ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • เช้านี้อากาศดี แถม มีข่าวดีแต่เช้า
  • เหอๆ...สงสัยวันนี้พี่จะถูกหวยงั้นแล้ว คำหล้า :-))
  • สงสัยจะจริง พี่ตั้ม.......................
  • เฮ่อออออออออออ อาเซนอล ของหมวดเต้ มิยาบิ เค้าสุดยอด จริงๆ.............นายแน่มากกกกกกกกกก :063: ^:)^ =D>
  • เมื่อคืน หงษ์ ฟอร์ม เทพ จริงๆ อะไร ก็เป็นใจไปหมด..กด ไป 3 - 0 ฮิ้วววววววววว ^:)^
  • เฮ่ออออออออ เหนื่อยค็อดๆ แขนก็ไม่ค่อนดี ต้องล้างกรงหมา 2 กรง(ลูกหมาขี้ไว้เต็ม)
    ต้องดูแลเรื่องความสะอาดหน่อย เด๋วแขกมาดูมันจะไม่ดี เฮ่อ เหนื่อยแต่สุขใจ ครับ พี่ น้อง
  • สุขจริงน่ะ คำหล้า ช่วงนี้ หายเร็วๆเด้อ
  • ขอบคุณครับ พี่ตั้ม มีโอกาสขอน้องได้ต้อนรับ ที่พิดโลก มั่ง นะครับ พี่
  • ซะใจคับพี่หล้า 555555+
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    imagesCAUNZOQ5.jpg 11K
    images121212.jpg 7K
  • พี่หล้า เดอะกันเนอร์ พับสนามบุกกระจายเลยเมื่อคืน เล่นดีมาก ๆ ผีไม่ได้เกิด !!!
    ใครแฟนผีคงจะลุ้นไม่ให้เข้าจนตัวเกร็ง
  • จบลงเท่าไร ไม่ได้ตามเลย
  • ประทานบอยตูเป็นงัยบ้างว้าเนี่ย ถอดใจไปแล้วหรือยัง
  • จบที่ 1-0 ครับป๋า พี่บอย ก็เหมือนเดิม ทำหมากล้าม แต่ ตัวเอง ลงพุง ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • รู้ว่าปืนชนะ คนแรกที่นึกถึง คือ หมวดเต้ ค้าบบบบบบบบบบบ
  • แต่ผีแชมป์ ชัวร์ ฮิ้วๆๆๆ
  • เชอะ...........เฮ้ย พี่ น้อง พิดโลก ช่วยเค้ามั่งเด้ ป๋ามาร์ค รุม ตูว้อยยยยยยย
  • ไปปั่นกล้วย+ นม ให้ลูกหมากินดีกว่า
    อยู่ไปเด๋วป๋าแซวอีก :030:
  • image

พี่ๆพอจะรู้ไหมว่ารูปร่างหน้าตาแบบนี้มัน สายอะไร

แต่ว่า จะไม่ตัดหูครับเปลืองตัง ไม่ค่อยมีตัวอะครับ

ว่าจะเอาไว้ทำแม่หมาอะครับ ตอนนี้อายุได้4เดือนเข้าเดือนที่5แล้ว

ไม่รู้จะทับได้ตอนไหนอะครับ
  • พี่หล้า ผมน่าจะออกจากโคราชตอนบ่ายๆถึงนู่นคงดึก วันเสาร์เจอกันครับ
  • ออกบ่ายวันศุกร์ครับ
  • image

แล้วเราจะไปเยือนคุณ พี่บอย , พี่หล้า , พี่เหน่ง , คุณเต้ , น้องบูม และทุกๆคนครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4531.JPG 188K
  • แล้วคุณเบิร์ดซื้อน้องหมาสายอะไรมาคราบ เจ้าของเก่าเค้าบอกต้นสายมาจากไหนกัดหรือโชว์ จะได้ไปทางสายนั้น เรื่องจะทับใจเย็นๆ รอฮิทสองคราบ..
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    0000000000000000000.jpg 220K
    111111111111111111.jpg 238K
  • ฮิท อะไร ครับ
  • ไม่แน่ใจเลย อะ พี่tae_az ไม่รู้ว่าโชวหรือ กัด อ่ะครับ แต่แม่มัน สูง พอสมควร ไม่เชิงเตี๊ยเท่าไร ครับ
  • ฮิททีเลีย ใช่ไหม พี่
  • แม่มันตัว ขาวๆอ่ะครับ พี่ๆ คิดว่าสายอะไรอ่ะครับ

