ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE!!! งานประกวดที่เชียงใหม่เจ้า
  • เตรียมพริกเกลือไว้จิ้มฝรั่งด้วยนะครับ
  • ป๋า Mark..!!!!!
  • คุณ Mark Mafia ผม confirm "BULLY MAX" จำนวน 2 กระป๋อง + แชมพู F1 จำนวน 1 ขวดครับ (จากป๊อป เชียงใหม่ครับ 0897018777) รับที่งาน "Northern Pitbull Festival" 15th May 2010
  • ขอบคุณครับคุณป๊อป

http://pitbullzone.com/community/uploads/2010/04/BullyMax%20Resize.jpg

ใครจะสั่งเพิ่มลงไว้ตรงนี้ก็ได้ครับ จะได้เตรียมไปตามจำนวน เดินทางโดยเครื่องไม่อยากขนของเยอะครับ

ท่านบิว มีอะไรมิทราบแครบบบบบ
  • ใจร้ายจังไม่เอาบีเจมาด้วย..
  • โธ่อย่าต่อว่าพี่เลยนะจ๊ะน้องสาว มันไม่คล่องตัวจริงๆครับ
    แล้วเดี๋ยวนี้บีเจมันก็ไม่หล่อไม่ฟิตเหมือนเดิมแล้วด้วย
  • ไม่ฟิตเหมือนเจ้าของอ่ะเปล่า งั๋นเดี๋ยวไว้ไปดูตัวเป็นๆเองเลยดีกว่า :015: (อย่าลืมของฝาก)
  • โห งานนี้น่าไปมากๆเลยครับ
    ดูแล้วเจ้าภาพ ตั้งใจและทุมเทเต็มที่

ทางเพื่อนๆ ที่ชลบุรี ขอปรึกษากันก่อนนะครับ
    เพราะไกลเหลือเกิน แต่ว่าก็อยากไปกันครับ

คุณเตยครับ ถ้าเรื่องที่พัก นี่สามารถจองได้ถึงภายในวันไหนครับ
  • ไม่มีอะไรครับท่าน..ก็แค่คิดถึง
    เดี๋ยวผมจะรื้อศาลาแล้วนะ เอาพื้นที่ไปทำกรงหมาดีกว่า แบบว่าศาลามันเศร้าหว่ะท่าน.
  • น้าบิว อย่าเพิ่งน้อยใจ เดี๋ยวแวะไปหานะท่าน
    ช่วงนี้ยุ่งกับธุรกิจนำเข้าเครื่องจักรวะ ไม่มีเวลาเลย ตอบเมล์ทั้งวัน
    เผลอๆ ฟลุครวยขึ้นมา จะได้มีทุนมาลุยกิจกรรมอีกเยอะๆ

น้องนุ่ม พี่มาร์คยังฟิต กล้ามเนื้อลั่นเปรียะทุกวันครับ
    เตะปี๊ปไม่ใช่แค่ดังอย่างเดียว บุบด้วยนะ ฮ่าๆๆๆ ทดสอบมาแล้ว

ส่วนนายแต๊ก แค่เชียงใหม่แค่นี้ทำบ่น หากไม่เจอกันที่เชียงใหม่
    งานชลบุรีไม่ไปแล้ว ไปหาน้องมุกที่ ม บูรพาดีกว่า
  • หนูชื่อนิ่ม จำผิดคนแล้ว ใครชื่อนุ่มหว่า?
  • โทดทีน้องสาว ที่บริษัทพี่มีทั้งชื่อนุ่ม ชื่อนิ่ม อย่างละสองคน พี่ก็เลยไม่รู้ว่าคนส่วนมาก นิยมชื่อนุ่มหรือนิ่ม
    และเผอิญอดีตผู้ช่วยพี่ดันชื่อนุ่ม ใช้เรียกบ่อยก็เลยติดปากชื่อนี้ครับ ฮ่าๆๆ

แต่นุ่มหรือนิ่มความหมายมันก็คือๆกันวะ
  • :012::012: นุ่มอ่ะมันชื่อน้องของหนู
  • ห้องพักสามารถจองได้ตลอดค่ะคุณพี่แต๊กเอาเป็นว่าคุณพี่โทรมาเมื่อไหร่ คุณน้องก็จัดให้ได้ค๊า 4โมงเย็นวันนี้ ที่เก่า เวลาเดิมเน้อ เจ้าภาพทุกท่าน ประชุมเจ้าประชุม
  • เอา หนึ่งป่อง คร้าบพี่มาร์ค
  • ป๋า เอาตวย 2 กระป๋องเน้อ
  • พี่ Mark มาเฉลยซะงั้น...:020:

มีของเย็นๆมาคอยต้อนรับแน่ครับคุณบิ้กชิวบิว ถ้าไม่มีเสียชื่อแย่เลย แต่อย่าลืมนําความบันเทิงมาสู่เมืองเชียงใหม่นะครับ...
  • เค้ามีอะไรกันบ้างอ่ะเชียงใหม่เห็นมีเนื้อสดอะไร ขาวๆไม่เข้าใจคุยอะไรกัน เหลียงขอสองครับบอกล่วงหน้าแล้วน่ะไม่มีขอโทษเดินทางไกล
    ไฟล์แนบ
    IMG_8358.jpg 111K
  • บิ๊กชิว ออกค่าเครื่องให้น้อง มั่งดิ่พี่ ฮาๆๆๆๆ
  • น้องวา จะเอาไงก็โทรมาแล้วกัน เพราะว่าเรื่องนั้นมันมิใช่ปัญหา..!!

ส่วนคุณ Tek / น้องเตย และ ทีมงานทางเชียงใหม่ ประโยคด้านล่างนี้เซอร์ไพส์พอไม๊ครับ..!!!

My Brother, I will be there
    I will go to Chiang Mai for sure !
    I hope to see you my Brother
    Take care
    Thank You

Marco
    www.suarezbullskennels.com

ปล.แต่ยังไม่ใช่แค่นี้ใครเป็นรายต่อไป ติดตามได้ที่นี่ เร็วๆนี้...
    และใครที่ยังลังเลใจตัดสินใจได้แล้วครับ Mr.Marco ซุปเปอร์สตาร์ระดับ ไตรเทพ แห่งโลกบลูลี่ พบได้ที่นี่ที่เดียว..!!!
    ไฟล์แนบ
    000.jpg 102K
  • งานใหญ่แค่ไหนคิดดูเองนะพี่น้อง

ขาใหญ่ ขาเล็ก ขาเรียว ขาเป๋ มากันพร้อมหน้า ใครที่ยังลังเล รีบตัดสินใจด่วน
    เหลือเวลาอีกเพียงแค่อาทิตย์เดียวเท่านั้น

เฉพาะ อเมริกันบูลลี่ ตัดสินโดยกรรมการชาวต่างชาติที่มีชื่อเสียงระดับโลก
    ดังนั้น แฟนบูลลี่มิควรพลาด
  • งานนี้จะเมา เอิ๊กๆ :021:
  • ไอ้บิวเห็บหมาใน สากลละโลกยังมีคนที่ดังเกินกว่าเราสองอีกเหรอว่ะเนี่ย โอ้โหงั้นงานนี้แม่งก็งาน

รวบรวมเหล่าซุปเปอร์สตาร์ เรื่องหมาๆ เต็มแน่นคับเชียงใหม่ซิว่ะพี่น้องท่านใดพลาดงานนี้บอกได้

คำเดียวว่า คุณจะคุยกับใครไม่รู้เรื่อง (ทูไนท์โชว์)
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-2.jpg 59K
  • งานนี้ขอออกลีลาแบบ NONSTOP ให้คุ้มกับเกิดทางมาไกลหน่อยน่ะเอาให้ สุดตีนเลยเลย พี่น้องเชียงใหม่
    ไฟล์แนบ
    134.jpg 99K
  • สุดยอด เลยพี่บิวเซอร์ไพรพี่ ทำนู๋น้ำตาร่วง
  • :063::063::063::063:
  • น้ำตาร่วงที่ได้เจอ Super star R&B (เหลียง และ บิว) ชิมิ...???

เหลียงเพื่อนรัก...ก็มึงเห็นไม๊หล่ะว่ากรูพิมพ์ว่า ไตรเทพ กรู-มึง และ มาโค่ ไงไอ้งั่ง..!!!

และยังเหลืออีกหนึ่งท่านที่ยังไม่ไม่คอนเฟริ์มคือกรรมการจากสมาพันธ์ ABKC รอซักครู่ งานนนี้ของจริง..!!

