ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวยครับกล้ามเป็นมัดๆใช่ได้เลยครับ...ดำกำลังมาแรง..เป๋าหาโปรเจ็คอะไรทำกันดีกว่าเดี๋ยวชมรมเราจะห่างเหินพี่คิดไม่ออกbobbyช่วยคิดหน่อยครับ...
  • ...พี่เอ ก็วันเสาร์นี้ เค้าพาหมาไปวายน้ำกัน...
    ...แล้วก็คุยเรื่องไปงานประกวดที่ กทม. ไง ...
    ...พี่เอ ตกข่าวซะแล้ว...
    ไฟล์แนบ
    021542.jpg 76K
  • ไม่ได้ตกข่าวนะน้องแต่วันเสาร์พี่ต้องทำงานเลิกก็ดึก...มีลูกสาวสวยระวังหัวกระไดไม่แห้งนะน้องพี่
  • ตื่นแว้วว.....ไปเลี้ยงหมาก่อนเดอ พี่น้อง
  • ...จับ เท็ตดี้ ทำหมากล้ามกันดีกว่า น่าจะสนุกดีนะ....
    ไฟล์แนบ
    0382.jpg 100K
    0362.jpg 53K
  • เอาเลย เปา มันแน่ๆๆคับไม่ต้องกัวจะแพ้หรือชนะเราเอามันอย่างเดียวนุกนานคับบบบบ
  • :033::033:โจ๊ก ไผ่เขียว มาแล้ว:033::033:
    ไฟล์แนบ
    DSC05639_resize.JPG 54K
  • สวยคับ

:063:
  • ลูกใครเหล่าเตาจะเนีย
  • คุณนายโป้ย...โจ๊กงามเลี้ยงได้ดีมากอ้วนๆๆๆๆ....เดือนหน้าจะไปลุยบ้านพี่เรกจะไปเอาเจ้าrobocobกลับลพรี..ปีนี้วางโปรแกรมจะทำอะไรแจ่มๆกับเขาบ้าง...ก๊อตติxเรดโน๊ต....เผื่อจะได้หมาแปลกๆเก็บไว้เลี้ยงดูบ้าง..เป๋าวันนี้ถ้าพี่เลิกไม่ดึกเดี๋ยวจะแวะไป
  • ...เท็ตดี้ มารายงานตัวแล้วครับ เตรียมฟิด ฟิด ...
    ไฟล์แนบ
    15012011732.jpg 98K
    15012011736.jpg 73K
    15012011738.jpg 112K
    15012011737.jpg 93K
    15012011733.jpg 103K
  • เอาใจช่วยเท็ตดี้น่ะจ๊ะ..
  • อย่าลืมเอาเท็ตตี้ไปส่งประกวดด้วยน่ะ..สู้ๆๆๆอ่ะเท็ตตี้
  • ทีลพมีนใดเลี้ยงหมาขายบ้างครับ...อยากจะเข้าไปศึกษาข้อมูลการเลี้ยงด้วยครับ....
  • ...ถึง คุณmunong...
    ...ไม่ทราบว่าคุณอยู่แถวไหนของลพบุรี...
    ...ตอนนี้เรามีลูกหมา 2 ตัวถ้าสนใจก็ โทรมาคุยได้...
    ...086-9005-9558 โป้ย..
    ไฟล์แนบ
    DSC05662.JPG 109K
  • ตัวในรูปเลยป่าวครับคุณแทดดี้
  • ใช่ค่ะ

มี 2 ตัว ผู้ 1 เมีย 1 อายุ 45 วัน

ลูกเฮอคิวลิต PATRIOT จะลงขายแต่รูปพ่อแม่ยังไม่พร้อม มีไบ UKC ด้วย

แม่หมาเป็นลูกทัก PATRIOT

สนใจโทรมา
    ไฟล์แนบ
    DSC05639_resize2.JPG 54K
    DSC05646.JPG 67K
  • :o020::o020::o020::o020:โอโหหมาเทพพพพพพพ:o020::o020::o020::o020::o020:
  • ใจเท่าจิ้มมด จริง หรือเปล่า
  • ...จิ้มเมียคุณหรอ เท่าจิ้มมด น่าสงสารจังเลย...
    ...ผีตัวนี้คงงุดงิด เลยต้องมาประจานเมียตัวเอง...
  • ตุ๊ด...

คัยที่ใจเท่าจิ๋มหมดกันแน่คับ "คุนหนะ ใจเท่าใหนถึงมาแอบอยู่ข้างหลังหัวกระโหล" ...

