ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • 555+

เดวพาไปถล่มด้วยเรยยยย

อิอิ

ปัยขี่รถเล่นกะพี่กอล์ฟก่อนนะคร๊

แล้วจะมารายงานตัวใหม่คร๊

ฝานดีนะคร๊

พี่ๆๆๆๆคนน่าตาดีชลบุรีทุกคนๆ
  • รึว่า3คนนี้พอไหวไหม(เดอะเมียคนใส่แว่นอะครับไม่รู้ว่ามันตาบอดรึไง)
    ไฟล์แนบ
    PAE_company5825.jpg 21K
  • เฮ้ย น้องต้น ๆ ๆ บอร์ดหมา เอารูปหมาลงสิครับ พี่น้อง 5555
    ไฟล์แนบ
    IMG_0152.jpg 107K
  • อันนี้จะจ้างไปจูงหมาประกวดไงพี่
    รึว่า??????????????????????????
  • ขอเมล์หน่อยพี่แต๊กออนเอ็มคุยเรื่องลับๆในที่ลับๆดีกว่า:032:
  • เออว่ะ xxtackkyxx@hotmail.com แอดมาเลยนะ ต้น
  • ขอบคุณคับที่ให้อภัยในความเมามายของกระผม

สัญญาว่า(จะทำอีก)....ล้อเล่นน่ะ

น้องต้นเอาเมล์พี่ด้วยป่าวอยากคุยที่ลับๆเหมือนกันชอบมากตลอดดดดดดดดดดดดดดดด

นี้ล่ะน่ะ...พวกชอบมีความลับกัน:063::063::063::063:
  • อื้มหืม เพิ่งเข้ามาดูทางคอม ปกติเข้าโทรศัพไม่เห็นภาพ

เดียวนี้ชลบุรี รวม คน หน้า ตา ดี จริงๆ สาวๆอ่ะนะพี่

แล้วไปงานไร กัน ทำไม กลุ่มชลบุรี หน้าแดง อย่างงั้น - -"

สบายดีกันไม๊คร้าบทุกคน ไนท์เริ่มออก ข้างนอกได้แระ หลังจากพักฟื้นมา 3-4 เ้ดือน มีไรตามเลยน่าพี่แต๊ก
  • มันมีไรคุยกันลับๆหว่า เอ๋มันไม่ได้เป็นลมพิษพีแดงโดนธรรมชาติ แหมคนมาคึกครื้นเลยวันนี้
  • จัดไปอีกชุด...ไม่ว่าอยู่ที่ไหน เวลาไหน เขาก็เป้นกันแบบนี้ตลอด
    ไฟล์แนบ
    3-9.jpg 97K
  • -
    ไฟล์แนบ
    3-10.jpg 114K
  • -
    ไฟล์แนบ
    3-11.jpg 111K
  • ได้เลยน้องไนท์ ขาดเช็คชื่อหลายรอบแล้วนะครับ
    หายดีก็ดีแล้ว จะได้ออกมาซ่ากัน

พี่เอ มาแต่เช้าเลย รูปพวกนี้มาแอบถ่ายพวกเราตอนไหนเนี่ยะ ไม่ได้ตั้งตัวกันเลย
    เวลานั้น กำลังหิวโหยกันเลย ดูแต่ละคนสิ ยังกะหลุดออกมาจากป่าเลย

555
  • กรูก็คิดว่า น้องจอยไหน พอรู้็แล้วหมดหวังเลย:025::025::025:
    yesmon หายไปไหนหว่า
    ไฟล์แนบ
    1610201094211.jpg 91K
  • พิทบูล พิษณุโลก มาทักทาย พี่ๆเมืองชลคับ

