ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไม่รู้จริงๆคะ วอนผู้รู้ หนูเด็กสิงษ์คะ
  • 5555555555+ >:-) สุดติ่ง
  • เด็กสิงชื่อไรจ๊ะระวังโดนผีสิงนะจ๊ะ(ห้องนี้ผีดุ)
  • 55555555555555สุดติ่ง เหี้ยไรของมึง
  • แค่อยากรู้เก้งกวางคะ
  • ตอบกอ่น จะบอกชื่อ
  • ติ่งเก้งกวาง
  • เด็กสิงอย่าเสือก
  • บอกแล้วคนนอกอย่าเข้ามาห้องนี้เดี๋ยวผีหลอก
  • มึงซิ เสือก
  • ไครมีรูปพี่ วิทยา ชว่ยโพสให้ดูหน่อยคะ อยากเห็นคะ
  • จะได้กระทืบไม่ผิดตัว
  • วิทยาคนไหนครับอยากเห็นครับ
  • หายไปไหนหมดคะ
  • อ่านๆดูแล้ว มันก็ผลประโยชน์ทั้งนั้น คุณบอกว่าคุณอยู่ได้ด้วยกลุ่มของคุณแล้วคุณจะมาเรียกร้องอะไร ไอ้หมากิจกกรรม ผมก็ไม่เห็นมันมีกิจกรรมตรงไหนเลยก้ปั๊มลูกขายอยู่ดีออกมาลากน้ำหนักไหม,ออกมาเล่นสปิงโพลไหมฯ ผมก็ไม่เคยเห็นไปแข่งที่ไหนไปประกวดหมากล้ามที่ไหน แล้วหมาธุระกิจมันก็คนละส่วนกับของคุณใครเขาจะทำอะไรมันก็ไม่ได้ไปยุ่งกับเงินในกระเป๋าของคุณ หรือเขามาขายหมาธุระกิจกันหมดเลยขายหมากิจกรรมไม่ได้ แย่งตลาดกันอย่างนั้นหรือมันก้อยู่ที่ความชอบของลูกค้าใครชอบหมากิจกรรมแบบคุณเขาก็ไปซื้อคุณใครชอบมาธุระกิจเขาก็ไปซื้อหมาธุระกิจ(ที่คุณตั้งชื่มันขึ้นมา)มันก้ไม่ได้เกี่ยวกันอยู่แล้ว ที่ทะเลาะกันมันคือเรื่องส่วนตัวโตๆกันแล้วคิดหน่อยคุณไม่ชอบใครคุณจะไปสนใจเขาทำไมคุณก็ตั้งกลุ่มหมากิจกรรมของคุณไปสิจะตั้งอีก 10-20กลุ่มก็ได้ "แค่เรื่องส่วนตัวจะเอามาทำให้คนอื่นยิ่งเกียจคุณทำไมละ" ผมขอเสือกเพราะอ่านมานานแล้วเป็นกลางแค่ไม่ชอบ คำว่า "หมากิจกรรม และ หมาธุระกิจ" เท่านั้นถึงมาพูดเพราะเรื่องส่วนตัวพวกคุณผมก็ไม่อยากเสือกอยู่แล้ว
  • มึงบอกไม่อยากเสือกแล้วมึงจะมาเสือกทำเหี้ยอะไร
  • อ่านๆไปเริ่มไร้สาระมากขึ้นเรื่อยๆ เห็นใจคนดีๆ ที่ไม่รู้เรื่องต้องมาทนอ่านครับ

หากจะด่ากัน เปิดประเด็นซัดแบบเนื้อๆเลยดีกว่าครับ เอาให้จบ
    ผมอยากเห็นกลุ่มพิตบูลลพบุรี เป็นกลุ่มคนเลี้ยงพิตคุณภาพครับ
    ใครไม่ดีก็กันเขาออกจากกลุ่มไป แต่ถ้าด่ามั่วแบบนี้คนดีๆไม่เหลือ เหลือแต่ผีครับ
  • สองสาวพี่น้องจัดไป โหวตออกก่อนเลยจอมสร้างปัญหา เยอะ
  • ล๊อคอินเข้ามาดีกว่าไหม ไม่อย่างนั้น ใครไม่ชอบใจใครก็เป็นผี มาด่า
    ท้ายสุดกลุ่มนี้ ห้องนี้ ก็จะไม่มีใครล๊อคอินเข้ามาเล่น กลายเป็นห้องผี

ใจก็ไม่อย่างยุ่ง อยากให้เคลีย์กันเองในกลุ่ม ด้วยความปราถนาดีครับ
