ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :m001:อ่าวอีบ้านนี้เจ้าของบ้านไม่อยู่แน่ๆๆเลย ตรูขโมยหมาดีกว่าได้ข่าวว่าที่นี้หมาสวยๆๆเยาะ:m001:
  • เสียดายจังไม่ได้ไปงานลบรี
  • สวยคับพี่แบดบอย:063:
  • สวยค่ะพี่บอย ชอบมากค่ะ:063:
    ไฟล์แนบ
    062.jpg 94K
  • :006::006::006::006::006:
    ไฟล์แนบ
    IMG_6095.jpg 107K
  • เจ๊อีก7วันจะเข้าไปหานะครับ
  • โอ้เจ้าตัวดำนี้น่ากอดชะมัด มันชื่อไรครับ
  • ไปลพบุรีเอาตัวเทพๆไปโชว์ไหมครับ
  • ขอบคุนพี่โฟลค์ พี่อร พี่ชัย มากๆนะครับ

เจ้าหลุยส์สุดยอดมากกกกกกกกกกกกกก โดนสุดๆอะ

ขอยืมเล่นสักเดือนสองเดือนสิพี่อร :o027:
    ไฟล์แนบ
    63.jpg 99K
    72.jpg 98K
  • โอ่โห้ลูกพี่ตรูกินไม่แบ่งใครเลยวุ่ย อิๆๆๆๆๆๆ ขนาดกินยังน้ารักเลยอิๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    07.jpg 97K
  • เรียกว่าmomentแห่งความสุข เอ้า Red กับ Black เลือกเสพกันตามใจ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6316.jpg 63K
  • พีอรครับ ขอข้อมูลแดงๆที่พี่โชว์ไว้ 2 ตัวหน่อยครับ มีตัวเมียป่าวครับ สนๆอยู่ครับน่าเก็บเหลือเกิน อิๆๆ
  • ตัวดำ ตัวนี้เจ็บ ตัวจริงหน้าแม่งเหี้ยยยยยยยยยยยยยยยยมมมมากๆๆๆๆ......:020:
  • พี่บังก็นะพี่ ผมเกือบมองไม่เห็นมอม้าแหนะ เกือบซะแล้ว หน้าเหี้ยมมาก55
  • ฮ่ะๆๆๆ ลองเข้าไปดูเถอะครับหมวด ....ผมเห็นตัวนี้แล้วชอบ ไม่ได้เชียร์นะครับ แต่ถ้าเข้าไประวังจะไม่ได้กลับมือปล่าว ถ้าฉุดใจไม่อยู่ ฮ่ะๆๆๆ:020:
  • แค่นี้ก็ฉุดไม่อยู่แล้วครับ จะเอาตัวแดงนั่นแล้ว ดันเป็นตัวผู้ อดเลย:002:
  • มาคอนเฟริมครับบอส วีซ่าผ่านครับ go to lopburi go!!!!!!!!!!!!...........:020:
    ไฟล์แนบ
    panic.jpg 78K
  • ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    ตัวนี้คือ ใคร...? ครับ BigBung
  • เตรียมสาว ๆๆ มาประกวด Miss pitbull ที่ลพบุรีด้วยนะค่ะ
  • อดไปอีกตามเคยตู
    ไฟล์แนบ
    tysons.jpg 65K
  • พร้อมยกทีมบุกลพบุรี!!!:065:
    ไฟล์แนบ
    patrioto[1].gif 118K
  • อ้าวๆๆ..อดได้ไง..ปูเป้เคนเนล..มันก็ไม่ครบทีมThe star ค้นฟ้าคว้าดาวอ่ะดิ..:013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_6267.jpg 96K
  • ลางานแล้วพี่ แต่ไม่รู้จะไปยังไงเดี๋ยวรอถามพี่ใหญ่ก่อนว่าพอจะมีที่นั่งน้อยๆให้น้องไปด้วยไหม:032:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3180.jpg 86K
  • อัปเดชมาให้ชมคับเฮียโฟก
    ไฟล์แนบ
    026.jpg 83K
    016.jpg 95K
    313.jpg 91K
  • เป็นลูกของใครกับใครกับคุณแบดบอย สวยมาก
  • ชุดนี้แน่นอนจริงพี่บอย แต่ผมว่าตัวเมียแจ่มกว่านะเพราะจะมาอยู่กะผมแล้ว555
  • มันต้องแน่นอนคับผู้กอง ของผมขอแค่สวยแบบบ้านๆๆก็พอคับ
  • ไขข้อคองใจคุณ ผี เป็นลูก พ่อ BOOYAH แม่ SKYE เป็นพี่น้องกับ BIZ คับน้า ผี
    ไฟล์แนบ
    052.jpg 89K
  • ผมว่าเจ้าhellboyน่ามันไปทางbizมากกว่าไม่เหมือนbooyเพราะbooyaกระบอกปากเล็กสั้น
  • งาน ลพบุรี ขอบายนะครับ พี่โฟล์ค & น้องอร ไม่ไหวจริงๆ
  • สงสัยงานวันเกิดบิ๊กชิว ปีนี้คนจะน้อยว่ะ แขกหายไปหายโต๊ะเลย เศร้า :003::001::002:

อิอิอิ กดดันสุดๆ
  • โถ...พี่มันแย่จริงๆ มาดูสภาพน้องแล้วพี่จะร้อง
    ที่ท่านแค่เจ็บคอ ยังขาดเคชื่อ ศาลาคนเศร้าไปหลายอาทิตย์ ไม่มีใครว่านะ ฮึ่มๆ

ไม่อยากไปให้ใครต้องมาดูแล จริงไม๊ พี่โฟล์ค..??
  • HBD.พี่บังเล่นซ่ะ 6 โมงเช้าเลย:035::027: เค้าเผื่อพี่บิวกันเรียบร้อยเลย..:013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0959.jpg 102K
    IMG_0958.jpg 105K
    IMG_0956.jpg 89K
  • พี่บังว่างๆๆผมจะเอาโทรศัพเป็นจำนำนะคับบบบบ
  • ต้องขอบคุณพี่ ๆ ท่านที่มาร่วมงานของกลุ่มลพบุรีในครั้งนี้ ถ้าไม่มีพวกท่านงานนี้ก็คงจะเกิดขึ้นไม่ได้...
    พวกเรากลุ่มพลบุรีรู้สึก ปลาบปลึ้ม เป็นอย่างมาก อะไรในงานที่ขาดตกบกพร่อง ประการใดต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย...
    เราจะเก็บข้อบกพร่องไว้แก้ไขครั้งต่อไปค่ะ ขอขอบพระคุณมากค่ะ
  • ขอขอบพระคุณพี่ๆทุกท่านอีกครั้งนะครับ...

วันงานเหนื่อยมากมายครับ เดินจนขาตึงหมดเลยตังแต่สายๆจนเลิกงานเก็บของ น้ำยังไม่ด้ายอาบเลย ...

บวกกับเครียดอีกด้วยว่างานจะออกมาเป็นยังไง แต่พอถึงเวลา ...

ด้ายเห็นพวกพี่ๆทุกท่านมากันเยอะ ด้ายเห็นพวกพี่ๆทุกท่านสนุก ด้ายเห็นพวกพี่ๆทุกท่านอิ่มอร่อย ด้ายเห็นรอยยิ้มของพวกท่าน...

สิ่งเหล่านั้นเหมือนกับผ้าเช็ดหน้า ด้ายเช็ดเหงื่อ เช็ดความเหนื่อยล้า ของผมออกไปจนหมดสิ้นครับ ผม bobby ขอขอบคุณครับ ...
  • สงสัย ** Patriot ** ไม่ได้ไปงานลพบุรี่

--เจ้อร-+- เลยไม่มีรูปลงกะเขาบ้าง 5555
  • ขอบคุณพี่โฟ๊คและเอร ที่มาอวยพรวันเกิดครับ ขอให้พรที่ท่านให้มา ขอให้ย้อนกลับสู่ท่านร้อยเท่าพันทวีครับ

งานลพบุรีสนุกสุดฮา หมดแรงขากลับ หลับกันทั้งคณะ ฮ่ะๆๆๆๆๆๆ .....

^^
    ตัวนี้คือ ใคร...? ครับ BigBung ..... ตอบท่านที่ถามนะครับ ตัวนี้ชื่อ พานิค เป็นสายเคอร์รัพ ครับ
    ไฟล์แนบ
    panic2.jpg 78K
  • hi aon_patriot~!! i want female puppy or adult female~~can you give infor?? have a three-color? my msn & e -mail sizzle7909@hotmail.com
  • งานลพบุรี บางส่วนมาให้ชมจร้า..:006:
    ไฟล์แนบ
    IMG_6365.jpg 108K
    IMG_6377.jpg 110K
    IMG_6372.jpg 98K
  • เจ๊ .............. อย่าลืมเอาคลิปมาให้น้องด้วยเน้อออ:002::002::002:
  • เมื่อวานขากลับ ชม. - กทม. ระหว่างทางฝนตกตลอด
    กว่าจะถึงนครสวรรค์ ปาเข้าไปทุ่มกว่า ๆ เลยไม่ได้แวะ
    ขอโทษที่ครับ
  • ตาชัย ตาเยิ้มเชียวนะ:016:

เจ๊อร ลงภาพ ภรรยามาดู โดนอัดซะจุกเลยผม ฮ่ะๆๆๆ:028:
  • อืม...ก็ไม่มีอะไรน่ะ...ชิลๆ:030:
    ไฟล์แนบ
    IMG_64142.jpg 116K
  • นี่ก็ชิล..:013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_6390.jpg 87K
    IMG_6389.jpg 85K
  • นี่ยิ่งชิลไปใหญ่..:013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_6416.jpg 100K
    IMG_6415.jpg 100K
  • นี่ก็นิดหน่อยเอง..พี่แตไม่ว่าหรอก..มั้ง..ท่านพี่บิ๊กบัง..:013::016::002:
    ไฟล์แนบ
    IMG_6453.jpg 84K
    IMG_6445.jpg 104K
  • :006:ไอ้แตไอ้บังมันทำยิ่งกว่านี้อีกกูห้ามมันแล้วมันไม่ฟังมันยังยืมเงินกูไปยัดใส่นมเด็กเลยกูบอกให้เก็บเงินไว้ซื้อนมให้ลูก มันบอกว่านมลูกเดี้ยวเมียมันก็ซื้อเอง555:002::002:
  • !! คำสั่งเมีย !!
    สงสัยงานนี้วีซ่าจะขาดตลอดชีพ ไม่รับการการันตี จากผู้ใดทั้งสิ้น เพราะไม่สามารถรับประกันความปลอดภัยได้ !!!! แจ้งทราบ แจ้งทราบ 5555
  • คืออย่างนี้น่ะพี่แต ถ้าอรไม่ถ่ายรูปให้พี่บังจะไม่ยอมขึ้นเวทีเป็นพิธีกรให้..
    และจะไม่ให้น้องปาล์มลงประกวดมิสพิทบลูด้วย..
    แก้ตัวอย่างนี้โอป๊ะ..:065:พี่บัง:030:
    ไฟล์แนบ
    IMG-0968.jpg 82K
    IMG-0975.jpg 86K
    IMG-0958.jpg 100K
    IMG_64732.jpg 96K
    IMG_6368.jpg 100K