ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • อ้ายสมพงษ์ มีอีเมลก่อคับ
  • ไอ้ซ่ามันเท่ดีเน้ออ้ายสม ... ปี้น้องตึงคอกสูงเกิน 20 นิ้วหมด มีก้ามันตั๋วเด๋วสูงบ่ถึง เหอ เหอ
  • ก็ขามันสั้นมาตั้งแต่เด็กไงล่ะเปรม
  • เสียดาย ถ้ามันเป้นตั๋วแม่จะเอาไปหื้อ เดอะ ดุ๊ก แสดงไขสายพันธุ์ เหอ เหอ
  • หวัดดีอ้าย ๆ กุ๊คนเน้อครับ ผมละอ่อนหละปูน ชอบหมาแดงแนวสูงใหญ่
    กะลังจะหาเลี้ยงอยู่ครับ ตอนนี้กำลังจะสั่งแปลงกรง อ้ายคนไหนมีลูกหมาพ้อง
    ขอราคาต้วยเน้อครับ
  • อ้ายสมครับ ผมขอเบอร์ครับ จะติดต่อไปหา
  • 55หละปูนมีหมู่ละโว้ย โทรมาเน้อ (เวลามีสัญญาเน้อ)081-8815537imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03653.jpg 105K
    DSC03986.jpg 128K
  • เครื่องวิ่งหาสูตรทำหื้องบมันบ่เกิน 7 พันได้แหละก้าอ้ายสม จะได้สอยมาเก็บตี้บ้าน เหอ เหอ
  • สรุปลูกหมาอ้ายสมเป้นจะไดผ่อง จองครบหมดแหละก้า
    แล้วตัวแม่ของผม เอาไปขายก่อนแต้ก้า :018: :018: :018:
  • ได้ละเปรม แต่ก่ามือแปงแห๋มเมาะอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03947.jpg 64K
  • meehpool อีเมลมีก่าตี่ทำงาน มีหยั้งหื้อรับใช้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04087.JPG 176K
  • คุณสมพงษ์ครับเสือหาญลูกใครครับคือสนใจครับ
  • ลูก lm ครับพี่เล็กมีคนติดต่อมาหลายรายแต่ยังเสียดายอยู่ครับพี่โครงสร้างสุดๆimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    237742.jpg 77K
    237743.jpg 83K
    237744.jpg 95K
  • เครื่องวิ่งจ่ายก่ามือเป้นเหล้าเป้นเบียร์แตนได้ก้อนิ สนใจอยู่หนา
  • อ้าย ส. เก็บ ขา ยาว ให้ ผมด้วย นะ เดี๋ยวว่างๆจะเข้าไป หานะ คับ
  • ซ้ำจะแปงไปติ๊กๆๆน่ากะ
    อย่าลืมช่วยกันเชียร์หลานสาวคนสวยนะครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    201110012109233193359.jpg 88K
    tsm_t20_hover.jpg 5K
  • ครับจะคอยติดตามดูเสือหาญครับถูกใจมากครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4950.jpg 219K
  • ครับขอบคุณครับพี่เล็ก หมุดยังเก็บไว้ให้เน้ออ้าย
    ครับไผ่ ไม่ผิดหยั่งว่าแต้ แล้วอีน้องเครียละก้า5555image
    ไฟล์แนบ
    r1.jpg 74K
  • สงสัยต้องไปแอ่วลำพูนซะแล้ว
  • อ้ายทรายสั่งได้ล่ะก้า จะได้แป๋งก่นิกรงนะอ้าย5555 อันนี้ก้ามือบ่แปงเน้อบ่ะต้องกลัว เดียวเอาเบนซ์ผู้รับเหมาหย่ายยยยไปตวยอ้าย อิอิอิอิ
  • ครับพี่เล็ก
    น้ำท่วมทรายขาดตลาด มาจ่วยกั๋นตักในน้ำกวงก่อท่าจะดี กำลังเขียนแปลนอยู่ จะจัดก๋านเหล็กหือก่อน
    ใครอยากได้หมาลายเสือตัวใหญ่ๆ เห็นเจ้าของทิ้งไว้แถวๆแม่ริมไปลักเอาเน้อ55
  • หมาลายเสือเจ้าของบ่ได้ปิ๊กบ้านเต้อก้านั้น ... แบบนี้เส็ดโจร เด๋วเอารถกระบะไปขนดีกว่า เหอ เหอ
  • ป๊าดโท๊ด กำลังไปเก็บศพแมวมา >> ไอ้ซ่าเป้นฆาตกรโรคจิตไปแล้ว ...
