ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• 555555555555555555555++++++++++++++++

image image image
  • กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ฮ่าๆๆ
  • ขอบคุณนะครับสำหรับรูปสวยๆ

ขอบคุณน้าผีที่ช่วยเป็นแรงผลักดันให้ผมนะ ขอบคุณมากๆๆๆ

และไอ้ที่ว่าค่ายใหญ่เค้าไม่ยอมให้หมาเค้าเสียหรอกผมว่าเป็นพวกคุณมากกว่านะไม่ใช่ผม

เรื่องโจโจ้ผมตามมาตั้งนานแล้วคนที่รู้จักผมจริงๆนี่รู้แน่นอน อย่างพวกคุณอย่างมากก็ทำแต่พวกหมากระแสใครดังมาก็ใส่แบบนั้นมันไม่ใช่

ผมนะ หัดเอาเวลาที่ว่างๆๆๆไปดูแลหมาตัวเองดีกว่ามั้ย อย่าเก่งแต่ในบอร์ดครับและอย่าเอาความคิดโง่ๆๆของพวกมรึงมายัดเยียดผมดีกว่า

ทำไมพวกคุณผีถึงทำไม่ได้รู้มั้ยก็เก่งแต่หาเรื่อง แทนที่จะเอาเวลาว่างๆๆๆไปดูแลหมาตัวเองให้ดีก่อน

ขอบคุณนะครับคุณผีไม่ต้องมาเตือนผมหรอกเตือนๆพวกคุณดีกว่ามั้ยครับ อย่าเก่งแต่เสี้ยมให้คนอื่นทะเลาะกัน

เห็นหมาผมแล้วความดันขึ้นหรอไงครับน้าผี

ขอโทษพี่ๆRAMA3ด้วยนะครับ
  • มึงรู้อยู่แก่ใจน่า....... ไอ่เหี้ยใหม่ ว่าใครเขาคิดกับมึงยังไง อย่าเก่งแต่เลียดีกว่า
  • ไอ้นี่มันยังไม่รู้ตัวมันอีก อายแทนจืงๆๆๆ มึงถามเข้ายังว่าเขาจะให้มึงผสม

หมาตำนานตัวนี้ขอไว้เถอะ อย่าทำให้มันเสียเลย ท่านใหม่กลับไปสานต่อlineดุ๊กของท่านเถอะ
  • มาถึงบ้างอ้อก็วันนี้นี่เอง คุณใหม่เล่นแบบระบบ mix เหรอครับ
  • เอาน่ะๆ อย่าเครียดกันเลยครับบอกแล้วให้ยีนลงเดี๋ยวก็โดน 5 5 5

แต่น้าผีรูปพวกนี้โดนจริงๆนะเนี่ย คิดได้ไงเนี่ย 5 5 5 เก่งจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    139.jpg 92K
    138.jpg 99K
    140.jpg 100K
  • สู้ๆคับ พี่ใหม่ :o051::o052:

มีพิท มีเพื่อนคับ :o010:
  • *** อืมเค้าใจทำมานะคร๊าบๆๆอ่านแว้วสนุกดีๆๆ แต่คงไม่ใช้เรื่องจิงๆๆ
    เพราะทำไมผมไม่รู้วะ 555555.... จิงๆๆต้องโทษยีนนะไม่น่าถ่านรูปมาเลยๆๆ
    เค้าเลยเอามาทำเป็นคอมมิคซะงั้นนะ(ล้อเล่นนะ555555)..

จิงๆๆผมก็ตามดูการทำหมาของน้องคนนี้มานานๆๆตั้งแต่เข้ามาก็เห็นการพัฒการ
    การจัดโปรแกรมบรีดผสมหมา ไม่ได้ทำหมาขายมั่วๆๆเท่าที่เห็นๆๆๆ
    ส่วนๆๆ HEro นั้นไม่แปลกหน้าจะออกมาแบบนี้ในเมืื่อมีถึง 2kurupt ตามๆๆการบ้างๆๆ

ลองดูคร๊าบๆๆถ้าใหม่28k ทำจิงๆๆเดียวสิ่งที่ทำมันจะฟ้องเอง แต่ถ้าไม่ได้ทำ
    ผลงานนี้แหละที่ทำให้หลายคนอิจฉาเพราะทำตั้งนานแต่ไม่ได้สักที............. **
  • คอกนี้มึงไม่รู้ แล้วไอ้คอกคาลิปโซ่มึงรู้ไหม อย่าบอกว่าไม่รู้นะ ว่าพวกมึงทำเหี้ยอะไรกัน
  • ทำตัวเป็นพระเอกมาปกป้องถุยยยยย กลัวเรื่องมันจะลามไปที่กลุ่มมึงที่ทำเหี้ยร่วมกับไอ้28kvyรึไง :o051::o052:
  • ฮาครับ :o022:
  • ลูกหมาสวยว่ะ ถ้าพี่ขายให้ฝรั่งนะ แสนขึ้นทุกตัวครับ

อย่าแคร์คำคน อย่าสนใจใคร อย่าปอดแหก เวลามันจะพิสูจน์เอง

แวะมาบอกแค่นี้ละ ถ้ายังทำตัวอ่อน เลิกเลี้ยงหมาไปเถอะ นอนเกาไข่ดูดเนื้ออยู่บ้านเฉยๆ

เลี้ยงแมวก็โดนด่า มันเป็นทุกวงการ
  • แมวยีนไม่เคยโดนด่านะพี่

5 5 5 เอาน่ะเรื่องเล็กเดี๋ยวก็ซาเองพี่
    ไฟล์แนบ
    63.jpg 53K
  • สวยฉิบหายใครเป็นเจ้าของพ่อหมาว่ะใหม่ พี่ขอซื้อลูกมันตัวดิมีเหลือป่ะ ป๋าพรุ่งนี้เข้าบ้านป๋าน่ะขอดูหน้าจอหน่อย

ใครแม่งเปรี้ยวกล้าว่ะยอดหมาหางคดฟันเหยินว่ะแม่งกล้า
    ไฟล์แนบ
    RAMA3-BRT-19.jpg 67K
  • น่ะผ่านๆไปเนอะพี่เนอะ

เอาหมาตัวเองมาลงบ้างมีแต่หมาชาวบ้าน 5 5 5 :o046:
    ไฟล์แนบ
    46.jpg 98K
    145.jpg 100K
    146.jpg 98K
    76.jpg 100K
  • หมายีนก็สวยนา

อย่าไปดูแต่ลูกหมาชาวบ้านเค้าสิ 5 5 5
    ไฟล์แนบ
    61.jpg 100K
    54.jpg 93K
    52.jpg 99K
    87.jpg 98K
    144.jpg 100K
  • รูปเยอะเหมือนกันนะเนี่ย :o008:
    ไฟล์แนบ
    58.jpg 99K
    143.jpg 99K
    142.jpg 99K
    141.jpg 101K
    50.jpg 100K
  • พ่อมันห่างคตฟันเหยิน 55555555+++++++++

กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สงสัยงานนี้ไม่ใช่ลูกพ่อแล้วละ
  • ประกาศกระทู้นี้ ยีนส์กระชับวงล้อมยึดไว้หมดแล้ว555

ผีครับรู้เรื่องพันธุ์กรรมแค่ไหนครับ พ่อหางคดฟันเหยินต้องจ่ายลูกหางคดฟันเหยินเหรอ

งั้นคนตาบอด มี12นิ้วลูกมันก็ต้องตาบอดมี12นิ้วเหมือนกันดิ อ่อนนะเนี่ยไม่รู้เรื่องอย่าแหลมดีกว่ามั้ย

แล้วไอ้สันดาลแอบเหน็บชาวบ้านอยู่ใต้กระโปรงพันธุ์กรรมหรือป่าวจ๊ะคริกๆ แล้วไอ้4-5ตัวลูกไบเล่ย์จ๊ะ

เพราะตอนมันปี้กันพี่ให้คนนั่งดูน้องยังรายงานเฮียไบเล่ย์แม่งปี้เก่งฉิบหาย 555 ผีจะเล่นใครเล่นไปอย่า

ทะลึ่งมาโดนหมาพี่ หมาพี่เป็นสุดยอดหมาแดงอันดับ1ไม่จำเป็นต้องเป็นพ่อจำยอมเข้าใจป่ะหือออย่าให้กูโมโหน่ะ
  • Photobucket

น้องๆๆ เบาๆก็ได้ นี่มันอะไรกันนี่ สงสัยอะไรก้โทรไปหาเค้าเลย

อย่างเก็บความสงสัยไว้ในใจเลย

ทุกสิ่งทุกอย่างมีที่มาที่ไป โทรไปลยดีกว่า

เอาJOJO มาชมกันจะไปเบาใจยามเช้าๆ

Photobucket

Photobucket
  • มาชมกัน JOJO กันดีกว่า อย่าเครียดไปลย

Photobucket

Photobucket

Photobucket

เพิ่งถ่ายมาอุ่นๆเลย เมื่อวานนี้เอง
  • บ้านนี้มีไรกันเนี่ย เสียงดังตั้งแต่เช้าเลย คนจะนอนตื่นสายวันเสาร์

