ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เปิ่นแบ่ง นน. ตวยก่อคับอ้ายเก่ง
    แบบถ้าหมาตัวน้อยๆ ลากได้นักๆ
    จะได้ที่ 1 แม่นก่อ
  • บ้านนี้เงียบอีกละ มาคุยกันหน่อยดิ
  • แม่นล่ะคับเดี่ยว แบ่งน้ำหนักออกเป็นรุ่นๆน่ะคับ เออเอ้ยบ้านลำปางเหลืออู้กั๋น2คนอ้า 55++55
  • หมาตางปู้นตัวบะใหญ่คับแต่แข็งแรงคับ บ้านเฮาตัวใหญ่กว่าถ้ามาทำหมาลากงามแน่ๆๆๆ
  • สวัสดีตอนเช้าคราบบบบพี่น้องงงงงงงงงง
  • บ้านนี้มีอะหยังคุยกั๋นผ่องกาาาาาา วันติทกลับมาจากอีสานอ้ายสมจวนแวะลำปางกิ๋นอาหารป่า ตี้ร้านอ.อ๊อด ลำดีแต่โครตเผ็ดดดดดดดดดด กิ๋นไปเหงื่อไหลไป อ่อมเหม็นนี้ชอบเป็นกานส่วนตวเลย สั่งมาหลายอย่าง แต่ลำแต๊ๆ มีโอกาศต้องไปลองแหมแน่ จะเตรียมทิสชูไปนักๆๆซักกำเหมาะอิอิอิอิอิอิ
  • ถ่ายฮู้ปกั๋นมาตวยเดี๋ยจะลงฮื้อดูเน้อ เดียวเปิ้นว่าเฮาจุ 55++55
  • โทรหาอ้ายสมพงษ์บ่าค่อยติดเลยคับอ้ายเก่งงงงงงง
  • ต่าย ออนเอ็มผ่องก่อนั่น
    บ่อเห็นเจอเลย บ่อได้คุยกันเลย
    ห่างเหินนะเนี่ย 55555555+
  • ..........จำศีลกันหมดแล้วก้าาาาาาาาาา..........
  • ขานั้นเปิ้นโทรตามตัวยากมากกกกกกกกกกคับต่าย55++55
  • เอ้า.........เหงา.........เอ้า...........ยังเหงาได้อีกเนาะ ฮ่าฮ่าฮ่า
  • ตางลำปางถ้าจะหนาวววววววววววววววเลยบ่มีไผตื่นมาอู้กั๋นต่ะ555
  • ท่านเต็กจวนไปงานตี้กทม. มีใครสนใจไปผ่องแค่คนล่ะ500฿เอง บ่ะแปงละเน้ออออออออ สำรองที่นั่งด่วนเลยเน้อเดี๋ยวเต็มนาาาาาาาาาาาาา555
  • เงียบจังเลยเน้าะอ้ายเก่ง
  • เดียว...เล่นเฟรสบุ๊คก่่ะท่าน......
    หนิงกับต่ายคุยยกานตลอด....เอ็มไม่่ค่อยยออนแล้ววววว
  • ไมโล จะผสมได้วันที่16นี้นะครับ จะได้เก็บหมาแดงตัวผู้ไว้ไปจูงด้วย ขอโทษทีหายไปผมต้องทำงานและดูแลป้าพิการอยู่ที่บ้านกับคุณยายอายุ80กว่าอีกคน น้องหมาอีกเลยไม่ค่อยได้ออกไปรวมกลุ่ม เอาไว้ได้หมาน้อยแดงแดงแล้วจะเอาไปจูงด้วย
  • ผสมกับตัวไหนแจ้งด้วย นะดี๋
  • สั้นๆได้ใจความ อัพอัพๆๆ............
