ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาดใหญ่ The Heavy Hitter dog meeting วันที่ 26/06/53
  • ตกข่าวเลยแหะๆๆๆๆ ว่าเค้าไปถึงไหนกันแล้ว
    ไม่ได้เข้ามาดู ว่าแต่ โต้งเปลี่ยนไปเยอะนะ เหอๆๆ
  • แย่แล้ว ซีอุส งานเข้าเม็ดขึ้นเต็มตัวเลยท่านเอก
  • เฮ้ยอย่าออกลูกปอดกันนักเลย เสียชื่อหมด โดนกรรมการขู้หน่อยออกตัวกันเป็นแถว

ประกวดแพ้ชนะไม่สำคัญเท่าสปิริตของผู้ลงแข่งครับ
    ผมอยากเห็นรอยยิ้มที่ได้ร่วมกิจจกรรมมากกว่าดีใจที่ได้ถ้วย

และคิดว่าเรามาช่วยกันพัฒนาวงการให้เดินหน้ากันดีกว่าครับ
  • อะจ๊าก ถ้า หน้า หนา ก็ลงได้ว่างั้นเหอะ พี่เอก :001:

เป็นเยอะเลยเหรอ พี่ โดม มันต้องแพ้อะไรสัก อย่างแน่ๆ

:020:ใกล้งานแล้วใครตอดต่อ พี่ gof ได้ บ้างเนี่ย เก็บตัว สุ่ม ซ้อม จัง :022: หรือโดนซ้อมไปซะแล้ว 55+

โชว์ตัว ได้แล้ว อ. Gof:026:
  • พี่ เอก ประโยค ที่ พี่ เขียนมันงง นะ พี่ ถ้าอ่านเป็นสำเนียง สุ1000 มัน ก็ จะเป็นความ หนา

แต่ ถ้าอ่าน ธรรมดา ก็เป็นความ หน้า พี่ เขียนผิด หรือ ผม แปล ไม่ถูก กันแน่:025:
  • :013: ภาษา บ้าน เองแท้ ๆ ที ท่า จะ แปล คน ละอย่าง เลย เห็นที ต้องเรียก อ. แม่ ซะแล้ว 55+
  • แก้ไขละท่านโทษที อิอิ
    เป็นเม็ดยังไงครับ แล้วพาออกนอกบ้านหล้าสุดไปวิ่งเล่นที่ไหนมาครับ ถ้าป่าหญ้าก็คงเป็นปกติครับผิวท้องมันอ่อน ของผมปล่อยให้เล่นในคอกสนามกลับเข้ากรงนี้เม็ดแดงขึ้นเต็มท้องเลยครับ ซักพักเดี๋ยวมันก็จะหายไปเอง
  • :004:ป๋าไม่ต้องกลัว ยังไงต้องลงอยู่แล้ว:004:

:004:หลังจากกลับจากคอกท่านแหละคร้าบบ อิอิ รึว่ารอยฟันหว่า ไม่แน่ใจแต่ตอนนี้ตกสะเก็ดมีหนองนิดๆ:004:
  • พี่ เอก ตอบกลับ พี่ โดม ไปว่า อ่อ ก็ ติดจากหมาผมแหละ คับ 55+

