ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีครับสมาชิกทุกท่านครับ......ดีใจจังตอนนี้สมาชิกบอร์ดเราแยะเรยครัฟฟฟฟฟ.....ทรีโอ้...โอ๋..เอ..เอ๋....ผมกำลังหาให้อยู่อะครัฟฟฟ...สเป๊กสายเดี่ยวอะครัฟฟฟฟฟมีทั้งสาว....และมีลูกแร้ว....ทรีโอ้ต้องการแบบไหนอะครัฟฟฟฟฟ......เด๋วป่มให้...นอนพจัดให้เต้มที่เรยครัฟฟฟ.......ขอบคุณ Blick p ครับยินดีที่ได้รู้จักครัฟฟฟฟฟฟ.....โหคุ๊ณณณณณณ ชะดง...ชะโด....เค้าเลิกกินกันแร้วครัฟฟฟ...เค๊ากินปลากันที่รัชฎาแล้วครับคุงพี่.....555555..........เอิ๊ก ๆๆๆๆๆๆๆๆ......จริงป่าว...ทรีโอ้....เลิกเหน็บแนมกันได้แร้วครัฟ.......ประเทศชาติจะได้มีความสุขครัฟฟฟฟฟฟฟฟฟ.....ด้วยความเคารพครัฟฟคุงพี่
  • เรามาช่วยกันทำในสิ่งที่ทุกคนชอบกันเถอะครับ.....ผมอยากเห็นทุกคนรักกัน.....ผมอยากเห็นทุกคนช่วยเหลือกัน.....ผมอยากเห็นทุกคนให้อภัยกัน.....และสุดท้ายผมอยากเห็นทุกคนสามัคคีกันครับ......การพนันกินกัน.....ความสัมพันแน่นแฟ้นกว่าเดิมครัฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟคุงงงงงงเพ่.......55
  • :-)) ด้วยความเคารพเช่นกันครับ คุณคิดมากกกกกกกกกไปป่าว จริงๆแล้วไม่มีอะไรครับ เราสนุกกันดีกว่าเนอะ สงสัยต้องไปกินที่รัชฏากับคุณด้วยคนแล้วครัฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ... ขอโทษอีกทีครับที่คุณคิดแบบนั้น...วันนี้วันดีชนแก้วบ้าน อ.โอ๋ ok มั้ย 555 :-))
  • แว็บมาผ่อนคลายนีสนึง อิอิอิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    230289.jpg 254K
  • วิทยา ณ เฮฟเว่นท่านหายไปใหน ? เงียบเลยนะท่าน คิดถึงจัง.....5555
  • ชาญครับ คุณทำให้ผู้ชายในโลกนี้ดูสดใสขึ้น....... :063:
  • เรียนท่านประธานครับ.......ทรีโอ้เย็นนี้ร้านไหนอะครัฟ......ซ้อใหญ่มา.....เด๋วจะต้องหิ้วท้องซะหน่อยแย้วววววว.....เด๋วป๋มจะเอาหนมปัง.....ส่ายยยยยยนมเย๊อะ ๆ...ไปฝากทรีโอ้คร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
  • 55555555555555 ผมเห็นยัง ................ เลยครับพี่ท่าน อิอิอิอิอิอิอิ :021:
  • ขอบคุณมากคับ "จารย์โอ๋" ที่แบ่งนกให้น้องมาเลี้ยงเล่น :X ได้นกเลี้ยงแล้วเรา วันหลังจะไปขอแบ่ง "พี่เอ" บ้างนะคับ [-O< มาถึงบ้านมันร้องให้ฟังเลยพี่ :063: แต่ร้องนิดๆหน่อยๆ :008:
  • หวัดดีครับนกเจ้าตัวเล็กเห็นลงในคลิปดูแข็งแรงและร่าเริงดีนะครับ เจ้าตัวดำก็กระดูกและหน้าตาไม่เบาเลยครับ :063: ดีใจกับเจ้าตัวเล็กครับ ที่เจอเจ้าของมีเวลาให้แบบนี้image
    ไฟล์แนบ
    S4021233.jpg 116K
  • สวัสดีวันศุกร์ครับ ทุกท่าน ยังไม่เลิกฉลองปีใหม่กันอีกหรือครับ
  • คึกคักกันจัง >_<<br />
  • หวัดดีคับพี่กอล์ฟ..ลูกหมาแข็งแรงมากตื่นตัวดี.."จี๊ด" มากๆๆ วันนี้จะพาไปตัดหูคับแล้วจะลงรูปให้ดูนะพี่... ตัวดำรอฮีทก่อนว่าจะของสาย 502 บ้างคับ [-O<
  • ท่านประธานครับเมื่อคืนดึกหรือเปล่าครัฟฟฟฟฟฟฟฟ.....เสียดายจังไม่ได้ไปด้วยปิดร้านดึกไปหน่อยครัฟฟ....ทรีโอ้รวงข้าวตื่นกันหรือยังครัฟฟฟฟฟฟ......วันนี้อากาศดีจังเรยยยยยย......
