ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีพี่น้องชาวEASTSIDE BANGKOK แวะมาทักเพราะคิดถึงงงงงงงนะครับบบบบ สบายดีกันเปล่า
    ไฟล์แนบ
    P10400653.JPG 60K
  • สวัสดีพี่ผู้ใหญ่เอก
    maxim-g นี่ลูกใครอะพี่ โดนว่ะ

เมื่อไหร่กลับมาเล่นเม่นอีกอะพี่:065:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3138.1.jpg 63K
  • พี่เอกPCนี่ขั้นเทพแล้ว เพาะเม่นได้สีแบบนี้สุดๆๆเลยท่านพี่
  • มีเทพกว่านี้อีกพี่
    กลับมาเล่นกันต่อดีกว่าพี่
    ทำสีพิเศษ ลุ้นมันดีนะ
    ตัวนี้หน้าด่างยันจมูกเลย FACE PINTO
    ไฟล์แนบ
    IMG_3163.1.jpg 98K
    IMG_3062.1.1.jpg 57K
  • เม่น ทูโทน งามมั่กๆ
    วันก่อนคุยกะ ไอ่นัท รัชดา ให้มันบรีดให้ตัวนึงเหมือนกัน แต่เป็น ซ้ายดำขวาขาวท่อนหน้า ส่วนท่อนหลังซ้ายขาวขวาดำ

บรีดได้เมื่อไร เอามาส่งให้ที่บ้าน พร้อมอาหาร2ถุง กรง ตะกร้า ขวดน้ำ พร้อม
  • โอ้โฮบรีดได้แบบที่พี่ยุธสั่งนี้โครตเทพเลยครับ...อิอิ
  • โอ้ยเสี่ย แค่นี้ก็หัวควิดกันแล้ว
    ได้แบบที่เสี่ยสั่งมานี่สงสัย เม่นเต็มบ้านอะเสี่ย

ผู้ใหญ่เอก เเบ่งไปเลี้ยงเท่ห์ๆซักตัวมั้ย เดี๋ยวบรีดให้
    ตัวทูโทนนี่ ลูกตัวที่พี่เอามาให้ผมจากสุ1000นะื เทพ มั้ยพี่
  • เฮ้ยพรรคพวก เลนหมาครับอย่าสับสน
    แม่นไรกันเนี้ย
  • อยากได้อยู่นะพี่เอกPCแต่แฟนมันบ่นนะ
    ...น้าเคน เลี้ยงเม่นนะดีนะน้าลองเข้าเวปเม่นดูดิสาวๆน่ารักเลี้ยงกันเยอะนะ...อิอิ
  • แซวหน่อยทำเงียบหายกันไปเลย
    ไฟล์แนบ
    20081022205139_IMG_1963_.jpg 89K
  • พี่ เอก สบายดี ป่าว พี่ ไม่ได้ มา นานเลย อิอิ

นี้ น้องใหม่ ใน สังกัด ผม พี่ เจ้า แรมโบ้ พอ จะ มี แวว ไหม พี่
    ไฟล์แนบ
    0063_001.jpg 50K
    0059_001.jpg 84K
  • สวัสดีครับ พี่เคน พี่เอก และ พี่ๆ E/S BKK ทุกท่าน:o030:

เดียววันอาทิตย์ เจอกันครับ พี่เอกไปด้วยกันนะ ห้ามพลาด:o069:

เดียวพาไปกินข้าวมันไก่ที่อร่อยที่สุดในนครสวรรค์ ไม่เชื่อถามพี่เคน ดิ:o061:
  • ข้าวมันไก่งั้นๆๆนะจอน
    คุณMANCANDYหมาสวยคับลูกใครครับ
  • ลูก จัมโบ้ + โอเว พี่

.................................. ขอบคุณ พี่ เคน ที่ ชอบ อิอิ แต่ ไอ้ แว๊น บอย ที่ ตา เอก ก็ สุด ติ่ง นะ พี่ :m001:
  • เข้า กทม ไม่ได้ช่วยด้วย
  • แหม พี่เคน ทำเป็นแซว
    ถ้าเป้นรูปสาวๆนี่ ไม่มีบ่น นะ

ผู้ใหญ่เอก กลัวด้วยหรอ เมียอะ55555+

ตัวนี้แจ่มเลยนะเพรชกระดูกใหญ่ดีหน้าโหดเลย
    เอารูป พ่อ แม่ มันมาโชร์หน่อยเพรช

จัดไปจ้อน มารับด้วย
    เดี๋ยววันอาทิตย์อาจจะมีคนมาเยี่ยมที่บ้าน
    ถ้าเค้ามาก็คงได้ตั้งวงกัน อิอิ

