ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครรู้สีกว่าเสพติดเวปนี้บ่าง
  • ผมก็เป็นอีกคนครับ เดี๋ยวนี้กด f5 แทบทุกชั่วโมงเลยวันไหนไม่มีกระทู้รู้สึก หมดแรงทีเดียว เมือ่ไหล่ น้าจะมี meeting ที่กรุงเทพบ้างผมว่าน่าจะได้สมาชิกใหม่ๆ เพียบ
  • ไม่รู้ติดรึเปล่าแต่เปิดทุกวัน
  • :001: ไม่ค่อยได้ดูทุกวันอาทิตย์หนึ่งก็ประมาณ 6 วันติดนิ๊ดๆมั้ง
  • ติดยิ่งกว่าสาวๆๆเสียอีก................55555555555555+++++++++++++
  • เห็นด้วยเลยนะคับ

กะ กระทู้บนอ่ะ

จนแฟนผมเริ่มถามแล้วอ่ะว่า

จะเอาหมาทำเมียใช่ไหม ดูอยู่ได้ทุกวัน:012::012:
  • ชอบเวปนี้ครับ ดุเดือดดี มีพิทบูลแล้วคนเลี้ยงไม่ดุหมามันก็เกิดปัญหาครับ 555+
  • เปิดทุกครั้ง หัวใจเต้น ตูมตามไปหมดเลยคับ :o027:
  • 2 ปี แล้ว ขาดไม่ได้
  • เรียก DEA/ปปส. มาตรวจสอบกันดีกว่า ว่าใหม?

:006: