ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ตอบผี โอ๋เขาสุดยอดจริงๆ ขอบอกเคยเห็นลีลาการจูงในสนามจริง
  • โม้ควยไรครับ เรื่องของกู
  • ของจริงตอ้งพี่วิทยาสุดยอดคนจริง
  • ขอโทษครับที่ไช้คำไม่สุภาพ ถ้ามีปัญหาคล่องใจเจอกันได้ครับ
  • แมนดีครับพี่วิทยา ชอบจริงๆ
  • ขอเบอร์หน่อยครับ พี่วิทยา จะโทรไปปรึกษาเรื่องหมาครับ
  • ได้ครับ 089 0885427 เบอร์สว่นตัวครับ คิดไม่ออกบอกวิทยา
  • วันพุธฝนไม่ตกที่่เก่าครับ คนลพเลี้ยงพิต
  • เรื่องหมา เรื่องหญิง โทรมาได้ตลอด ยกเว้นเรื่องเงินไม่ตอ้งโทรมาครับ
  • รับทราบครับ
  • ถูกตอ้งนะคราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ ฝนไม่ตกเจอกัน
  • ผมวิทยา พิมพา ตัวจริงเสียงจริงครับ คำทุกคำที่มีมีบุคคลเอาไปโพสด่าชาวบ้าน ผมขอรับประกันว่าไม่ได้เกิดจากผม ผมว่ามีบุคคลที่แอบอ้างชื่อผมด่าเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ มันคงหวังจะทำให้พวกเราเกิดการแตกแยก ผมขอบอกว่าไม่ได้เกิดจากการกระทำของผมทั้งสิ้น ถ้าเกิดเหตุการณ์ต่างๆทำให้ทุกคนเสียใจ ผมก็แสดงความเสียใจด้วย และฝากบอกว่าคนที่ทำให้กลุ่มของพวกเราเสีย ให้เลิกการกระทำนั้นเสีย
    ขอบคุณครับ ... จาก วิทยา พิมพา
  • ตกลงวิทยามีกี่คน งง
  • ไอ้วิทยา พิมพา มึงเล่นละครได้เก่งมากตัวเดียวหลายบทบาท กูยอมมึงละ หมดความนับถือวะ
  • ถ้าเป็นผมโพสนะครับ โปรดดูที่ผู้โพสด้วย ของผมชื่อเป็นภาษาอังกฤษ "witthaya" ถ้าโพสเป็น "GHOST วิทยา" นั่นเป็นตัวปลอมครับ สำหรับตัวปลอมที่เชียร์ผม ไม่ต้องเชียร์ผมหรอก ผมดังพอแล้ว ***ไอ้ตวยเป็ด***
  • ผมวิทยา พิมพา ตัวจริงเสียงจริง เบอร์โทรก็มี 089-0885427 มีปัญหาอะไรหรือไม่พอใจอะไรก็โทรมา ยินดีจัดให้ตลอดเวลา 24 ชม. โทรมาเลยยยยยยยยยยย รีบๆด้วยนะ จะรอ
  • ของผมของจริง วิทยาภาษาไทย witthaya ของปลอมแอบอ้าง หัวดอครับ
  • วิทยาครับ ผมขอเล่นตูดคุณได้มั๊ยครับ ตอบดว้ย
  • ได้ครับผมชอบถั่วดำ คุณจะตุ๋ยผมยอมแต่โทรหาผมหน่อยครับ
  • ก็มันบ้า มันบอกเค้าใช้คำไม่สุภาพแต่มึงดูพวกมึงใช้ก่อนซิไอ้ควายก็มึงมันไม่เต็ม
  • ไครเขาจะไปแอบอ้างมึง ไอ้วิทยามึงโพสเองทั้งนั้น ยอมรับมาซะจะได้จบ
  • มึงซิบ้าไอ้ควายพ่อแม่มึงซิไม่เติม ไอ้หัวควย
  • พวกผีหัวควยทั้งหลาย คล่องใจเจอกูได้ กูจะจัดให้ วิทยา พิมพา
  • วิทยาสุดยอดครับ
  • เนี่ยเค้าเรียกคนไม่มีการศึกษาเอาพ่อแม่เค้ามาเล่นแล้วพวกมึงจะทำงงานใหญ่ได้อย่างไรถ้าไม่ระงับโทสะ
  • รวมทั้งตัวเองด้วยมึงก็เป็นผีมาไอ้ปัญญาอ่อน
  • บอกตรงๆชอบพี่วิทยาเป็นการสว่นตัวครับ
  • ลืมตัวเค้ายอหน่อยลอยไอ้ความ
  • มึงซิไม่มีการศึกษาปัญญาออ่นไอ้ควาย
  • ไม่ตอ้งมายอกู กูดังอยู่แล้ว
  • ลพบุรีถ้าขาดวิทยาก็ขาดขาจะเดินได้ไง
  • จริงๆครับขาดผมจะเดินได้ไงครับ
  • ผมเป็นหัวใจหลักของกลุ่มลพบุรี ไม่เชื่อถามพี่เดช เอ โอ๋ ได้ครับ
  • สุดติ่งจริงๆครับพี่วิทยา
  • ยอมรับนับถือหัวใจของพี่วิทยาจริงๆครับ
  • คนจริงคนสู้ชีวิตตอ้งวิทยา
  • ขอโทษจริงๆ ลพบุรีไม่เอาเก้งกวางครับ
  • เหิยนเพือนผมสุดยอดแล้ว กะบี่มือหนึ่งของลพบุรี
  • เหิยนเพื่อนเย็นนี้กินเหล้าบ้านเป๋
  • เซ็ง... :-(
  • ตอนนี้วิทยาเนื้อหอมผีรุมตอมกันจัง มีโอกาสรุ่งกับอาชีพการงานเพราะมีผีสนับสนุน "ฟันธง"
  • "ไอ้ด๊าฟ" ตอนนี้ยังเปิดผสมและผสานค๊าป
    อีกนานค๊าป ขอบคุณจากใจที่รักและติดตาม
    ประวัติสุดยออออออออออออออออออออด
  • ตอนนี้ ผมมีแอร์5ตันจำหน่ายราคาถูกติดวิทยาค๊าป
    คุณ"ผีช่วยขายแอร์ให้ด้วยนะค๊าฟ"ขอบคุณผีค๊าฟก๊าฟ
  • ขอราคาแอร์หน่อยครับ สนใจ
  • สนับสนุนคนจริงครับ ชอบสว่นตัวครับ
  • นอกจากผีแล้วไม่มีไครกล้าเข้ามาเล่นนอกจากพี่วิทยา ไม่กลัวผีหลอก สุดยอดครับ
  • ไอ้ด๊าฟเป็นกอ๊ตติ 100 ที่สวยตัวนึงในลพบุรี ขวัญใจเด็กแนวครับ
  • ไคร รอ้น ติดต่อพี่วิทยาดว่นจะจัดให้
  • ได้เลยครับผมจัดให้
  • ขอขอบคุณพี่นอ้งผีทุกท่านเลยครับ