ว่าแต่ว่าทานข่าวเที่ยงกันยังคับ
  • สงสัยเป็นอย่างนั้นครับ เพราะว่าที่บ้านผมนี้หน้าเยินทั้งสองตัวเลย
  • ห้อง พิท บูล โซน เค้า มีลง ชื่อ ประกวด หมากล้ามแล้ว พี่เอก
  • ทายาม่วงน่าจะดีนะครับ
  • :004:ขอบคุณครับเดี๋ยวจะลองครับ อิอิ หมดหล่อล่ะคราวนี้ สีม่วง:004:
  • :004:แต่ว่าใครได้เหล้าว่า ท่านเอก ความเห็นที่ 251 ใครคร้าบบบ รับ RED LABEL 1 ขวดหน้างานครับ :004:
  • น้องเตยจาก ชม ครับ
  • :m020::m020: หายไม่ทันวันงานแน่เลย :m049:
  • อ้าว เป็นไรไปพี่หวาน วันนี้ขับรถไป ดูเจ้าติ๋งมา เห็นมันยืนอยู่ในบ้านพี่เอ๋ แล้วโดนไร
  • :o001: โซ่จูงที่ใช้ในการประกวดขอเป็น โช๊คเชนนะครับ :o001: โช๊คเชน เป็นแบบไหนอะครับพี่มาร์ค มีรูปไหมครับ:o046:
  • พี่เอกค่ะ ตกลงรถที่จะมารับนี่จะใช้รถสองแถวอยู่ป่าวพี่ อิอิ
  • ท่านที่ถามถึงโช๊คเชนขออนุญาตตอบแทนนะครับ มันคือโซ่ฝึกครับดูรูปได้ในปักหมุดของดีวันครับส่วนใหญ่จะใช้กันครับ พอดีมาเล่นที่บ้านเพื่อนเลยไม่มีรูปให้ดูครับ
  • แน่นอนครับ ยิ่งได้เหล้าด้วยต้องนั่งวินมอไซล์เลย
  • ดีเลยพี่ จะได้ไม่ต้องเซตผมไป :030:
  • ไล่ทันตลอดเลยน่ะ กับน้องเตยมาตั้งเกือบ2000โลใครจะไปใจดำได้ลงคอ อย่างดีก็ให้แผนที่แล้วก็โปกรถมาเองก็แล้วกันงั้น
  • :o003:ขอบคุณท่าน king มากเลยครับ :o037: พี่ๆ ทีมงานผู้จัดครับ ถ้าพาหมาไปแล้วไม่มี BOX กลางคืนมีที่ฝากหมาไว้ไหมครับ
  • :001:วันนี้ พา ARMY ฝึกลาก ไม่ใช่ ง่าย เหมือน กันนะคับ กว่า หมา มันจะ หาย กลัวยาง

เล่น เอา ผม เหงื่อ แตก เลย

แล้ว นัด อ. โดม วิ่ง ที่ สวน อีก :012: รถก็ เสือก น้ำ มัน หมด อีก ทั้งๆ ที่ จะ ถึงปั้ม อยู่ แล้ว เชียว

เลย วัน นี้ ไม่ได้ วิ่ง กลับ ซีอุส ซะเลย

หนือย :025: ทั้ง ฝึก หมา ทั้ง เข็น รถ พ่วง ข้าง ทุก หมา อีก

งาน นี้ ไม่ รู้ หมา หรือ คน จะ ได้ กล้าม กัน แน่ 555+:015:
    -------------------------------------------------------------

ฝากถึง :026: อ. gof ด้วย คับ ปั้น หมา ถึงไหน แล้วคับ นาน จัง หู่ แล้ว คับ
    พี่ โดม บุก โรงเรียน บุญเลิศ ดีกว่า 555+:013:
    ไฟล์แนบ
    183.jpg 40K
  • อัพหน่อย :m035:
  • ฟิตกล้ามให้เจ้าโบกี้ทุกวันเลยนะเนี่ย....กะว่าจะไปโชว์หล่อเต็มที่ แต่ว่าไม่มีอ้ะโช๊คเชนอะไรเนี่ย แต่ไม่เป็นไรสปิริตอยู่แล้ว อ่อ....มีใครให้ยืมบ้างป่าวในหาดใหญ่ แล้วเด๋วจะให้หมอตั้มช่วยเป็นคนจูงให้ นะครับหมอตั้ม... (ไม่สนรางวัลครับขอแค่ได้ร่วมกิจกรรมกับกระทบไหล่ซุปเปอร์สตาร์ก็เพียงพอแร้ววววว)
  • ใครไม่รู้จักโชคเชน ก็ดูจากคอเจ้าอาร์มี่นะครับ เป็นโซ่ที่ปลายมีห่วงกลมสองด้าน
    มันสามารถบังคับหมาได้ง่ายเวลาจูงครับ
  • :004:โช๊คเชน = โซ่กระตุก นั่นเอง หาซื้อได้ตาม Pet Shop ใหญ่ๆครับ พี่วัฒน์:004:
  • ผม ก็ เช่น กัน คับ ราง วัล ก็ คือ หมา เราได้ รูปร่าง ดีๆ นี้ แหละ คับ คือ รางวัล แห่ง ความ สำเร็จ

