ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• กินอิ่มแล้วหลับปุ๋ยเลยพี่เอ.. :) image
    ไฟล์แนบ
    SAM_2320.JPG 130K
  • โห....เหมือนพึ่งออกจากน้ำคล่ำเลยพี่หรั่ง
  • ลูกพ่อออกแล้ว..หรั่งน่าหักตั้งแต่เด็กเลย :063: ..สวัสดีครับเอ็กซ์imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00149.JPG 50K
    DSC00123.JPG 142K
  • หวัดดีคับเสี่ย x.....ใช่แล้วพี่เอ.. :-bd
  • โห หักแต่เด็กเลยพี่ท่าน บะบะบะบะ ดูหัวไหล่ปูดมาเลยพี่ :063:
  • ไม่มีพรรคไหน..ใหญ่เท่ากับพรรคพวก... :-))
  • คำคมประจำวัน เลยนะครับพี่เอ :063:
  • สวัสดีครับพี่หรั่ง พี่เอ ลพบุรีแจ่มๆทั้งนั้นเลย
  • เมื่อไรจะมีกะเข้าบ้างหน่อ แดง ๆๆๆ เอาผิดที่
  • โคราชก้อใช่ย่อยนะ คุณ x คุณชาญ...เก็บซุ่ม ROMEO ไว้เพียบเลยใช่ม้า... :X
  • อิอิอิอิอิอิอิอิ นีสนึงครับพี่หรั่ง จัดหนักจัดเต็มกันไปเลยจ้า :-D :029:
  • โอ้..โห้ สายไอ้ต๊อป..มันอลังการ!!จิงๆๆ..มุกจัดให้ผมเต็มๆๆ ข้าขอ"สัญญาว่าข้าจะดูแลเป็นอย่างดี"
  • พี่เอทำไมนกผมมันร้อง ควิก ควิก วี้ว อะคับ :022:
  • พี่หรั่งทำคลอดหมาเองป่าว..ทำหลุดมือตกลงมาป่าว.."หน้ามันหักจัง" :-))
  • นพรู้ได้ไง...55555 :-))
  • คอกเดียวกันกับ Cyclone อีกตัวคับ..อลังการสุด..สุด.. :X image
    ไฟล์แนบ
    ZELDA.jpg 81K
  • จัดไอ้ Dubbs ไปอีกภาพ... :-" image
    ไฟล์แนบ
    DUBBS.jpg 18K
  • สายเลือดเด็ดๆ ทั้งนั้นเลยนะครับพี่หรั่ง รู้เคร็ดลับแล้ว ต้องทำหรุดมือนี้เอง 555555 จะได้หักๆ :-D
  • ดึงมาจาก facebook เอามาเรียกน้ำย่อย
    image
    เค้าบอกว่าเป็นตัวใหม่ของพี่หมู ชื่อคอนฟิก ลูกเฮ็นเนสซี่พี่น้องกับทอม ส่วนพ่อมันก็ มาเซโล่
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 22K
  • พี่หรั่งว่างๆมาผสมเทียมให้น้องๆโคราชมั่งนะครับพี่
  • image

จัดหล่อๆซักภาพครับ :-D
    ไฟล์แนบ
    IMG_2996.JPG 274K
  • ได้คับเสี่ย x แต่ต้องโดนหนึ่งเมานะ.... :-))
  • ได้เลยครับพี่หรั่ง :-D
  • เฮียโฟล์คบังนู๋หมดเรยอ่ะ T_T
    image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 19K
  • สวัสดีพี่ๆน้องๆลพบุรีทุกท่านครับ
  • เอามาให้ชม
    image
    ไฟล์แนบ
    110011.jpg 103K
  • วันนี้ไปคลองถมมา ไปเจอพ่อค้าแม่ค้าที่มาจากซับสนุน
    ช่วงนี้มัว make money กันจังระวังจะใช้ไม่หมดนะค่ะ
  • สวัสดีครับพี่น้องลพบุรี บายดีกันเน้อ แวะมาทักทายจ้า :029:
  • สวัสดีครับ..2วันไม่ได้เข้ามาใจจะขาด...ตังเน็ตหมดเติมแล้วก็จัดเลย...นพเดี๋ยวว่างๆพี่จะเข้าไปเมาเฮ้ยไม่ใช่จะเข้าไปฟังนกให้เด้อ...สวัสดีสหายชาญเอ็กซ์..ณ โคราช...หรั่งไอ้ดั๊ปงามกว่า..อ๊อฟแอลเจอพ่อค้าแม่ค้าน้อยหน่าหล่อๆที่ไหนครับ..สวัสดีครับพี่แมท...บอยมันมาดีจริงๆหักๆตัน :063: :033:
  • ประธานผมหายไปไหนครับ...คิดถึงครับ ^:)^
  • สวัสดีครับ ลพบุรีที่รัก 555 :-)) ทำไมเขาถึงหายไป ? ...........................................................อ โอ๋
  • ไม่ต้องสืบ...ว่าเหมือนใคร..คิดไปเองหรือเปล่วเนี้ย...หรั่งว่างัย..ทานไข่หรือยังครับ...imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00075.JPG 119K
    dubbs.jpg 149K
  • image
    หวัดดีครับ สงสัยต้องไปเที่ยว ลพบุรี บ้างและ รู้สึกแถวนี้สะสมคลังแสงบูลลี่สวยๆ หลายตัวเลย
    ไฟล์แนบ
    Picture-614.jpg 76K
  • แอลน้อยหน่าหนอนเยอะเปล่า... :-))
    เหมือน มัก มักก พี่เอ...ไข่งูเหลือมทำงานอีกแว้วววว.. @-)
    พี่ตั้น..เอาแดง..แดง หน้าหัก หัก มาโชรว์ หน่อนดิ.. >:/
  • แหมพี่ตั้น วิธีบังคับหมาสวดยอดแอบเห็นนะพี่ อิอิ
  • หวัดดีคร้าบพี่น้องชาวลพบุรี คลังแสงบูลลี่จิงๆ ว่างๆต้องลงไปเที่ยวบ้างละ image
  • สวัสดีครับพี่ตั้นคิดถึงพี่จังครับ...วันงานติดภาระกิจจริงๆยังงัยแวะมาบ่อยนะครับหรือถ้าผ่านมาลพบุรีโทรหาได้เลยครับพี่...คุณOUI_LAMPANG..ไม่ถึงขนาดนั้นหลอกครับ..ตัวนี้ลูกใครครับงามตั้งแต่เด็กๆเลยยังงัยเชิญเข้ามาพูดคุยกันบ่อยๆนะครับลพบุรียินดีต้อนรับครับ...image
    ไฟล์แนบ
    283121.jpg 133K
  • imageแบบนี้อีกไม่นานครับ..
    ไฟล์แนบ
    292104.jpg 125K
  • Eแหลม อยากโดน cop อีก..image
    ไฟล์แนบ
    SAM_12032.JPG 129K
  • เดี๋ยวจัดให้Eแหลมหลายๆดอกหน่อย...ช่างภาพมืออาชีพจริงๆ :063: imageรีราไม่หนีกันครับหมอมืออาชีพทั้งคู่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC09558.JPG 101K
    DSC09543.JPG 75K
  • สนใจบอกนะครับ....10บาทเท่านั้น...image
    ไฟล์แนบ
    DSC00136.JPG 100K
  • เอ เดี๋ยวพี่หาวันไปแน่ รับรอง ถ้าไปเดี๋ยวให้เป็นไกด์พาทัวร์
  • พี่เอ สวยครับ แต่ผมอยากได้ลายฝุ่นปนหยดน้ำ น่ะครับ 5555 image
    ไฟล์แนบ
    RCA-2554-16_thumb.jpg 62K
  • ลูก ดริฟฮาเปอร์ครับพี่เอ รูปถ่ายตอนมันเด็กครับ ตอนนี้ 6 เดือนแล้วกำลังมาเรื่อยๆ image พอใกล้เคียงกับพ่อมันไหมพี่ image
  • ลพบุรีจงเจริญ....image
    ไฟล์แนบ
    DSC09177.JPG 188K
  • สวัสดีครับพี่ตั้นเชิญครับพี่ยินดีต้อนรับครับ....พี่กรครับคนนี้ถูกใจจริงๆครับไม่เจอแบบนี้สักที....แม่ตัวไหนครับOUI_LAMPANG..งามครับเอารูปมาให้ชมบ่อยๆนะครับ .. :m58: เอาหมาไปตัดหูก่อนครับ
  • ติ๊กเกอร์แจ่มอะ...ขอมั่งดิ..ตัดหูเสร็จ เอามาโชร์วหน่อยคับพี่เอ...
  • สวัสดีตอนเช้าครับครับ พี่ๆ แวะมาทักทายจ้า :029:
  • เกือบสิ้นชื่อซะแล้วเพื่อนผมดีนะมีพระดี...เพื่อนผมไปลองของมาครับตอนนี้นอนรักษาตัวอยู่..ร.พลพบุรีครับโทรสอบถามอาการได้เลยครับ..084-0942138""โอ๋ครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00047.JPG 108K
  • เป็นอะไรพี่...ยังไงก็หายไวๆครับ [-O<