Photobucket

ยิ้มๆๆกันไว้
  • โจโจ้มันอยู่ท่านี้เป็นด้วยเหรอครับ ว่าแต่เว)ราม3เข้าไม่ได้อีกแล้วเหรอครับ
  • เซ็งหาเขี่ยให้มีเรื่องเล่นจะได้มีอะไรตื่นเต้นมั่ง ซ้อมๆไว้หน่อยเด๋วเขี้ยวเล็บกุดหมด

แค่นั่นล่ะเฮียใหญ่ แอนด์ มาเฟียที่รัก
  • ฮ่าๆๆ )่า บ้านนี้ไม่รู้อะไรเหมือนกัน โดนอิฐข้วางเข้ามาแต่เมื่อวานแล้ว

ฮ่าๆๆ กำลังเก็บอยู่

แต่ข้องใจหมาแดงอันดับ1 ของ เฮียเหลียงดิ มันตัวไหนฟะ

อิอิอิ เมื่อวานมุดเข้าซุ้ม เห็นว่าอากาศมันอำนวย

ก้เลยเก็บภาพมาให้ชมกัน

Photobucket

ว่าหมาตูเท่ห์ไม่ยอก แต่ดุ กัดเด็กลี้ยงทุกคนเลย

แต่น่ารักมากเลย ถ้ามันยอม นี่แหละหมาแดง

เจ้าของมาเองเชื่องกว่าแมวอีก
  • ลับเขี้ยว ลับเล็บ รุ่นนี้คงไม่ต้องลับแล้ว

แค่หาว ก็ เซ้าๆกันหมดแล้ว

Photobucket

Photobucket
  • เฮียตูถ่ายรูปได้ห่วยมากลย ทำไงดีฟะ ถ่ายหมาออกมาที่ไรหน้าตา

ดุไม่เป็นหมาเลย จับโฟกัสไม่อยู่เลย วะ

Photobucket

วันนี้ตุไม่รู้ตูขอโชว์ JOJO หน่อย

Photobucket
  • ** JO JO สวยจิงๆๆคร๊าบๆเฮียใหญ่ๆๆๆๆ **
  • บ้านนี้พระรามสามไม่เคยเหงา
    เพราะว่าขาดแต่สาวจึงไร้สีสัน
    หนุ่มๆก็บึกๆถึกๆ บึกบึนกันทั้งนั้น
    เข้าไปทุกวันเซ็งตาย เอย
  • นั่นดิเฮียหมาผมตัวไหนว่ะเนี่ย ขายแดกหมดล่ะเฮียเอาหมาแดงมาเลี้ยงตัวดิแบบแจ่มๆ

เด๋วสอนเทคนิคถ่ายรูปให้ที่เฮียถ่ายมาก็สวยน่ะถ้าจะเอาสวยกว่านี้ แสนกว่าๆเหมือนผม

เอาป่ะเมียแม่งด่าวันๆเอาแต่ดูเว็ปกล้องมึงดูเว็ปโป๊ดีกว่ามั้ยไม่เสียตังค์55 ตี1ยังซ้อมถ่าย

อยู่เลยอยู่กับตัวเองอยู่กับความสุขที่มีสบายใจ

ฮ่าๆๆ เฮียซื้อกล้องแล้วไม่ได้ถ่ายซินี่อะปัญหา ทุกวันนี้ไอ่ไบ้ร์ท มันรออยู่เลย

ขอซื้อเลนส์แมร่งทุกเดือนเลย ไปเมกา แมร่งรูด กูไปแสนกว่าละ

ยังเคืองมันอยู่เลย

Photobucket

Photobucket

Photobucket

เมื่อวาน JOJO นิสัยดีมาก เชื่องเป็นแมวเลย

เห็นหมาอื่นก้ไม่เกี้ยวกราดด้วย เดินเฉยๆๆเลย
  • ช่วงนี้ไม่มีหมา เลยต้องมาแวะเว็บชาวบ้านเขา 555
    เฮียใหญ่เว็บล่มอีกแล้วนะครับ
    สนใจคนดูแลเว็บเจ๋งๆ บอกผมได้นะครับ อิอิ รับรองไม่ล่มๆ

รอลูกหมาแดงพระราม 3 จนจะหันไปเลี้ยงชิวาว่าแทนแล้วนะ อิอิ

ว่าแต่ว่าก่อนหน้านี้มีไรหรอ....ได้กลิ่นบรรยากาศเก่าๆ มันส์ๆ
  • เออ...เฮียใหญ่ครับ จะขอแวะไปเที่ยวที่ซุ้มราม 3 ต้องทำไง
    ติดต่อที่ใครได้บ้างครับ

ว่าจะเข้าไปขโมยหมา เอิ๊กๆ
  • สวัสดีครับเฮียใหญ่ Jojo มันเพี้ยนหรือว่าประสาทกลับ หรือว่ามันได้ฉึกฉึกๆ มันถึงบ๋ายจ๋ายด๋ายขานาดนี้555
  • เอานะเฮียอย่าบ่น ผมเดือนเดียวแสนกว่าแต่ดูแล้วไอ้ไบท์มันคงรูดเฮียอีกเยอะมันกลับมาเจอ

สุดยอด อาเจ็กเหลียง เจ็กยุธ เจ็กจั๊กเฮียใส้แตกแน่55เตรียมให้มันอีกแสนไว้เปลียน 550D

เป็น 5Dm2 ขี้เหล่ๆก็ 7Dสบายตูด ว่าแต่เก่งโซนลับๆล่อๆแอบดูกระทู้ไหนล่ะเนี่ยแล้วไม่เข้าไป

ช่วยกันเลยนิสัยไม่ดี
  • ห้องนี้มันเป็นของยีนนานแล้วละเฮียเหลียง ไม่มีใครมาลงรูปเลย

นานๆเดี๋ยวมีเจ็กลงมายั่วบ้างนิดหน่อยสงสัยกลัวหมามีตำหนิกัน 5 5 5

บอกเจ็กแล้วว่าซื้อให้ไปเถอะเลนส์อะ เพราะยังไงเดี๋ยวลูกเจ็กก็ต้องซื้อ

แสนกว่านี่แค่ออเดริฟเดี๋ยวตามมาอีกเป็นชุดชัวร์ 5 5 5
    ไฟล์แนบ
    62.jpg 99K
  • เฮ้ย ยีน ห้ามๆๆๆ เลย ห้ามยุ โดยเด็ดขาด เดี๋ยวขึ้นแล้วจะเดือดร้อน

ฮ่าๆๆ ไว้เอา TANGo กะ WARHEAD มาให้ดู งามโคตร BULLY REDZ ขนานแท้
  • สวัสดี เก่ง จะเข้าซุ้มยากไหม จะว่าไปก็ไม่ยาก

แต่ก็ไม่ง่าย เข้าไปต้องนัดกันให้ดี เพราะเวลาที่ว่างส่วนใหญ่ก็วันอาทิตย์

กัน แล้วส่วนให้พวกนี้ ก็โคตรจะกิจกรรม ทั้งเที่ยว ทั้งกิน ทั้งเล่น

หมาที่ซุ้มก็งั้นๆแหละ มีแต่ตัวเก่า ตัวเดิม ทั้งนั้น

จึงต้องนัดให้ดีๆ เลยแหละ
  • อย่าไปหมกมุ่นเรื่องกล้องอะ เฮียใหญ่
    งัดออกมาสักแสนสองแสน แล้วหวดให้เกลี้ยงไปเลยมื้อเดียว
    แบบ เฮียเหลียงอะ นั่งป้อกันทั้งวัน ดูจนตาแฉะ สุดท้ายก็หนีไม่ออก ซื้ออยู่ดี ช้าเร็วก็ต้องโดน
    ก็จัดไปแซะทีเดียวให้รู้เรื่อง แล้วเด๋วผมจะปั้นให้เป็นเทพกันให้หมดเลย 5555
    ไฟล์แนบ
    IMG_5784.jpg 86K
  • อันนี้คอนเฟิร์มครับ KENGZONE ขาเก่า ขาแก่
    ถ้าจะไปนัดให้ดีๆ ค่ายนี้อยู่กันเป็นแกงค์
    หายที หายหมด อยู่ที อยู่เป็นโขยง

อย่างท่าน KENGZONE ต้องเอาพวกหมารักๆกล้ามแบบ REPITANCE จะได้ดู MATCH กันกะคนจูงหน่อย ....
  • มายเนม..." โทนี่ " ลูกZOLO X M&M มาทักทายครับ
    ไฟล์แนบ
    100_41041.jpg 111K
  • เมื่อสักพัก ใหม่โทรหาผมคุยกันเรื่องลูกหมาผมจึงยิงคำถามที่หลายคนคาใจรวมทั้งผมด้วย

"เห้ยใหม่ลูกหมามีอะไรในกอไผ่ป่าวพี่ว่ามันสวยผิดปรกติว่ะมันดูแปลกๆน่ะมีอะไรบอกพี่นะเว้ยพี่ไม่อยากโง่"