พี่ วัฒ น์ อัฟ รูป โบ กี้ ให้ ดูบ้าง ดิ พี่ ว่า โต ขนาดไหน แล้ว คับ

ARMY หมา คิ้ว เข้ม 55+
    ไฟล์แนบ
    253.jpg 42K
  • :013: ฟิตตๆ เข้าวัน งาน จะสวยๆๆ

แล้ว ก่อน วัน งาน มี นัดประ ชุม เพื่อ การ เตรียม ตัว ก่อน วันงานบ้างหรือเปล่า คับ

สาว หวาน :015:
  • พี่ โดม พรุ่ง นี้ คอ่ย ไป วิ่งง ด้วย กันใหม่ วัน นี้ ข้อ ไปทำงาน ก่อน เน๋อ:o049:
  • ตี้โบกี้หนาขึ้นเยอะครับ แต่ช่วงอกออกจะแคบไปซักหน่อย งัยก็ดูตัวเป็นๆกันเลยดีกว่า นัดวันมาเรยยย.........จะได้ฝึกยกแก้วกับทั่นโดมด้วย อ้อ...ทั่นเอก รัตภูมิครับ ช่วยบอกน้องวิด้วยนะครับว่ามิขัดข้องถ้าจะฝากเด็ก ๆ ไปวันงานด้วย ยินดีครับ
  • ได้คับ อยากเห็น ตัว เป็นๆ เช่น กัน โอ้ จะ ฝึก ยก แก้ว แข่ง กับ พี่ โดม มือ ว่าง อัน ดับ หนึ่ง 55+
  • พี่ โดมว่า ไง ว่าง เปล่า 55+
  • :m001::m001::m001::m001::m001: มาชมเหรียญที่ร้านกันเร้วว สวยยยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • หวาน CommentTime3

ก่อนวันงาน มีนัด คุย กันบ้าง หรือ เปล่า คับ :013:
  • วันที่26งานประกวดเริ่มกี่โมงครับ จัดบริเวณไหนของโรงแรมครับ
  • ผมขอเข้าประกวดด้วยได้ไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    P10201652.JPG 77K
  • รอหมอตั้มคอนเฟิร์มอีกครั้งนะพี่ตี้ หวานก็เพิ่งออกจากรพ.ยังไม่ได้อัพเดตไรเล๊ย !!

อ้อ !!? เสื้อมาถืงแล้วนะคะ วันจันทร์ใครผ่ๅนมาแวะมๅรับกันได้จ้า :-)
    :m047:
  • เดี๋ยว วัน จันทร์ จะ เข้าไป 55+:065:
  • พี่ เย็น วัน อาทิตย์ วิ่งกัน เปล่า
    ไฟล์แนบ
    DSC025312[1].jpg 82K
  • :o010:สวัสดียามเช้าคับทุกท่าน เช้านี้คงหยุดกันหลายคนนะคับ ส่วนผมทำงานคับ
  • D...ครับ ตี้
  • เงียบเหลาจังเลย
    ไฟล์แนบ
    P6180911.jpg 106K
    P6180926.jpg 71K
    P6180915.jpg 113K
    P6180903.jpg 123K
    P6180902.jpg 67K
  • Bacara มันเท่จริงๆๆๆ

สนามเบสบอล ได้ใช้ งานแล้ว พี่เอก 55+
  • พรุ่งนี้หมอกลับ เข้ๅมาที่ร้านกันรึป่าว พี่เอก พี่ผึ้ง หิ้วก๋วยเตี๋ยวดู๋ดี๋หน้าปากซอยมาฝากสักถุงนะ คนป่วยอยๅกกิน ฮิฮิ :o068:
  • :004:ผมขอเข้าประกวดด้วยได้ไหมครับ:004:

เชิญเลยนะครับท่าน MATPANHIN โทร.มาก่อนนิด จะได้จองโรงแรมให้นะคร้าบบบ
  • อีกสามวันกลับบ้านแล้วววววววว
    ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเหตุการอะไร
    เลยไม่ค่อยซีเรียสสสสส
    หมาแดงตอนนี้มีประกวดกันกี่ตัวแล้วค๊าบบบ
    มากันเยอะๆๆนะคับ
  • พี่ โดม กลับไป เมื่อ กี่ ซื้อ อีก กระ ป๋อง ทำ ท่า จะ มึน อ่ะ อยู่ เวร อีก
    ......................................
    vespapink อยู่ จังหวัด ไหน มางาน หรือเปล่า