  • เมื่อคืนจัดหนักจริงๆ ถึงบ้านตี4เปะเสี่ยติไปส่งแมวให้เขมรไหวเปล่า
    พี่เอลุกไหวเปล่า วันนี้ต้องพาเจ๊อรทัวร์ขับรถดีๆนะครับ (ขอบคุณเจ๊อรมากครับสำหรับเสื้อสวยๆ)
    ตอนนี้บอกได้คำเดียวว่า HANG OVER.. :m72:
  • ไม่ต้องห่วงไอ้น้องชาย.....จัดเต็มโดยทีมงานลพบุรีครับ....รูปเอาไปค่าวๆก่อนเดี๋ยวกับมาจัดให้หมดเลยimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00021.JPG 213K
    DSC00017.JPG 143K
    DSC09992.JPG 202K
  • เดี๋ยวลงให้ดูใหม่ครับ...พาเจ๊อรเที่ยวลพรีก่อนเด้อ
  • พี่โอ๋ดูเข้มไปนิสๆๆนะคับ "หลบมุมมืดเลย" #:-s
  • ขอตัวกลับก่อนเลย ครับ
    คนอื่นดึกกไหมครับ
    ตื่นยัง
  • บรรยกาศดีจริงๆเสียดายไม่ได้ไปสนุกกับ พี่เอ พี่โอ๋เลย
  • โอ๋ หัว หรั่งรสชาติดีไหม
  • พี่โอ๋จะเฉาะหัวผมมมม.. :o019:
  • น่าสนุกน๊ะครับ ไว้มีโอกาสไม่พลาดแน่ ๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03815.JPG 115K
  • วันนี้เดินทางปลอดภัยนะครับ....จารเอ...จารโอ๋....ขับรถปลอดภัย-เดินทางปลอดภัยครับ
  • คึกคักดีจังเลยนะครับพี่เอ เห็นอาวุธใหม่นี่ร้ายกาจเลยนะครับ ไมค์แลนด์ ^_^
  • 555สนุกสุดยอด แต่เซงเป็ดหมดเวลาก่อน อดดูเจ๊อรแด๊นเลย555 :-))
    ขอบคุณครับ ท่านพี่ลพบุรีสหายขั้นเทพทุกคนเลยครับ มัน มันมาก เอาอีก........
    ขอบคุณครับ เจ๊อร สุดสวย สำหรับเสื้อสวยๆ ครับ มาบ่อยๆนะครับ ผมโคตรชอบ 555
    แมวผมแม่งโดน ด่านยึด เซงจิตเลย เครียให้หน่อยเดะ หรั่งซีทู 555 :-))
    -------------ไปjjก่อนนะทุกท่าน5555----------------
  • imageimageขอสักทีเถอะวะimageimageimageเจ๊อรมาชมฟาร์มpitbullที่ใหญ่ที่สุดในลพบุรีครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00010.JPG 221K
    DSC09985.JPG 209K
    DSC00027.JPG 171K
    DSC09985.JPG 209K
    DSC09984.JPG 184K
  • ขอบคุณอ.เอ๋ในทุกๆเรื่องครับ....นพหนุ่มหล่อแห่ลพบุรีครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC09987.JPG 116K
    DSC09991.JPG 199K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC09996.JPG 135K
  • หรั่งพูดอะไรประธานผมแอบขำเลยครับ
  • imageimageนี่คือเจ๊น้องลุยสวนครับ....สลบ..แอบโชว์ความเซ็กส์ซี่หน่อยๆครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC09993.JPG 151K
    DSC00006.JPG 150K
  • งานนี้ทุมสุดๆครับจ่างพี่โปร่ง..หิน..เหล็ก..ไฟ..มาเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00031.JPG 117K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC00031.JPG 117K
  • รุ่นใหญ่โชว์บ้างครับ.....สุดยอดครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00005.JPG 139K
  • ถึงตาหนูบ้างละนะ.....ขอเสียงหน่อยคะimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00022.JPG 129K
  • โอ๋ระวังหัวเจ๊ด้วย...เพื่อนimageสี่สาวทีสเกิตร์ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00009.JPG 148K
  • ขอไออุ่นหน่อยน้องมันหนาว......image
    ไฟล์แนบ
    DSC00024.JPG 120K
  • มอบของที่ระลึกจากชมรมลพบุรีครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC09999.JPG 139K
  • กลับถึงลพบุรี6โมงกว่าครับ....เจ๊มาส่งและตีรถกับเลยเดินทางปลอดภัยนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC09990.JPG 202K
  • ชมาชิกลพบุรียินดีต้อนรับครับ...เจ๊อรขอบคุณมากๆครับสำหรับมิตรภาพกับชาวพิทลพบุรีครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00033.JPG 158K
  • พี่ชัยถ้ามีโอกาศเชิญครับ.....ขอบคุณทุกๆท่านที่มาร่วมสร้างสีสรรในบอร์ดแห่งนี้ครับ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^
  • พี่เอ พี่โอ๋ และ พี่ ๆ ทุกท่าน ดื่มสุราเข้าไปเยอะ ๆๆๆ ระวังน่ะครับ ไอ้ตัวที่บ้านจะจำกลิ่นไม่ได้ จะเป็นเหมือนข่าวครับ 5555image
    ไฟล์แนบ
    DSC03816.JPG 57K
  • เมื่อวานไปงานเปิดคอกของพี่ 1นิวลาย มากินกันสว่างคาตาเลยคับ วันนี้ขอหยุดพักผ่อนฟื้นกำลังก่อนคั
  • ฝากหมาแดงไว้สักตัวนะคับ..... [-O< พาไปเสริมสวยมา...อิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    1090.jpg 60K
  • ครัยที่ว่าแน่ ๆ เจ๋ง ๆ ว่ารักพิทบลูเข้าสายเลือดป๋มว่าไม่มีครัยเท่าจารโอ๋หรอกครับ........ถ้าไม่เชื่อป๋มก้อลองดูภาพที่จารโอ๋ถ่ายที่หน้าฟาร์มที่ใหญ่ที่สู๊ดดดดดดดในลพรีดูซิครัฟฟฟฟฟ.....ลองสังเกตุมุมขาจารโอ๋ดิ...555....ไมค์แลนก้อไมค์แลนด์เหอะ.......เจอจารโอ๋รวงข้าวเข้าไป.......5555555....ป๋มทึ่งเรยครัฟฟฟฟฟฟ.....มันฝังเข้าสายเลือดจริง ๆๆๆๆๆๆๆ เรยยยยยยยยยยยยยย5555555555555555555จัดไปยยยยยยยยยจารโอ๋รวงข้าว.........
  • งานครับ....นพ
  • ขอแสดงความยินดีกับพี่ธรและพี่ปลาด้วยนะคับ ที่มีลูก(หมา)ตัวน้อยน้อยมาเชยชม
    น่าอิจฉาจัง
  • ขอบคุณคับพี่เอ..ฝันอยากเลี้ยงหมาแดงมานานเลยเอาซะหน่อย อิอิ แต่ก็ไม่ได้ทิ้งบลูลี่นะคับ.. :)>-
  • ตัดทรงสวยใช้ได้เลยครับผม ขอชมภาพด้านหน้าหน่อยครับผม เก็บไว้ให้ดีๆนะครับอย่าลืมเก็บไว้มาทำอินบรีด 502 ละ :-)) :-)) :063: เอา 502 ตอนเด็กๆมาให้ชมครับimage
    ไฟล์แนบ
    Dd121.JPG 86K
  • ขำมากไหมต่อ ไม่มีความคิด
    โทรหาด่วน