ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาดใหญ่ The Heavy Hitter dog meeting วันที่ 26/06/53
  • ฝนตกเลยนั่งอยู่บ้าน มีน้องลีเป็นเพื่อนฉลองวันเกิด :035::035:
  • แฮปปี้ เบิ๊ร์ทเดย์ ครับพี่ เบญ
    ขอให้ พี่ เบญ พี่ วัตน์ รวย เฮง สุขภาพ แข็งแรงนะครับพี่
  • ขอบคุณค่ะน้องตี๋ น้องเป็นคนแรกที่อวยพรพี่
  • HBD ja ~..~ P'Ben happy time ^ happy day ^ happy month ^ happy year ^ happy forever na ka ..
  • HBD ครับพี่ มาช้าไปหน่อย เมื่อวานวุ่นๆอยู่ไม่ได้เข้าบอร์ด
  • TQ ทุกท่านค่ะ :m126:
  • เงียบกันไปหมดเลย อ.โดม ร้านยังไม่เสร็จเหรอ ไม่เห็นเข้าบอร์ดเลย
    ตูตี้ก็หายเงียบ แจ็คก็เงียบหาย เป็นอะไรกันไปหมดค่ะ pit หาดใหญ่????

สบายดีกันนะเจ้าค่ะ :o018:
  • ฮิ้วฮิ้ว เมาจังสองสามวันนี้ เมาทั้งวันทั้งคืนเลย
  • มาช้าไปหล่าว ............

hbd คับพี่ เบญ มีความสุขมากๆๆนะคับ รวยๆๆๆๆ ขึ้น ทุกปีคับผม
  • :m025:ตื่นๆๆๆๆๆ:m025:
  • สงสัยเมาเพิ่งตื่นแน่เลย พี่เอก
  • สุขสันต์วันเกิดแด่เธอ สุขสันต์วันเกิดแด่เธอ สุขสันต์วันเกิดแด่เธอ สุขสันต์วันเกิดแด่เธอ

มีความสุขมากๆ ทุกๆท่านครับ เจอกันที่ร้านผมได้เลย จัดโต๊ะใหม่เอี่ยมมาแล้ว:m097::m097::m097:
  • hbd ครับผมพีเบญ
  • ขอบคุณ น้อง..GOF..ตี้..โดม คราบบบ :o016:
    ว่าแต่ โดมเปิดร้านแล้วเหรอค๊ะ
  • ร้านเปิด 24 นี้ครับ พี่เบญ
    ไฟล์แนบ
    1256064989.jpg 45K
  • ร้านดูจากในรูปสวยดีครับ ไว้วันไหนว่างๆมีโอกาศจะเข้าไปดูสถานที่จริงนะครับ
  • หวานๆๆๆ เจอาร์ มาเที่ยวที่ร้านอ่ะ 555 ยังทะลึ่งเหมือนเดิม ...

โอววว ท่านโดม กลับไปตั้งวงกันหน่อยครับ

HBD พี่เบญ เอ๊ยยย น้องเบญด้วยครับ ... ไม่รู้เรยนะเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    P1130237.JPG 67K
  • ส่วนตัวนี้พี่น้อง เชอรี่ กะ ชูการ์ที่ร้านเราอ่ะ แต่ ... แหลมแฟร๊บบบ 555 ฮีทมาแระ
    ไฟล์แนบ
    P1130245.JPG 69K
  • ตัวนี้ ... ก่อน และหลังตัดหู ... น้องแหว่ง หรือชื่อใหม่ ขวัญใจประจำบ้าน "Didier Drogba ( ดิดิเย่ร์ ดร็อกบา )"
    ไฟล์แนบ
    26[1].jpg 49K
    P1130266.JPG 117K
  • El Nin-Yo! ยังชื่อเดิมอยู่ ... มีแต่รูปก่อนตอนเด็กๆเรยอ่ะ .... จัดไป !!!
    ไฟล์แนบ
    P1120758[1].jpg 87K
    P1130263.JPG 99K
  • ทีเด็ดยังมีอีก 555 (โม้แร่วววว)
    ไฟล์แนบ
    DSC_0011[1].jpg 93K
    08082010953[1].jpg 84K
  • ส่วนคุณปู่มีมี่ ... อึ๊บเด็กอีกแร้ววววว
    ไฟล์แนบ
    P1130205.JPG 90K
  • นาน ... นาน ... ๆ มาที.....จัด .... ต่อ

drogba and elnin yo! ที่บ้านคุณลูกค้า ... ถ่ายกับลูก blue code ของป๋าลิ๊งค์ (2ตัวที่ตัดหู)
    ไฟล์แนบ
    P1130259.JPG 108K
  • 55555 JR น่ารักเหมือนเดิมเลยยยนะ @,@

แฟนมีมี่สวยดีนะ เตี้ยดีอ่ะ !!

อยากได้เอลนิโย่ งิ บอกเค้าว่าซื้อกลับได้ป่ะ แหะๆๆๆ
  • สวัสดีคับทุกท่าน สบายดีกันทุกท่านนะ คับ

หมอตั้ม ไม่ได้เจอกันเลยนะคับ

ตี้เอง
  • หายไปไหนกันหมดเนี๊ยะชาวหาดใหญ่ :m014:
  • ช่วงนี้เครียด กลางเดือนแล้ว ไม่มีเบี้ย เลยไม่คอยได้เข้ามา
  • :o068: เณรตาดำบายดีไหม้ เดี่ยวเจอกันต่อร้านบังเกอร์เสร็จ แล้วช่วยแนะนำให้หลวงรู้จัก กับ พี่ น้อง ชาวพิทบูล หาดใหญ่มังนะ :o010:
  • :004:ตี้เอาจิวยี่มาวิ่งที่ร้านพี่ก็ได้ อยากเห็น:004:
  • ลาก่อนนะเพื่อนๆชาวหาดใหญ่ แล้วพี่จะเข้ามาทักทายบ่อยๆนะ
    มีโอกาสค่อยเจอกัน:m126:
  • ว้าว ร้านบังเกอร์เปลี่ยนไปเยอะเลยคร้าบ สวยงามขึ้น

เมื่อก่อนแม่ผมเป็นกุ๊กอยู่ที่นั่นช่วงสั้น ๆ ด้วย

แล้วจะแวะเวียนเข้าไปอุดหนุนคร้าบบบบ

ปล. พี่ตี้ หมอตั้ม พี่เอก รัตภูมิ ถ้าไปชวนผมด้วยน่ะครับ อิอิ
    ปล.2 อยากได้หมามาเลี้ยงแล้วนิ หุหุ
  • จะไปไหนคร้าบบบพี่เบญ แวะมาที่ร้านก่อนพี่
  • Ok !!! พี่ไปแน่ แต่ช่วงนี้ขอไปเคลียร์กับตัวเองก่อนคราบน้อง่โดม
  • พี่เอก วันนี้ไม่ได้ไปแล้วคับ ฝนตกหนักเกิน คงจะเข้าไปวันจันทร์ พอดีต้องไป
    ต่อใบอนุญาตคลินิก และขอใบ ป.3 ด้วย
  • พี่โดมไกล้เปิดร้านแล้วนิพี่
    สงสัยต้องไปฉลองเปิดร้านซะหน่อยมั้ง
    ว่าแต่เอาลูกวอร์เฮดมาดูหน่อยนะพี่อยากเห็นมันมาก
    ไอ้ตัวที่ทำให้ไอ้มึนของผมได้ที่โหล่เนี่ย5555
    เอ้อนี่วันนี้ดูข่าวหาดใหญ่จะมีงานอะไรเกี่ยวกับน้ำแข็งนี่แหละ
    ว่าแต่เค้าเริ่มวันไหนแล้วจัดที่ไหนหรอคับ
  • หาดใหญ่เป็นงัยกันบ้างเนี้ย..? ข่าวว่ามีมรสุมเข้าจริงป่าว
  • งานน้ำแข็งนะ คือ งานหาดใหญ่ไอร์โดม หมดกลางเดือนเมษา เชิญไปเที่ยวกันได้ครับสวยจริงๆ
  • สถานที่จัดงานอยู่ที่สวนสาธารณะหาดใหญ่:m087:
  • พิท หาดใหญ่ไปไหนหมด คั............บ ส่งเสียงหิด
  • :m058:..............มีใครอยู่บ้างไหมคั......บ.............:m104:
  • :o064: สาและคืนหนักกันเพ :o065: หรือว่าไม่:o025:กันเหม็ด :m070:
  • sugar & cherry
    ไฟล์แนบ
    sugar.jpg 114K
  • ได้เลยคับพี่โดม แล้วจะพาไป คับผม

คับผม เอ็ก เป็นยังไงจัดได้บ้างแล้วยังคับ
  • soft opening 24 ธ.ค. ยังไม่เรียบร้อยเท่าที่ควร แต่ต้องเปิดเอาฤกษ์ เอาชัย ก่อน ยังไงถ้าว่างก็เชิญได้นะครับเพื่อนๆ
    ไฟล์แนบ
    ป้ายร้าน (Large).jpg 44K
  • ขอแสดงความยินดีด้วยหมื่นครั้งครับ พี่โดม..:006::006::006:
  • คับผม พี่โดม
  • ไม่เกินกลางปีหน้า แน่นอนพี่ตี้...555+

แล้วได้วิ่งด้วยกันแน่นอน...
  • คับเอ็ก พี่รอนะ
  • :006: เฮง เฮง เฮง นะครับ โดม :063: