ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • :063:พี่ บอย ไอ้นี่ยิ่งโตมันยิ่งสวยนะพี่ ชอบๆๆๆ:063:
    ไฟล์แนบ
    0052.jpg 97K
  • ขอบเตียงคับ อิๆๆๆๆๆ
  • 25 เจอกันพี่ๆๆ

มีมาวแน่นอน....กริ้วๆๆ

ราตรี สา หวาด งับ
  • 25 อยากไปจัง.แต่ติดภารกิจฟิชโช่ เลยไปไม่ไดั...

เสียดายจริงๆ...

ไว้เจอกัน 8 ม.ค นะจ๊ะ...
  • วันเสร็จ เอ้ย วันเด็กแห่งชาติ...
  • โฮ้วววววววววว...........ง่วงจัง ตื่นไปทำงานเอาตังค์ ก่อนเด้อออออออออ...........
  • ถ้าพี่สัก ที่เคารพรักของน้องๆ ไม่มางานไม่มันแน่นอนคับ

มาให้ได้นะคับ พี่สัก พี่ชายสุดที่รัก

:062:
  • เอาไปหามาทั้งคืนข้องใจเรื่องตัดหูของผมรึคับพี่ ผี ดูบอดนอกคับไม่เคยเห็นก็ดูซะเขาตัดกันมาตั้งนานแล้วอีแบบนี้
    ไฟล์แนบ
    184.jpg 86K
  • เอาละเว้ย.......ท่านประธานกรูไม่จบคร้าบบบบบบ...........

เพ่บอย เด่วพ่งงี้ค่อยคุยกันเด้อ เรื่องตังค์อ่ะ ตอนนี้แย่ อ่ะ
    เย็นๆพ่งงี้ จะเข้าไปพี่........
  • พี่หล้า ยืมตังค์ห้าร้อยดิเพ่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดูแล้วจบยากว่ะ พี่หล้า สงสัย ผี จะแววโดนจุดเดือดว่ะพี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยากเชื้อดใจมาใส่โถยาดองจัง มาแซว ท่านประธานเราซะได้

:062:
  • เย็นไว้โยมมมมมม
  • พี่บอย ถ่ายรูปเก่งว่ะพี่ เฮลบลูบอย:032: รูปนี้สวยว่ะพี่ นึกว่า818 มาถ่ายเลยนะนี่
  • :o008:ไอ้บ้า:o002:นั้นมันน้ำเชื้อ:o008:
  • :013::013::013::013: ก็นึกว่าชื่อนี้
  • มรึง:o011: บร้าป่ะบูม 500 นะ ไม่ใช่ 50 แสร่ดดดดดดด:o007: พี่มีงั้นก็ให้เจ๊ดาแล้วเด่ะ.........:o011::o011:
  • >>>> ไม่ต้องเครียด ไม่ต้องใช้คืนคราบหล้าบูม ปีใหม่นี้พี่เค้าใจดียกหนี้ให้ 555.....................
  • ยังไม่เคยคุยกับคุณบอยเลย
    ขอแนะนำตัวก่อนนะ ผมช้างสัตหีบครับ
    ผมอยากไปด้วยจังมิทติ้งของพี่งะ
    แต่กลัวลิง3ตัวที่บ้านทำฤทธิ์ กลัวอายเขา
    อยากเจอหน้าทุกคนจังจะได้ฝากเนื้อฝากตัวครับบบบบบบบบ
  • จริงป่ะพี่เต้ ที่พี่บอยเค้าใจดี ยกหนี้ให้.........

ไป บูม เราไป........กัน:032::032::032:
  • ไม่มีไรทำ
    ไฟล์แนบ
    00000000092.jpg 106K
  • ไม่มีไรทำ งั้นเอาตังค์มาให้ยืมแก้เซ็ง ซัก 2000 ดิเพ่
  • ...พี่บอล เป๋าเรียกค่าสินสอดแพงนะจ๊ะ...
    ...จองกันตั้งแต่เล็ก ๆ เลยนะ...
    ...จัดไปค่ะพี่บอล...
    ไฟล์แนบ
    201220107103.jpg 113K
  • 2000 จะเอาไปตีกะหรี่
  • เฮ้ย:o013: ผีรู้ได้งัยวะ..........
    แถวพิดโลกมีด้วยหรอ หรี่ ตัวละ 2000....แพงอิ๊บอ๋าย.:o003:..
    จะเอาตังค์มาซ่อมรถเว้ย......:o011:
    เรื่องนอกใจเมีย :o059:หล้าไม่ทำค้าบบบบบบบ........
    ผู้หญิงในดวงใจของหล้า:o020: มีบุ๋ม ศรีภรรยา คนเดวเท่านั้น ค้าบบบบบบบ........
    บุ๋มครับ หล้ารักบุ๋มนะ:o063::o043:
  • ...พี่บอย
    เป๋า จ๊ะ ไม่ใช่ เปา เหมือนกัน
    55555+++ พอกัน...
  • เข้าใจว่ามึงตัดแบบหมานอก แต่ที่มึงตัดมาเม่งอย่างกะค้างคาว
    เออหมามึงสวยว่ะ ไอ้ขี่เห่อ ค ค ค ค ค
  • อ้าวเฮ๊ย :m000: แมร่งหายไปไหนหมดวะ ผีมาเต็มละ ยังเงียบกันอยู่อีก...
    เด๋วงานนี้ มียาวๆ...................................................
  • :063:ไอ้นี้ก็ไม่เบา นะจะบอกให้ สวยเจ็บๆๆๆๆๆๆ:063:
    ไฟล์แนบ
    267.jpg 91K
  • :006:เอ้า!!คุณหล้า ดีครับผมบายดีนะครับ วันที่ 8 ม.ค.เจอกันนะครับผม:006:
  • ไปๆๆๆไปควายที่อื่นไปมีไม่ได้แบบเขาซิมึงไปๆใหนก็ไปที่นี้บ้านเขา
  • :018:พี่ผีไล่ใครครับ ไล่ผมทำไมผมไปทำอะไรให้พี่เป่าครับ...งง...วะ:018:
  • กูไรไอ้ผีตัวที่มาก่อกวนบ้านนี้โวย ไรของมึงวะกูผีอาวุโส พอได้แล้วนะมึงไอ้ผีไม่มีศาล
  • :013:เอาๆๆขอโทษครับ พี่ผีอาวุโส ผมเข้าใจผิดครับ มาๆๆๆผมช้วยไล่ไปๆไอ้ผีบ้า:013:
  • หวัดดี ครับ พี่ยศ...โอเค ครับ วันที่ 8 นี้ เจอกัน:o030:
    ฝากบอกท่านตุ้ยด้วยว่า ถ้าเมาแล้วเหงา เราช่วยท่านได้......:o003:...คริ คริ...
    อย่าคิดลึกนะครับ เด่วบรรดาเมียๆ จะตื้บเอา:o016:
  • :o030::o030::o030:ขอขอบคุณน้า ผี อาวุโสมานะที่นี้ด้วยนะคับที่ทำให้บ้านนี้เมืองนี้อยู่แบบสงบ:o030::o030::o030:

:o008:ปล.อยู่ดีๆก็มาหาเรื่องว่าแดกเขาซะงันสงสัยจะว่างจัด:o008:
  • ท่านประธานค้าบ...วีซ่าเย็นนี้ชักจะไม่ค่อยดีแล้ววววววว...........
    ตะเองช่วยเค้ามั่งดิ เค้าอยากไปแต่เมียเค้าดุอ่ะ.....นะนะ ช่วยหน่อยน้า.........
  • :002::002:...พี่บอย bobby ไม่ได้ไปค่ะ เค้าทำงาน...
    ...อดไปค่ะ :022::022:
  • Merry Christmas ครับ ขอให้พี่น้องกลุ่มพิตบลู พิษณุโลก มีความสุขมากๆครับ
    ไฟล์แนบ
    1230140895[1]4.jpg 88K
  • MERRY X'MAS พิษณุโลก ทุกๆท่าน ใกล้จะปีใหม่แล้ว เอา แบบฝรั่งไปก่อน
    ไฟล์แนบ
    s35.jpg 78K
  • สุขสันต์ วันจิงกาเบว ครับพิทบูล พิดโลก
  • ไม่มีไรเลือกกันเอาเองนะเอา
    ไฟล์แนบ
    picpost_21c2d.jpg 64K
  • จากใจกลุ่มลพบุรี
    ไฟล์แนบ
    014.gif 62K
  • หวัดดีอาบอย สบายดีมั้ยฮับ ผม The Exist ลูกของพ่อชายอุบลไง ตอนนี้หูผมหายแย้ววนะอา
    เข้าไปติชมผมได้ที่ หัวข้อ พัฒนาการ ของ The Existence ช่วยติชมผมด้วยครับ :019:
    ฝากความคิดถึง เจ้า Hell Boy ด้วยนะฮับ ว่างๆผมแวะมาใหม่นะอา บายบาย
  • มีตติ้งคนยาวเลย อย่าลืมมีตติ้งหมามั่งนะครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    DSC02752.jpg 101K
  • ได้คับท่านบอยพร้อมเมื่อไรจะแจ้งท่านคนแรกเลย
  • กับมาแล้วคับ พี่น้อง ไปสร้างโรงเรียน ให้น้องๆที่ โรงเรียน ร่องกล้าวิทยา อ.นครไทย

หนาวมากๆคับ คิดถึงบ้านเราจัง

ไม่อยู่หลายวัน มีงานเข้าซะแล้ว ฝากถึงพี่ ผี ละกันนะคับ (ขอร้อง)

ถ้า พี่ผี ไม่ชอบ คุนบอย เป็นการส่วนตัว ก็ต่างคนต่างอยู่ดีปะคับ และที่เขาอวดหมาเขาๆก็อวดในกระทู้ของ พิด"โลก

นะคับ (หรือคุนบอยเอาไปอวดมั่งเปล่า) ฮ่าๆๆๆๆ นี้มันบ้านหลังเล็กๆ ที่ ป๋ามาร์ค มาเฟีย มอบให้ดูแลกัน และเขาอยู่กันก็มีความสุขดี

พี่ผี ไม่ชอบเขา ก็ต่างคนต่างอยู่ดีกว่าคับ การอิจฉาคนอื่นหนือจ้องแต่จะมาจ้องว่าคนนู้นคนนี้ มันไม่ไช่นิสัยลูกผู้ชายคับ

ผมไม่ต้องการเป็น อริ กับใคร ผมอยากมีเพื่อนเยอะๆคับ คติประจำใจผมคับ มีพิท มีเพื่อนคับ
  • คับ พี่สัก

:063::063::063::062:
  • >>>> ตอบได้ดีคราบบูม มารับรางวัล 10 บาทไอ้น้อง.........................