ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

sorajin41 ถึงเพื่อนสมาชิก
  • เป็นกำลังใจให้คุณsorajin41 ครับ

อย่าไปสนใจพวกควายแดงครับ พ่อมันกำลังโดนยึดทรัพย์เลยเต้นเร่าๆ

กลัวว่าพ่อมันจะไม่มีเงินซื้อหญ้าให้พวกควายแดงกิน
  • เปงกำลังใจให้ทุกคนคับ
    เด๋วความจิงก็ปรากฎเองล่ะคับ
    ส่วนคุณแมส คุณโต้ง
    ผมก็เห็นและเจอมาตัวเป็นๆๆ
    ไม่มีมาเป็นคนๆเดียวกันหลอกนะคับ
    เรื่องนี้ไร้สาระมากๆๆๆนะคับ

อาท FDP.:016::016:

ป.ล คัยว่าพวกเพื่อนผม ผมรมณ์ขึ้นนะเนี่ย เซ้งเป็ดว่ะ
  • อืม ผมก็ตามอ่านอยู่บ้างนะครับเนี่ย คนที่เป็นผีก็ทำไม ไม่ละอาย ถ้าอ่านเสียตั้งแต่แรกก็จะรู้ว่าเค้าอธิบายแล้ว และวันนี้ก็ยังต้องอธิบายเรื่องเดิมๆอยู่

แต่ผีก็ยังใช้วิชามาร สาดความชั่วให้เขาเอาตัวเองรอด พยายามจะให้ต้วเองถูกทั้งๆที่ผิดอยู่ เรื่องการเมืองผมไม่ยุ่ง เพราะมันเป็นเรื่องในกระทู้นั้นเลย

แต่เรื่อง ที่ว่าเป็น คนเดียวกับคนนู้นคนนี้ ผมเห็นว่าไม่จริง ทีแรกก็ ไอ้คนชื่อ Redduck เป็นคนเสี้ยม เป็นคนยังไงชอบยุให้เขาแตกกัน ทีนี้ก็เป็นประเด็น

ที่ ผี ทั้งหลายเอามาว่ากันเลย ว่าคนเดียวกับคนนู้นคนนี้ ถ้าเป็นผีตัวเดียวกับที่ทะเลาะกันแรกๆ ทำไมไม่อายตัวเองบ้าง แต่ถ้าเป็นผีตัวใหม่ๆที่คอยจะ

ป่วนกุไม่รู้ข้างใคร กุจะให้มึงทะเลาะอย่างเดียว ก็ให้ไปอ่านตั้งแต่แรกหรือไม่ก็อ่านตั้งแต่เขาอธิบายมาก็ได้ ระวังนะครับทำเป็นสนุกไปเกิดเรื่องถึงตัวเอง

จะหัวเราะไม่ออกนะครับ
  • หมาน่ารักนะ ซัดกันนอกสังเวียนหน่อยมั้ย
  • ไอ้ตัวสุดท้าย ทรงอย่างกะตุ๊ด
  • หมาน่ารักนะ ซัดกันนอกสังเวียนหน่อยมั้ย

ที่ซัดกันอะ! คนหรือหมาคับ...อิอิ
    ผมเลี้ยงไว้เป็นเพื่อนแก้เหงาครับ
    ไม่ได้เลียงไว้กัดคับ...อิอิ สายโชว์ทั้งนั้นอะคับ
  • ไอ้ตัวสุดท้าย ทรงอย่างกะตุ๊ด