ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• imageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ086.jpg 61K
  • สุดติ่งครับพี่น้อง
  • C2 กับใครครับเนี่ยคุณnun_on1
  • :063: :063: :063:
  • คิดถึงสหายพิตลพบุรีและวิทยาจัง
  • mr. ด๊าฟก็ฝากความคิดถึงมาด้วย คิ คิ คิ คิดถึง

• แม่หมาหลานmini oneครับ พี่เอ เป็นคนจัดหามาให้ครับ ออก6ตัวครับ ผู้3 เมีย3ตัวครับ c2 ก็ลูกminioneครับ อยากรู้ถามพี่เอได้เลยครับ :)
  • ฟี่...ฟี....ฟี่.....ฟี......ฟี่.......ฟี............ฟี................ฟี....................ฟี่........................ฟ..................
  • อะไรก็ด๊าฟตัวอื่นไม่มีแล้วจ๊ะ 8-X 8-X :-q :-q :-)) :-)) :-(( :-(( :-h :-h :-@
  • หวัดดีพี่ๆลพบุรีทุกคนครับ เจ้าแวมไพร์ผม หูมันหายดีแล้วครับ ..... :-)) image
    ไฟล์แนบ
    281340_189_n.jpg 107K
  • เบื่อมากๆๆๆชอบเขาแต่เขาไม่ชอบเรา ทำไงดีช่วยด้วย ปัญหาหัวใจ ก็อันเดียวกับ ปัญหาของมะหมา :002: :-((
  • วันนี้..คุณแปรงฟัน กันหรือยัง ถ้ายังแปรง แปรงซะ

โดยความปราถนาดีจากสหายพิท =P~
  • งองู คราฟ
  • ton_sing

ขอเบอหน่อยอยากจะโทไปนัดขอดูตัวเจ้าแวมไพร์
  • ไรสาระกันจิงๆๆๆๆๆๆๆ :012: :-t
  • ขอแสดงความยินดี กับ นายกหญิงคนแรกของเมืองไทย :038:
  • กด 2 คะ >-)
  • มี.....ด๊าฟที่ไหน มี ฮาที่นั่น

ด๊าฟเป็น....stanpard ที่perfect นะตอนนี้.....

เป็นตัวแรงของ....ghost rider ที่สุดติ่ง...
  • :057: :057: :057: :057: :057:
  • ตอนนี้..ผมมีผลงานของ เจ้า..บิลเลียน อยู่ 6ตัว คับ m 4 f2 ใครที่ชอบสไตล์ standard พลาดไม่ได้

สำหรับ..คอ ภูธร เป็นสีบลู ขาว ทั้งหมด..คับ
  • ขอราคาและรูปหน่อยคราฟ สนใจคราฟ
  • ลพบุรีมีสีแดงๆๆบ้างใหมครับ (ลูกๆนะ)
  • สีแดง หมายถึง เรดโนสใช่มั๊ย ในกลุ่มลพบุรีไม่มี

แต่ถ้าเป็น re สไตล์ standard สีแดงฟรอน เดือนหน้ามีผลงานคับ
  • ลูกหมา..ผมยังไม่ได้เดือนเลยคับ ราคากับรูปเอาไว้ก่อนคับ

ราคาไม่ต้องห่วงคับไม่แพง ราคานักศึกษาก็เป็นเจ้าของได้

คุณภาพ..สุดยอดเพราะ บิลเลี่ยนเป็นหมานำเข้าเป็นลูก มินิวัน ที่เกิดเมืองนอก ใครชอบ...

สไตล์ ตัวล่ำๆ กล้ามชัดเจน ไม่สูงมาก ไม่เตี้ยมาก และที่สำคัญทำกิจกรรมได้ ไม่ผิดหวังคับ

ท่านที่ชอบ หมาสไตล์ standard ต้องชุดนี้คับ รับรองไม่ผิดหวังสำหรับ..คอภูธร.....
  • 20000-25000 ลูกพ่อนอกคราฟ....
  • วันนี้คุณยิ้มแล้วรึยัง(ขอให้มีความสุขวันแม่นะคับบบimage
  • แบดบอยแม่งสุดติ่ง ตริ่งพังจริงๆครับ =D> =D> =D>
  • เหมือนc2ครับ
    ไฟล์แนบ
    30206_1411316516844_1050437490_31216354_655704_a.jpg 15K
  • mini one พ่อของ c2 image
    ไฟล์แนบ
    PROTER22%20%20N.jpg 104K
  • คุณ witthaya ขอดูรูปแม่หมาหน่อยครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0078%20N.jpg 177K
  • ใครมีลูก C2 บ้างครับ ขอดูผลงานบ้างครับ
  • ทำไม แฟนคลับลพบุรีเงียบจัง...!!!! ไม่รู้...วะ
  • >>> ก็ใครมันจะไปรู้..ล่ะ ก็ใครมันจะเข้าใจ..>>>>>>>>>>>>
  • ถึงน้อง เป๋า มีปัญหาอะไรไม่พอใจแทน ต้นอ้อ รึป่าวครับ ว่ามา....080-1000981... ;-)

เพราะเท่าที่ดุในกะทู้เมืองเลย ก็จะมี แต่พี่ที่มีปัญหากัน แต่ถ้าว่าที่พี่พิมพ์ไปไม่เข้าใจ ก็ว่ามา
  • สังคมพิทบูลคงเดินลำบากถ้าประธานเลยทำตัวเหี้ยแบบนี้
  • พี่ๆครับ วันนี้มีมิตติ้งกันหรือเปล่าครับเนี่ย แล้วเสาร์สิ้นเดือนนี้ละครับผม ที่เก่าเวลาเดิมปะครับ....
  • ซาล่า 32 วัน พอได้ปะพี่เอ
    imageimageimage
  • แบดบอยมาทั้งทีไม่จัดโค้กเป๊ปซี่มามั่งเลยวะ .....เซ๊งเป็ด
  • หิวใช่ใหม่imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    coke1.jpg 82K
    coke04.jpg 64K
    coke8.jpg 32K
  • แบดบอยทำถูกต้องแล้วครับ สุดยอดครับ :063: :063: :063:
  • วิทยาครับ แบดบอยเขาจัดให้แล้วครับ สุดติ่งวะ =D>
  • เยียมมากๆ คับ K.บอย ทำให้ห้องลพบุรีมีสีสัน...ผมก็ชอบโค้กคับ มันดับกระหายได้
  • หวัดดี สหายพิท เสาร์ที่จะถึง 27 กลุ่มลพบุรีมีมิตติ่งที่เดิม

ใครว่างก็มานะคับ...เหมือนเดิมคับ
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/24650/ปัญหาโลกแตก#Item_20 พี่ๆลพบุรีครับ ช่วยเค้าหน่อยครับ
  • วิทยาสุดติ่งคนเดิมกลับมาแว้วววววววววววววววว :063:
  • วิทยาครับคนหรือโค้กที่ดับกระหายดีครับ ?...............คิคิขำขำฮาฮา+++ :-)) >:-) :-))
  • คน..ถือโค้กคร๊าพ จิ จิ จิ

ช่วยให้ลพบุรี มีสีสัน กันน่อยนะ สหายพิท แบบสนุกไม่คิดมากก๊าบ เสาร์นี้จัดหนักไปเลย

เสี่ย..เอสั่งลุยคับเสาร์นี้ สหายท่านใดว่างเชิญ บรรยากาศอบอุ่น เหมือนเดิม.....
  • วิทยาครับ คุณนี่มันหื่นบ้ากามดีจริงๆเลยวะ ผมแม่งชอบคุณวะ :063: