ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • อันนี้มันยังบ่ะเต็มตี้มันเตื้อเน้อเปรม
  • ข้าน้อยขออภัย ... เด๋วลองหาข้อมูลของสายคามิโอ้ก่อน
    ตัวนี้ยังบ่เต็มตี้เตื้อก้านิ ตอนแรกคิดว่าหมาเกือบปี ตี้แต้เป้นหมาน้อยอยู่ก้านิ
  • Cameo ใช้ตัวนี้เลยหรือป่าวครับ

image
  • aaaaaมันบะหู้จักค่ายไผ่เป๋นไผ่กะนิaaaaaaไข่ไปปะวักกำน้อเสาร์นี้ตะ555
  • คนจูงนะผู้ก่อตั้งค่ายเน้อ ลองโทรไปแล้555
  • แม่อี่ตัวนี้เป็นแม่เดียวกับไอร่อนของพี่จอนท์เน้อเปรม แต่คนล่ะป้อบ่ะดาย
  • เด๋วหาเวลาไปขอความรู้ พร้อมแอบดูน้องหมาตี้บ้านอ้ายสมเลยดีกว่า
    อ้ายสมงดเหล้าเข้าพรรษาแหละ ผมจะได้หิ้วเบียร์ไปแต้น เหอ เหอ
  • อู้เล่นบ่อดายเน้อ จะเอาไปทำหมันละ หมอตี้เก่งว่าเปิ้นยะตะไดหาถามหื้อกำ..แล้วพาไปกินตับๆๆๆหหหหหหวาน
  • :022: :022: :022:
    รอคอกน้องบัวรอบหน้าก้อได้ เหอ เหอ :018: :018: :018:
  • เอาแต้ก่าอ้ายเดี๋ยวผมถามฮื้อเน้อครับ เปิ้นว่าเปิ้นหยังบ่ะมีแฟนทำหมันหมาแล้วกลัวตัวเองจะบ่ะมีลูกอี้น่ะอ้าย5555
  • เก่งก็จับ หมอปั้มลูกก่อนสิแล้วค่อยพาหมาไปทำหมัน
  • วันนี้แอบไปดูหมาต่างจังหวัดดีมั้ยเนี้ย....ฮ่าๆๆ
  • อยู่อย่างเหงาๆพี่มาได้แล้วมาคุยกันหน่อย5555
  • ไปตอนไหนพี่
  • ช่วงนี้ก๋านหยุ่งหน่อยอิอิ งานราษ
  • เช้านี้เอาหมาวิ่งโคตรมันเลย... ตอนเย็นมั้ยเก่ง ไปต่างจังหวัดกัน
  • เย็นกี่โมงล่ะพี่บ่ายๆบ่
  • บ่ายโมงป๋ายบ่พี่ อย่าเงียบก่าเดี๋ยวไปดูหน้างานแล้วจะมารอที่บ้านไงพี่โอป่าว
  • กลับมายัง...
  • เดี๋ยวผมโทรหาเน้อพี่บ่ายโมงครึ่งน่ะพี่
  • จายยเย็นๆเน้อพี่ ฮิฮิฮิ
  • อ้ายสมอยู่ป่าวนั้นไม่เห็นเข้ามาเลยพี่ ไม่อยู่ตัวไหนที่อยากได้ก็อุ้มกลับเลยเนาะพี่5555
  • อุ้มมาเผื่อผมด้วยได้ป่าวพี่ ^^ อิอิ
  • โอเคเลย...ไม่อยู่บ้านนั้นแหละดี...ฮ่าๆๆๆ ชอบสุ้มเงียบดีนัก
  • ไม่ใช้ไม่อยู่แต่เมียไม่ให้ลงจากบ้านน่ะก่ะพี่ กลัวแว๊บออกบ้านล่ะมั้ง ฮ่าฮ่า
  • ไม่ได้โน๊ตบ้านนายไกลเกิ้นน55
  • มัดโซ่อยู่บนตึกเหรอป่าวม่ายรู้ ฮ่าๆๆๆ
  • โอ้......แรงงงงงงงงงงง555
  • โหยยยย เจ็บปวดดดดดด บ่ไกลหนาพี่เก่งงงง
  • พี่สันเดี๋ยวไปบ้านอ้ายเน้อพี่5555
  • ฟังเพลงรอทั่นจอนท์ดีกว่า

จะไดก่ไกลว่ะโน๊ต เอ...ว่าเขาบ่ะได้เฮ้ยเข้าใกล้ กทม เหลือเฮาก่อน55555555555
  • 5555+ ถั่วต้วมครับลวกเพี่ย
  • ยังคึกคักเหมือนเดิม บ้านเฮา ไปกรุงเทพ มา อาทิตย์กว่า ลูกสมุนไม่ได้ออกกำลังเลย :-(
    พี่จอห์น วันมิตติ้งผมขอยืมหนังสือเล่มนี้หน่อยนะครับพี่อยากอ่านมาก เรื่องหนังสือหนังหานี่ชอบมาก เผื่อมีความรู้ดีๆมาลงให้ดูกันครับ

image
    ไฟล์แนบ
    224676.jpg 85K
  • ส่วนที่พี่ถามถึงเจ้า American Bulldog เนี่ยที่รู้มาว่า พี่ เล็ก คาราบาว มือกีตาร์ ขวัญใจผมเลี้ยงไว้คู่นึง

image
    image
    ไฟล์แนบ
    225244.jpg 51K
    1_original.jpg 39K
  • ตามคำขอของพี่จอห์น ก๊าบโผ้มม
    image ฝากรูป
    ไฟล์แนบ
    pitbull---new.jpg 31K
  • พี่ๆคับ รู้จักร้านทำฟันหมาไหมคับในเชียงใหม่อะคับ อยากพาสุนัขที่บ้านไปทำฟันคับ ฟันเป็นหินปูนเอากระดูกให้กัดก็ยังไม่หายแปรงฟันก็แล้วไม่ได้ผลเลยคับ
  • p john มาละตอบด้วย นะ ผมมีเรื่องอยากคุยด้วย ขอ เมล์ ด้วยนะคับ ขอบคุณ คับ หรือ เมล์ท่านอื่นก็ได้ที่รู้เรื่องหมาแดงเยอะๆอะคับ ขอบคุณนักๆ คับ
  • ชอบหัวหมา ... แต่ไม่ชอบแบลคกราวด์คร๊าบบบบ คุณธีรัตต์!!
  • เรื่อง จัดงานลาก ยิ่งคุยปัญหาเยอะดีจัง ถอยหลังดีกว่า ก้าหึimage
    ไฟล์แนบ
    picNui.jpg 82K
  • ปัญหาอะหยังปะลำปะเหลือ...กำนี้ประชุมแบบ กำไมค์คนอัน หันหน้าไปมุ้นตางข้างบ๋อ จะได้ไค้หัวใส่กั๋นเอิ๊กๆ
    เสาร์นี้หนุ่มน้อย Red Dingo ท่าจะออกได้บ้านไปแอ่วสาว เย้...เจ้ามันผดมาแล้ว
    ผลงานเจ้า Red Scud ทำเอา อีหนูลูซี่ ขี้ปุ๋มป่องแล้วเน่อเสี่ย ส.
  • เสี่ย ส.ไค่ได้อะหยังจากเมกาก่อ ป้าจะปิ๊กมาต้นเดือนหน้า ก็ว่ามีซุ่มไว้แล้ว
  • ก็นั้นล่ะ สิ เอาไงดี..
  • แต่ที่แน่...มิตติ้งเสาร์นี้..ย้ายที่เป็นหน้า big c นะคร้าบ
  • เบื่อคนหลอกลวงวะ..และพวกเก็บกด หนีออกบ้านแล้วนิสัยแจะ5555
  • เอาซักตัวดีไหมใครหาให้หน่อยจิimage
    ไฟล์แนบ
    t_1297583495_166546830_4.jpg 3K
  • เสาร์นี้ บิ๊กซี อารีน่าดอนจั๋น นะครับแถวๆหน้าร้านปลา ตาหนึ่ง DJ
  • โห พี่เล็ก มาเต็มยศตลอดเลยนะเนี่ยพี่ ^^ อายเค้าน่าาาาา 55555+
  • พี่ใหญ่เอา Dingo มาก็มันส์เลย เดี๋ยวหาอะไรให้มันโดดงับดีกว่า :-D

image
    ไฟล์แนบ
    222563.jpg 181K