ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• บอย...กระดูกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอลังการอย่างหนา..งามเด้อ
  • ขอบคุณคับบบบบบบบบบบบป๋าเอ
  • พี่น้องลพบุรีเป็นจังไดกันบ้างน้อ สบายดีนะครับ สวัสดีครับพี่เอ พี่บอย :-D
  • พี่วิทยาหายไปใหน สบายดีมั้ย คิดถึงครับ
  • สวัสดีครับชาญวันนี้ใครซื้อหวยขอให้รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะครับ
  • พี่ๆลพบุรีนอนกันยังนอ
  • นอนดึกตื่นเช้าครับ.....น้องเอ็กซ์...ตอนนี้กำลังบ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆหัวจุกครับ
  • โห...พี่เอ เลี้ยงนกด้วย
  • พี่เอ มีงานเมื่อไหร่แจ้งกลุ่มสระบุรีด้วยนะคับ สนใจนกหัวจุกมาชมที่บ้านได้นะ100กว่าตัว เต๋าสระบุรีคับ :m36:
  • มีดีๆแบ่งให้พี่บ้างได้ไหมขอเพลงชัดๆเน้นๆสักตัว..ลพบุรีคงไม่มีงานหลอกครับรอสระบุรีดีกว่าน่าจัดเปิดตัวนะเต๋ามาถึงป่านนี้แล้วเอาสักที
  • imageพี่เอตัวนี้เป็นไงบ้างพี่ ลูกซีทู ตัวเมีย 3เดือนกว่าเเล้วimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2068.jpg 201K
    IMG_2088.jpg 194K
    IMG_2082.jpg 186K
  • สิงห์บุรีน้ำเริ่มลงเเล้วครับ
  • อากาศหนาวแบบนี้แล้วน่าไปเที่ยวลพบุรีนะครับพี่เอ ฮ่าๆๆๆ
  • ยินดีด้วยนะนันน้ำลดแล้วใจเย็นๆเดี๋ยวก็แห้งครับ...ยังงัยก็เตี้ยไอ้ตัวเนี้ยฟันธง..
    ตั้มมาเลย....ดูแลเต็มที่เลยครับไม่ต้องห่วงที่พักอาหารเครื่องดื่ม....เด็ก....จัดไป
  • ยินดีด้วยครับผม สวัสดีครับพี่เอ พิสบลูเราจะกลับมาครึ๊กคั๊ก เหมือนเดิมแล้ว :-D
  • วันหลังผมจะไปซื้อนกมาเลี้ยงมั่งแล้วครับพี่เอ 55+
  • เอ็กซ์พี่มีอยู่1ตัวนกตัวนี้หุ่นดีมาก....ขาวๆจัดให้เลยหรือชาญอยากเลี้ยงบ้างไหมครับ...เอาไปคนละตัวหรือเอ็กซ์ว่างัยครับ.....
  • กำลังศึกษาอยู่เลยครับพี่เอ มีเพื่อนเลี้ยงอยู่เหมือนกันครับพี่
  • รักเขาต้องเลี้ยงเขาให้ดีที่สุดแล้วเขาจะัแทนคุณคุนเอง imageimageimageimageimageimage/>imageimage
    ผมแม่งบ้า 5555 M 1 2,200 $ คับ :-D
  • บอยโครตงาม....ไม่มีที่ติอย่างหนาต้องตาบอย..ข้าน้อยขอคาราวะเห็นแล้วอยากได้สุดยอด
  • พี่เอก็ชมเกินไปเขาเขนนะ :"> เอาไปดูอีกภาพimage
    ไฟล์แนบ
    001.JPG 53K
  • เลี้ยงเขาดีเขาตอบแทนเราแน่ครับ....ท่านบอย
  • ....หวัดดี สหายพิท และน้องstc2011ช่วงนี้ผมกำลังติวเข้มเรื่องพิทบูทคับ ก็เลยไม่ว่างคิดทุกคนคับ.
  • คิดถึงพี่ลพบุรทุกๆท่านครับ พี่เอ พี่วิทยา คณเป๋า เฮียเชวลิต :-D
  • สวัสดีพี่ๆสหายพิททุกท่าน ว่างๆเชิญสระบุรีบ้างครับ >:/
  • พี่วิทยาอย่าหักโหมติวเข้มมากนะ เขาเป็นห่วง
  • สวัสดีครับ ชาวลพบุรี ทุกท่าน ที่น่ารัก
    ไฟล์แนบ
    DSC03511.JPG 121K

• k"xเมื่อจัดงาน รีบบอกเลยนะผมจะเตรียมแบงค์ และอุ่นเครื่องด้วย555 k"x ฝากความคิดถึงกลุ่มโคราชทุกท่าน

และ กลุ่มอุบล บุรีรัมด้วยเด้อ คิดฮอดตลอด อย่าเงียบเด้อ ซี่โคลงหมูเสี่ยวแซบยู้...555....