ปล...ใครออกค่าเครื่อง กรุงเทพ-เชียงใหม่ ให้ มาโค่ และ อีก 1 กรรมการจากสมาพันธ์ ABKC ยกมือขึ้น ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า (ซีเรียส)
  • โอ้ววว ขนลุก...สุดยอดๆๆๆๆๆๆ
  • แสรดกูจะไปรู้เหรอ นึกว่ามึงเอาเพื่อนชื่อ ไอ้ไตรเทพ ญาติ ไตรภพ เห็บหมาเอ้ย
  • สวัสดีพี่น้องเมืองเหนือ
    กลับมาจากดำน้ำแล้ว เด๋วจะเข้ามาแอบดูบ่อยๆ ช่วงก่อนสมาธิหลุด ห่วงแต่ไปดำน้ำ เลยขาดมาเช้คชื่อ
    เอาเป็นว่าอาทิตย์หน้าเราเจอกันก็แล้วกัน เห็นคึกคักกันแบบนี้ เด๋วเตรียมกล้องชุดใหญไปเลย

ทางนั้นก็ต้อนรับให้อบอุ่นนะ รู้นะว่าเค้าชอบอะไร เอิ๊กๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    sipadan-22.jpg 64K
  • สวัสดีครับทุกๆท่าน เล่นกันครบทุกรสขนาดนี้ งานนี้เริ่มแล้วคงเลิกความมันส์ลําบากแล้วล่ะครับ...
  • ไม่มีอะไรมากครับท่าน Tek แค่เตรียมที่เหมาะๆไว้ให้ บิ๊กชิว และ คณะทิ้งตัวอิงแอบใต้แสงดาวแดนเหนือก็พอ ขอเพียงแค่เมียหลับ ผม และ เพื่อนจะขยับปีกหลีกความวุ่นวายไปซุกกายแถว....แถวๆ แถวไหนดีวะ เหลียง เฮ้อ..!!
  • หือออ พี่บิวพูดเรื่องไรครับผมไม่เข้าใจ ผมไม่มีเมียไม่ต้องรอหลับเห็นว่าแถว ม.ช น่าไปเดินเที่ยวกำแพงดินไม่เอาน่ะ เต็ก
  • เหลียงที่นายพูดมันอะไรอ่ะ เราไม่เข้าใจ..!!!
  • นึกแล้วว่าเฮียเหลียงเราต้องชอบแนวนี้ เสื้อขาวๆสั้นๆรัดๆกระโปงสั้นสีดําเข้ม...

ไม่ทราบว่าคุณบิวและทีมงาน Buffalo Bone จะขื้นมาเชียงใหม่กันกี่วันครับ ?
  • เห็นพวกเฮียๆคึกคักกันแบบนี้สงสัยสาวเชียงใหม่จะงานเข้า 55555 เอ....แล้วนี่มาเฟียหายไปไหนเนี่ย
  • ไม่ได้เข้ามาหลายวัน สนุกสนานกันน่าดู .... บิ๊กบังและทีมงาน BUFFALOBLUE KENNEL (ประมาณ 12 ชีวิต สุนัขลงประกวด 4 ตัว 4 รุ่น)เดินทางวันที่ 15 เช้า ...

ส่วนเรื่องสาวๆหรือรอเวลาเมียหลับ แล้วขยับปีกบิน ไม่มีสำหรับบิ๊กบัง เพราะผมเป็นคนรักครอบครัว .... 5555+:020:
    ไฟล์แนบ
    P1010075 copy.jpg 106K
    IMG_2078.jpg 91K
  • ไม่มีพลาดชิมิ..สำหรับ"บิ๊กบัง" อูยยย์..เห็นน้องคนนี้แล้วอยากลงไปลูบฟองสบู่มั่งจัง

สำหรับ"กลุ่มตะพานหิน"ยกขบวนกันไปไม่ต่ำกว่า 8 ชีวิตครับ

ส่งเด็กๆลงประกวด 4 ตัว 4 รุ่นครับ ประเภทบูลลี่ เพศผู้ทั้งหมดครับ

C9 รุ่น 3-6 เดือน___NUBIAN รุ่น 6-12 เดือน___LEO รุ่น 12-18 เดือน___FATBOY รุ่น 18-24 เดือน
    ไฟล์แนบ
    P1010731.JPG 89K
    P1010724.JPG 96K
    P1010725.JPG 87K
    P1010727.JPG 87K
    P1010754.JPG 86K
    C9.jpg 48K
  • บิ้กบังนี่คนรักครอบครัวจริงรึเปล่า ดูรูปข้างบนแล้วตาดูเคลิ้มๆยังไงไม่รู้...:020:

ตอนแรกมั่นใจแน่นอนว่าบูลลี่เจ้าถิ่นได้เปลียบ แต่เห็นตะพานหิน นครสวรรค์ส่งมาแปดตัว
    และยังมีจากบรีดเดอร์ระดับประเทศอีกมากมายเริ่มไม่ค่อยชัวร์แล้วล่ะครับ แต่ยังไงเชียงใหม่สู้!!!
    ไฟล์แนบ
    DSC03249.jpg 92K
  • การตัดสินการประกวดในงานนี้จะไม่ธรรมดาอย่างแน่นอน..!! เพราะข้อความด้านล่าง
    คือคำตอบของ Mr.Stephane Benhaffaf (กรรมการแห่งสมาพันธ์ ABKC) ที่ส่งให้ผมเมื่อเช้าวันนี้.

hi.. bro!
    i will arrive tuesday morning at 6 AM with thai airline!! lets me know if u can pick me up! or i will take taxi no problem bro!
    thk

ปล.รางวัลทุกรางวัลที่คุณได้ จะมีเกียรติและทรงคุณค่ากับคุณตลอดไป..!!
  • เยี่ยมเลยครับคุณบิว ยังไงถ้าคอนเฟิร์มกันแล้วช่วยแจ้งให้ผมทราบทางบอร์ดทีนะครับว่ามีใครบ้าง
    ทางเราจะได้เตรียมจัดของฝากเล็กๆน้อยๆให้ชาวต่างชาติที่ทุ่มเทกับการมาเยือนงานเชียงใหม่ในครั้งนี้...
  • อ้าว ท่านเต็ก แล้วคณะที่เดินทางลัดฟ้ามาอย่างพวกเค้า SCUBAPIT อะ ไม่มีหรอ
    พวกผมชอบผ้าห่มผืนใหญ่อะ มีมั้ย 55555555
  • คิดถึงเจ้าเบิกจังค่ะพี่
  • สิ่งที่ผมอยากได้คือ ถ้วยรางวัลพิเศษสำหรับกรรมการทั้ง 2 ท่านเพื่อจะได้เป็นรางวัลที่มอบให้เป็นพิเศษกับผู้ที่ร่วมนำสุนัขเข้าประกวด
    1. สุนัขตัวที่สวยที่สุดของงานในสายตาของ Mr.Marco Antonio Suarez ( Best Breeder USA)
    2. สุนัขตัวที่สวยที่สุดของงานในสายตาของ Mr.Stephane Benhaffaf ( Judge Of ABKC)

ปล.ยังไงช่วยพิจรณาด้วยนะครับ
  • เออ.อ่านไปอ่านมาแล้วสิ่งพิเศษสำหรับคนประสานงา เช่นผมนี่อะไรหล่ะครับ..??

ขอบอกว่างานนี้งานอะไร ใครจัดไม่รู้แต่ Buffalo Bone ไปกันแบบยกครอก..!!
  • ทำงานหวังสิ่งตอบแทน เต็ก ซื้อแอปเปิ้ลให้มันคนล่ะลูกกับเมียมันเป็นที่ระลึก

แดกไปดูประกวดไป คริกๆๆ
  • สวัสดีค่ะ พี่ Big chill มาแล้วววๆๆๆ
  • ถ้วยพิเศษให้หมาอะไร จะให้ใครแจกก็ได้

แต่รางวัล MISS PITBULL ผมจองนะโว้ย เป็นคนแจก ใครขวางมืเคือง:016:

หรือเราแจกคู่กันดีวะ บิ๊กชิว .....อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_99592.jpg 94K
  • BlackPearl ไหนๆมาแล้วก็ไปด้วยกันเลยไม๊ครับ..?

โอ้โห..เหลียงมึงไม่มีสิทธิพูดเพราะคำพูดทุกคำจะใช้เป็นหลักฐานใช้ชั้นศาล ศาลอณุญาติให้มึงหาทนายได้ แต่ถ้าไม่มีรัฐจะเป็นผู้จัดหาให้มึงตามกฏหมาย..!!
  • กว่าจะเตรียมของเล็กๆน้อยๆไว้ให้ชาวต่างชาติครับเฮีย Yut ส่วนแขกผู้มีเกียรติคนไทยจะหาอะไรใหญ่ๆมาให้...:020:
    แต่เปลี่ยนใจตามเฮียเหลียงแล้วครับ เอาเป็นแอปเปิ้ลมาแจกคนละลูกดีกว่า...:013:

เชียงใหม่จะมีมิตติ้งกันคืนนี้ คงได้คุยกันหลายๆเรื่อง ท่านใดมีข้อแนะนําอีกเชิญลงไว้ในที่นี้ได้เลยครับ ทางเรายินดีอย่างยิ่งที่จะเก็บเอาไว้พิจารณา

คิดถึงแต่เจ้าเบิกหรือจ๊ะน้องนิ่ม...?