เล่าเป็นนินายเลยน่ะซ้อมไว้ด้วยเพื่อวันหลังจะเขียนหนังสือขายวันนี้เป็นช่างภาพก่อน

"เฮียผมก็ไม่ได้คิดน่ะว่ามันจะออกมาได้ขนาดนี้บ้านผมมีหมาตัวเดียว ที่จริงมันมีสวยกว่านี้แต่มันตายเดิมทีมันมี10ตัว

ผมเสียเงินเสียเวลา ทุ่มลงไปหมามันก็เอากันเห็นๆเฮียก็รู้ทุกขั้นตอนผมก็ปรึกษาพี่ยุธตลอดนี่รอบหน้าก็จะเอาอีกขอ เว้นฮีทก่อน"

ด้วยความสงสัยว่าลูกหมามันน่าจะมีความละม้ายคล้ายพ่อแม่บ้างจึงถามต่อ

"มันมีสีอะไรบ้าง"

"สีแดงครับและตัวเมียลายเสือแต่มันตาย หมาที่เหลืออยู่ก็มีดำๆที่โคนหางคล้ายโจโจ้ ผมจะไปแจ้งความดำเนินคดีไอ้พวกด่าผม"

ผมเลยบอกกับใหม่ว่า "ช่างมันเหอะที่เค้าด่าเพราะหมาเรามันเสือกสวยเกินคาด ดีกว่าให้เค้าด่าหมาลงทะเลส่วนลูกหมาอีกไม่กี่เดือน

มันก็ฟ้องตัวมันเองแล้วว่าผิดพันธุ์กรรมหรือป่าว

เอาว่าเรารอดูให้โอกาศคนรักหมาแดงหมาเหมือนกันดีกว่า อีกห้าเดือนหากมันผิดพันธุ์กรรมจำยำใหญ่ก็ยังไม่สาย ถ้ามันไปตามสายที่

ใหม่วางแพลนบรีดไว้เราก็ควรจะร่วมแสดงความยินดีไม่ใช่หรือครับไม่ใช่มาคอยเตะตัดขากัน

ที่ผมเขียนก็ไม่ได้มีส่วนได้เสีย เพราะไบเล่ย์ได้ขายแดกไปแล้วเป็นแต่อดีตเจ้าของยังไงก็ น้องๆที่ไม่ชอบขี้หน้าใหม่เกลียดใหม่ก็ด่าใหม่ไป

และขอให้โอกาศให้หมาในเมืองไทยได้มีโอกาศเกิดด้วยน่ะครับ

ขอบคุณครับ
  • ท่าน GuPao แมวตัวข้างบน น่ารักจริงๆ ขอได้ไมครับ ท่าน :006::006::006::006:
  • นอกจากเรื่องหมาแล้ว
    อยากให้สอนถ่ายรูปกลางคืนให้หน่อย เห็นถ่ายที่พัทยา ยิงแฟชลทำไมสีมันได้สวยสด แสงเงายังกะถ่ายกลางวัน
    อยากได้เคล็ดลับบ้าง

ตอนนี้มีแค่ 450D กับ 17 40 F4l ส่วนแฟลชใช้แค่ 430 EX2
    อันนี้ต้องขอวิชาจริงๆเรื่องถ่ายรูป กับคุณyut
    ส่วนเฮียเหลียงต้องปรึกษาเรื่องนางแบบ ทำไงจะได้อย่างเฮียบ้าง ไม่ขอถ่ายขอตามไปดูก็พอ.....
  • บอกใหม่มันไปแล้ว มรึงทำออกมาสวยขนาดนี้ จะกังวลไปทำไมว่ะ
    เออ ออกหมาแหลมเป็นจรวดค่อยน่าเครียดหน่อย ตอนนี้ลูกหมาก็ไม่พอขายด้วย
    จะไปสนอะไรกับคำพูดผีว่ะ หากของมันไม่เจ๋งจริง คนมันจะแย่งกันทำหอกอะไร

เลี้ยงพิต ใจมันต้องได้ด้วย หากไม่นิ่งแมร่งประสาทแดกตาย
  • ไม่อยากโดนวิจาณ์ นอนเกาไข่อยู่บ้าน เว๊ยไอ้น้อง

สรุปหมาผสมตัวอะไรมายอมรับมาเสียดีๆ ฮา...........................
  • แหม เฮียเหลียง
    ผมยังจับต้นชนปลายไม่ถูกเลย
    ขอเกาะตูดเฮียไปก่อนนะ 555