    :025: :025: :025:
  • รับทราบครับพร้อมเมื่อไดก่บอกเน้ออ้าย ก่ว่าวันติดนี้เข้าไปแอ๋วหาได้ก่อ้าย
  • เอาอีเหร่ไปตัดหูก่อนท่าจะดีก้าหาimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04125.jpg 55K
    DSC04126.jpg 75K
  • ฆาตกรโรคจิต นั้นมันคนบะใจ๋ก่า55 มากำน้อยกำน้อย
  • ก่ได้เลาะอ้ายก่อน5โมงเย็นเน้อ
  • อ้ายตี้ฮ่องเหมืองหั้นมีปลาหลิมก่จะเอาเบ็ดไปตี๋ซักน้อยบ่ะดายอ้าย
  • เค้า..หนองปุ้นกะนักอะ
  • หนองไหนอ้ายแถวบ้านอ้ายก่
  • อีเหร่ตัดหูแล้ว เอามาฝากผมไว้ก้อได้เน้ออ้ายสม เหอ เหอ
  • กาดหนองดอก คร้าบ...เอิ๊กๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04080.jpg 51K
  • เออ..........เอี้ยก่ะต่ะคนเฮาน่ะ
  • แรงงานพร้อมครับเรียกใช้ได้เลยยินดีเสมอครับ
  • พี่เล็ก ถ้าจะไป เก๊าขอติดรถไปด้วยได้ป่าวคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ ^^
  • ไม่ได้การแล้ว...จะมีคนขโมยหมา..ต้องรีบกลับเย็นนี้ซะแล้ว เดี่ยวหมาหายแน่เลย
  • โหะ เอาอยู่ก้าเด๊อะดุ๊กimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03672.jpg 149K
  • อ้าว..พี่ ส.ทำมัยหมาตัวนี้หน้าม่วงอีกแล้วเหรอคร้าบ....
  • มาให้ทันไปวอร์มเน้อพี่จะไปรอเน้อ55555
  • แต้อี้image
    ไฟล์แนบ
    212662.jpg 170K
  • อ้ายเลาะไปออกมาได้ก่ อิอิอิ
  • โฮะ.........อ้ายนี้จะไดเงียบไปเหียล่ะ
  • เหงาเฮ้ยยยยยยยยยยยยย...............
  • ok... เลยโน๊ต ถ้าน้องว่างพี่พร้อมเราไปกันกินเบียร์ลำพูนกัน
  • ตอนนี้ สาวน้อยชื่อใหม่ว่า ยิ้มหวาน มาอยู่เมืองฝางแล้วเน้อ ขอบคุณจากใจเลยสำหรับอ้ายสมพงษ์ ผมจะฮื้อมันกินอิ่มนอนอุ่น หุ่นบะเกี่ยว แล้วของกำนัลเป็นวันมิตติ้งเนาะ แล้วป่ะกันน้อครับน้อ
  • น้องเตี้ย ขายาวไปเป้นสาวฝางแหละก้านั้น ... เด๋วเป้นสาวแล้ว ฮีตสอง ไอ้ซ่าขอจองเปิดซิงเน้อ เหอ เหอ
    :031: :031: :031:
  • อ้าย ส. ส่วน ของ ไผ่ จะ เข้า ไป เอาวัน จัน แลงๆ เน้ออออ ละจะโทร หา คับบบ
  • วันนี้มิตติ้งรึปล่าวครับ
  • มิตติ้งเสาร์ที15เน้อครับ สนามบอลตี้เก่าน้อ ว่าไดกั๋นผ้องimage
    ไฟล์แนบ
    212683.jpg 131K
  • พี่เล็ก กะ โน๊ต จะมาเมาเมื่อได โทรบอกกำเน้อimage
    ไฟล์แนบ
    shenna.jpg 105K