หน้าตาแกผิดระเบียบรัฐบาลหรือป่าวตากล้า เค้าเลยไม่ให้เข้าเมือง
    ไฟล์แนบ
    IMG_3036.1.jpg 98K
  • จัดไป พี่

นี้ พ่อ + แม่ มัน

พี่ชาย มัน

ตัวมันล่า สุด ถ่ายวันนี้ เลย พี่ 2 เดือน พอ ดี ครับ
    ไฟล์แนบ
    106.jpg 88K
    87.jpg 64K
    69.jpg 82K
    leo.jpg 52K
    d5.jpg 40K
  • จัมโบ้นี่ตัวสีฟอนลูกเฮอริเคนใช่มะ
    ตัวลายเสือนั้นตัวเมียหรอ
    โอ้โห ถ้าตัวเมียแบบนี้ ไม่ธรรมดาแล้วเพรช
    แล้วทำไมหูมันล้มแบบนั้นล่ะ
    อยากให้หูมันตั้งมั้ย
    โทรมาเพรช เดี๋ยวบอกสูตรให้
  • ใช่ แล้ว พี่

ตัวลาย เสือ ตัวผู้ พี่ มี นาม ว่า ลีโอ เป็นพี่ ชาย มัน อะ

ทุกวันนี้ มัน เป็น ตัว ผู้ ก็ ไม่ ธรรมดา ( ลีโอ ครับ พี่ อิอิ )

ที่ หู มัน ล้ม เพราะ พึ่ง ตัด มา ครับ โดน ผ้าพันหัวมานะ พี่

อยากครับ อยากให้ ตั่ง ดิ พี่ ตั่ง เด่ เลย ยิ่ง ดี 555+

โทรศัพ ผมหาย เบอร์ ก้ หาย หมด พี่ สงสัย จะ อด สูตร
    ไฟล์แนบ
    20090323205755_NizaOiya0516.jpg 121K
  • ก็แค่ใส่เสื้อสีแดงที่น้าออกแบบให้ก็เท่านั้นเอง55
  • 089-495-7160 นี่เบอร์พี่น่ะเพรช

ไม่ดูสถาณะการณ์บ้านเมืองเล๊ยยยยยยน้า
  • อ๋อออ ตัวลายเสือนั้นชื่อ ลีโอ เป็นพ่อ ของเจ้าตัวเล็ก เป็นพี่น้องกะจัมโบ้ ตัวสีฟอน
    แล้วแม่มันตัวไหนอะเพรช ขอชมหน่อย จ่ายลูกดีจริงๆ
  • :o024:มั่ว กัน ใหญ่ แล้ว พี่

:o066:ตัว เล็ก ชื่อ แรมโบ้ นะพี่ เป็น ตัว ผู้ ครับ

พ่อ +แม่ มัน ก็ จัมโบ้+โอเว และ ครับ ก็ คือ ว่า ลีโอ กับ จำโบ้ เป็น พี่ น้องแท้ๆ กัน นะ พี่ แต่ ลีโอ แก่ กว่า แรมโบ้ ประมาญ 1 ปี ครับ

:o001:สรุป คือ แรมโบ้ มัน เป็น ชุด รีพีซ นั้น เอง :o028:555+
  • เราก็งง อยู่ ว่ายังไง
  • เข้าใจอะไรยากจัง
  • ทำเป็นเข้าใจขึ้นมาเชียวนะ พี่เคน:m006::m073:
  • ผมแค่เห็นหน้าพี่กับน้องก็เข้าใจแล้ว
    เทพนะรู้เปล่า
  • :o018:ถ้า งัน เพชร ขอ ถาม เทพ เคน หน่อย ครับ

ว่า เจ้า แรมโบ้ ผม จะ โต หล่อ แบบ ลีโอ พี่ ชาย มัน ไหม อิอิ:o010:

ง่ายนะ พี่ เคน พี่ ว่า มัน คล้าย พี่ มัน ป่าว ( ส่วนตัว ผม ชอบ พี่ มัน นะ ):o027:
  • เพชรมีรูปพี่มันตอนเล็กๆไหม
    แต่ดูโดยรวมหมาตัวนี้โตมาสวยแน่ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    20090215155119_DSC04830.jpg 72K
  • สวยแบบตัวในรูปที่ผมจับนะหรออออ:m045:
  • นี้เลย ครับ รูป เจ้าลีโอ พี่ ชาย แรมโบ้ ตอน มัน เด็กๆ พี่ ว่า ไง คล้าย กัน ปะ :o003:อิอิ
    ................................................................................................. ขอบคุณ ครับ พี่ เคน :o045: สาถุ

