ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • มันยังมีสเปกอยู่ก่าเปรม555555555555 :m04:
  • อีกคนนึงครับ แสดงว่าสเป็คคนล่ะแบบ ไปด้วยกันได้ 555

ตายล่ะ พูดถึงบอล ลืมดูเทนนิส French Open สาวจีนนาลีกําลังจะสร้างประวัติศาสตร์
    เป็นหญิงเอเซียคนแรกที่จะชนะเมเจอร์ แถมได้เงินรางวัลเกือบสองร้อยล้านบาทด้วย สู้ๆๆๆๆๆ...

image

image
    ไฟล์แนบ
    Na+Li+2011+French+Open+Day+Seven+W-6ADTvXe37l.jpg 63K
    75987.jpg 159K
  • อ้ายเก่ง ... สเปกผมคือคล้ำดูแหละไม่มีหาง แค่นั้นเองครับ เหอ เหอ
  • โอ้ะ อย่างนี้ไปตวยกันบ่ะได้ล่ะ เดี๋ยวบ่ะตันเปรมมัน55555555
  • เอ.........เหงาจัง
  • ชนะแล้ว!!! สองเซ็ตรวด ภูมิใจในสาวจีนตัวเล็กๆ... อิๆๆ
  • ยังไงเสาร์หน้าอย่าเป็นอย่างวันนี้น่ะไม่งั้นไม่มันแน่ๆเลย5555
  • บอลมาแหละ ... ติดตามช่อง 7 ก่อนนะครับ เหอ เหอ
  • ฟลุ๊คลูกโทษ 1-2... :005:
  • ทำได้แค่นี้เองอังกฤษ ... ดูเหมือนอ่อนลงเรื่อยๆ หนีไปเชียร์เยอรมันดีกว่า เหอ เหอ
  • ต่าย ไปเอามาแล้ว....พี่จอน ขนขึ้นรถแล้วมัดกับมือเองเลย บริการลูกค้าเยี่ยม,,,,แต่พอมาถึงลำปาง ไปมี....เชือกหลุดหมด 55555
  • ก่ฮื้อขี้เหล้ามัดมันจะไปเหลือลึ555555555555
  • ที่หลังฮื้อแก่ยืนกิ๋นเบียร์ดูเฮามัดเองดีกว่า.............ใช่ไหมพี่..............อิอิอิอิ
  • ฝั่งละปูนถ้าจะหนักต่ะตะคืนน่ะ เจ๊านี้ยังบ่ะหันเตื้อเลย ก่ะว่ายังบ่ะเข้าบ้านเตื้อหาอ้ายยยยยยยยย ฮิฮิฮิฮิ
  • เก็บแรงไว้หน่อยนะคราบบบบ....ไม่แน่เสาร์ที่จะถึง.....
    จะไปเที่่ยวหาน้าาาาาคราบบบบบ...เจ้าสำนัก....อ้ายอำพล....อ้ายเก่ง.....
    ไอ้หม่องพิ้น......ไปด้วยกานนะ...เอาหมาไปตัดหูด้วยย...อิอิ
  • เห็นเค้าลงรูปหมาตัวนี้ มันสวยดีจริงๆ

image
    ไฟล์แนบ
    207074.JPG 129K
  • ที่แท้มันคือเจ้า ออสติน หมาที่ผมเคยเลือกไว้ตอนมันอายุเดือนกว่า หมาของตาแจ็ค สุโขทัย แต่ตอนนั้นผมไม่ได้เอามาเพราะ โกดังยังสร้างไม่เสร็จ แหมโตมามันงามดี ดูกล้ามเนื้อ กับมุมขามันดีจัง

image
    ไฟล์แนบ
    207075.JPG 150K
  • จากที่คุยกับแจ็ค ตัวนี้อยู่กับน้องๆในกลุ่มสุโขทัย ตัวนี้มันอุปนิสัย ดิบ เถื่อน ที่สำคัญ มันโตมาด้วยข้าวล้วนๆ ไม่ได้กินอาหารเม็ดหรือ Barf เลย และจะมาลุย งานลากตอนปลายปีบ้านเฮาด้วย

image
    ไฟล์แนบ
    207076.JPG 191K
  • ตาแจ็คพร้อมลุย เอานัง แชมเปญ แม่เจ้าออสตินมาด้วย

image
    ไฟล์แนบ
    fleyeuoly.jpg 56K
  • มาแล้วปิ๊กเองฮื้อได้เน้อบ่ะต้องมาโทรฮ๊องฮื้อไปส่งเอารถเน้อน้องต่าย55555555
  • ส่วนพิกัด 40 kg ตาแจ็คจะส่ง String Ray (Line Breed Stone Cold) ลุยศึก แหมปลายปีนี้งานลากบ้านเราน่าจะม่วน

image
    image
    ไฟล์แนบ
    201282_resize.jpg 175K
    st1_resize.jpg 137K
  • โชคดีที่ลดมาเหลือ 34kg แล้ว... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    Burgh.JPG 235K
  • นี่อเมริกา

นี่ล้านนา

ปลายปีนี้มันส์แน่...
  • แหมมมมมม มันแน่ๆที่จัดยังไม่ได้เลยครับทั่น มิตติ้งคราวนี้ต้องคุยกันเป็นเรื่องเป็นราวเลยน่ะครับ จะได้ช่วยกันหาสถานที่น่ะครับ
  • ถ้าเอาแบบผู้ชมเยอะๆ คึกคัก ก็ติ้งปาร์ค, หน้ากาดสวนแก้ว, ท่าแพหรือไม่ก็ลานจอดแอร์พอร์ต
    พลาซ่า ปูพรมไปเลย แต่ถ้าอยากได้แนวชนบท ก็จัดที่คาวบอยรีสอร์ท บริการอาหารเครื่องดื่มพร้อม
    หรือไม่ก็ที่แปลงแม่ออนของผมก็ได้ วิวภูเขาล้อมรอบ 360 องศา เงียบสงบไปอีกแบบ...อิๆ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC03688.JPG 192K
  • เราต้องเอาที่มีผู้ชมด้วย สถานที่ค่าเช่าไม่แพงด้วย ร่มด้วย มีที่พูกหมาด้วย ไปมาสะดวกด้วยดิเต็ก
  • เอาไปไกลเดี๋ยวก็เงียบดิทั่น5555555 เอาเป็นว่าเสาร์ที่จะถึงนี้เรามาคุยกันดีกว่า จะได้ช่วยกันคิดครับ
  • สวัสดีครับ พี่ๆทุกท่านขอเข้ามาร่วมสนุกด้วยคนนะครับ ผมอยากเห็น ทางฝั่งตะวันตก เมืองกาญจน์ รวมกันเป็นชมรม เป็นกลุ่มแบบทางภาคเหนือบ้าง และอีกหลายๆจังหวัดที่ผมแอบชื่นชม

พี่tek เดี๋ยวผมจะรอเจอพี่นะครับ ไอ้ช็อคโกแลต เป็นหมาของน้องในกลุ่มครับ

คุณNat_Lampang ยังหาพ่อแม่มันยังไม่เจอครับ แต่ก็เริ่มได้ข้อมูลบางส่วนมาบ้างแล้วครับ และเห็นพี่น้องชุดเดียวกัน ตัวใหญ่กว่ามันมากครับ ทรงดีน่าจับเอามาทำลากน้ำหนัก หรือหมากล้าม เหมือนไอ้ช็อคโกแลต ครับ
  • ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ มีอาไรก็ปรึกษากันได้ครับ ผมชื่อเก่งยินดีที่ได้รู้จักน่ะครับ 5555555
  • ขอบคุณมากครับ พี่เก่ง จริงแล้วผมรู้จักชื่อพี่มานานพอสมควรแล้วครับ :-D
  • เจอกันครับ... :015:
  • Nadal เจอ Federer
    King of clay Vs. King of Grand slam
    เชียร์ Federer ดีกว่า... :020:
  • ช่วงหลังๆนาดาลชนะเฟดเอ๊กซ์บ่อยครั้ง ... รอบนี้ลุ้นให้ทางเฟดเอ๊กซ์แก้มือได้สำเร็จมั้งเหมือนกันครับ เหอ เหอ
  • แล้วเราคงมีโอกาศได้เจอกันแล้วแลกเปลี่ยนความรู้เรื่องพิทกันน่ะครับ ฮ่าฮ่าฮ่า
  • แม็ทช์นี้เฟดเอ๊กซ์มาด้วยความมั่นใจพร้อมอารมณ์ที่ร่าเริง ไม่ผิดพลาดอะไรน่าจะชนะใส่ๆ ครับเกมส์นี้...สู้ๆ
  • ครับพี่เก่ง แต่ผมต้องรับความรู้จากพี่มากกว่า :-D ตอนที่งานพัทยาผมก็อยากเจอกลุ่มทางภาคเหนือนะครับ
    ตั้งแต่เช้าผมก็รอพี่เต็ก และกลุ่มทางภาคเหนือน แต่ไม่เห็นกลุ่มทางภาคเหนือเลย เห็นไม่กี่คนและไม่แน่ใจว่าใช่กลุ่มพวกพี่หรือปล่าว เห็นไม่กี่คนเลยไม่แน่ใจ เห็นพี่ตั้ม ก็อยากหาจังหวะทักแกอยู่ ตอนบ่ายเห็นพี่เต็ก ก็ถึงบางอ้อ และพอดีได้จังหวะทักพี่ตั้ม ก็เลยได้มีโอกาสทำความรู้จักครับ
  • งานที่พัทยาผมว่าจะไปและครับ แต่งานดันมาเข้าซ่ะงั้นอดไปเลยครับ เสียดายไม่งั้นคงได้เจอกันน่ะครับ
  • ชมนิดเดียว Federer แพ้เซ็ตแรก เป๋เซ็ตสองเลยที่นี้... :012:
  • เอาน้องสาวมาฟากให้ชมกันครับ น้องผ๊มมมมมมมมมม555555555

แล้วอย่าเก็บไปฝันกันล่ะ อิอิอิอิอิ
  • สวัสดีครับ เก้ว (MRW) เข้ามาแวะเวียนคุยกับพวกเราได้เลยครับ ถ่ายรูปหมาสวยๆก็มาโพสให้ดูกันมั่งนะครับ
    คุณเก้วนี่นอกจากจะเป็นของเจ้า ช็อคโกแลต หมากล้ามงามแล้ว ยังเป็นเจ้าของ เจ้าปาเกียว พี่น้องครอกเดียวกับ Apollo ด้วย ขาปาเกียวหายหรือยังครับ อัพรูปให้ดูบ้างนะครับ ส่วนนี้เจ้าจิ๋วตัวจิ๊ด Apollo

image
    ไฟล์แนบ
    RA1_resize.jpg 247K
    RA2_resize.jpg 110K
    RA3.jpg 151K
  • วันหลังจะให้น้องเค้ามาสอนเล่นอะคูเลเล่ที่บ้านซักหน่อยดิ เหอเหอเหอ

• แล้วเอามาแต่ล่ะคนดันเสียงดีดีทั้งนั้นเลยอ่ะ ชอบชอบ

• เอาไปดูอีกน่ารักอ่ะ

• ถ้าไม่นับว่าตัวมันเล็ก ผิดเหล่า ผิดกอ หมาแดงไซค์ยักษ์ของพวกพ้องล้านนาแล้ว
    Apollo ให้ทุกอย่างที่เป็น อเมริกันพิทบูล แบบหมาแดง แก่ผมจริงๆ

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    RA1_resize.jpg 247K
    RA3.jpg 151K
    s2_resize.jpg 177K
  • รอบต่อไปจะส่งยายเข้าประชันกับตั้มซาะหน่อย55555555

• ฟังเพลงแก้เซ็งดีกว่า55555

• ทามมายมนน่ารักยังงี้ว่ะ

พอล่ะไปนอนดีกว่า เหอเหอเหอ