เมื่อไร..จะจัดงานที่สระบุรีสักที เตรียมจะไปจัดหนักเต็มทีสักครั้ง5555เร็วนะอากาศกำลังดี stc2001...
  • สวัสดีครับเช้าวันใหม่....เฮฟเว่นบูรี่ปูหญ่าเสร็จเดี๋ยวจะขอเข้าเยื่ยมชมหน่อยนะครับ.....คิดถึงเหมือนกัน ครับเอ็กซ์....สระบุรีจัดงานไม่ชวนผมก็จะไปครับ... :X
  • สวัสดีครับบบบ พี่ๆ เดินสายน่าดูเลยนะครับพี่เอ เดินทางปลอดภัยนะครับ รักษาสุขภาพกันด้วยเด้อพี่น้องทุกคน :X
  • สวัสดีเช่นกันครับ....พี่เอ สหายบลูลี่ขั้นเทพไม่ชวนไม่ได้ครับ....5555 :-))
  • พี่วิทยา ณ เฮฟเว่นบลูลี่ สุดติ่ง อลังการงานสร้าง ว่างๆขอเยี่ยมชมหน่อยครับ......
  • เลี้ยงหมาแดงอยู่ที่ลพบุรีเหมือนกันค่ะ(หนีน้ำ) หาซื้อF1ไม่ได้ รวมทั้งปลอกคอ สายจูง และอาหารเสริมต่างๆ หาซื้อได้ที่ไหนในลพบุรีบ้างคะ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
  • imageimageยิ่งโตยิ่งสวยวะพี่ A
  • บอยไม่รู้จะติตรงไหนเลยวะ..อก..กระดูก..หน้า..งามครับ...ชาญเป็นงัยบ้างครับช่วงนี้รักษาสุขภาพด้วยนะครับฝากความคิดถึงทีมงานโคราชด้วยนะครับ...น้องที่ถามหาซื้อf1ร้านอยู่ตรง3แยกลูกศรครับไปไม่ถูกโทรถามได้083-9101517..ตอนนี้ผมกับเพื่อนโอ๋กำลังบ้าๆๆๆๆๆๆนกหัวจุกซื้อกันแหลกวันๆไปนั่งฟังแต่นกไม่ต้องทำอะไรกันแล้ววันๆหนึ่ง :)>-
  • บาร์บีคิวลพบุรีอร่อยมากครับพี่วิทยา งวดหน้าเอามาให้กินอีกนะครับ :-D
  • โห จะเปลี่ยนแนวแล้วเหรอครับพี่เอ อิอิอิอิอิอิอิ พี่บอยชุดนี้หาที่ติไม่มีจริงๆ ครับบบบบบบบบบ ช่วยคอนเฟริมอีกคนครับ แดงๆ โคราชครับป๋าเอ :-D imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV39141.JPG 58K
    SNV39149.JPG 38K
    SNV39161.JPG 39K
  • สวยครับชาญแต่อย่าเรียกป๋าเลยครับวาสนายังไม่ถึงครับ....น่ามันเอาเรื่องเลยนะเนี่ย..รักษาสุขภาพด้วยนะครับชาญฝากคิดถึงทีมงานโคราชทุกๆท่านด้วยนะครับ...บอยเจอที่งานจัดหนัก....เหล้า.....คิดถึง...จัดไป
  • ครับผมพี่เอ เช่นกันนะครับ รักษาสุขภาพด้วยครับผม หนาวๆ ก็หาสาวๆ มาห่มให้หายหนาวครับบบบบบบบ อิอิอิอิอิอิอิอิอิ
  • ไปลพบุรีเมื่อไหร่แวะไปหาพี่เอแน่นอนครับ :-D
  • พี่เอครับ ช่วงนี้หัวใจพี่มีแต่น้องนก แล้วน้องไก่ละพี่เอาไปไว้ใหน.......5555 :-))
  • มาลพบุรีแวะมาเลยน้องเอ็กซ์ชาญถ้ามีโอกาศเชิญด้วยนะครับจะดูแลอย่างดีครับ :-)) stc2011ไก่ไม่ได้เอาไปไหนหลอกครับมันอยู่ในสายเลือดครับส่วนนกมันเพลินดีครับเสียแต่ค่ากล้วยค่าอาหาร..ตอนนี้เสียค่าเทอมไม่ไหวครับ..เลี้ยงนกดีกว่าครับ :X
  • ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่เอ :-D
  • โคราช สระบุรี มางาน10-11 ที่งามวงศ์วานกันอะเป่า อยากเจองานนี้เฮฟเว่นจัดหนักเรื่องเหล้าเพรียบ

น้องหมาก็เอาไปเยอะ ขอแบบวิจารกันแบบเต็มที่เลย...ไปนะนุกๆๆๆ