ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คำถามถึงคุณTek
  • จบเถอะพี่น้อง ไม่ใช่เรื่องใหญ่หลังไมค์ ดีกว่า จิ๊บๆ คนเมือง(เหนือ)รึเปล่า จะฉลองปิดงานแว้วๆๆ แค่ได้รู้ว่า ไผ่เป๋นไผ่ โคตรคุ้มๆๆๆ
  • จะรีบจบไปไหน อ้ายสมพง ให้ในเวปเค้ารู้ไปเลยว่า ใครเป็นอย่างไร อยากรู้เหมือนกัน
  • จบแล้วครับ ขอบคุณผู้ใหญ่ในวงการที่แวะมาแนะนํามากๆ ตัองขออภัยในความไม่เป็นตัวของตัวเองในกระทู้นี้ นิ่งเหมือนเดิมดีกว่า เร้าใจดี...:020:
    ไฟล์แนบ
    164.JPG 98K
  • แล้วก็แถไปอีกประเด็น ตามเคย นะเต๊ก นะ
  • เพิ่งได้เข้ามาดูเพราะคอมมันเจ้งไปหลายวัน ก็ไม่อยากพูดอะไรเพราะทุกคนในนี้ก็พูดกันไปหมดแล้ว ก็ให้ท่านผู้ชมพิจรณาเอาเองเถอะครับ อย่างที่อ้ายสมพงษ์บอกหลังไมค์ดีกว่า อู้บ่ฮู้เรื่องก่ตัวต่อตัวกันไปเลย นักเลงจิงไม่ต้องเมาแล้วมาคุยครับ คุยตอนมีสติกันนี่แหละครับ แล้วคอมเม้นคุณเต็ก หลายคอมเม้นก้ค่อนข้างจะคลุมเครือพี่มีปํญหากับใครในกลุ่มเอ่ยชื่อมาเลยดีกว่าไหมครับ ผมว่าทุกคนพร้อมที่จะให้เอ่ยชื่อและเปิดใจคุยได้ทุกคน อย่างน้อยมันจะได้จบๆ ผมก็เป็นอีกหนึ่งคนในกลุ่มที่อยากให้มันจบด้วยดี แมคครับ(แฮะๆว่าแต่อ้ายสมพงษ์ ฉลองวันไดดีคับอ้าย)
  • เฮีย Yut ปรกติผมเป็นคนขับรถเร็วอยู่แล้ว โดยเฉพาะเวลาเมาตาผมมักจะเคลิ้ม ถ้าขับช้าแล้วตามันจะหลับ...
    ไฟล์แนบ
    Photo742.jpg 91K
  • เฮ้อ...รวยจริงๆๆๆๆ
  • ฮาดีว่ะ หมอนี่ แต่ละรูป พี่ท่านอวดรวย อวดหล่อ (รึป่าวไม่รู้) ทุกรูป คำพูดทุกคำอ้างถึงเมืองนอกตลอด
    ดูเอาดิ่ จริง ๆ ไม่แปลกเลยที่มีผีตามด่า
    พี่ท่านช่วยลดความหล่อ ชะลอความรวยลงหน่อยเถอะ ข้าน้อยจะอ้วก

สุดติ่ง จริง ๆ ท่านเต๊ก ข้าน้อยขอคาราวะ
  • จขกท. ช่วยเอากระทู้นี้ปักหมุดที
    คิดว่าช่วยกันขำ ๆ น่ะ Please...............
  • เค้าด่าแม่ง อวดรวย แม่งยังจะำทำ
    เป็นที่สันดานว่ะ
  • วันเสาร์นี้ยังไงพี่เต็กก็ช่วยไปประชุมที่เก่าเวลาเดิมนะคะ แล้วเตยคิดว่าวันนั้นคงจะเป็นการคุยเรื่องนี้กันเป็นครั้งสุดท้าย
  • ต้องขอโทษด้วยครับน้องเตย ช่วงนี้พี่คงยังไม่สามารถไปร่วมกลุ่มเราได้อีกนานพอสมควร พี่อยากอยู่ห่างๆวงการสักพัก

และมีเวลาให้กับครอบครัว แฟน เจ้าเบิก และโปรเจ็คหนังที่พี่จะกํากับออกมา ต้องขออภัยพี่ๆน้องๆชาวล้านนาไว้ณที่นี้ด้วย...
    ไฟล์แนบ
    DSC02993.JPG 121K
  • ไม่แปลกที่มีคนเกลียดเเละหมั่นไส้ ทำตัวเองแต้ๆๆๆ เน้ออออ กรุณาไปโชว์รวยที่อื่นเตอะ ขอร้อง
  • ก็คนมันรวย ช่วยไม่ใด้ว่ะไอ้พวกผีสวะ

..... พี่เต๊กเองนะน้องๆ
  • พอแล้วพี่น้อง จะเครียร์อะไรคุยกับผมได้ครับรับรองจบได้ ขอจริงๆนะ 081-8815537
  • ผมมีเรื่องจะเคลียร์ครับ อ้ายสมพงษ์

วันผัดไป ฮ่วยตึงเฒ่าบ๋อออออ
  • โอ้วว์ว์ว์ นาธาน ณ เชียงใหม่ ผู้กำกับร้อยล้านนนนน
  • ขอสรุป จากพี่เคน ขอพี่น้องชาวพิทบูลเชียงใหม่ที่ไม่พอใจ ไอ้เต็กขอให้จบการลงกระทู้ด่าไอ้เต็กทุกเรื่องที่เราพี่ๆน้องๆไม่พอใจมันทุกเรื่อง ขอให้ยุติ มา ณ ที่นี้ (หวังว่าที่คุยกันหลังไมค์คงจะรับผิดชอบตัวเองได้นะคงไม่ต้องเอ่ยชื่อ)ต้องขออภัยพี่มาร์คและผู้ใหญ่หลายๆท่านในพิทบูลโซน มา ณ ที่นี้ ถ้ามีการผิดพลาดประการใด ผม เคนเชียงใหม่ขอรับผิดชอบคำพูดที่ผมได้พูดกับเต็กไว้แต่เพียงผู้เดียว จบบริบูรณ์
  • หวัดดี ท่านเคน ใจเย็นนะท่าน เข้าใจความรู้สึกทุกคนครับ
  • เสาร์นี้อดดูโชว์พิเศษ เลย ว้าเต๊กไม่ไป
  • เค้านัดเคลียร์ แล้วไม่ไป อ้าว!!! แมนแท้ๆ กลัวไรเหรอท่านหรือกลัวน้องเตยมันต่อยเอา 55555+
    จริงๆน่าจะอยู่กับครอบครัว ที่บ้านเป็นแฟมมิลิ่แมนตั้งแต่แรกแล้วแท้ๆ ไม่น่าเปลืองตัวเลยครับ
    ปล. แล้วหนังที่กำกับนี่นาธานเป็นพระเอกป่าวเนี่ย ดูจะเข้าใจกันดีนะ
  • คราวหน้า คุณ เต็กก็ลงทุนจัดงานคนเดียวเลยซิครับ ผมดูแล้ว เรื่องเงินแค่นี้ จิ๊บๆนะครับ ถ้ารักกันจริง