ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เอามาให้เพื่อนๆ ชมกันเล่นๆครับ
    น้องมัฟฟิ้น พึ่งไปโดนเจี๋ยน หูมาเมื่อวานนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0734.jpg 30K
    IMG_0927.jpg 35K
  • ไปตัดหูที่ไหนมาคะ คุณหมอเอาออกน้อยไปนะ ยังดูหูใหญ่อยู่เลยไม่ค่อยสวยเท่าไร ตัดเหมือนโดเบอร์แมนเลย จริงๆต้องสั้นกว่านี้แสดงว่าหมอไม่เป็นงาน
  • ผมว่าสวยดีนะครับ
    พอโตขึ้นมันก็จะพอดีกับหัวที่โตขึ้นครับ
    อย่าลืม Update ให้ดูบ่อยๆนะครับ
  • อันนี้คงต้องขอบอกคุณผี ตัวแรกอ่ะครับ
    ว่ามันแล้วแตุ่ความชอบอ่ะครับ สั้น หรือ ยาว ไม่ได้อยู่ที่หมอหรอกครับ
    ผมว่ามันอยู่ที่เจ้าของเลือกมากกว่า ผมเลือกยาว เพราะว่ามันน่าจะเหมาะกับ ตัวเมียอ่ะครับ

อันนี้ตัด ที่ เมืองชลสัตว เลยนะครับเนี่ยะ
    คงไม่ใช่หมอไม่เป็นงานหรอกครับ :032::032:
  • สวยแล้วน้องแต๊ก
    เราก่อนนะ เด๋วอาทิตย์หน้าจะพาส้มเช้งไปตัดเหมือนกัน
  • อีผีตัวแรกนี่มันชั่งเสือกจริงๆ
  • หมาเป็นลูกเต้าเหล่าใครครับสวยดี
  • ผมว่าทรงหูหมามันขึ้นอยู่กับความต้องการของเจ้าของมากกว่าน่ะครับ

ของผมตัดเบอร์3วัดไผ่ตัน เพราะมันแนวดีเห็นมีแต่คนตัดเบอร์2

ฝากบอกคุณผีบนสุด โดเบอร์แมนไม่ดามแบบนี้ครับ แล้วก็ตัดน้อยกว่านี้ด้วย