• แหม๋ ฮิททีเรีย กวนเนอะ?????????????????????????????????
  • ถ้ายังไม่เข้าใจอะไร ผมว่าคุณเบิร์ด ศึกษาก่อนก็ดี นะครับ
  • โอเค ครับ เอ็กซ์ เด๋วจะตั้งตารอ ค้าบบบบบบบบบบ
    เอาง่ายๆ กะว่าจะชวนพี่บอยนั่งคุยด้วยเลย เด๋วเราค่อยว่ากันเนอะ.............
  • เยี่ยมเลยครับ อยากพูดคุยกับพี่บอยอยู่เหมือนกัน ( อยากไปชมหมาของพี่บอยด้วย )
  • ผมขึ้นไปอาทิตย์นี้ครับพี่บอย ศุกร์เย็นๆ
  • วันเสาร์เจอกันครับพี่
  • พี่บอย เด๋ววันนั่งคุยกัน ซื้อนมไว้เยอะๆ นะพี่
    เพราะหมอ บอกว่าให้ผม กินนมเยอะๆ ห้ามดื่มเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ ครับพี่
    ฮิ้วววววววววววววววววววววววว
  • จริงเปล่าพี่หล้า

ผมไม่กินเหล้านะพี่ (บอกก่อน เดี๋ยวซื้อตุน )
  • มั่ยกินเหล้า วู้...........คนดีนะเนี่ยยยยยยยยยยยยย :006:
  • คุณสามก็ไม่กินเหมือนกันครับ

แต่นั่งดู พี่หล้า , พี่บอย นั่งกินได้ครับ
  • จะให้ผมเนี่ยนะ กินเหล้า บร้าป่าว
    เพิ่งออกจากโรงพยาบาล เนี่ยนะ โว๊ะ...............
    ไหปลาร้า ยังปวดอยู่เลย ครับ กาม+ฟัน ก็ยังดัด อยู่เลย
    เส้นประสาท ยังทำงานไม่ 100 % เลย คร้าบบบบบบบบบบบบ
  • อย่าพูดอย่างนั้นคุนxเดี๋ยวเค้าจะมองผมเป็นคนดีเกินจริง เหล้านะผมกินแต่กินแล้วผมไม่ลุก ผมเลยไม่ค่อยกิน ถ้ากินต้องนอนนั่นเลย ใครๆที่รู้จักผมจะบอกว่า เวลาผมเมา น่ากลัวมาก ไม่กล้าเข้าใกล้ เพราะผมเมาแล้วชอบยืมตังค์ กลัวกันมั้ยย555
  • บรื๊ออออออออออออออออ =;
  • >>> ฮิททีเลียที่คุณเบิร์ดพูดถึงมันของคนคราบ ฮิทที่ผมบอกคุณคือประจำเดือนของสุนัข..

แล้วคุณเบิร์ดก่อนซื้อไม่ได้ถามหรือไงคราบว่าสายกัดหรือโชว์ เอาเป็นว่าถ้าคุณเบร์ดมีเวลาว่างๆ
    โทรมาคุยกันจะดีกว่าคราบ เพราะผมมีสุนัขทั้งสายกัดและสายโชว์...........
  • โหหหหหหหห พี่เต้ ใจเย็นดีอ่ะ
    คำตอบก็ โอเค ด้วย
    ดีละบ้านเราขอให้มีคนใจเย็นๆ ติดไว้มั่งเนอะ
  • 55+ คุณสามเมาอย่างนี้พี่หล้ากลัวเลย เห็นมั๊ย !

เดี๋ยวพี่หล้าเค้าก็ไม่ให้เราซื้อหมาเค้าหรอกคุณ
  • >>> ขอบคุณคราบหล้า น้องเค้าคงไม่รู้จิงจริ๊ง. ฮา.....ๆ
  • เช้าแล้ว พี่น้อง อรุณสวัสดิ์ ครับ
    เช้านี้เบิกบาน กันหน่อย
  • ครับพี่เบิกบานจิงๆ เมียจะไปต่างจังหวัด วันนี้โสด อ้าโลกช่างสดใส
  • คืน นี้กางปีกให้เต็มที่เลยท่าน สาม
    แล้วใส่ ไม่ต้องยั้งเด้อออออออออออออออออ
  • ฮือออออออ มันไม่ทิ้งตังค์ใว้ให้เลย