แนบ
    2912373963_1.jpg 92K
    2912379229_1.jpg 111K
  • ตัวไหนเนี่ยพี่...?
    ดรีมตัวที่อยู่ใน Box คือ Lady kaka ไปเป็นสาวเกาหลีแล้วหว่ะเมื่อวาน เปลี่ยนชื่อเป็น แด จัง กึม เป็นที่เรียบร้อย 5555+
    ไฟล์แนบ
    1114.jpg 61K
    kaka26.2.jpg 103K
  • พี่สาวพ่อเดียวกันของเจ้าดัมบ์เบล
    เห็นในกระทู้เก่าๆที่บิ๊กเบนเคยโพสไว้
  • อ่อ....ใช่ครับจำไม่ได้จริงๆ
    วันเสาร์นี้เจอกันพี่..........
  • บิว พี่คนข้างบนเค้ากิน bully whey ป่ะเนี้ย
  • ต้องรอเจ้าตัวมาตอบเองหว่ะ 555555+ อะท่านกินรึป่าวบอกเค้าไป..!!
    ไฟล์แนบ
    aaa2.jpg 84K
  • เสื้อเสร็จเรียบร้อย สาวก Shorty Line ใครต้องการด่วนๆ
    เนื้อผ้าชั้นเยี่ยมจาก เขมร สีขาวมีทุกไซส์ ราคา 400 บาท(พร้อมส่ง)
    ไฟล์แนบ
    Shorty-line.jpg 63K
    SSSSSS.jpg 45K
  • ด้านหน้าชัดๆ
    ไฟล์แนบ
    shorty-line2-copy.jpg 74K
  • 555 บูลลี่เวย์ ของเค้าดีจริง อ้าว เอะ ไงกัน
    แต่ผมป่าวนะ 555 ไม่กล้ากิน เด่วใหญ่ไป
    กิน Dymatize ก็พอครับ อิอิ (เวย์หมาติดต่อคุณบิว เวย์คนติดต่อผมได้นะคร้าบบบบ)

เด่วรอเจ้าดัมบ์เบลกลับมาบ้านก่อนเถิด
    ทำคนล่ำได้ ทำไมจะทำหมาล่ำไม่ได้วะ 555
    ไฟล์แนบ
    dymatize01 copy.jpg 29K
  • เสียดายจังพี่บิวไม่ได้ไปดูกาก้าก่อนไปโด่เอ้ย......เซ็งเป็ด

ผมว่าชื่อ แดจังแกก ดีกว่าพี่ดีมะ5555++++

เออพี่บิวลืมเสื้อที่ผมสั่งให้พี่ผมยังอ่ะพี่
  • น้าบิวขอ2ตัว M+XL จัดส่งด่วน
  • ว้าววว เสื้อ ชอทตี้ จัดมาให้เรย ให้ไวพี่บิ๊กชิว
    รอใส่อยู่ เด๋วจะโพสให้ดู
    ไฟล์แนบ
    40160_442378789234_809574234_4888701_3934057_n.jpg 87K
  • ได้เลยครับ แมทิว เดี๋ยวส่งไปพร้อมกับเสื้อทีน พานหิน เลยละกัน
    ดรีม...ไม่ลืมแน่นอน แต่ที่แน่ๆวันอาทิตย์นี้ไม่เข้ามาไล่ออก แน่นอน..!!
    วาราบี้...มาเอาที่งานเลยละกันนะ
  • โหดจัง....ไม่ได้เข้าไปไม่กี่วันเองต้องไล่ออกกันด้วย จิตใจทำด้วยรัยเนี่ยพี่
  • กลับมาแว้วววว วันอาทิตย์ มีอะไรยังไง??? อัพเดท ด่วน!!!เค้าไปด้วย คิดถึงที่สุดอ่ะพวกตัวเทอร์
    :m032:
  • :005:หายหมดเลย อัพหน่อยครับพี่ ๆ :005:
  • คุณบังครับ ผมส่งเมล์งานไปให้ดูแล้วนะครับ ยังไงลองพิจารณาดูนะครับ
  • น้าๆ อาชาวินเค้าอะ
  • หรา บิ๊กชิววววววววววววววววววว
    ว่าแต่พี่ต้นอ่ะ ได้เอาต้นรักจังมาให้เค้ารึป่าว
    ไฟล์แนบ
    post-344-1233322841.jpg 117K
  • มาจิ้มเอาเด๊..แมททิว
    วาราเบ้อ(เร้อ)...เสาร์นี้บ้านชั้นจะกลายเป็นตลาด มาเลย์ฯ ส่วนพื้นที่ศาลาก็จะเป็นด่านนอก(หาดใหญ่) เราคนกรุงเตพจะไปอยู่ตรงไหนหะเนี่ย..??
  • ดูลูกสาวท่านดิโตแล้วสวยปะท่านบิว
    ไฟล์แนบ
    010.jpg 110K
  • กระดูกเยี่ยม กล้ามเนื้องาม...โตขึ้นหนูอยากเป็นอะไรคะ..??
  • โตขึ้นหนูอยากเป็นscoobydoo
  • 555...แหมเข้าใจพูดน่ะท่านบิว.โตขึ้นหนูอยากเป็นหมาที่สวยที่สุดที่ระดับประเทศเลย...ยังไงก็ฝากตัวไว้กับท่านบิวด้วยน่ะ
  • Meeitng ครั้งใหม่ใหญ่กว่าเดิม

