ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กล้ามเนื้อเจ้าเบิก
  • สุดยอดเลยท่านพี่ มั่นใจเกิน 100 จริง ๆ ไม่หวั่นแม้วันผีออกมามาก ๆ
    เออ แต่ว่าหนังที่ท่านพี่กำกับเนี่ยมันเรื่องอะไรหรอ

สุดยอกเลยนะ คนอย่างพี่ท่านเนี่ย

เรียนเมืองนอก ทำงานเมืองนอก ก็น่าจะไปอวดรวย อวดหล่อ อวดเก่งที่เมืองนอกนะ

เด๋วนี้เด็กไทย เรียนในไทยเก่งเยอะแยะ ดูดิ่ ไอ้ที่ 1 ฟิสิกส์โอลิมปิกก็มี เคมีก็มี และอีกหลาย ๆ อย่าง

แต่ก็มีคนยังส่งไปเรียนเมืองนอกอีก
  • Top of lost myself.

Secretly read about. Tek to do, but never comment.

This is the first comment.

The good people at best and really good balance, he does not proclaim himself the best man .

Take a look at this board you several examples.

People are better than good and you have a lot of board. But they do not like you Tek.

Yours faithfully
  • จอดไว้ที่ไหน . . . จะไปขโมย 555

อยากเป็นมั่ง ผู้บริหาร อิอิ
  • ก็เค้าเก่งจริงดีจริงอย่าไปว่าเค้าเลยครับ เค้ามีดีเค้าก็อวดได้ใครมีดีอะไรก็เอามาอวดมั่งก็ไม่น่ามีปัญหา ผมว่าพี่เค้าก็ดีนะครับ เป็นธุระให้เพื่อนๆพี่ๆได้มาพบกันตั้งแต่เริ่มที่จะมีการจัดรวมกลุ่มพิทบลูที่เชียงใหม่ถามหน่อยถ้าไม่มีเค้าพวกพี่ๆ จะได้มาเจอมารู้จักรกันเยอะๆแบบนี้ไหมค่อยพูดค่อยจา
    รักกันไหนบอกมีพิทมีเพื่อนลองไปดูกระทู้เก่าเห็นชมกันเยอะแยะเห็นเค้าเป็นหัวงานก็เริ่มเข้าตีสนิทคุยกันดีเป็ฯมิตรที่ดีพอเค้าทำผิดหายหมดตั้งกระทู้ด่าว่ามั่งหละค่อยดูคอยจับผิดเค้ามั่งหละผิดนิดผิดหน่อยเคลียกันเบาๆอย่าประจานทำให้ยิ่งแตกคอแตกแยกผมว่าพี่ๆก็โตกันแล้วอภัยให้กันคงไม่ใช่ปัญหาภายภาคหน้ามีปัญหาอะไรจะได้ช่วยกันแก้มีปัญหาเรื่องไหนก็จะได้ช่วยกันไม่ว่าจะเรื่องใหญ่จะเรื่องเล็กไม่ชอบส่วนไหนกันก็ค่อยๆพูดค่อยๆจาปรับตัวได้
    พูดดีเอาเข้าแต่ตัวอย่างเดียวก็ดี เหนื่อยทำงานหนักก็ดี คอยจะหาเรื่องเอาเรื่องก็ดี คิดเล็กคิดน้อยก็ดี ดูถูกเหยียดหยามคนอื่นก็ดี ทุกคนมาจากต่างที่ต่างการเลี้ยงดูต่างสังคม มารวมกันเจอกันเยอะๆย่อมมีปัญหา เมื่อปัญหานั้นเกิดอยู่แล้วย่อมแก้ได้ ทุกคนเคยทำผิดผมเชื่อ และทุกคนก็เคยทำถูก
    ให้อภัยคุยกันรักกันถ้อยทีถ้อยอาศัยเถอะครับ ขอบคุณครับ
  • อวดแมร่งทุกอย่างแต่ตอน อมเงิน ไม่กี่บาททำเป็นหลบ เขาต้องการแค่เงินที่เป็นของส่วนรวมกลับคืนมา ส่วนเงินฝรั่งกับกากหมามริงเอาไปหลงเองแหอะ
    หากบริสุทธิ์ใจจริง เสาร์นี้สังคมเขาไม่ต้องการข้ออ้าง หากไม่มาถือว่าโกงชัวร์
  • Thank you for your kindly advice, I will definitely take that into consideration...

Deeply appreciated

จอดไว้แถวๆทุ่งเหียงครับคุณ Samurai แวะมาดูได้แต่ห้ามขโมยนะ...:020:
  • Recommended.

Every society does not want anyone to proclaim that the best you over others.

If you are in any society. You do not announce other people know you best.

And to receive praise from others, it depends on the action activity.

Society that make people agree with you that you are the best.

Hope you will improve yourself in order to stay in every society, whether in Thailand or abroad.

Yours faithfully
  • I was born to fit family not society and I would never once change my personality to go along with any stranger,
    because sooner or later I'll realise that I am not being myself anymore. In Thailand it's call โลกของผึ้ง...:020:

Thank you for your advice anyway
  • รถที่ถ่ายนี้ยังอยู่ในเต้นอยู่ไม่ใช่เหรอครับ
    อยากเห็นรูปตอนที่คุณเต๊กขับพร้อมพ่อแม่จังเลย จะได้เห็นภาพครอบครัวที่อบอุ่นและลูกกตัญญู
  • ล็อคอินเข้ามาขอสิครับผี เดี๋ยวผมจะจัดสวยๆให้สักรูป แต่เฉพาะรูปผมกันรถเท่านั้นนะ...:020: