ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHONBURI COOL CAMP "DA CAMP OF AMERICAN BULLIES"
  • เห็นสถานที่ ที่พวกพี่ไปแล้วก้ออยากไปค่ะ
    แต่....เบี้ยน้อย หอยน๊อยยยยยน้อยค่ะพี่มาร์ค .....
    ไปเที่ยวกะพวกพี่มะได้หรอกค่า.....................
    ทุบกระปุกหมูที่บ้าน ยังได้ไม่ถึงสองร้อยเล๊ยยยยยย
    อิอิอิ:o008:
  • เวอร์แระ เดี๋ยวแช่งให้ขอให้จนจริงๆ จนตลอดไปเลย กัวเป่า
  • อิอิอิ

อย่าแช่งกันเล๊ยยยยยยยย แค่นี้ก้อจนจะตายอยุ่แร๊วววววววว
    แล้วนี่สรุปมีมิตติ้งคราวหน้า ที่นังแต๊กมันโพสอ่ะ พวกพี่มากัน
    อีกป่าวอ่ะ.....:o017:
  • วัดดีพี่...ขอรูปเจ้าrockสวยๆเท่ๆสักรูปดิจะไปใส่กรอบงามๆไว้ให้เจ้าskullดูต่างหน้าไว้ให้มันดูต่างหน้า....ได้อะ
  • รูปนี้งามสุดละหละ เดวิล จัดไป...

ส่วงนมีตติ้งคราวหน้านี่เมื่อไรอะ น้องพังพอน ยังไม่แซ่บข่าวเลย
    ไฟล์แนบ
    Picture_037[1]3.jpg 114K
  • พี่ยุทค๊าบ หมาผม ฉีด เข็มที่ สอง ฉีดไรอ่ะ แล้วเข็มแรก มานฉีดไรไปแล้วครับ ผม ไนท์ น่า
  • ฝีมือการถ่ายภาพพี่ ยุท ไม่เบาจริงๆ ฝากตัวด้วย ครับ ^ ^
  • สวัสดี ไนท์

เข็มแรกพี่ทำวัคซีนรวมไปแล้ว เรียบร้อย

เข็มสองก็ฉีดวัคซีนรวม +กันบ้าไปเลย แล้วจบเลย ถ่ายพยาธิด้วยก็ดีนะ ว่างๆถ่ายรูปมาด้วยนะ

เห็นถือ แคนนอนอยู่เหมือนกันนี่ 70-200 อะ ท่าทางจะไม่เบานะ เราอะ :063:
  • มี 70-200 แค่นั้นแหละครับดูแรง - -" การถ่ายยัง ธรรมดาอยู่ ว่าจะมาศึกษา เพิ่มเติมกับพี่ ยุท ^ ^

ผมเพิ่งเล่นกล้อง Dslr ได้ 1-2 ปีเองครับ
  • สนใจ 70-200 2.8 ไอเอส ซักตัวมั้ยครับ.... เทพยุทธ เอฟ 4 ดูแล้วมันไม่เหมาะมือขั้นเทพอย่างท่านจริงๆ
  • is เหรอครับท่าน - -" ราคาโหดไป 555555
  • จะซื้อไปทำไม ยืมเพื่อนจั๊กใช้ก็ได้นี่หว่า 555
    เลนส์ตัวก็ใหญ่ หนักก็หนัก มันจะดีได้ยังไง แพงก็แพง ใช้ก็ลำบากยืนถ่ายใกล้ๆก็ไม่ได้

ของไม่ดี ไม่เอา แต่ขอยืมนะ PLEASE......ถ้าขายก็เอาคนที่อยู่ในพิทบูล โซนนี่นะ จารย์จักกี้ จะได้ยืมง่ายๆหน่อย

ไนท์ครับ จั๊กกี้ นี่จารย์ถ่ายภาพผมเลยนะ คนนี้ขั้นเทพของจริงมืออาชีพ ระดับปรมาจารย์ ลงมาจุติ ลองไปหาดูผลงานเค้า เวิลด์คลาส ถ้าไหวนะ ไนท์ กดไปเลย IS ตัวนี้ เด๋วพี่ยืมต่อด้วย เอิ๊กๆๆๆ
  • พี่ยุทพาลูกสวยไปฉีดวัคซีนมาและนําหนักมัน6.79kgอะงง
    หมอมันไม่ฉีดรวมบ้าให้อะงงมันว๊ะมันบอกว่าเป็นหลักวิชาการมันคงอยากได้เงินมั้ง:012:
  • ถูกต้องคร้าบ 555
    ถ้าไม่ปฏิบัติตามหลักวิชาการ จะได้เสพเลือดจากลูกค้าน้อยผิดปกติ
    อาจทำให้สภาพหมอไม่แข็งแรง เลือดไหลเวียน ผ่านหัวใจน้อย
    ต้องพักรักษาตัวอยู่ที่บ้าน ไม่งั้นอาการคนหมดตูด จะกำเริบ จึงต้องนัดลูกค้ามาฉีดวัคซีนสองที 5555
  • เสี่ยยุทธได้วันสรุปงานหรือยังครับ แล้วที่บ้านมีอุปกรณ์แต่งรถยนต์ขายเปล่า
  • ยังเลย
    ส่วนอุปกรณ์แต่งรถ ผมมีแต่ตุ๊กตาหน้ารถอะ 555
  • :013::013:ตุ๊กตาหน้ารถของท่านยุส เป้นตุ๊กตายางป่าวอิอิอิอิ
    แวะมาแซว
  • ว่าไงเสี่ย อย่าลืมไปถ่ายรูปให้ด้วยนะ เออหยิบดีวีดีมาด้วยละ เด๋วงอแงหาว่าผมไม่ยอมให้อีก :013:
  • เด๋วจัดให้เลย สไควร์ส รอปุ๊กกลับมาจากเมกา แล้วเด๋วไปทีเดียวเลย เรื่องดีวีดีอะ มันมีบางแผ่นยังไม่ได้แกะ พลาสติกเลย

ขอเปิดพิธีด้วยมือข้าพเจ้าเองเลย ได้แมะ
  • ที่พูดถึงนี่มัน ดีวีดีเพลยบอย หรือบลูลี่อ่ะ เป็นถึงระดับเสี่ยนี่ยังไม่เลิกใช้มือตัวเองอีกรึ ระดับนี้ต้องเดินเข้าธาราอย่างเดียวแล้ว มือตัวเองเอาไว้ไปเปิดให้น้องๆเค้านู้น
  • เสี่ยยูสสสส
    อยากดูดีวีดีด้วยอะ
    จัดให้บ้างดิเสี่ย:m041:
  • จะเอาบูลลี่หรือ โยคะร้อน บริหารข้อ 555

ถ่ายรูปอัพเดตหลานคนใหม่มาชมบ้าง
  • ขอทั้ง 2 อย่างและกันนะเสี่ย
    ส่วนรูปหลาน ขอติดไว้ก่อน
    เดี๋ยววันหล้งเอามาโพสให้ลุงๆได้ชมกัน
  • เรื่องจริงไม่ฉีด รวมบ้า ให้ผมเหมือนกัน - - บอกต้องมาอีกที เฮ้อ ไปแต่ หล่ะ ที ราคา งามๆ ทั้งนั้น

พี่ยุทคร้าบ Rock Za ผมจะไปตัดหูต้องทำไรบ้างนะคร้าบ

ยังไงเดียวโทรไปถาม ^ ^
  • สวัสดีครับ ทุกท่าน
    สบายดีไหมครับ พี่ยุืธ ?

ขออนุญาติ ตอบแทนพี่ยุธ นะครับ
    นัดหมอ ก่อนก็ดีนะครับ
    อดน้ำ อดอาหาร สัก 10-12 ชม ก่อนตัดครับ

ก่อนตัดมันไม่ยากอ่ะครับ มันยากตรงหลังตัดเนี่ยะแหล่ะครับ มันต้องดูแลเยอะ

ถ้าใจไม่ถึงอย่าดูตอนตัดนะครับ ตอนผมดู แทบจะเป็นลมมมมมมมมม
  • นี่เป็นไง โฆษกแต๊ก ของผม555 ความรู้แน่น ปึ้ก
    แต่มาออกลูกเทิร์น ตรงไม่กล้าดูตัดหูนี่ ไม่ไหวเล้ย เกิดเป็นผู้ชายต้องใจถึง..นะฮ้า 555
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-66.jpg 121K
  • ครั้งแรกก็กล้าดู อยู่พี่ยุทธ ดูจนจบเลย

แต่มาครั้งหลังนี่ โห ชักไม่ไหว เห็นแล้วสงสาร มัน

ออกมาซัด บุหรี่ดีก่า ปล่อยหมอจัดการไป 555

สงกรานต์ไปไหนครับพี่ โชคดีเดินทางปลอดภัยทุกท่านนะครับ
  • หวัดดีคับทุกท่าน
  • น้าว่างเข้าถ่ายรูปโคเคนสวยๆส่งให้หน่อยนะ
    เดี๋ยวพาไปเลี้ยงน้ำแข็งไส
  • เอารูปหลานมาให้ชมน่ะเสี่ย
    เป็นไง โปรดิวส์มั้ย
    กำลังฝึกทำ handsign อีสไซด์อยู่:m041:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3207.jpg 90K
    IMG_3205.jpg 87K
    IMG_3203.jpg 80K
  • ลูกหลาน CHONBURI COOL CAMP คับ..
    สวัสดีคับ..
    ไฟล์แนบ
    mn.jpg 31K
  • ขอบคุณ คุณ tb ที่ชี้แนะคร้าบบ ไม่กล้าเลี้ยงหลายตัวเลยอ่ะ ไปเห็นตอนมันโดนตัดหู แล้วสงสารมัน แต่ตัวนี้ต้องแข็งใจตัดเดียวมันไม่หล่อ 555 ::::: พี่ยุทเรื่องใบ Pet ยังไงโทรบอกผมด้วยน่าว่า มาวันไหน เดียวผมไปเอาเองก็ได้ ส่วนเรื่องเอาไหมออกอ่ะพี่ ไม่กล้าตัดออกอ่ะ กลัวมันเจ็บ 555 ขนาดทายา ยังไม่รู้เลยว่าทา ทั่วดีหรือเปล่า จะทา จะทา มานส่ายหัวหนี - - แข็งใจ จิ้มปึ๊ก เขาไปทีเดียว เลย - -" ถ้าผมไม่ กล้าตัด เอาไปให้ หมอตัดได้ไหม หรือถ้าพี่ว่างพี่ตัดให้ผมที นะ

ปล่อยมันออกมา เผลอๆ ทีไร มานไปเล่นกับ หมาตัวอื่น ที ล่าม ไว้ไม่รู้ หู มันจะสวยหรือเปล่าเครียดเลย - - มาวันแรก พี่แกเล่นเกี่ยวกิ่งไม้เลือดไหลเลย

เข้าไปร้าน หมอ แบบว่ามึนๆงงๆ มี หลายเตียงจัด ไปตัดครั้งแรกคร้าบบ เหวอๆ เหมือนกัน มาถึง แง๊บๆ หูหายไปเลย หมอ ดัง เก่งมากครับ ฟังๆ หมอเขาคุย กันเขาบอกเขาตัดมาตั้งแต่ ปี 2532 สุดยอด

ตอนนี้เจ้า บูบู้ผม ฟื้น หล่ะ เล่นหนัก กว่าเดิม ดื้อ หนัก กว่าเดิม เหนื่อยเจงๆ ปล่อยๆ ให้ มันวิ่ง เล่น จะวิ่งไปเล่นกับ หมาตัว อื่น ในบ้านเฉย เลย ช่วงนี้ ต้องแข็งใจ ขังกรงไปก่อนใช่ไหมครับ ได้ยินมันร้องใจอ่อน ปล่อยมันมาทุกที

พอปล่อยมันมามันก็วิ่งไปเล่นกับหมาตัวอื่นที่ล่ามไว้ เฮ้อเหนื่อยๆ วิ่งไรจับ มัน ตกลงแข็งใจขังมันไว้เลยใช่ไหมครับปล่อย ชี่ กับ อึ อย่างเดียว
  • ว้าวพี่เทพ สวยขึ้นเป็นกองเลยน่ะหมามันจะเป็นของเราก็เป็นของเราวันยังค่ำน่ะ 55555555
  • :o016:วู้ๆๆๆๆๆๆๆ บ้านนนี้ไปไหนกันหมด
    โจรจะมาปล้นหมาแว๊วววววววววววววววว
  • เออวุ๊ยยย สงสัยเจ้าของบ้านนี้ไม่มีใครอยู่จิงๆ
    ขโมยหมาไปให้หมดเรยยยยยยยยย อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC057753.JPG 48K
    DSC05772.JPG 65K
  • มาแล้วจ้า น้องพังพอนสุดสวย

ขโมยหัวใจพี่ไปยังไม่พอ ยังจะมาขโมยหมากันอีกหรอจ๊ะ 5555

น่าอิจฉาจัง พาน้องหมาไปเที่ยวทะเล ที่ไหนมารึ บรรยากาศดีจัง

ปล.แว่นสวยนะเนี้ย น่ารักดีครับ
  • :o003:ขอบคุณค่า....สำหรับคำชม (แว่น)
    พอดีพาเจ้าสองตัวไปเที่ยวแถวบ้านเพ ก้นอ่าวมาน่ะค่ะ
    อิอิอิ เลยแอ็คชั่นมาซะหลายรูปเรยยยยยยยยยยยย
    ถือโอกาสอัพรูปมาให้ดูกันเลยค่ะ....