ขอเชิญเพื่อน ๆ ชาวพิทบูลทั่วประเทศ

ร่วมงาน

มิตติ้ง ลพบุรี 2010 (ครั้งที่ 2 )
    (Meeting lopburi 2010)

วันศุกร์ที่ 10 ธันวาคน 2010
    เวลา 16.00 น.-22.00 น.
    ณ ลายเอนกประสงค์ ห้างโลตัส ลพบุรี
    พบกลับฟาร์พิทบูลขั้นนำทั่วประเทศ
    และกิจกรรมต่าง ๆ มากมาย
    พลาดไม่ได้กับโคโยตี้สาวสวย
    พบกับ Hi light ในงานกับ รางวัล Best in Show สำหรับสุนักที่มาในงาน
    และร่วมรับประทานอาหาร
    รายละเอียดเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบอีกทีคะ

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ด้วยคะ

ติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่

พี่เดช 085-9405552
    พี่เอ 083-9101517
    เป๋า 086-1333585
    bobby 084-5240870
  • อาชาวินเค้าล่ะ
  • BUFFALO BONE BIG PROJECT..!!
    ไฟล์แนบ
    1236.jpg 79K
  • บิ๊ก ช ตั้งเวทีเลยรึเนี่ย
    แต่ที่สงสัยคือรูปสาวสีเทาที่ยืนบนเวทีอะ ใคร...?
  • บูทแจ่มเท่จังพี่บิว อิอิอิ
  • อ้าว....ตี๋.ย นี่บิ๊ก ช ไงเล็กๆไม่ สรรค์สร้างงานใหญ่ๆเป็นอาชีพ..

ครับดิเรก....นี่เห็นภาพเพียงแค่ด้านหน้าเวทีนะ ใต้เวทีมีอะไรมุดเข้าไปดูวันงานละกันนะคร๊าบบบบ
  • ทำไมต้องมาป่วยวะเนี่ยย มันเศร้าจิงๆ งานไหนก่งานน้าน
    ไฟล์แนบ
    HHH.jpg 27K
  • ขอบคุณพี่ฟ้าภรรยาของท่านบิวมากๆๆเลยค่ะที่เอ็นดูซาร่าอย่างดี..และดีใจมากๆๆที่ซาร่าที่ได้รับรางวัลกลับมาให้เราได้ชื่นชม
    บอกตรงๆน่ะหายเหนื่อยเลยล่ะ.
  • :021::021::016::016:master~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~!!!! next bully show i want entry~!!!!!!!!!!!!!!!! i envy you~~~~~~~~~~
  • พี่บัง...หัวแตกแน่... "ถ้าเมียเห็น" 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_2097.JPG 87K
  • ไม่หรอกมั้ง..เมียพี่บังใจดีจะตาย..จริงมั๊ยท่านบัง5555
  • :o002:อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:o002:
  • มันกินหรือเททิ้งเนี่ย...

http://www.youtube.com/watch?v=EmZGzoRXPP0
  • :063:เอามุมสูงมาฝากคับ เวทีอลังการมากคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6537 copy.jpg 50K
  • สวัสดีครับชาวBUFFALO BONE มีงานที่ไหน
    ไม่เคยผิดหวังจริงๆครับ บูทอลังการจริงๆครับ

:m001::m001::m001:
  • ขอบคุณครับ zixhaspit - experimental ที่แวะเข้ามาเยี่ยมเยียน
    เราทำเช่นนี้มาตลอดก็เพราะอยากเห็นงานมีสีสัน และงานต่อๆไปก็หวังว่าทุกบูธ จะสร้างความตื่นตาใหม่ๆให้กับวงการนะครับ..
  • ยินดีกับคุณ ดา-บอย ที่สามารถนำสุนัขคว้าถ้วยรางวัลอันดับ1
    และดีใจกับ Zara ที่ถูกเอาใจใส่ ดูแลอย่างดี จนเป็นที่ยอมรับในสนาม หวังว่าครั้งต่อไปคงไม่ทำให้ผิดหวังนะครับ..
    ไฟล์แนบ
    F33.jpg 103K
  • อีกภาพคับพี่บิว
    ไฟล์แนบ
    IMG_6534 copy.jpg 66K
  • โอ๊ยยย..ขานี้ชอบมุมสูง เบื้องหลัง นะเนี่ย 555+