พี่ เอก ก็ เกิน ไป :o005: มัน จะ บลูลี่ ไป นะ พี่ :o071:
    ไฟล์แนบ
    leo5.jpg 74K
    leo4.jpg 46K
  • สาหวัดดี ชาว E/S BKK ทุกคนคร๊าบบบ
  • ยินดีตอนรับชาวสุพรรณแวะมาบ่อยๆๆนะ
  • ใกล้เคียงกันนะเพรช พี่ว่าแววมาดีนะ:m110:

สวัสดีครับน้องแชมป์สุ1000:m030:
  • มีใครอยากมาเปียกที่โคราชไหมพี่น้อง สวัสดีปีใหม่ไทยล่วงหน้าเด้อ พ่อรูปหล่อทั้งหลาย เฮงๆๆ รวยๆๆ สุขภาพแข็งแรง เรื่องเหล้ายาปลาปลิ้งเพลาๆๆกันหน่อยนะ มันเปลือง5555
  • ใครอยากจะไปบ้านแกตอนนี้ ไปเล่นสงกราณต์ที่ผ่านฟ้าดีกว่า
    มีรถฉีดน้ำ ให้เย็นสบายดีด้วย5555:o046:
  • เอ พี่เพชรยังจำผมได้อยู่รึป่าวครับเนี่ย ผมเข้ามาดูบอรด์บ่่อยแต่ไม่ค่อยได้ทักต้องขอโทษด้วยน่ะครับ พอวันนี้เปิดมาเจอเจ้าแรมโบ้ บอกเลยครับพี่ว่าโดนใจผมมากครับ ไปเอามาจากไหนเนี่ยพี่มีแบ่งให้ผมมั่งป่าว อืมถ้าจำไม่ผิดพี่เพชรอยู่พิดโลกป่าว ถ้าใช่พรุ่งนี้พอดีผมไปทำธุระ อาจจะได้ขอเข้าไปดูตัวจริงมันหน่อยครับ ชอบมากกกกกกกก
  • เชิญแกไปเล่นคนเดียวเลยตาเคน เค้ายิ่งเดือดๆๆกันอยู่
  • จำได้ ครับ ต่อ ยินดี ครับ เข้ามา ดู ได้ เลย ว่า แต่ ตอนนี้ ต่อ อยู่ พิษณุโลก ยัง ละ เดียว พี่ โทรไป เอา เบอร์ ที่ พี่ เอก ก่อน นะ เดียว โทร ไป ครับ

แล้ว เจอ กัน ครับ
  • แวะมาทักทายยามเช้า...:042:
    ขับขี่ปลอดภัยกลับถึงบ้านโดยสวัสดิภาพนะคุณเอก...:065:
    ว่าแต่เหมือนจะขาดคุณเคนน่ะ...:067:
    ไฟล์แนบ
    aek12.jpg 113K
  • พี่เคนครับสามคนนี้เขาไปลงอ่างที่นครสวรรค์มาจริงเหรอพี่ ถ้าจริงผมจะเอาลูก RT ไปขึ้นบ้าง (ล้อนเล่นนะจ้อน ถ้างานเข้าตัวใครตัวมันนะ555 )
  • นครสววรค์มันเมืองน้ำน่ะเจ็ก
    มันก็ต้องลงเล่นน้ำกันหน่อย :m041:
  • สงกรานแล้ว เล่นน้ำที่ไหนกันครับพี่ ๆ :m017:
  • เดี๋ยวว่าจะไปแถวข้าวสารอะ
    เห็นวันก่อนเค้าเอารถฉีดน้ำแรงดันสูงมาเล่น
    อาจจะเลยไปแถวราชดำเนินด้วย :o047:
  • เค้าย้ายไปราชประสงค์กันหมดแล้วน้า ไม่ติดตามข่าวกันเลย
  • เค้าย้ายกันวันนี้บ่ายๆเย็นๆน้า
    ใครกันแน่ ไม่ตามข่าว น้านี่ ไม่รู้เรื่องจริงๆ
  • ผมนี่แดงโคราชเลยนะ555555
  • ที่โคราชมีแดงแบบนี้มีมั้ยตากล้า
    ไฟล์แนบ
    images.jpg1.jpg 11K
  • น้ามาดูซิเมื่อคืนผมเพิ่งไปดูมา แดงโครตๆๆๆ
  • ข้างนอกเขียวข้างในแดงหรอน้า
    ไฟล์แนบ
    watermelon.jpg 12K