จิ๋มมดว่าเล็กแล้วนะ คุนหนะ ปลายขนอ่อนปลายขนอุยของจิ๋มมด 55 ...
  • อย่ามาก่อกวนในนี้คับ มาคุยกันข้างนอก คุนขนอ่อนขนอุยมด (มันก้อเล็กกว่าจิ๋มมดจีงๆนะคับ)
  • คุณผีครับเข้ามาคุยกันดีๆเถอะครับ...ที่ตรงนี้สำหรับมิตรภาพที่ดีๆเท่านั้นครับ
  • คุนขนอ่อนขนอุยมด ก้ากกกกกกกกกก ๆๆๆๆ

ไอ้ผี ขนอ่อนขนอุยมด ถูกใจวะ BOBBY

55555

กูรู้นะ ว่ามึงเป็นใคร ไอ้ปากหนา ตาโป้น ปากห้อย

หัวหยิก ตัวดำ พิกการซ้ำซ้อน ไอ้ไม่มีใครคบ

ยังทำเป็นมึนไม่รู้ตัวอีก
  • เหตุการจำลอง ...

คุน ก. : เอ้าๆๆ ขอบเก็บเงินหน่อยนะคับ เพื่องานของพวกเราที่จะเกิดขึ้น...ใครไม่สดวกนิดหน่อยก็ด้าย รึจะช่วยออกแรงก็ยังดี ..

อ้าย ข. : ผมขอลาออกจากกลุ่มคับ ...!!!

แต่คำที่ว่าลาออกจากกลุ่มทำอะไรเขาไม่ได้คับ ด้วยความที่หน้าด้าน หน้าหนา จึงทำให้เขายังมาวนเวียนอยู่เรื่อยไป
    งานกลุ่มไม่เอา ไม่แบ่งเบาช่วยเหลือกัน มีแต่จะเอา เอาหน้าเอาตา เสนอหน้าเสนอตา ยุแยง ทำกลุ่มแตกแยก
    พวกเราไม่ตอนรับ ไม่เอา ไม่อยากเห็นหน้า ก็บอกตามตรงคับ เงินก็เป็นปัจจัยสำคัญอย่างหนึ่ง ใครจะคอยมาออกให้คุน
    ใครจะคอยมารับภาระคุนด้ายตลอด ก่อนเลี้ยงคุนควรศึกษาให้ดีก่อน ที่สำคัญ คุนต้องพร้อมในทุกสิ่ง แต่นี่ตัวเองจะแดกยังไม่มีเลย
    แล้วหมาจะกินอารัย เลี้ยงอดๆอยากๆ สงสารเค้าคับ เรื่องคำพูดอีกนะคับ "ถ้าไม่เห็นว่าเป็นผู้หญิงผมต่อยหน้ามันไปแล้ว"
    มานี่เลยคับ ผมเป็นผู้ชาย ผมก้ออยากรู้ว่าขนอ่อนขนอุยจะแน่แค่ใหน อยากดีแต่ปาก พูดอะไรไปแล้ว ก้อทำให้ด้ายด้วย
    บอกลาออกก้อออกไป อย่ามาป่วน อย่ามากวน ถ้าอยากดวน ก็จัดให้ ...
  • ...
    ไฟล์แนบ
    .02157.jpg[1].jpg 27K
  • โง้ดีแท้เสือกเข้าบ้านผิด ผี โง้ๆๆก็มีด้วยโครตขำเลย 555555555555 โดนรุมซะเลาะแทะเลย สม 5555555555555
    ถูกใจวะบ๊อปบี๊
  • :o054:...อ่านแล้วก็น่าจะรู้ตัวแล้วนะ...
    ...ว่าทุก ๆ คนในกลุ่มเค้าไม่ค้องการคุณ..
    ...หรือต้องการให้เราบอก ต่อหน้าก็ได้ นะ...
    ...ถ้าเจอกันอีกครั้ง จะได้บอก จะได้รู้ตัวซักที...
    ...แล้วก็ไม่ต้องเสนอหน้ามาอีกนะ...
    ...ไม่มีใครเค้าต้อนรับ...:o054:
  • น้องเป๋า..น้องโป้ย..น้องbobby..เต็มที่เลยครับมันต้องอย่างนี้ครับ....ผมรักพวกคุณจังเลย...bobbyว่างๆโทรหาพี่หาสุราดื่มแก้หนาวกันดีกว่า...มีใครจะไปบ้านพี่เรกกับผมบ้างครับ...
  • เอ้า รีบรายงานตัวเลยคับ ...

บ๊อบบี้มาคับ บ๊อบบี้ไปคับ 555 ...

