ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • :o035:นอนก่อนเดอคับพี่น้อง:o035:
  • >>>>>นอนไวจริงๆพี่ สงสัยไอ้สองตัวเล็กจะซนน่าดู ฮา.......................ๆ
  • >>>>คี 16 พี่ไปด้วย พี่จะได้ย้ายโรงบาลเราจะได้เป็นคดีคู่กันอีก อิ..........................ๆ
  • ดีคับพี่บอย ผมน้องที่โทรไปถามเรื่องตัดหูคับ ยังไงเงินพร้อมแล้วจะเข้าไปคับ แต่คงจัดซักป๋องก่อนนะคับ ขอบคุณคับที่ให้คำปรึกษาคับ
  • มีสมาชิกใหม่เพิ่มขึ้นมาอีกแล้ว ครับ
    พิดโลก GO GO GOOOOOOOOOOOOOOOOOO...........:o051::o052::o061:
  • :o003:ยินดีให้คำปรึกษษทุก ยกเว้นเรื่องเงิน ถ้าเรื่องหมานะมาเลยไอ้น้อง:o003:
  • จัดไปพี่ๆๆทุกคน........

ว่าแต่พี่บอยไปด้วยกันไหม.......เจ๊ดาหวงป่าวนิพี่

กร๊ากๆๆๆ..........โรงบาลศาลาไทย..........ห้าๆๆๆๆ

คืนละ1100บาทถ้วน
  • เฮ้ยคี ถ้า ท่านประธานไป มีหวัง ตายยกแก๊งค์แน่เลยหว่ะ..........:o071:
  • :o010:วันตื่นเช้าหน่อยเลยถ่ายรูปไอ้ตัวร้ายทั้ง 4 ตัวมาให้ดูกันคับ เมียถ่ายให้ เจ๊ดาสนับสนุนเต็มที่:o010:
    ไฟล์แนบ
    025.jpg 91K
    019.jpg 87K
    037.jpg 89K
  • หมาบิน
    ไฟล์แนบ
    170.jpg 90K
    231.jpg 90K
    338.jpg 89K
    423.jpg 89K
  • พี่ บอย...เหมือน ยากูซ่า จัง พี่...

ไอ้ คีย์ มึง ตรวจ ร.พ ซะ ละเอียด เร๊ย นะ...
  • หมาบิน ถูกใจ ครับพี่..............
  • ไปดูตังจิงมา หมาพี่บอยแม่ง พิการทุกตัว มีทั้งกร่างหน้ากร่างหลัง แสบๆทุกตัว(ไม่รู้เลี้ยงได้ไงหมาพิการ):o028:

ผมก็กลัว ไอ้ขงเบ้ง ผมมันจะพิการเหมือน หมาที่บ้านพี่บอยนะสิ :o013::o028: ก็อย่างว่าละคับ เขานิยมเลี้ยงหมาพิการกัน

พี่หล้า อยากเห็นไอ้สีหมอกจัง อัฟให้ดูมั่งพี่ คิดถึงมันเหมียนกัน :o009:
  • อัฐ มา แว้ว .....:m006::m005::m004::m003::m002::m010:

กินข้าว ด้วย นะ ค๊าบ พี่ ๆ ทุก คน น้อง มา ตรวจ ตา ความ เรียบ ร้อย แล้ว นะ

บ้าน นี้ สบาย ดี ไม่ มี (ผอ-อี) เข้า มา ก็ สบาย ใจ แล้ว

(พี่ บอย ทัม มัย อยู่ หรอ พี่ ถ่าย รูป เหมือน อยู่ ญี่ปุ่น เลย นะ"ยา คู ซ่า"....)

มี งาน ทัม ก่อน จะ จัด ให้ งาม เลย พี่ จะ ถอด รอย สัก ตอน ไหน บอก เนอะ

เดี๋ยว อัฐ เข้า ไป เอา พับ เก็บ ไว้ ให้ ดี ด้วย นะ 55+...................................
  • เฮ้ย อัฐ พี่ว่า ไม่ไช่ ยากูซ่า หรอกวะ กลัวจะเป็น คูโบต้า มากกว่าวะ:o028:

ตอนเย็นพาหมามาว่ายน้ำนะโว้ย อัฐ เดียวจะเอาไอ้ แฮนค็อก โดดน้ำโชว์:o019:
  • มันนี่ 9 เดือน แร๊ว คัฟ.
    ไฟล์แนบ
    14092010976-small.jpg 29K
  • สุโค้ย คับ

ตัวนี้ไช่เปล่าคับคุนโต้ง ที่มีคนมาให้ สามหมื่น แต่โต้งไม่ขาย

สวยจิงๆคับ:063::063::063::063:
  • น้องคี อยากรู้จริงๆ โรงพยาบาลศาลาไทย นี่มีไรอะ หมอเก่ง พยาลสวย รึว่า.....:021::021::021:
    แวะมาทักทาย พิษณุโลก ยามเช้าๆ
  • แหมๆ..ตัว นี้ รัก กว่า.เงิน แสน อีก คัฟ เพิ่ล บูม...
  • จัดไปเพื่อน ถ้าวันไหนโต้งจะ บรีด มันนี่

โต้งต้องทำกับ ลีโอ นะ เพราะ สองตัวนี้เหมาะกันที่สุด

แต่อีกไม่นาน ซันนี่ ฮีส ก็จะมาแล้วละดูแล้ว น่าจะได้ไปทำกับ หมาของป๋า มาร์ค นะเพื่อน (ถ้าเพื่อนสนใจบอกได้เลย)
  • :o040:ไอ้น้อง โต้ พี่อยากได้ลูกซันนี่สักตัวทำไงดีอะคับ น้อง โต้ ลีโอไม่ว่าง แมก ก็ยังว่านนะคับน้อง โต้:o040:
  • พี่ บอย..