  • ขอบคุณ mafia ครับ ที่เตือนสติ ครับ
  • ขอบคุณพี่ mafia คะ ที่รักและเป็นหว่ง ลพบุรี คะ
  • วิทยาหายไปไหนวะ คิดถึงวะ
  • "คำว่าเอาของผมในเวลานี้คือ"เอาใจทุกคน เอาความถูกต้อง เพื่อได้เกิดความสามัคคีกับมาร่วมกลุ่มเป็นอมตะ"
    ผมไม่เพื้ยน"สำพะเวสีทั้งหลาย" ไอ้เวล ระยำ สารเลว คำพวกนี้คุนต้องไปใช้พวกสำพะเวสีมันตำกว่าผีเยอะว่ะ
    อีกเรื่องที่อยากตอบ คุนรู้ว่าผมปลอมเป็นผี ผมจะปลอมทำสันตีนเพื่ออะไร....หมาในปากคุนล่ะวันทำให้คนอื่น
    เสียหายรื้อยัง
  • "มึงจะกะทืบกูมึงจะรออะไรเบอกูอยู่ในบอร..ให้กูไปหาก็ได้มึงจัดมา..ไอ้เด็กส้นตีน
  • สุดติ่งวะ เย้ยยยยยยยยยยยย วิทยามาแว้วววววววววววว
  • ตัวจริง ไม้เนี้ย สุดยอดวะ
  • คุณวิทยาคือใคร ผมรู้จักไหมครับ ขอชื่นชมที่ล๊อคอินออกมาลุยครับ :063:
  • พี่วิทยา เด็กสิงขอคาระวะ คะ
  • แม่งสุดติ่งวะ mafia ยังยอมรับ กูรักมึงวะวิทยา
  • รู้จักครับผมกลุ่มลพบุรีครับที่ชอบดื่มเหล้าครับที่พันทิพจำได้ไหมครับที่บอกโซลดารถชาติแปลก
    แล้วงานที่ตะพานหินก็เคยเจอกันครับคนที่หล่อท๊อปฟรอมตลอดเวลาครับ
  • ชอบคนจริงคนสู้ชีวิตตอ้งวิทยาครับ
  • หล่อแปลกๆตอ้งวิทยา 0ไม้ คะ
  • วิทยา ฮาลูกเดียว
  • สิงห์บุรีเลี้ยงแถวไหนครับ ผมก็สิงห์ครับ
  • .....ผมขอเป็นส่วนหนึ่งคับและส่งเสริมล๊อคอิน มีอะไรเปิดกันแบบเต็มๆๆจริงกว่ากันเยอะ!!!!!
    ผีรุ่นน้องมันจะได้เกิดเพาะ(ล๊อดอิน)เราโตๆๆกันแล้ว การศึกษา ฐานะทางบ้านก็มั่นคง เลิกเป็น
    สำพะเวสีได้แย้วเห้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเห้ย ข้าขออโหสิกรรมถ้าจะกับใจ..สาทุทุทุทุทุ พรุ่งวันพะ
  • สิงคับเมื่อไรมาเยื่ยมคอกลพลีฮัลเข้ากลุ่มลพลีได้เลยมาแลกเปลี่ยนความรู้กัน(คุนคืออาคันตุกะเรา)เชิญคับ :(|)
  • พี่วิทยาหายไปไหนแล้วคะ งง
  • วิทยา มาแว้ววววววววววววววววววววววววววว
  • ข้านอ้ยขอคาราวะดว้ยคนครับ
  • พีวิทยาคนไหนคะเด็กสิงอยากรูจักคะ ลอ็คอินยังไงคะ
  • ก๋วยเตี๋ยวต้มยำไก่อร่อยว่ะ..สหายพิต :021:
  • หรับแล้วหรือคะ พี่วิทยา
  • ที่ไหนคะ อยากกินจัง ขอมะระเยอะๆ คะ
  • สหาย..พิตทุกท่านจิงใจกันคับ..สนุกกันคับ
  • ตกลงมิตติ้งทุกวันไหนคะ
  • เด็กสิงคนนี้มีแต่ความจริงใจคะ รักพิทเหมือนกันคะ
  • ลพบุรีจะตอ้นรับไม้น้อ
  • หลับแล้วหลือ ไม่ตอบเลย เซงเป็ด