วันหยุดเจอกัลพี่ เดี๋ยวโทรนัดล่วงหน้าคับ ...
  • จัดไปbobbyเดี๋ยวเราไปเล่นน้ำทะเลกันดีกว่าไปกินอาหารทะเลกันดีกว่าเดี๋ยวโทรนัดพี่เรกก่อนนะ..มันต้องยังงี้ซิไอ้น้องชาย..
  • ...สำหรับพี่เอ ถึงไหน ถึงกัน อยู่แล้ว..5555....
  • ต้องคู่นี้เลย...เป๋าxbobby...สู้เพื่อมิตรภาพพิบูลโดยแท้วงการของเราต้องมีคนอย่างพวกคุณ....พี่เดชเอาลูก..ฮำตี่ตัวเมียมาใหม่อีกตัวแล้วไปดูได้เลยครับงามมากๆๆ..ตอนนี้ทำงานหนักหามรุ่งหามค้ำเก็บเงินเก็บทองจะไปเอาลูกชายอีกตัวกลับบ้านเจ้าrobocobรอพ่อหน่อยนะเดือนหน้าแล้วลูกเอ๋ย..พ่อจะไปอาบแดดชายทะเลพัทยาสะหน่อย
  • :051:สวัสดีครับกลุ่มลพบุรีทุกท่าน อยากไปเที่ยวทะเลด้วยจัง ขอไปด้วยคนนะพี่เอ..
    ไฟล์แนบ
    pups33[1]2.jpg 83K
  • ...รีบเลยพี่เหน่งเดียวรถเต็ม เป๋ากับ บ๊อบบี้ก็ครึ่งรถแล้ว...
    ...5555+++555+++..
  • ไปไหนกันอะพี่น้องลพบุรี มีหมาแดงปะไปด้วยดิ
    ไฟล์แนบ
    0207_resize2.jpg 11K
  • ...เต๋า กลุ่มลพบุรีจะไปงานวันที่ 19 จัดที่พันทิพย์ เต๋าจะไปด้วยป่าว...
    ...ถ้าไปก็โทรมาจองที่นั้งเลย 555+++...
  • ไปจ้าคุณเป๋าแต่ไม่จองที่นั่งที่รถอะ จองที่บูทละกันกลัวเหงาอะ สวัสดีปีใหม่ด้วยนะครับพี่น้องลพบุรี ขอให้รวยรวยทุกท่านเลย
    ฝากบอกพี่เอด้วยรวยรวยนะจะไปยืมตัง5555555555555
    ไฟล์แนบ
    551.jpg 55K
  • ตกลงไปกันใช่ไหม...จะได้เตรียมอัดหมาซ้อมหมาไว้ก่อน...อ้าวว่างัยว่าตามกัน...เต๋าเอาไว้เจอกันไอ้น้องชายหมาแดงก็อยากได้แต่เป็นแนว...เรดก๊อตตินะจะเอาลูกdakนี้แระทำแค่คิดก็เสียวแล้ว...พ่อหมาของหมวดเป๋เข้าตากรรมการ...งานนี้ไม่รุ่งก็ร่วงมันก็มีอยู่แค่นี้เผื่อจะมีหมาแนวเจ็บๆกับเขาบ้างหรือบางทีอาจจะลงทะเลไปเลยใครจะไปรู้มันขึ้นอยู่กับวาสนา...วันไหนผ่านไปจะแวะไปดื่มเหล้ากับสมิงบ้านไร่กับเขาหน่อย
  • ไปเที่ยวไหนกันคับ น้องบูม ขอไปด้วยคนคับ ฮ่าๆๆๆๆๆ

ผี ที่ไหนมาว่า พี่ชายกับพี่สาวผมคับ

อะไรที่ผิดถ้าเรายอมรับ ผมว่าไม่ีมีใครใจร้ายหรอกคับ คำว่าขอโทดยังไม่สายเกินไปคับ พี่ผี

สังคมแห่งนี้มีแต่มิตรภาพคับ และพี่น้องคับ
  • :004::004:
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment[8]2.jpg 8K
  • เจอกันวันงานนะคับ บ๊อปบี๊น้องรัก
    ไฟล์แนบ
    000000000003.jpg 74K
  • ขอเรียนเชิญ คอกสุนัขของท่านร่วมงาน THAILAND PITBULL SHOW BY ANAJAK MAGAZINE วันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2554 เราพร้อมและ

ร่วมยินดีต้อนรับคอกสุนัขของท่านครับ มาร่วมกันสร้างความยิ่งใหญ่ด้วยกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    POST6.jpg 80K
    p0st 15.jpg 95K
    poott6.jpg 54K
  • โชคดีมากมายคับ ที่จองทัน ต้องขอบคุนพี่อรมากมายเลยคับที่โทรมาเตือน วางหูเสร็จก้อโทรหาพี่บังเลย ...

ทันคับทัน เช้ามา เต็มหมดแล้ว วู้ ...
  • แล้วพบกันครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00670.JPG 103K
  • ผมด้วย วันอาทิตไปคอนหวันไปปล่าวบ๊อปบี๊
    ไฟล์แนบ
    0000000000000004.jpg 72K
  • ฝากลูกสาวอีกตัว
    ไฟล์แนบ
    030.jpg 62K
    1144.jpg 65K
    381.jpg 59K
    568.jpg 86K
    628.jpg 49K
  • ...สองตัวนี้สุดยอดแล้วพี่บอย...
  • น้อง ลูกตำรวจที่อยู่บ้านหมี่ที่เลี้ยงบูลลี่ ที่เจอกันในวันงานมิ่งติ่งที่ 10 ธค 53 เป็นไงบ้าง ตอบกลับพี่หน่อย...
  • สวัสดียามเช้าครับ....

ลพบุรีพร้อมรึยัง...
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 123K