หมา ผม ชื่อ มันนี่ คัฟ พี่...
  • เออลืม แล้วว่าไงเรื่องหมา
  • ได้ปะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มีเด็กนั่งตักด้วย เว้ยๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_001922.jpg 96K
  • >>>>>พี่แมทผมขอบ้าง ผมก็อยากให้สาวๆนั่งบ้าง อิ..........................ๆ
  • เรื่องสาวๆๆตะพานหินมาแรงจริงๆๆน่ากลัวจัง
  • >>>>>ไอ้น้องโต้ง จัดมันนี่ใส่กับไอ้แม็ค ให้ประธานซักหนึ่งดอกจัดเลยๆ ไอ้น้องรัก อิ...............................ๆ
  • ต้องงั้นซี เต้ น้องรักนี้และที่เลี้ยกรักกันจิง
  • พี่ บอย คัฟ...จัย เย็นๆๆๆ พี่ (วัย รุ่น จัย ร้อน จัง..)

มันนี่ พึ่ง 9 เดือน เอง คัฟ..
    ไฟล์แนบ
    14092010991-small4.jpg 35K
  • มันนั่งตักตอนไหนว่ะ....
  • ทามราย กานอยู่จ๊ะ..
  • นั่นดิมันนั่งตอนไหน.....พองานงอกเลยอดไป.....

อยากไปด้วยยยยยยยยย
  • โย่วๆๆๆๆ.....สวัสดีพี่น้อง
  • เมียพวกพี่ๆๆ นิเขาใจกว้างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก เลยเนอ เป็นเมียผมนะตายตั้งแต่คิดแล้ว
  • อยากโดน นั่งตักมั่งจัง พี่..............:o036:
  • >>>>>พี่บอยต้องแฟนผมใจสุดๆ ตัวผมไม่เป็นไรแต่สาวคนนั่งตักตายแน่ๆ ฮา....................................ๆ
  • พี่ๆๆๆวันที่16ผมไปช้าอย่าว่ากัลเน้อ

งานเลิก17.30คงมะทันแน่6โมงอะพี่ๆๆ

ขอสายนิดนุง....ห้าๆๆๆ
  • คับพี่บอย ผมน้องTyrael นะคับ พอดีอันเก่าเข้ายากเลยสมัครใหม่คับ ยังไงเสาร์นี้จะเข้าไปชมน้องหมาที่ร้านสติ๊กเกอร์คับ 555+
  • จะช้า จะเร็ว ไม่ว่ากันหรอก คี ขอแค่มาก็พอ........ใจๆ หน่อย น้องงงงงงงงงง...........:m109::o019:
  • ยังไงขอ e-mail พี่บอยหน่อยคับจะได้คุยกันง่ายๆคับ ขอบคุณคับ
  • ไปแน่พี่......

จะไปดูคลังแสงท่านประทานด้วย....

ได้ข่าวมาว่าท่านประทานมีหมาเทพๆๆเยอะ......ฮิ้วๆๆๆ
  • เออ นี่พวกเรา วันนี้ไปบ้านท่านประธานมา
    เค้าไม่ได้เลี้ยงหมาเว้ยยยยยย.........
    ตัวแรกเลี้ยงลูกหมู...อ้วนซ้า....
    ตัวที่ 2 เลี้ยงลูกคางคก แมร่งอกแทบติดดิน...คริ คริ คนไรไม่รุ...เลี้ยงสัตว์ประหลาด..........ฮ่าๆ........
  • นี่ยังไม่นับ หมาบินได้ กับ ปีศาจลายเสือนะเนี่ยยยยยย...........:o007::o071:
  • เอาจัดไป badboy077@live.com อย่าให้เสียแต่ต้อนนี้ไม่ขอยได้เล็นนะน้องกำลังยุ้งๆๆเรื่องคอกหมาหลังบ้านอยู่ถ้าจะให้ดีมาหาพี่ที่ร้านเลยดีกว่ายินดีต้อนรับเสมอนะคับน้องๆๆทุกคน ให้คำปรึกษาทุกเรื่อง(ยกเวนเรื่องเงิน)
  • เดี๋ยว18นี้รู้กันว่านั่งตักตอนไหน
  • จัดมาเลยพี่...........:o069:
  • ต้องนั่งตักกันด้วยเหรอ..ไม่ได้ๆๆๆๆๆแล้วงานนี้ไม่ใช่ธรรมดาแล้วเมียทั้งหลายจงทราบด้วยน่ะค่ะ..วันที่18ต้องมาคุมสามีด้วยน่ะค่ะ..ไม่งั้นเป็นเรื่องแน่เลยล่ะ555555
  • เฮ้ยเจ๊ ทำงี้ไม่ถูกนะ.....ห้ามบอกเมียพวกผมดิ...
    อย่าใช้อำนาจในตำแหน่ง ประธานเมียคนรักพิทบลู ในทางที่ผิดดิ........โด่..........
  • เอ้าเคลียร์กันให้ดีๆจะได้จัดให้ได้แบบถนัดๆมือหน่อย...