งานลพบุรี เจอกันคัับ

ว่าแต่ภาพนี้ โครตๆๆคับ
  • เรื่องซองสักสิ้นเดือนก้ได้แต๊ก คนชลบุรีเราน้ำใจกว้างใหญ่ดังทะเลอยู่แล้ว
    รวบรวมแล้วโอนไปให้เฮียใหญ่เลย ว่าจากพิทชล ศูนย์รวมคนตับแข็ง ร่วมกี่บาท
    แล้วถ้าวันนั้นว่าง ไปเที่ยวที่วัดพระบาทน้ำพุ ด้วยกันก้ได้ ไปเอาบุญด้วยกันนะพี่น้อง....
  • พี่ยุทธมาบอกบุญแต่หัววันเลย ร่วมๆกันชาวพิทชลทุกท่าน
  • เพิ่งว่างคร้าบบบบบบ
    วันนั้นพี่กลับก่อน ได้กับมากันบ้างรึเปล่า
    ไฟล์แนบ
    IMG_9498.jpg 91K
  • ดูกันยาวยาววววเลยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9444.jpg 75K
    IMG_9417.jpg 88K
  • ต่อ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9458.jpg 86K
    IMG_9446.jpg 97K
  • อีก
    ไฟล์แนบ
    IMG_9503.jpg 72K
    IMG_9514.jpg 53K
  • อีก
    ไฟล์แนบ
    IMG_9461.jpg 56K
    IMG_9488.jpg 48K
  • รูป ผบ.ทบ.
    ไฟล์แนบ
    IMG_9438.jpg 62K
  • ต่อไป
    ไฟล์แนบ
    IMG_9525.jpg 85K
    IMG_9419.jpg 73K
  • อีก หมาเทพ
    หมาสวย ถ่ายห่วย
    ไฟล์แนบ
    IMG_9448.jpg 84K
    IMG_9537.jpg 71K
  • _มาแล้ว..ใครถามหากระผมครับ

ว่าแต่รูปที่มีมือจับตูดโคนี้มันคุ้นๆๆน่ะคับ

ใครเป็นคนเอามาลงเนี้ย..........

น้องต้นวันนี้ที่ไหนดีคร๊าบบบบบบบบบบ
  • ต่ออีก
    ผู้หญิงคนเนี๊ยทำผมปวดหลังเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_9505.jpg 78K
    IMG_9504.jpg 90K
  • ไฮไล้คร้าบบบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9539.jpg 99K
    IMG_9538.jpg 55K
  • ต่อ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9492.jpg 101K
    IMG_9466.jpg 89K
  • ถ้าไม่มีน้องคนนี้แสดงว่าไม่ถึงงานแน่ๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9556.jpg 73K
    IMG_9542.jpg 92K
  • อีก
    ไฟล์แนบ
    IMG_9548.jpg 74K
    IMG_9544.jpg 90K
  • หมดละ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9550.jpg 92K
    IMG_9543.jpg 87K
  • สเต๊บเทพ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9540.jpg 74K
  • เค้ามาทำไรกัน
    ไฟล์แนบ
    IMG_9566.jpg 65K
    IMG_9564.jpg 88K
    IMG_9577.jpg 78K
    IMG_9575.jpg 74K
  • หมดละ
    อย่าบ่นนะเว้ย....
    มันยังไม่ถึงเสี้ยวที่ถ่ายมาเลย
    ขอแสดงความเสียใจกับท่านที่พลาดโอกาสร่วมงานนี้ด้วยนะครับ
  • ฝากครับฝาก
    ฝากไว้ในอ้อมใจด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_95252.jpg 85K
    PIC_1756[1].jpg 112K
  • หวัดดีคับศูนย์รวมคนหน้าตาดี

ไม่ได้เข้ามาอ่านวันเดียวเอง

ตามข่าวแทบไม่ทัน......

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่คับ

บ้านนี้มีแต่ความสุข โดยเฉพาะพี่แต็ก

ไม่เคยพลาด..........

รองานของเราอยู่นะคับ

Meeting เมื่อไหร่ แจ้งด้วยนะครับ
  • addไปแล้วนี่แต๊กนี่เมล์ผมใครจะคุยเรื่องลับๆก็addได้นะt_nongbuu@hotmail.com

พี่แจ๊ควันนี้มารับซองไหมพี่ทำบุญ...........ร่วมกัน
  • เมล์ผม mongkol1222@hotmail.com
  • แหม พี่ชายเรา ฝีมือการถ่ายภาพ ก็ธรรมดานะ
    แต่ฝีมือการจับภาพ นี่ขอบอกสุดยอดดดดดดดดด พี่วิรู้ไหมเนี่ยะ พี่ 555555
    ขอบคุณพี่ชายเรา สำหรับรูปที่นำมาแบ่งปันกันนะครับ
    สำหรับผู้ที่พลาด ไม่เป็นไร งานหน้าจะได้อยากไปกัน
    ไปกันน้อยๆ แล้วมันเขิล นะครับพี่น้อง

หนึ่งในภาพ มีขวัญใจผมอยู่ด้วยนะ พี่ตาล ขอบคุณมากครับ save ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ต้นน่าจะรู้นะ ครับ ว่าพี่หมายถึงคนไหน อิอิ