  • ไปนอนล่ะ......เมาแล้ววววววว
  • ตกลงจะผสมกับไอ้เจ๋งครับ วันที่16เจอกันที่บ้านพี่เดียวนะพี่ ฟิตไอ้เจ๋งรอไว้เลย ตอนนี้หมาผม ถ่ายพยาธิ อัดแคลเซียม วิตามินอี และ บีคอมเพล็ก เพื่อหมาแดงตัวน้อยน้อยไว้สืบสกุล อีกไม่นานเจอกันแน่55555555
  • ด้วยความเคารพคับ ไมโลกำลังผสมฮีทที่ผ่ามาไม่ใช้เหรอคับ ผมว่าพักซัก1ฮีทแล้วค่อยผสมใหม่ไม่ดีเหรอคับ จะได้พักหมาด้วยน่ะคับ หมาจะได้สมบูรณ์เต็มที่ ออกลูกได้เยอะๆแข็งแรงด้วยน่ะคับ ไม่เป็นปัญหาต่อผู้ที่ซื้อน้องหมาไปคับ
  • มันมียาถ่ายพายาธิแบบฉีดยาด้วยเหรอครับ
  • ผู้รู้ตอบทีเน้อ
  • ผู้รู้ตอบทีเน้อ ยาถ่ายพายาธิมีแบบฉีดด้วยเหรอ
  • แบบกินดีกว่า
  • แหมท่านเจ้าสำนักมาตอบเองเลยน่ะเนี้ย ยังไงก็เข้ามาให้ความรู้น้องๆๆบ่อยๆน่ะคับท่าน
  • ท่านเจ้าสำนักงานเยอะคับพี่น้อง(งานกินเบียร์น่ะคับเลยยุ่งๆๆๆๆคับ)ใช่ไหมท่าน5555555
  • ขอบคุณคำแนะนำพี่เก่งมากครับ
  • หวัดดีลำปาง
  • จะนอนแล้ว อัพครับ
  • ขอบคุณครับพี่จอร์น
  • ไม่เป็นไรคับไมโลเป็นหมาที่สวย รูปร่างดี หาพ่อตัวหย่ายยยยยยยยใส่ สวยแน่คับ
    เอาแบบนี้เลยน่ะคับ ชอบๆๆๆๆ

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - CIMG7145.jpg
  • เดี่ยวคับไม่ใช่สอนน่ะคับ แต่แนะนำน่ะคับว่า น่าจะมีอาไรมาเล่าให้เพื่อนๆฟังมั้งคับ ไม่ใช้upก่อนอนหรือหวัดดีลำปาง พูดไปเถอะคับเดี๋ยวเขาเข้ามาอ่านแล้วก็จะเข้ามาอ่านบ่อยๆจนมีคนคุยกันเยอะๆล่ะคับ พูดๆๆๆๆๆๆๆไป(ใครไม่ฟังขอให้เป็นหมันตลอดชาติ)นี้แน่ะดูซิมันจะไม่เข้ามาโพสให้รู้ไป555555
  • หมาใคร๋คับอ้ายเก่่ง...งามคับ...
    ชอบไอ้ตั๋วกลางอ่่ะคับ.....
  • หมานอกคับจำคอกบ่ะได้คับ เดี๋ยวท่านจอนท์เข้ามา คงมีคำตอบฮื้อคับ ตางลำปางจะมางานกาดวันไหนคับต่าย12หรือ13คับ
  • ต่ายเสื้อได้ยังคับ ถ้าได้แล้วใส่มาวันงานเลยเน้อคับ เสื้อนี้มี21ตัวในโลกบ่ะต้องกลัวเชยคับ ในจ.ลำปางมีแค่2ตัวเท่านั้น5555555 ปอล่ะเดี๋ยวเปิ้นจะว่าอ้ายนี้โม้ง้าวววววววววววววอิอิอิอิ
  • อ้ายเก่งคับตั๋วตังก๋างมีส่วนคล้ายไอ้.....อ่ะคับตี้ผมเอามา
    ส่วนวันงานคงไปวันตี้ 13 คับอ้าย
    เสื้อยังบ่าได้ไปเอาเลยคับ...วันตี้ 13 ต๋อนแม่เจ๊าจะแวะไปเอาตี้บ้านอ้าย ส.คราบบบบบบผม
  • เออคล้ายๆไอ่...เหมือนกันเนาะ อ้ายเอาไปคืนฮื้อล่ะก่าคับ เห็นว่าเอามา........กับตี้บ้านแกย่ะได้ก่บ่ฮู้
  • บ่ได้คับมานใหญ่ไป...อ้ายเปิ้นบอกมาจะอั้น...หมาแม่บ่แป้มันคับ
    วันตี้ 13 จะแวะไปเอาอ่ะคับ...รวดไปงานเลยอ่ะคับ....
  • อ้ายนี้อู้ไปเลือย ที่คนยังไข้ได้หย่ายๆๆๆๆ ที่หมาบอกว่ามันหย่ายไปว่ะ 555ล้อเล่นเน้ออ้าย
  • 555555555555
    หมายถึงน้ำหนักคับอ้ายเก่่ง..........น้ำหนักมานนัก.....
    ปาผมกึดไปปู้้นนนนนนนนนนน
  • อู้เล่นๆไปอั้นย่ะคับ บ่อั้นเดี๋ยวบ้านนี้จะเหงาน่าก่า อ้ายมันเข้ามาโต้เฮาบ่ได้เล่นเลยเต็มตี้ของเฮาทั้งนั้น55++55
  • แต่ตอนเจอหน้าอ้ายแก้ตัวของใครของมันเน้อคับต่าย55555
  • เอ........ต่ายคับอ้ายอู้นักไปก่คับเดี่ยวเลยบ่ะเข้ามาเลยอ่ะ เดี่ยวถ้าอ้ายอู้นักก่ขอโทษตวยเน้อออออออ(มันเงียบแล้วมันไปเมาเหียล่ะก้าาาาาาาาาา)5555555
  • เสื้ออะไรอ่ะ อยากได้ด้วย
  • งานพระรามสามมีเมื่อไหร่ต่าย
    ไปกันมั้ย
  • 27 มั้งนัท...ส่วนเรื่องที่ไปไม่ไปว่ากันอีกที...
    วันนี้พี่น้องลำปางเจอกานนะคราบบบบ
    นัท..เดียว...หนิง...พี่อุ๋ย...คนอื่นๆๆด้วยย
    มิตติ้งเสร็จ....ผมออกเรดลิตรให้ 1 ขวด...ไฮคลับนะคับบบบบบบบ
  • สวัสดีวันเสาร์ ชาวลำปาง พรุ่งนี้ไปงานที่เชียงใหม่กันรึปล่าวครับ