ก้อเจ้าของบ้านไม่อยุ่กันนี่คะ เลยมาขโมยหมาซะเรยยอ่ะ....อิอิอิ
    เอ ว่าแต่ พี่ยุท พี่ปอนด์ พี่มาร์ค เฮียเหลียง พี่บิว ไปไหนกันหมดหว่า.....
    ไหลไปกับน้ำหมดแล้วมั๊งงงงงงงงง
    ว่าแต่ว่า พี่หนวดไปเที่ยวไหนมาเนี่ย หนมอ่ะหนม....อุตส่าห์เฝ้าบอร์ดให้
    อิอิอิ เอามาให้กินเรยยยยย ไม่งั้นจะปล้นทั้งขนมและหมานะ.......
    :o028:
  • กลับมากันยัง
  • กลับมาแย้วววว

ไอ่หนวดนี่เอาก่อนเลยนะ ไม่เคยเข้ามาดู เห็นน้องพวงพอนมา รีบเลยนะมรึง กรูรู้นะ ไม่ซื่อซะแล้ว......

ยินดีด้วยกับน้าเอกที่รอลูกคนนี้มานานแสนนานนนน ในที่สุดก็สำเร็จจนได้
    โตแล้วมาเที่ยวงานบูลลี่กะพ่อนะ เด๋วพี่ยุสสสจะรับขวัญหลานให้:039:

5555 ช่วยๆกันดูแล ไนทื สมาชิกใหม่กันหน่อย ไหนว่ามันเซื่องๆไง คราวนี้หละจะรู้ว่ายอดหมามันเป็นไง 555 มีไรโทรมาได้เลย ไนท์ 24ชม. :047:

พี่ไม่ได้ไปไหนหรอกจ้ะ ก็แค่แอบดูแลน้องพังพวงพอนอยู่ห่างๆ

หลังสงกรานต์นี้จะมีคอลเลคชั่นเด็ดๆมาให้ชาวพิทโซนชม รอการเปิดเผยจาก บิ๊กชิวละกัน 5555
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-2.jpg 59K
  • ไอ้หนวดรู้นะคิดอะไรอยู่
  • โห่ เพื่อนยุทธ ไม่ซื่ออะไร งงไม่เข้าใจ

ป๋ามาร์ค ก็มาเสริมอีก แหม

ผมจะไปทำอะไรได้ ผมคนมีครอบครัวแล้ว ยุทธมันยังตั้งฉายาให้ผมอยู่เลย หนวดกลัวเมีย อ่อน

แล้วผมจะไปทำไรได้ ผมก็แค่ทักน้องเค้าตามประสา คนเคยคุยกันในงาน แต่น้องเค้าน่ารักจริงๆนะ
  • สวัสดีค่ะ พี่น้องชาว CHONBURI COOL CAMP "DA CAMP OF AMERICAN BULLIES" ทุกท่าน ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ข่าวงานการประกวดที่กำลังจะมีขึ้นในเดือนหน้านี้นะคะ ในวันเสาร์ที่ 15 พฤษภาคม 2553 กลุ่ม Pitbull lanna ร่วมกับ Think ho จัดงานการประกวดสุนัขอเมริกันพิทบูล เทอร์เรีย เวลา 15.00น.เป็นต้นไป ณ. ลานอเนกประสงค์ THINK PARK สี่แยกรินคำ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ โดยทางเชียงใหม่เป็นเจ้าภาพ จึงอยากเชิญชวนท่านผู้ที่มีใจรักในสุนัขสายพันธุ์นี้ ส่งลูกสมุนของท่านเข้าร่วมงานประกวด พบปะสังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ความคิดกัน โดยภายในงาน มีการออกบู๊ท F1 ซุ้มอาหาร-เครื่องดื่มไว้คอยต้อนรับ (บางส่วน) พร้อมทั้งพริ๊ตตี้และโคโยตี้ด้วย ซึ่งการประกวดครั้งนี้ได้แบ่งออกเป็น 3 สาย คือ RED NOSE-BULLY-สายโชว์ รวม STAFFORD SHIRE TERRIERS ค่ะ แบ่งรุ่นดังนี้
    baby 3-6 ไม่แยกเพศ 3 ถ้วยรางวัล
    puppy 6-9 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    puppy 9-12 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    junoir 12-15 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    junoir 15-18 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    open 18 upแยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    รวมถ้วยรางวัลอื่นๆอีกหลายรายการ ทั้งหมด ร้อยกว่าถ้วยค่ะ
    สำหรับท่านที่เดินทางมาจากต่างจังหวัดทางเจ้าภาพได้ติดต่อโรงแรมที่พักไว้ ซึ่งท่านสามารถนำหมาเข้าพักได้ด้วย ที่แรก บ้านเชียงใหม่รีสอร์ท ห้องแอร์ 350-500/คืนและ วิว ดอยรีสอร์ท ห้องแอร์ 1000/คืนค่ะ ติดต่อสอบถามรายละเอียดหรือจองห้องพัก โทร 086-7288957 เตยค่ะ เว้นช่วงเวลา 1-3 ทุ่มค่ะนอกนั้นโทรได้ตลอด ขอบคุณค่ะ
  • กระทู้เส้นสายเนี่ยยังไงก็ไม่โดนลบหรอก5555555 แบบนี้เค้าเรียกว่า 2 มาตรฐานหรือเปล่าพี่มาร์ค555555555
  • ยังไม่ว่างถ่ายรูปให้พี่ยุท ดูซะที เอากล้องโทรศัพท์ถ่ายแล้วมันไม่ชัด เดียวเอากล้อง Dslr ถ่าย

พี่ยุท บูบู้ มานกิน Bully Max เสริมสร้างกล้ามเนื้อ สำหรับพิตบูลและสุนัขบูลลี่ ดีไหมพี่ แล้วแว๊บไปเอากับพี่ได้ป่าวพี่มีขายป่าว เพราะผม ไปบางแสนเกือบทุกวัน พุธ พฤหัส ศุกร์
  • ท่านกล้าจะลบออกหลายทีแล้ว แต่แพ้ลูกใต้โต๊ะวะ ยอมรับกลุ่มนี้มีสองมาตรฐานจิงๆ ฮ่าๆๆ
  • สองสามวันนี้ยุ่งสุดๆอะพี่น้อง เข้ามาได้น้อยจิงๆ ต้องเคลียร์งามอาทิตย์หน้าจะลัดฟ้าโบยบินไปดำน้ำที่สิปาดันละ

ไนซ์ ครับ บูลลี่ แมกซ์ สั่งกะป๋าได้เลย ผมเองยังสั่ง2กระปุกเลย ส่วนเรื่องบูบู้ก้ไปดูในเมลล์มาละ หูล้มข้างนึง ไปดามจะเก๋กว่า คับท่าน

ป๋า ห้ามลบนะกระทู้นี้ อย่าลืม ว่า ยาตะบอง อยู่ในมือผม 5555
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-158.jpg 44K
  • วันที่ 2 harbormall แหลมฉบัง เขาว่าเป้ยมาล้างรถ พี่น้องท่านใดสนใจ อ่ะ ป่าว ^ ^ :018::031:

งานมี 28 เม.ย. - 3 พ.ค.

แว๊บไปดู โค 55 :031::031:
  • 2 มาตรฐานอีกหล่ะเสี่ยยุทธเนี่ยชอบใช้พลังมืดมาบีบบังคับ555
  • เยสส...เป้ยล้างรถ ใกล้บ้านด้วย

แต่น่าเสียดายตรงที่วันที่28 เม.ษ.-3 พ.ค.นี่ไม่อยู่แบบตรงๆกันเลยดิ

จะขอลัดฟ้าบินไปดำน้ำกันที่สิปาดัน มาเลเซียพอดิบพอดีเลย ฝากถ่ายคลิปมาดูเป็นขวัญกำลังใจด้วยเด้อ ไนซ์:032:

2มาตรฐานอะไร เสี่ยกล้า มาตรฐานเดียว ดื้อมาอดนะ ป๋า 555555:026:
    ไฟล์แนบ
    11978577532658.jpg 64K