เก่งเสียดายไหมล่ะครับ น้อง งานหน้าไปกับพี่นี่แหละ

สำหรับผู้ใด ที่สั่งเสื้อไว้นะครับ ติดต่อมาด้วยนะครับผม
  • หวัดดีคับพี่ๆ
    มันหันหน้าหนีกรรมการทำมัยหว่า 5 5 5
    ไฟล์แนบ
    DSC_0141.jpg 78K
  • หวัดดีครับ บูม พิษณุโลก วันงานเห็นมาคุยกับ คิงแต่ไม่ได้เข้าไปคุยด้วยเลย เสียดาย

ต้นวันนี้ไม่ว่างเลยว่ะ คลเอากับเขาด้วยเรอะ
    ไฟล์แนบ
    _MG_8948.jpg 118K
  • เอาเสื้อได้ที่ไหน วันไหน หรอครับพี่แต๊ก
  • พี่ว่าคราวหน้า เรามารวมบูธกันดีกว่ามะ
    จะได้เชียร์กันสนุกๆหน่อย เพราะเวลาหมาจากชลบุรี ศูนย์รวมคนตับแข็งลงประกวดทีไร
    พี่ไม่เคยรู้เลยหวะ เสื้อสีดำมันคล้ายๆกันหมด แล้วพี่ก็กำลังปั้นตับให้แข็งตามไปให้ทันอยู่ เลยยิ่งไปใหญ่
    งานหน้ามาอยู่ด้วยกันไปเลย รวมถิ่น 555
  • อยากฟังเรื่องลับๆบ้างอะพี่ ช๊อบชอบ555+
  • คราวนี้ ที่ผ่านมาก็อยากไปติดกับ บูธพี่จะแย่อยู่แล้ว
    ผมชอบอะไร ๆ แดง ๆ ครับ พี่ยุทธ 5555
    ที่จริงงานนครปฐม ผมขอพี่ต้อมแล้วทีแรก ว่าขออยู่ติดกับ cool camp เลยได้ไหม
    พี่ต้อมบอก เต็มแล้วไอ้น้อง อดเลย

เสียดายเนอะ มาย ไอ้มาคูมันมาดีจะตาย ไม่เป็นไรคราวหน้าเอาใหม่ครับ ฝึกจูงมันบ่อยๆนะ

ส่วนน้องคิง วันศุกร์นี้ พี่คงอยู่แถวๆ บางแสนแหละ ถ้าจะเอาเสื้อโทรมาล่ะกัน 084-638-6235 ครับ
  • วันนี้ไปแสดงหนังกันไหม
    เรื่อง พรุ่งนี้จะเอาอะไรกิน ว้า55555555
    พี่แจ๊คเช็คขาด1ครั้งนะครับ
    วันี้ตื่นมาพร้อมกับหน้ายับๆเวลา12.22น.จะสร่างตอนไหนหว่า
  • เมื่อคืนไปเมาไหนกันมาหว่า ศูนย์รวมคนตับแข็ง 5555++

ชอบชื่อนี้วะ่ะ
  • เฮ้ย น้องต้นพรุ่งนี้ก็เป็นเรื่องของพรุ่งนี้สิครับ
    เรามาเล่นเรื่องนี้ก่อนดีกว่า ==> วันนี้จะเอาอะไรกินคราบบบบบบ 5555
    ส่วนหน้ายับ ๆ นี่ สงสัยมันจะเป็นลูกของ Biz นะพี่ว่า 5555

เพื่อน ๆ คนไหนที่ไม่ได้ดื่มเหล้า ก็เข้ามาพูดคุยกันได้นะครับ
    สังคมชลบุรีของเรา คือ คนที่ชอบพิทบลู ด้วยความรัก ห่วงใย และจริงใจ รวมทั้ง มิตรภาพ ที่มีให้กัน นะครับ
    แค่นี้ก็พอแล้ว ==>ขอทำซึ้งมั่ง (เมาค้าง)

ไอ้ที่เห็นเราดื่ม กันบ่อย ๆ คือจริง ๆ แล้วเราไม่รู้จะทำอะไรกัน 55555
    เลยหาเรื่องมาพบปะสังสรรค์กันด้วยวิธีนี้
  • ทีหลังจะไม่คุยกะสาวอีกแล้วเวลาเมาโดยเฉพาะสาวหล่อ
    โกรธมากเมื่อคืนที่หน้ายับนี่ไม่ใช่เมานะ
    ทอมมันเหยีบหน้าเมื่อคืน